กติกาค่ะ : สินค้าทุกชินซื้อเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
สินค้าไม่รับ Cf ค่ะ พร้อมขายให้กับผู้ที่สะดวกโอนเงินก่อนค่ะ
สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าส่งให้ฟรีเเบบลงทะเบียนค่ะ เพราะฉะนั้น การต่อรองสินค้า ช่วยต่อแบบมีมารยาทค่ะ ถ้าตัวไหนให้ได้ให้ค่ะ
ผู้ใดสนใจสินค้าสอบถามมาได้ที่ PM (แต่อาจจะตอบช้าหน่อยค่ะ เพราะไม่ได้อยู่หน้าคอมตลอดเวลาค่ะ)
หรือติดต่อทาง อีเมลล์ได้ที่ Piperior@hotmail.com หรือ ทางโทรศัพท์จะสะดวกที่สุดค่ะ 081-4494946 ค่ะ

ผู้ใดที่พร้อมโอนเงินทางออนไลน์ แม่ค้ามีเลขที่บัญชีที่สะดวกของ ไทยพาณิชย์
ตามนี้ค่ะ 038-4-42023-1 Prustha S.

เข้าใจกติกากันเเล้วก็เริ่มช็อปกันเลยจ้า

Comme Des Garcon
1.เสื้อแขนยาวลายทาง ขาว-กรมท่า หัวใจเเดง Limited Binki&Shiba Size L ผู้หญิง ช็อปไทยขาย 6900 บาท วันนี้เราลดสุดๆที่ 5000 บาทค่ะ หายากเเล้วค่ะ

LYN AROUND
เดรสคอถ่วง ไซส์แอล สีน้ำตาล-ดำ แขนเป็นผ้าชีฟอง ซีทรูสีดำ ใส่เเล้วงามมากค่ะ ไม่เหลือถึงงานเซลล์นะคะ ป้าย 2890 บาท ขายเเค่ 2500 บาทค่ะ

Supermarket
1.เสื้อขนเฟอร์สีขาวครีม แขนผ้าเเก้ว ตัวนี้ฮิตมากในหมู่เซเลปเกาหลีค่ะ ฟรีไซส์ น่ารักเว่อร์ค่ะ ของใหม่ไม่เคยใส่ ขอขายที่ 2000 บาทค่ะ

2.เสื้อยืดสีเทา แขนผ้าเเก้ว ผูกโบข้างหลัง แต่ใส่ได้ทั้ง 2 ด้านค่ะ ไซส์ฺ S-M เอาโบมาไว้ข้างหน้าก็ได้ค่ะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยค่ะ น่ารักมาก ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

โบเปนผ้าเเก้ว น่ารักมากค่
3.เสื้อเชิ๊ตซีทรู กระดุม 6 เม็ด ฟรีไซส์ น่ารักมากค่ะ ใส่เป็นเบลเซอร์หรือตัวเดี่ยวก็งามค่ะ ขายที่ 1500 บาทค่ะ

4.กระโปรงผ้าแก้วทรงบานแบบเจ้าหญิง เหมือนKlosetเลยค่ะ ฟรีไซส์เอวเป็นสมอคค่ะ ขายที่ 2500 บาท ลดไปอีกที่ 2000ถ้วนจ้า

5.เดรสสีเหลือง ปริ้นลายดอก ผ่าหน้า กระดุม 8 เม็ด ให้ลุควินเทจสุดๆค่ะ ฟรีไซส์ ใส่ไปวันชิวหรือวันทำงานก็ได้ค่ะ ขายที่ 2500 บาทค่ะ ตัวนี้แนะนำเลย งามมาก เหมาะกับคนสูง 165 ขึ้นไปค่ะ

6.กระโปรงอัดพลีท ระบาย 4 ชั้น แบรนด์ PIRI​ PIRAI เกาหลีค่ะ เป็นฟรีไซส์ ใส่เเล้วงามค่ะ ราคาเต๊ม 1700 แต่เราขายที่ 1500 บาทค่ะ

แบรนด์ Kloset ค่ะ
1.กางเกงขาสั้นเอวสูงลายกระเบื้อง Big Tiles ไซส์ L แต่สาวไซส์เอมใส่ได้ แพทเทินเล็กค่ะ เอาไปเลย 2000 ถ้วนเลยค่ะ

2.ต่างหูดอกจัสมินสีขาว อั้มใส่ใน 30 กำลังแจ๋ว คอลเลคชั่น สเตนกลาส เอาไปคืนนี้ 2000 บาทถ้วนค่ะ

3.เข็มขัดหัวใจ สีแดง ไซส์เอ็ม สวยหวานน่ารัก วันนี้ใจดีเอาไปมัน 2000 ถ้วนเลยค่ะ

4.กางเกงขาสั้นผ้าคอตตอน สีน้ำเงินยีนส์ ไซส์แอลค่ะ ให้ความรู้สึกใส่ยีนส์แต่ใส่สบาย นิ่ม สบายมาก ไม่ได้ซื้องานเซลล์ค่ะ ราคาเต็ม 3850 ขอขายที่ 3000 ถ้วนค่ะ

