กติกาก่อนการซื้อ ขาย

สินค้าที่ลงนี้เป็นสินค้าที่ของแท้เท่านั้น
ของ BRAND NEW = ของใหม่ไม่เคยใช้ ไม่เอาของใช้แล้วมาบอกว่า BRAND NEW คะ
ของ USED = เป็นตามสภาพการใช้งาน แม่ค้าใช้คนเดียวและเก็บรักษาของค่ะ หากมีตำหนิอะไรก็จะบอกนะคะ หากมีข้อสงสัยอยากทราบมุมไหนถามก่อนนะคะ ยินดีส่งรูปให้เท่าที่ต้องการเลยค่ะ

หาก CF ให้สิทธิ์ลูกค้าที่สะดวกโอนก่อนนะคะ ** ไม่รับจองปากเปล่าแล้วค่า เข็ดจริงๆ (T T) แล้ว จะโอน จะเอา เก็บให้สองสามวันแล้วหายต๋อม ถามก็ไม่ตอบ

หลังขายแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ตัดสินใจดีๆ ก่อนตกลงซื้อ ยกเว้นเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางเกิดขึ้นคะ ถือเอาข้อความที่ post ล่าสุดเป็นหลักค่ะ
แม่ค้าใจดีแต่โดนมาเยอะ พร้อมโอนคือพร้อมโอนจริง ไม่ใช่ต่อรอง ตกลงทุกอย่าง ให้เบอร์บัญชีแล้วหายติดต่อไม่ได้ อันนี้เครียดนะคะ ได้โปรดอย่าทำ ถามแล้วไม่ซื้อไม่ว่าค่ะ บอกแค่ว่ายังไม่รับนะคะ แค่นี้จบ แต่อย่ามานัดเวลาโอนแล้วไม่โอน อันนี้ไม่ดีนะคะ ใจเค้าใจเราเห็นใจคนเก็บของไว้ให้ด้วยคะ^ ^

ขอไม่ตอบคนต่อราคาโหดค่าาา

บางชิ้นที่ราคาสูงจะเขียนไว้ให้ว่านัดรับหรือมาดูสินค้าเพื่อความสบายใจก่อนได้ค่ะ

อันที่ขายแล้วส่วนใหญ่จะลบออกไปนะคะ โหลดภาพจะได้ไม่นานค่ะ

ค่าส่งไปรษณีย์
- ธรรมดา 30 บาท
- EMS 50 บาท
เป็นครั้งนะคะ ซื้อหลายชิ้นส่งครั้งเดียวก็จ่ายแค่เท่าที่ระบุไว้ หรือหากค่าส่งเกินกว่านี้แม่ค้าออกให้เอง

ติดต่อได้ที่เบอร์ 089-902-4488 ก่อน 23.00 ค่ะ
หรือจะ whatsapp - sms - ติดต่อทางโทรศัพท์สะดวกที่สุดค่ะ ถ้าจะ PM มาก็ได้ค่ะ แต่ PM ไม่ค่อยได้ check นะคะ

**กติกาวันนี้ งดต่อรองนะคะ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อน หรือหาก CF แล้ว CF ต่อได้เลย ไม่โอนภายในเวลาที่ตกลง ขอขายต่อให้ท่านต่อไปเลยนะคะ

ซื้อเองจาก shop ทุกชิ้น ของอยู่ไทยพร้อมส่งค่ะ ^ ^

NEW ZONE
MARC BY MARC JACOBS

NEW Marc by Marc Jacobs
สีน่ารักมากๆเลยค่ะ set นึงมีสามชิ้นใส่แยกได้
วงข้อมือด้านในประมาณ 19 cm ดังนั้นก็ต้องข้อมือเล็กกว่า 19 cm ถึงจะใส่ได้นะคะ
เนื่องจากเป็นพลาสติกจะมีรอยที่ตัวกำไลอยู่เหมือนรอยพลาสติกเบียดกันตามภาพ เป็นทุกอันเลือกที่ดีที่สุดใน shop มาให้นะคะ
อุปกรณ์ครบค่ะ : กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ

