วันนี้ขอนำเสนอ Coach หิ้วเข้ามาเองจาก US เลยค่ะ มีแค่ 4 ใบเท่านั้นค่ะ

รูปรวม ค่ะ เราม่ะได้แกะให้ดูนะค่ะ แต่ใครอยากรายละเอียดเพิ่ม pm มาได้เลยนะค่ะ

(รูปกระเป๋า แต่ละรุ่นเราขอใช้รูปทีได้ จากเว็บทั่วไปนะค่ะ แต่ถ้าอยากได้รูปของเจงง ก็ pm บอกได้นะค่ะ)

ใบที่ 1 รุ่น SOHO SIGNATURE FLAP CROSSBODY สีดำ พิมพ์ลายค่ะ SOLD OUT เท่านั้นค่ะ

ใบที่ 2 รุ่น SOHO SIGNATURE FLAP สีดำ สะพายข้างค่ะ 4,500 บาท เลยค่ะ ราคานี้ คุ้มโคดดดด

ใบที่ 3 LEATHER BROOKE ค่ะ สีครีมขาวค่ะ 6,600 บาทค่ะ

ใบที่ 4 ใบสุดท้ายค่ะ รุ่น LEATHER BUCKLE DUFFLE สีครีมขาวเช่นกันค่ะ 6,300 บาทค่ะ

ต่อไปเป็นเสื้อผ้า lyn around น่ารักๆๆ ค่ะ วันนี้จัด sale sale & sale ค่ะ

1. new ค่ะ เคยแค่เอามาลองแล้วรู้สึกว่าม่ะค่อยเข้ากับเราเท่าไห็ร่ เราเลยขอส่งต่อค่ะ sale 1000 บาท

2. กางเกงน่าร๊ากกก ใส่ 1 ครั้งถ้วนค่ะ sale 530 บาท ..

3. ตัวนี้ก้อ 1 ครั้งถ้วนเช่นกันค่ะ ใส่กับกางเกงตัวที่ 2 น่าร๊ากกกเว่อออร์อ่ะค่ะ sale 450 บาท

ขอบคุณพื้นที่ sbn นะค่ะ