ติดต่อได้ทาง PM และ nan_goody@hotmail.com[COLOR=#ff0000][SIZE=5"]nan_goody@hotmail.com"]nan_goody@hotmail.com[/EMAIL][SIZE=5[/EMAIL]] ค่าตอบช้าหน่อยนะคะเย็นๆจะเข้ามาตอบค่า

LynAround Skirt sz L bodycon น่ารักมากๆค่าใหม่ค่ะแต่หาป้ายไม่เจอด้านหลังเปนซิบหัซิปน่ารักมากสไตล์ srs เลยค่าซิปสีทองค่าขาย 1590 ค่า ราคาป้ายแพงกว่านี้นะคะ

[/SIZE]
Pro * ซือ้ Jumpsuit Lynaround พร้อมกับ Kloset Scarf Dot Pink เอาไปเลย 3499 ค่า Red Price ค่ะ *

Rocky Rose Kloset Scarf Used สีโอรสขายพร้อมถุงผ้า มีตำหนิรอยเปือ้นตรงมุมผ้าสองจุดตามรูป ขาย 2900 ดอทชม ขาย 1600 บาสม่วงขาย 1900 ลอตปกติทั้งหมดค่ะไม่ใช่ลอตเซลนะคะ

[/URL]
[/URL]
SRS sz us 4 ค่ะ ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะได้มาจากในนี้ไม่มีตำหนิส่งต่อ SoLD ค่ะ

SRS sz us 2 ค่ะได้มาจากในนี้เหมือนกันยังไม่ได้ใส่ไม่มีตำหนินะคะขาย sOldค่ะ ราคาสุดท้ายงดต่อค่ะ

[SIZE=5]TOPSHOP collar sz uk6 ค่ะสวยค่ะด้านหลังเปนกระดุมนะคะ ขาย SolD ค่ะงดต่อค่า
LyNaRoUnD sz L jumpsuit ใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขาย ตามป้ายค่ะ 3290>>>2499[/URL]
ด้านหลัง
[/URL]
LookBook
[/URL]

TopShop Sz 36 ใหม่ค่ะ ขาย 1390

เสือ้Lynaround sz L ใหม่ค่ะ ขายSolD
topshop sz 8 ค่ะตัวไม่ใหญ่นะคะused ค่ะสภาพใหม่เลยค่ะขาย SoLd

Senada used สภาพดีค่ะไม่ซีดค่ะขาย SoLd

กางเกง taper leg ToPsHoP sz 40 แต่เอาไปแก้มาสำหรับ sz 10-12 ค่ะสะดพกไม่เกิน 37-38 ใส่ไดค่ะใหม่ค่ะขาย SolD สีมัสตาร์ดสวยสดค่ะ

รองเท้า charles&keith sz 40 price 1,690 >>>990 used one time good condition

LynAround sz l ค่ะ used สภาพใหม่เลยค่ะน่ารักมากๆค่ะขาย 799
[/URL]

Zara sz xs ใหม่ค่ะซือมาจากในนี้ป้ายห้อยเล้กไปหน่อยค่ะขาย 690
[/URL]

H&M sz 38 ค่ะใหม่ค่ะ เหมากับคนหน้าอก 34 ขึนไปค่ะขาย SolD
เสือ้ Lynaround sz L ไม่ใหญ่มากนะคะ ใหม่ค่ะยังไม่ได้ใส่ขาย SoLd รวมส่งฟรีค่ะ
[/URL]
Lynaround sz m ค่ะ ใหม่เหมือนกันขาย SoLd รวมส่งฟรีค่ะเปนลายฉลุสวยมากค่ะ

Lynaround sz L อก 34 จะพอดีค่ะ ใหม่เหมือนกันจะเปนโครงแต่ไม่แข็งมากนคะใส่พอดีตัวเปนคอร์เซตค่ะขาย SoLd