แบรนด์ Disaya ค่ะ
เเหวนรูปผู้หญิงล้อมพลอยสีม่วง ไซส์ 53 เอ็ม-แอลต้นค่ะ ราคาเต็ม 3950 ขายเเค่ 1500 ค่ะ

CHAPS
1.Blazer ผ้าtwist สีขาวดำ เรียบหรูดูเป็น Chanel มากๆค่ะ ไซส์เอ็มค่ะ ป้าย 2490 ขาย 2000 ถ้วนค่ะ

2.Blazer ระบาย 3 ชั้น สีน้ำตาลโอวัลติน ไซส์แอลค่ะ ใส่กับสายเดี่ยว น่ารักมาก ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

แบรนด์ Topshop ค่ะ
1.เดรสเสื้อเชิ้ต ผ้ามันๆ สีออกน้ำตาลอิฐ ไซส์ 10 รุ่นนี้ขายดีมากค่ะ หมดจากช็อปตั้งแต่วันแรกที่ลงค่ะ ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

2.เสื้อผ้ามุ้งดิ้นทอง ไซส์ 12 แต่ไม่ใหญ่มากนะคะ ใส่สบายๆเปนเดรสหรือเอาเข้ากางเกงยีนส์เอวสูง น่ารักสุดๆค่ะ วันนี้ลดเลย 1500บาทค่ะ ไม่อยากเกบละโดน CC มา

3.Topshop Bandage Bodycon Dress Size 12 ตัวนี้เปนผ้ามุ้งเล่นลายด้วยผ้ายืดค่ะ เหมาะกับสาวไซส์ 10 ค่ะ น่ารักมากค่ะ ใส่แล้วหุ่นดีสุดๆแล้วแอบเซกซี่เล็กๆ ใส่ไปงานแต่งมา 1 ครั้งค่ะ เผื่อคนอยากเอาไปออกงานต่อ เอาไปๆที่ 2000 บาท
ด้านหน้า
ด้านหลัง
4.แขนกุดลายเสือผ้าชีฟอง ไซส์ 12 แต่แพทเทินเล็กค่ะ ใส่กับบอดี้คอนหรือเอวสูงน่ารักเว่อร์ค่ะ ขายที่ 1500 บาทค่ะ เอาไปที่ 1000 บาทถ้วน

5.Topshop Dress Size 10 ค่ะ ตัวนี้ดีเทลน่ารักตรงกระเป๋าค่ะ เดรสเป็นทรงดินสอ ใส่เเล้วหุ่นดีเว่อร์ๆค่ะ คุณพลอยใส่ในหนัง 30+ โสดออนเซลล์ ราคาเต็ม 3190 ขายที่ 2800 ค่ะ เป็น Rare item เเล้วค่ะ
ด้านหน้า
ด้านหลัง
6.เดรสลูกไม้เว้าเอว แบบเต้ย จรินพร ไซส์ UK 12 แต่เเพทเทินไม่ใหญ่ค่ะ สาวไซส์ 10 ใส่ได้ค่ะ ราคาป้าย 2890 ขายที่ 2500 บาทค่ะ

Zara
เสื้อเชิ๊ตลายเสือ คอบัว ไซส์เอ็มค่้ะ ราคาเต็ม 1990 ขายไปเลย 1500 บาท

แบรนด์ Playhound ค่ะ
1.กระโปรงเอวสูง ไซส์ เอมค่ะ เอว 26-28 ใส่ได้ค่ะเพราะเป็นยางยืด เป็นของคอลเลคชั่นล่าสุดค่ะ 1000 บาทค่ะ

2.ผ้าพันคอลายเสือ ผ้าหนานุ่มมากค่ะ ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

3.เสื้อผ้ายับ ตามเเบบฉบับ เพลย์ฮาว ไซส์เอ็มค่ะ ผ้านิ่มลื่น น่ารักมากค่ะ ขอขายที่ 1000 บาทค่ะ

แบรนด์ Narciss ค่ะ
1.เสื้อเชิ๊ตสีน้ำตาลนู้ด ไซส์เอ็ม ฉลุลูกไม้เปนเลเยอร์ค่ะ สวย หรู ดูผู้ดีค่ะ ขายที่ 1000 บาทค่ะ

2.เดรสลายดอก สีพาสเทลมีระบายพลิ้วๆ ไซส์เอ็ม สวยมากค่ะ ใส่แล้วหุ่นดีมากค่ะ ขอขายที่ 2000 บาทถ้วนค่ะ

แบรนด์ Dancing Riots ค่ะ
1.เสื้อลูกไม้ไหล่ตั้ง พร้อมซับใน ไซสืเอมค่ะ ขายที่ 1000 บาทค่ะ

2.กระโปรงบานสีเหลืองมัสตารด์ไซส์เอมค่ะ แต่เอวเปนสมอค สาวไซส์เอส เอม แอล น่าจะใส่ได้หมดค่ะ ตัวนี้น่ารักมาก ในช็อปลง 2 วันหมดแล้วค่ะ ขายที่ 1500 บาทค่ะ

Thanks Sbn สำหรับพื้นที่อันเเสนดีนี้ค่ะ