อยากขายค่าาาา !!! ZARA SHORT PANT 1200 บาท// LEGGING ZARA 900 บาท // KLOSET EARRING ENDLESS ROAD 1200 บาท // H&M ACCESSORIES

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: อยากขายค่าาาา !!! ZARA SHORT PANT 1200 บาท// LEGGING ZARA 900 บาท // KLOSET EARRING ENDLESS ROAD 1200 บาท // H&M ACCESSORIES

JUDY.PIMP is offline Banned User Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Default อยากขายค่าาาา !!! ZARA SHORT PANT 1200 บาท// LEGGING ZARA 900 บาท // KLOSET EARRING ENDLESS ROAD 1200 บาท // H&M ACCESSORIES

ZARA SHORT PANT 1200 บาท// LEGGING ZARA 900 บาท // KLOSET EARRING ENDLESS ROAD 1200 บาท // H&M ACCESSORIES
    Attendtion Please ....กติกาค่ะ
    1. CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 1 วันนะคะ เนื่องจากเจอปัญหาลูกค้า CF แล้วหาย ถ้าเงียบหายแม่ค้าขายคนอื่นนะคะ (ถ้าติดปัญหาจะโอนเงินช้าแจ้งได้ค่ะแม่ค้าจะเก็บของไว้ให้) ขอขายให้ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

2.ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า นอกจากพบว่าเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางแน่นอนค่ะ กรุณาสอบถามให้แน่ใจนะคะ

ติดต่อทางโทรศัพท์จะสะดวกกว่านะคะ 0818181826 WHATS APP/LINE
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ♥♥USED LIKE NEW!! ZARA SIZE XS น่ารักมากกค่ะ สีสวยบาดใจ ใส่ไปแค่ 2 ครั้งจริงๆ
    ซื้อมา 1690 ขอขายที่ 1200 บาท พร้อมส่ง

♥♥ USED LIKE NEW FLAT BALLET สภาพใหม่ รองเท้ายังเป็นทรงแข็งอยู่ค่ะ กากเพชรยังแน่นเหมือนเดืม size 41 ตามหน้ารองเท้า แต่จริงๆเป็นคนใส่ size 36-37 ค่ะ
    ซื้อมา 2000กว่า ขอปล่อยถูกๆที่ 1200 บาท

♥♥NEW!! LEGGING ZARA SIZE XS ที่ SHOP ยังมีอยู่นะคะราคาเต็ม 1490 ขอขายที่ 800บาท พร้อมส่ง งดต่อ

♥♥ต่างหู KLOSET ENDLESS ROAD ซื้อมา 2000 กว่าคะ สภาพเริ่ด ขอขายที่ 1200 บาท

♥♥H&M กิฟติดผมดอกไม้ตัดขอบกากเพชร น่ารักมาก มีสีดำกับสีนู๊ด

size: สีดำ 1 นู๊ด 1
    price:ดอกละ 350 BAHT
    SALE 200 BAHT

DETAIL: ต่างหูกากเพชร
    size: มีแค่ 2 อัน ""เหลือ 1 อันค่าา""
    price: 450 BAHT
    SALE 250 BAHT

DETAIL : ถุงน่องกากเพชร วิ๊งๆ ผ้าเนื้อบาง
    size : EUR 158-164
    price : 650 BAHT
    SALE 330 BAHT

♥♥ผ้าพันคอ หรือผ้าผูกผม DANCING RIOT สภาพดี ขอส่งต่อที่ 350 บาท

Last edited by JUDY.PIMP; 12-05-12 at 18:03.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