Lynaround SZ Lคะใหม่ค่ะตัวสั้นตีเกล็ดด้านหน้าผูกโบว์ด้านข้างขาย SoLD ค่ะผ้าดีค่ะ

Lynaround Sz L ค่ะใหม่ค่ะโดนน cc มา สะโพก 37-38 ค่ะ ปลายขาเปนซิปค่ะด้านหลังเปนเอวยืดค่ะมีกระเป๋าสองข้างด้านหลังสีสวยค่ะ ขาย SoLd รวมส่งค่ะ

ShakaLondon Used ค่ะสวยค่ะสภาพดีสีไม่ซีดสออยู่ค่ะ ขาย Sold ค่ะ
กางเกง wide leg CPS สะโพก 37-38 ค่ะ สีมัสตาร์ดสวยค่ะใหม่เมหือนกันขายSoLd ค่ะ

Mark&spencer Usedสภาพดีค่ะกระดุมทองวิ้งอยู่เลยค่ะสวยค่ะเหมือน Chanel ขาย SoLD ค่ะ

Jaspal sz L ผ้าสวยค่ะใส่ครั้งเดียว ขาย 690 ค่ะ
[/URL]
F21 ลายดาวกำลังินค่ะลายนี้ ใส่ครั้งสองครั้งค่ะขาย SoLdค่ะ
[/URL]

H&M sz 38 ค่ะเอาอกไปเข้ามาน่าจะอยู่ที่ 36นะคะไม่ได้ใส่ค่ะลองอย่างเดียวขาย SolD ค่ะ

เสือ้ CPS sz s สีน้ำเงินสวยค่ะใหม่ค่ะยังไม่ได้ใส่ขาย590 ค่ะ

เสือ้ CC-OO sz m ใส่ไปครั้งเดียวขาย 590 ค่ะเหมาะสำหรับอกไม่เกิน 34 ค่ะ

เดรส Lynaround sz L ใหม่ค่ะน่ารักตรงด้านข้างเปนระบายๆขาย 750 ค่ะ
[SIZE=2][/SIZE[/URL]]
ด้านข้างค่ะ
[/URL]
เสือ้ผ้าไหมซิลค์ Jaspal ใหม่ค่ะ sz M ขาย Soldค่ะ

Lynaround ค่ะกระโปรงขนนุ่มๆใหม่ค่ะไซส L ค่ะขาย SoLd

เสือ้ครอป Lynaround sz m ค่ะสีโอรสใหม่ค่ะขายSolD

Lynaround sz L ค่ะ ใหม่ค่ะด้านหลังค่ะเปนลายผ้าแบบนี้ด้านหน้าลายผ้าแค่ครึ่งอกค่าขายSolD ค่ะ

Jaspal sz xs ใหม่ค่ะ ขาย SolDค่ะนี่ด้านหลังค่ะด้านหน้าเปนคอกลมเรียบๆค่ะ

H&M sz s 36 ค่ะ ใหม่ป้ายถูกตัดนิดนึงค่ะขายSoLd ค่ะ

[/SIZE[/URL]]
Jaspal ใหม่ค่ะด้านหน้าเปนซาตินด้านหลังเปนผ้ายืดขาย SolDค่ะ

ตัวนี้ของ Jaspsl dress sz S ค่ะป้ายห้อย เปนเดรสทรงตรงลงมาสวยค่ะตรงแขนเปนชีฟองสีเบจ ขายSoLd ค่ะ

กระโปรง pencil skirt sz s ป้ายห้อยขาย 590 สีม่วง
[/URL]
ตัวนี้เปนตัว top เลยนะคะไม่มีเกบไว้ไม่ได้สวยมากๆค่ะ topshop ไซส38 ค่ะไม่ใหญ่นะคะไหล่ประมาณ 14-15นิ้วค่ะ ใส่แค่ครั้งสองครั้งเกบไว้อย่างดีค่ะมีป้ายกะเลื่อมสำรองให้ด้วยนะคะเลื่อมอยู่ครบไม่มีหลุดค่า ขาย SolD