ขายแค่ 2,750 SALE 2,300 บาทค่ะ (ขาดทุนมาไกลแล้วค่ะ T T)

NEW Bianca Camisole
Size US 4 สี Peach
สวยมากค่ะ ใส่คู่กับกางเกง Poppy Shorts ด้านล่างยิ่งน่ารัก
ใหม่ป้ายห้อย ขาย 8,300 บาท NET ค่ะ

ภาพสุดท้าย credit จาก google ค่ะ

NEW Poppy Shorts
Size US 2 สี Peach
น่ารักที่สุด ทรงสวยมากกก
ของใหม่ป้ายห้อย พร้อมกระดุมสำรอง
ขาย 6,990 บาท NET

NEW Daisy Duck Denim
Size US 2
Sold ka

NEW Bloomy Reversible Skirt
Size 2
ลายสวย สีสันสดใส
ที่สำคัญตัวนี้ซื้อ 1 ได้เหมือน 2
เพราะกลับด้านด้านเป็นสีดำเรียบพร้อม Gold coin ตามภาพได้ด้วยค่ะ ^ ^
ใหม่ป้ายห้อย ขาย 7,400 บาท NET ค่ะ

NEW My Dear Deer Blouse Blue
ตัวนี้น้องฝากขายค่ะ ลายสวยมาก เอาไปใส่ได้กับหลาย look
ของใหม่ ป้ายห้อย
size US 4
ราคา Sold ka

New SRETSIS UP IN THE CLOUDS
GLITTER TWITTER BLUE BIRD

ได้มาผิด size ป้าย 9,000 เอาไปเลย SOLD KA

NEW Munchu's DRESS

รุ่นนี้คงไม่ต้องอธิบายถึงความสวย
ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ
สวยมากๆ
Size 36 ความยาวชุด ประมาณ 37" สายเป็นผ้าเย็บเก็บได้ค่ะ
ป้ายจำไม่แม่นประมาณ 9,000 ขาย 7,500 บาท SALE วันนี้ 6,500 บาทเท่านั้นค่ะ

ภาพสุดท้าย credit จาก google ค่ะ

Munchu's Summer Loveเสื้อกล้ามผ้านุ่ม ลาย signature
มี 2 ตัว size 34
SOLD Ka เหลือแต่ size 36

ของใหม่ป้ายห้อย ขายแค่ตัวละ 1,450 บาทค่ะ

V I C K T E E R U T

Dress สวยที่สุดตัวหนึ่งของ collection
Size US 4
ขาย 7,500 SALE 6,500 บาท NET ค่ะถูกมากมายค่ะ

กระโปรงทรงสวย สี classic
SIZE US 4 ความยาวประมาณ 27.5"
ขาย 4,500 บาท SALE 3,900 บาท NET

ภาพสุดท้าย credit จาก google ขอบคุณภาพสวยๆ ค่ะ

THEA by Thara
SIZE 4
เสื้อทรงน่ารักมากๆๆๆ
เหมาะกับ summer ค่ะ
ขายต่ำกว่าป้าย 1,350 บาท SALE 1,000 บาท NET ค่ะ

USED ZONE
**กติกาวันนี้ งดต่อรองนะคะ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อน
หรือหาก CF แล้ว CF ต่อได้เลย ไม่โอนภายในเวลาที่ตกลง
ขอขายต่อให้ท่านต่อไปเลยนะคะ

