ช่วยเลือก H Belt ทีค่ะ จะซื้อให้เป็นของขวัญคุณพ่อ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    berry_berry is offline Trusted Member Brandname Fan
    berry_berry's Bank Account
    • Bank Account 1: 207X1X5X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ช่วยเลือก H Belt ทีค่ะ จะซื้อให้เป็นของขวัญคุณพ่อ

ขอบคุณมากๆค่ะ
    Last edited by berry_berry; 16-06-11 at 21:34.

12an'ai's Avatar
    12an'ai is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

- size ไม่แน่ใจนะครับ
    - ส่วนเรื่องสี ผมแนะนำให้เลือกตามสีกางเกงดีกว่านะครับ จะได้ไม่โดดเกินไป แต่ปกติ belt ถ้าเป็น reversible ก็จะ มีสองสีอยู่แล้วครับ ปกติทั่วไปด้านนึงจะเป็นดำ ก็เลือก กรมท่า ดำ ก็ได้ครับ แต่อาจจะหายากหน่อย แต่เบสิคสุด ก็ น้ำตาล-ดำ
    -หัวแบบไหนถึงเหมาะกับผู้ใหญ่ ก็หัว h ปกติแหละครับ เลือกว่าชอบ silver หรือ gold แต่แนะนำหัวglossธรรมดา เพราะหัวด้านดูแลยากนิดนึง คือถ้าเป็นรอยแล้วจะเห็นชัด

แต่ความเห็นผม แนะนำให้สังเกตุครับ ว่าคุณพ่อ ชอบเข็มขัดแบบไหน แบบ h-belt ที่เป็นหัวbuckle แล้วยัดลงไปในรูสายเข็มขัด หรือ ชอบแบบสอดขัดเข้าbuckleแล้วมีขาใส่รูเข็มขัด แต่ผมว่าส่วนใหญ่ผู้ชาย และโดยเฉาพะผู้ใหญ่ จะชอบแบบหลังมากกว่านะครับ เพราะว่าดูเป็นทางการกว่า

srichardson's Avatar
    srichardson is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

size 80-85 ใช้ได้ค่ะ
    สี ดำแนะ่นอนอยู่แล้วอีสีก้อ เทาหรือว่าน้ำตาลทองหรือน้ำตาลเข้มก้อได้
    หัวเข็มขัด เป็นแบบตัว H คลาสสิคทั่วไปสีเงิน ดูเรียบดีค่ะ

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

berry_berry is offline Trusted Member Brandname Fan
    berry_berry's Bank Account
    • Bank Account 1: 207X1X5X0X

ขอบคุณมากนะค่ะ ^^

quistusdeus is offline Senior Member Brandname Fan

ผมเห็นด้วยกับความเห็นที่ว่าน่าจะเลือกเป็นแบบที่หัวปกติเหล่ารุ่น Rafale, Reflex, Quentin ทำนองนี้มากกว่าครับเพราะตามความเห็นผมถ้าเน้นเป็นทางการลักษณะนี้น่าจะเหมาะสมกว่าครับ
    Last edited by quistusdeus; 16-06-11 at 06:05.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