[SIZE=5]ต่อมาเสือ้ MJ nude สีออกส้มนิดๆค่ะสวยมากค่ะสีนี้ไม่ค่อยเคยเหนนะคะใส่ประมาณสองสามครั้งสภาพดีค่ะสกรีนครบไม่ขาดขาย SoLd ค่ะ
CPS ค่ะ ใหม่ค่ะซือ้มาตอนเซลลองอย่างเดียวขาย 690 ค่ะทรงเหมือน topshop เป๊ะเลยค่ะ

[/URL]
ตัวนี้ของ CPS ค่ะ sz s ค่ะผ้าประมาณซาตินสวยมากค่ะใหม่ค่ะ ขายSoLd ค่ะ

ตัวนี้ CPS ค่ะใหม่เมหือนกัน sz m ค่ะ ผ้าเด้งๆนิ่มๆคะผ้าไม่บางนะคะสวยค่ะขาย SoLd ค่ะ

ตัวนี้ CPS ค่ะใหม่ค่ะระบายตรงแขนไปถึงด้านหลังเลยค่ะขาย sold

ตัวนี้ HM คะ ไซส์ 36 ค่ะใมห่ค่ะไม่เคยใส่ลองอย่างเดียวขาย sold

ตัวนี้HM ค่ะ ไซส์ 38 ค่ะสวยค่ะยังไม่ได้ใส่เหมือนกันขาย 590 ค่ะ
[/SIZE[/URL]]
ตัวนี้ CPS USEDค่ะ sz L ขายSoLd ค่ะน่ารักมากค่ะ

ตัวนี้เสือ้กล้ามผ้าดีค่ะสวยมาก cottonbutt ยังไม่ได้ใส่ค่ะขาย 390 ค่ะ
[/URL]
ตัวนี้ของใหม่ค่ะป้ายห้อยซือ้ตอนเซลเดรสน่ารักมากค่ะยี่ห้อ EP ขายSolD (ป้าย 1990 )

ตัวนี้ซือ้มาจากหลังการบินไทยค่ะ เสือ้ขาย 690 กระโปรงขาย 690 ถ้ารับทั้งชุดเอาไปเลย1200 ค่ะใหม่นะคะสวยมากๆค่ะ
[/URL]
[/URL]
ตัวนี้เหมือนกันค่ะป้ายห้อย EP ขาย 690 ( ป้าย 1990 )
[/URL]
ตัวนี้ used wide leg pants jaspal เอวประมาณ 27สะโพกฟรีค่ะ ขาย 700 รวมส่งค่ะ

ตัวนี้ก้อ wide leg pants เช่นกันค่ะ jaspal สวยมากค่ะ เอวประมาณ 27 ค่ะ 900 ค่ะ
[/URL]

กระเป๋าสะพาย topshop ยังไมได้ใช้ค่ะขาย SolDค่ะ

เสือ้ผ้าซิลค์ สีออกส้มน้ำตาลสวยค่ะ ขาย SoLd ค่ะ ของเกาหลี ป้าย zara ค่
กระเป๋าถักสาน ZArA ค่ะ ใหม่สวยมากสะพายหรือถือก้อได้ค่ะ ขาย SoLd
[/URL]
ภายในกระเป๋า มีหูรูดเปนถุงด้านในค่ะ
[/URL]
ผ้าพันคอลูกไม้ H&M เปนแบบสามเหลี่ยมคะขาย 390
[/URL]
เดรส hm sz 34 ค่ะ ใหม่ค่ะป้ายมีแต่ไซส์นะคะ ขาย 390 ค่ะ

ตัวนี้ baking soda ค่ะ สภาพดีค่ะเพชรอยู่ครบค่ะขาย SoLD
HM sz 36 โดนตัดป้ายนิดนึง เดรสเชิ้ตใหม่ค่ะขาย SoLd

