ที่มีเยอะๆตามชั้นใต้ดิน เราลองไปถามใบที่เราใช้อยู่ หรือที่เห็นของจริงมาบ้าง
ซึ่งเราไม่ใช่กูรูนะคะ แต่งานมันไม่ปราณีตเลย
ถามราคาโอ้ว 50K 100K ไอ้ใบที่เราใช้อยู่เลย ที่ร้านขายกัน 22K แต่เรามองคิดว่ามันปลอมอ่ะ
ยาแนวหนังด้านข้างความปราณีตอย่างกับ 199 ฝีเย็บมันไม่เหมือนของเรา
จะบอกว่ามือสอง มันก็ไม่น่าจะเยินขนาดนี้ เห็นมีคนซื้อด้วย -_-"

ถ่ายรูปในร้านมาไม่ได้ กูรูคนไหนเคยไปดูบ้างคะ มันของจริงเหรอ ร้านเค้าก็บอกของจริงทุกใบ
เราไม่เชื่อค่ะ แบบนี้หลอกลวงอ่ะ คนที่ซื้อเค้าเชื่อใจได้ยังไงว่าของจริง

ขอบคุณค่ะ