....ลงเพิ่ม New กิ๊บติดผมผีเสื้อและดอกไม้ H&M 250฿ ,New H&M Dress 999 ฿, New เสื้่อขนมิ้ง AIIZ 800฿ , Used Like New Sleeping Pills Dress 1,200฿, edc, cps, Big john ราคาพิเศษ250-300฿ เท่านั้น เข้ามาชมกันก่อนจ้า สวยๆ ทั้งนั้น.....

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ....ลงเพิ่ม New กิ๊บติดผมผีเสื้อและดอกไม้ H&M 250฿ ,New H&M Dress 999 ฿, New เสื้่อขนมิ้ง AIIZ 800฿ , Used Like New Sleeping Pills Dress 1,200฿, edc, cps, Big john ราคาพิเศษ250-300฿ เท่านั้น เข้ามาชมกันก่อนจ้า สวยๆ ทั้งนั้น.....

foonfoon is offline Trusted Member Brandname Fan
    foonfoon's Bank Account
    • Bank Account 1: 253X0X2X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ....ลงเพิ่ม New กิ๊บติดผมผีเสื้อและดอกไม้ H&M 250฿ ,New H&M Dress 999 ฿, New เสื้่อขนมิ้ง AIIZ 800฿ , Used Like New Sleeping Pills Dress 1,200฿, edc, cps, Big john ราคาพิเศษ250-300฿ เท่านั้น เข้ามาชมกันก่อนจ้า สวยๆ ทั้งนั้น.....

สนใจสินค้าชิ้นไหนสอบถามได้ ค่ะ
    แม่ค้าใจดี คุยง่ายจ้า

PM, What apps, Line /
    โทรมาได้ 089 7755 เจ็ด เก้า สาม
    /Email:
    singharoon@hotmail.com ค่ะ

ทุกชิ้นส่ง ฟรีจ้า

มาเพิ่ม NEW กิ๊บติดผม ผีเสื้อ และ ดอกไม้ H&M อย่างละ 250 บาท

1. New Dress H&M ราคา 1,200฿ ลดพเพิ่มเหลือ
    999 บาท ส่ง EMS ฟรี

เดรสลูกไม้สีขาว ผ้ายืดใส่แล้วเข้ารูปจ้า ไซต์ 38 (M)

2 . New เสื้อขนมิ้งของ AIIZ สีขาว น่ารักมาก ๆ ซื้อมา 1,500 บาท

ขอขายที่ 900 บาท ลดเพิ่มเหลือ 800 บาท
    ค่ะ SizeM ค่ะ EMS ฟรี

3. Used sleeping pills dress สีฟ้า แบบที่คุณชมพู่ใส่ค่ะ
    ไซต์ M อกประมาณ 34-35 เอว 26-28 สะโพก 35-36 ใส่ได้ค่ะ ใส่แล้วดูคุณหนู ไฮโซมาก...

ชุดนี้ใส่ไปงานแต่งงานแค่ครั้งเดียว ยังมีป้ายให้ค่ะ
    ซื้อมา 2,200 บาท
    ขอขายที่ 1,200 บาทค่ะ EMS ฟรี

4. Used กระโปรง ของ edc ค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียวเหมือนกัน แต่รู้สึกว่ามันไม่เข้ากับตัวเอง
    ไซส์ M เอว 26-28ใส่ได้ ยาวประมาณเหนือเข่าพอดีค่ะ
    ซื้อมา 1,290 บาท
    ขอขายที่ 400 บาทค่
    ะ ส่งฟรี

5. กระโปรงของ cps ไซส์ XS เอว 26-28 ใส่ได้ค่ะ ยาวประมาณ 30 cm.

ซื้้อมาที่ 590 บาท
    ขอขายที่ 250 บาท

6. เสื้อ Big John ซื้อมา 790 บาท
    ขอขายที่ 250 บาทค่ะ
    ไซต์ M อกประมาณ 32-34 ใส่ได้ค่ะ

สินค้าที่ขายไปแล้ว SOLD

ขอบคุณ พื้นที่ดีๆ ของ SBN ค่ะ ^o^

Last edited by foonfoon; 06-05-12 at 02:38.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