ตัวนี้ ZAra used สภาพดีค่ะขาย SoLdเดรสเชิ้ตค่ะ

ตัวนี้ jaspal เดรสเชิ้ตค่ะผ้านิ่มๆค่ะใส่ครั้งสองครั้งค่ะขาย SolDค่ะ

ตัวนี้ jaspal sz m ค่ะ สวยมากตรงแขนเปนทรงกระดิ่งมียกไหล่เล็กน้อยใส่น้อยค่ะขาย SOLdค่ะ

hm โดนตัดป้ายน่าจะไซส์ประมาณ s 36 ค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะขาย 390 ค่ะ

Zara sz l สวยมากค่ะเกบอย่างเดียวไม่ค่อยได้ใส่สีสดเหมือนเดิมเลยจ้าขายSoLdค่ะ

blazer zara pre จากในเวบมาใหม่ป้ายห้อยค่ะ sz l สวยมากๆค่ะสั่งมาสอ
สีปล่อยสีนี้ดีกว่าขาย SoLd ค่ะ

hm เสือ้ทรงปีกค้างคาวลายดอกน่ารักค่ะขายSoLd ใหม่ค่ะ

กระโปรงทรงสุ่มนิดๆปลายย้วยๆสวยมากค่ะพรีมาเช่นกันขายSoLdค่ะ

สไตล์นี้ค่า

ตัวนี้ของ XXI ไซส์ m ค่ะตรงด้านข้างเอวมีเย็บย่นนิดๆค่ะใหม่ค่ะขาย 390

ตัวนี้ h&m โดนตัดป้ายเหลือแต่ไซส์ 38 ค่ะอก 34 ใส่ได้นะคะไม่หลวมใส่เปนกระโปรงก้อได้นะคะน่ารักมากๆใหม่ค่ะสีสดใสค่าขาย SoLd

ตัวนี้ของร้าน PIRIPRAI ซือ้มากจากในนี้ไม่เหมาะกะเราส่งต่อค่า SolDสีจริงออกเหลืองกว่านี้นะคะ

ตัวนี้ของ SHAKALONDON สวยค่ะซือ้มาจากในนี้มาสองสีขอขายสีนี้ค่า SoLd ค่ะ
kloset scarf
rosamund beige ล็อตแรกใหม่ไม่เคยใช้พร้อมถุงผ้า SoLd
baby silk satin ใหม่ไม่เคยใช้พร้อมถุงผ้า SoLD
รองเท้า obsession sz 39 ใส่ครั้งเดียวแล้วเก็บสวยมากค่ะมีตำหนิตรงส้นเหมือนสีดำขีดนิดนึงเอาครีมมาทาลบน่าจะออกค่ะขาย SoLD
jumpsuit cps sz m ไม่เคยใส่ขาย SoLD สวยมากค่ะ
dress F21 ใส่แค่ครั้งเดียวสวยมมากๆค่ะ ขาย 990

dress F21 ปักลายสวยมากค่ะสภาพประมาณ 70% ขาย 690

dress h&m used ขาย SolD มีรูด้านหลังชายเสือ้นิดนึงค่ะ
topshop sz us4 สภาพใหม่อยู่เลยค่ะไม่ค่อยได้ใส่เลยค่ะ ขายSolD ค่ะ
topshop tunic sz us8 ตัวนี้ได้มาจากในนี้พร้อมป้ายเลยค่ะยังไม่ได้ใส่ไปไหนแต่ตัดป้ายไปแล้วค่ะขาย SoLD ค่า
topshop sz us8 รุ่น classic ค่ะ สภาพดีค่ะ ขาย SoLd
เดรสลูกไม้ DaHoNg ค่ะสวยมากๆสีนู๊ดกำลังอินเลยนะคะลูกไม้ตรงชายสวยมากกกกใหม่ค่ะขาSoLd งดต่อนะคะตัวนี้ซือ้มาเกือบสามพันแล้วค่า

