***สินค้าคุณภาพทุกชิ้นค่ะ
ให้สิทธิ์คนที่ CF และโอนเงินก่อนนะค่ะ

***ซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ พิจารณาสินค้าได้จาก
ภาพถ่ายได้เลยค่ะ ไม่มีแต่งภาพถ่ายกันสดๆ
***สินค้าทุกชิ้นส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ
EMS ขอเพิ่ม 50 บาทจร้า

***สนใจสั่งซื้อหรือสอบถาม ที่ 08-5 12-๘ 7- ๒๒๒

****what app มาก็ได้นะค่ะ

หรือ iloveshoppingka@hotmail.com

**สามารถนัดรับของที่ เซนทรัลแจ้งวัฒนะ สะดวกวันเสาร์-อาทิตย์ค่ะ

*******รับประกันว่าสินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้พันเปอร์เซนต์ค่ะ
หากตรวจสอบว่าไม่แท้ยินดีคืนเงินทุกบาททุกสตางค์เลยค่ะ ^^

NEW ZONE

NEW--->>CHAPSกระเป๋าสะพาย และถือ ทรงสวย

ลายดอกไม้ สีคลาสสิก หนังเทียม มาพร้อมถุงผ้า น่ารัก มากๆค่ะใบนี้
ราคา 1,300 บาท

NEW!!!! กระเป๋าสตางค์ MARWELL หนังแท้สีดำ (สินค้าใหม่) ซื้อเป็นของขวัญให้คุณแม่ก็ได้ค่ะ^^
มาพร้อมซองกำมะหยี่และพวงกุญแจน่ารักๆ

sold

ช่องสำหรับใส่บัตรเย่อะมากค่ะ

สายสะพายสามารถดึงออกได้ค่ะ เป็นปุ่มติดถอดเข้าถอดออกได้

ด้านหลัง มีช่องใส่ของค่ะ

NEW----CC-OO กระโปรงผ้าพริ้วเนื้อนิ้ม เหมาะสำหรับคนที่ชอบสไตส์หวานๆเก๋ น่ารักมากค่ะตัวนี้size 4 เอวประมาณ 26-27 คนตัวเล็กสามารถใส่โหลดได้ค่ะ
ราคา sold ka

USED LIKE NEW
รองเท้า fitflop รุ่น rokkit ขนาด 37 EU แม่ค้าซื้อมาใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ ซื้อที่พารากอน มาในราคาเต็มๆเลย
3,990 บาท ขอส่งต่อที่ราคา sold ค่ะ

****** ไปลองใส่ที่ช้อปในห้างก่อนได้เลยนะค่ะ เอาให้มั่นใจว่าซื้อไปใส่ได้แน่นอนค่ะ^^

ใบรับประกันจากช้อปค่ะ

เม็ดคริสตัลยังอยู่ครบทุกเม็ดค่ะ ใส่น้อยครั้งมาก

USED like nEW ZONE

GUESS ใบใหญ่ สีขาวคลาสสิค สวย เก๋ ค่ะ ใบนี้ใช้ครั้งเดียวค่ะ ใหม่เหมือนซื้อที่Shopขาย 2,300 บาท ----->>1,800 บาท

ในกระเป๋ายังใหม่มากๆค่ะ
ด้านหลังมีซิป

GUESS กระเป๋าสะพาย /ถือ สวยเก๋มากค่ะสภาพ 95% ขายที่ราคา 2,800.- บาท

sale------->>2,200 บาท

มีพวงกุญแจห้อยที่ด้านหน้าด้วยค่ะ น่ารักมากๆ^^

ด้านหลังมีซิปด้วยค่ะ ใส่ของได้คุ้มมากค่ะใบนี้คุ้มๆ

หนังกระเป๋าไม่เก่าไม่เลอะง่ายด้วยค่ะ แถมยังแอบเก๋ลายเหมือนขนเสือด้วย

ฝากลิงใน Local ด้วยนะค่ะ มือสอง เหมือนใหม่ ของแม่ค้าเองทุกชุดค่ะ สวยๆ แจ่มๆ จร้า

ส่งต่อถูกๆ 80 - 150 บาท ชุดราตรีออกงานไม่เกิน 300 บาท สวยๆ เลยจร้า^^

http://sbntown.com/forum/showthread....367#post517367

ขอบคุณพื้นที่ดีๆบนSiambrandnameค่ะ