ทุกรายการแท้ - ใหม่นะค๊า ^^
ฟรีค่าส่งทุกชิ้นจ้า Lot ใหม่ รับหน้าร้อน
สนใจติดต่อได้ทาง PM , 080-440-3629 , catdance2002@hotmail.com[/EMAIL"]catdance2002@hotmail.com"]catdance2002@hotmail.com[/EMAIL] จ้า
แม่ค้ายินดีตอบทุกคำถามค่า
1. Cps Chaps Jeans Harem ทรงสวย เนื้อผ้าไม่หนามาก ใส่สบายไม่ร้อน น่ารักมากๆเลยค่ะ Size S = 250 บาท เอว 30 สะโพก 36 นิ้วจ้า ^^

2. Cps Chaps เกาะอกลายสวยค่ะ สีสวยมาก จับจีบที่อกนิดหน่อย ใส่เข้ารูปสบายมากๆ เนื้อผ้านิ่มสวย ได้ไปคุ้มๆจ้า ^^ Size M = 150 บาท

3. Cps Chaps สายเดี่ยวสายวลายจุด สายแบบพันๆๆกันค่ะ น่ารักมากๆๆ มีสองสีค่ะ ส้มกับเขียวค่ะ SIZE M = 150 บาท

4. Cps Chaps กระโปรงแบบถักๆค่ะ ใส่ทับชุดว่ายน้ำก้อสวยจ้า น่ารักมากๆ Size M = 150 บาท

5. Cps Chaps เกาะอกลายสวย สีสวยมากๆค่ะ ใส่สบายมากๆ SIZE M = 150 บาท

6. Cps Chaps คลุมสวย สีครีม ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ > < พริ้วสวยมากๆ SIZE M = 150 บาท

7. Cps Chaps เกาะอกลายดอกเล็กๆ น่ารักสีสวยมากๆค่ะ สดชื่นมากๆ รับไปใส่สวยหน้าร้อนได้เลยค่า SIZE L = 150 บาท

8.Cps Chaps เกาะอกลูกไม้ สวยเซ็กซี่สุดๆๆๆๆๆ ใส่สวยมากๆค่ะ SIZE L = 150 บาท

9.CPS Chaps แท้ ใหม่ แขนกุดผ้ายืดแต่งคอสีชมพูหวานนนนนน ตัวนี้สวยมากมายค่า แม่ค้าแนะนำ ใส่แล้วเข้ารูปสวยมากๆๆๆ SIZE L = 150 บาทจ้า

10. Cps Chaps แท้ ใหม่ กระโปรงลูกฟูกสวยน่ารัก ผ้าเนื้อนิ่มค่ะ ใส่สบายมากๆ น่ารักตามสไตล์ Cps SIZE S = 150 บาท

11. Cps Chaps แท้ ใหม่ สายเดี่ยวซาตินฟ้า สีสดสวยมากกกกกกกกกกกกกก > < แต่งจิวเล็กๆน่ารักมากค่ะ สาวปาร์ตี้ห้ามพลาด เจิดมากๆเรย SIZE L = 150 บาท

12. Cps Chaps แท้ ใหม่ กระโปรงลายรีโทรสวยมากๆค่ะ ชายเป็นชีฟองพริ้ว ลายสวยสีสวยมากๆจ้า ใส่สบาย SIZE S = 150 บาท

13. Cps Chaps แท้ ใหม่ ซาตินเชิ้ตสีหวานผ้าลื่นมากๆ ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ เข้ารูปทรงสวย SIZE L = 150 บาท

14.Cps Chaps แท้ ใหม่ เชิ้ตเขียวตัวยาว สวยมากๆเลย > < ใส่กับเลกกิ้งก้อได้ สีหวานเข้ากับหน้าร้อนมากๆๆๆ SIZE S = 150 บาท

15. Cps Chaps แท้ ใหม่ กระโปรงถักเนื้อนิ่ม สวยค่ะ ใส่ทับชุดว่ายน้ำเวลาไปเที่ยวก็น่ารักมากๆเลย มีสองสีนะคะ เขียวกับดำค่า SIZE M = 150 บาท

16. Cps Chaps แท้ - ใหม่ เชิ้ตลายสวย ใส่สบาย เข้ารูปใส่แล้วเพรียวสุดๆค่ะเนื้อผ้าดีมากซักไม่เป็นขุย SIZE S = 150 บา

17. Cps Chaps แท้ ใหม่ ชีฟองโปร่งเบา สีหวานใส่สบาย ใส่ได้หลายโอกาสจ้า สวยมากๆ SIZE S = 150 บาท

18. Cps Chaps กล้ามชมพู เรียบสวยหวาน เซลล์พิเศษ SIZE S = 100 บาทจ้า

19. Cps Chaps แท้ - ใหม่ ผูกคอเกาะอกสีชมพูปิ๊ด > < สวยมากๆเลยค่ะ สีสันสดใส เหมาะกับหน้าร้อนมากๆๆๆๆ SIZE L = 150 บาท

20. C
ps Chaps แท้ - ใหม่ สายเดี่ยวซาตินแต่งลูกไม้ สวยหวาน ใส่สบายไม่ร้อน Collection หน้าร้อนเลยค่ะ SIZE L == 150 บาท

21. Cps Chaps แท้ - ใหม่ๆจ้า โปร่งส้มสีสดสวยค่ะ ใส่สบายๆช่วงหน้าร้อนจ้า > < SIZE M = 100 บาท

22. Cps Chaps แท้ - ใหม่ สามส่วนสีส้มสดใสมากๆ ผ้าลื่นไม่หนาใส่สบาย เหมาะกับหน้าร้อนมากๆเลยค่า ^^
SIZE S = 150 บาท

23.Cps Chaps แท้ - ใหม่ แบบสวยใส่สบาย ผ้าทิ้งตัว นิ่มมากๆจ้า รับประกันคุณภาพ SIZE M = 150 บาท

24. Cps Chsps กล้ามสวยน่ารัก ผ้านิ่มมากมาย Size S = 150

25. Cps Chaps polo สวยนิ่มใส่สบาย Size M = 150 บาท

26. Cps Chaps กระโปรงสองชั้นหวานนิ่ม สีหวานสวย ใส่สบาย Size L = 250 บาท

สนใจตัวไหนติดต่อได้จ้าขอบคุณ SBN มากๆค่า ^^