ขอฝาก issey miyake ค่ะใช่แค่ 2-3 ครั้งสภาพใหม่สุดๆ SoLDรวมส่งค่า

CPS SZ s ค่ะ ได้มาเล็กไปขายSolD

CPS sz s ยังไม่ได้ใส่ค่ะสีพาสเทลอ่อนๆขาย SoLDค่ะ
CPS Jumpsuit ขายาว sz m ใหม่ค่ะขาย SoLD ค่ะสวยมากๆไม่มีโอกาสได้ใส่เลยขายค่ะ
HM sz s ค่ะ ได้มาจากในนี้สภาพดีค่ะสวยใส่ไปครั้งนึงขาย 590 ค่ะ

Ginatricot sz m ค่ะ used ค่ะสภาพดีค่ะเปน crop ค่ะน่ารักมากๆขาย SoLdค่ะ
LC m หูสั้นค่ะใช้ไปแค่ครั้งเดียวพับเก็บร่นนี้กระเป๋ามรงแข็งดีมากกว่ารุ่น ธรรมดานะคะตัวฝา
ปิดสีเดียวกับกระเป๋าค่ะสีสวยมาก SoLd ค่ะรวมส่ง
GGUB BAG ได้มาจากในนี้ค่ะสภาพดีค่ะดอกเริ่มบานแต่ก้อสวยอยู่ค่ะไม่มีตำหนิอะไร ขาย SoLd รวมส่งค่ะ
เสือ้ korea dress room ลูกไม้สีโอรสอ่อนๆไม่ได้ใส่ขาย SoLD
ต่อมาเปนของ Zara sz M Maxidress สวยมากค่ะป้ายห้อยยังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยเอามาปล่อยค่าขาย SOld รวมส่งค่า
ต่อมาเปน Zara Tunic dress ค่ะ sz L ค่ะ มีเข็มขัดเปนถักๆสีส้มด้วยค่ะใส่ไปสองครั้งสวยมากค่ะขาย SoLD รวมส่งค่ะ
ตัวนี้ของ topshop ค่ะ sz 34 ได้มาจากในนี้เหมือนกัน SoLd รนวมส่งค่ะ
ตัวนี้ก้อ topshop love ค่ะ sz 12 ค่ะป้ายห้อยขายSoLd เช่นกันค่ะ
ต่อมา ZaRa sz L ค่ะเปนเชิ้ตลายดอกสียีนส์ซีดน่ารักๆค่ะขทย SoLd ใส่มาแล้วสองครั้งค่ะสภาพเหมือนเดิมค่ะ
ต่อมาเปน Ginatricot sz 36 ค่ะเปนลูกไม้ฉลุสีพีชสวยมากค่ะใส่ไปหนึ่งครั้งค่ะสภาพดีค่ะขายSoLd ค่า
ต่อมาHM sz 36 ค่ะอกเปนลูกไม้ฉลุสีขาว ตัวเสือ้สีส้มลายขวางค่ะสีส้มกำลังอินนะคะใส่ไปหนึ่งครั้งสภาพใหม่เลยค่ะขาย SoLd รวมส่งค่ะ
ตัวนี้ของ h&m ไซส์ 38 สวยมากค่ะยังไม่ได้ใส่ป้ายห้อยค่ะ ขาย SoLdค่ะ

เกาะอก Zara สวยค่ะใหม่ด้านบนอกเปนผ้ายืดด้านล่างเปนผ้าฝ้ายค่ะชายปักสวยงามขายSolDค่ะ
[/URL]
ต่อมาเปนกางเกงทรงพองๆข้างบนอ่ะค่ะใส่แบบพับขาหรือไม่พับก้อได้ไซส์ 38 ค่ะ ขาย 599

ต่อมา hn sz 34 เปน crop t-shirt ลายดอกสีฟ้าค่ะตรงแขนพับทบขึ้นน่ารักค่ะใหม่ค่ะเล็กไปเลยขายดีกว่า ขาย SoLdรวมส่งค่ะ
ต่อมาเปนhm tunic เปนผ้าไหมซิ้ลค์สวยค่ะลายดอกสีลาเวนเดอร์ sz36 ค่ะขายSoLd รวมส่งค่ะ
ต่อมา hm tunic เปนไหมพรมบางๆเนือ้นุ่มคอถ่วงสวยค่ะ used ค่ะ sz s ค่ะขาย 499 ค่ะ
ต่อมาเปน hm sz38 สวยมากค่ะขาย SoLd ค่ะ
ต่อมาเปน hm sz 8 นารักค่ะใส่เปนเดรสได้เลยค่ะขายSolDค่ะใส่แค่ครั้งเดียว
ต่อมา monki onesz นะคะ ใส่แค่ครั้งเดียว เดรสค่ะขาย SoLD รวมส่งค่ะ
ต่อมา Soda silk ค่ะสวยค่ะสภาพดีเลื่อมครบขาย SoLd ค่ะ
ต่อมาเสือ้ร้านตัด หลังการบินไทยผ้าเนือ้ดีมากๆค่ะนุ่มพริ้วๆขาย 599 ซือ้มาแพงมั่ก

ตัวนี้ซือ้มาจากหลังการบินไทย korea น่ารักค่ะผ้าไหมซิลค์ค่ะกระดุมสวยค่ะสภาพดีค่ะขาย SoLd

ตัวนี้เสือ้ถักกำลังอินเลยนะคะสีออกฟ้าอมเขียวค่ะสวยนะคะไม่เคยเหนสีนี้เลยค่ะไม่เคยใส่ไม่รุใส่แบบไหนดีขาย 390

เสือ้พรีมาจากในนี้ของเกาหลีค่ะสวยมากผ้า silk ค่ะใส่ไม่ได้เล็กไปค่ะอิอิตรงต้นแขนมันรัดไปเราแขนใหญ่ค่ะขาย SoLD ค่ะมีสองสีค่ะ อก34-35 นิ้วค่ะ
เดรสวินเทจแบรนด์ญี่ปุ่นซือ้มาจากหลังการบินไทยค่ายังไม่เคยใส่ตรงแขนเปนพลีทสวยมากๆค่ะขาย 590 ค่ะ

ตัวนี้ก้อเหมือนกันค่าขาย 590 เท่ากันค่ะ

ตัวนี้เปนครอปฉลุลายน่ารักๆสีเหลืองมัสตาร์ดใหม่ค่ะขาย SoLdรวมส่งCF
ตัวนี้ครอปชีฟองปักสวยๆค่ะยังไม่ได้ใส่อีกตามเคยขาย SoLd รวมส่งค่ะ
กางเกงยีนส์ Jegging ค่ะใหม่สะโพก36- 38 ก้อใส่ได้ค่ะยืดตามตัวขาย 390
[/URL]
เสือ้ยี่ห้อ J Crew ค่ะตรงคอเปนผ้าซาตินโดนขีดที่ป้ายค่ะใหม่ค่ะเหมาะสำหรับไซส์ s-m ค่ะตัวเล้กไปเลยขาย 290 ค่ะ
[/URL]
เสือ้สายเดี่ยวชีฟองลายจุดซือ้จากสยามค่ะใหม่ค่ะ ขาย 390
[/URL]
ขอฝากที่เก็บรองเท้าใช้สำหรับวางรองเท้าแบบประหยัดพื้นี่จะได้วางได้หลายๆคู่ค่ะสามารถปรับระดับได้หลายองศาและความสูงปรับได้ค่ะสนใจสอบถามได้นะคะ99 รวมส่งค่ะ

ลง