Sretsis

Oh My Dear Deer
Gold Coin Tank Black
Size US 6
ผ้านุ่มใส่สบายมากกกกกก แ
ต่สุดท้ายแม้ Pattern จะเล็กแต่ก็ยังใหญ่ไปสำหรับตัวเองค่ะ (T T)
ใส่ไปสองหนรู้สึกว่าคงต้องปล่อย ตรงสีทองเป็นรูป signature sretsis
เสื้อมีรอยจางๆในรูปนะคะ
ส่งต่อราคาน่ารักที่ 2,200 บาท (งดต่อรองนะคะ) เป็น new collection ที่ราคาน่ารักมากๆค่ะ

Little Birds Told Me Sweater

Size US 4
ทรงสวย สี Classic
สภาพดีค่ะ เคยใส่ครั้งเดียว
มีรอยใช้งานที่ตัวผ้าตามภาพเป็นธรรมดาของรุ่นนี้นะคะ
ป้าย 6,500
ส่งต่อแค่ 2,900 บาท (งดต่อรองค่ะ)คุ้ม คุ้ม คุ้ม คุ้ม คุ้มที่สุดค่ะ

Sretsis Earrings
Sold ka (งดต่อรองนะคะ)

KLOSET

ราคาป้าย 4xxx
ส่งต่อ SOLD KA (งดต่อรองค่ะ)

KLOSET
Size US 4
เสื้อทรงนี้เป็นคล้ายๆ เสื้อ crop นะคะ
สภาพดีมากค่ะ ^ ^
ส่งต่อ Sold ka

KLOSET
Size US 2
ส่งต่อที่ถูกที่สุด Sold ka (งดต่อรองนะคะ)

Disaya
SIZE M
กางเกงเอวสูง ทรงและสีสวยมาก
ซื้อมาอย่างมั่นใจ ปรากฎว่าคับไปนิด
สภาพดีค่ะ จะมีรอยรอยที่ตัวผ้าบ้างตามภาพ
ขนาดโดยประมาณ เอว 26" ยาว 14.5"
ป้าย 4,550
ส่งต่อ 2,100 บาท ค่ะ (งดต่อรองนะคะ)

Milin
กระโปรง ทรงสวย
ตัวนี้สภาพใช้งานนะคะ
มีรอยจุดๆ 2-3 แห่ง รอยรัน และรอยสีดำๆตามภาพ
โดยรวมยังสวยค่ะ
ขนาดโดยประมาณ เอว 26" ยาว 19"
ขอลูกค้าที่เข้าใจสภาพค่ะ
ซื้อมาเกือบสี่พันส่งต่อแค่ 1,600 บาท SALE 990 บาทค่ะ (งดต่อรองนะคะ)

ASAVA

เสื้อทรงเก๋ classic มาก
มีตำหนิเป็นคล้ายรอยน้ำตามรูป
นอกนั้นสวยงามค่ะ
Size S
ป้าย 6,800 บาท ส่งต่อ sale วันนี้ 1,800 บาทค่ะ

ASAVA

เสื้อสายเดี่ยว ใส่ออกมาสวยสุดๆค่ะ
มีตำหนิตามภาพ
Size S
ป้าย 2,800 ส่งต่อ 1,400 SALE วันนี้ 990 บาท NET ค่ะ

PAGE 9
เสื้อทรงเก๋ สีแดงหม่นสวยจริงๆ
SIZE M
สภาพดี มีรอยเหมือนโดนน้ำเล็กๆ 2 จุด (จุดละประมาณ 2 มิล)
ขาย 400 บาทคะ

FLYNOW

USED in good conditon เสื้อยืด แขนเป็นเส้นริบบิ้น เก๋สุดๆ
สภาพดีคะ
SIZE 10 (ประมาณ M)
300 บาท

FLYNOW

FLYNOW BLACK
กระโปรงตัวนี้สวยสุดๆค่ะ เป็นผ้า Silk
SIZE 10 เอามาใส่เป็นเอวต่ำ
ขนาดโดยประมาณ เอว 32" ยาว 15"
มีตำหนิเป็นรอยรันและจุดดำเล็กๆ ตามภาพนะคะ
ซื้อมาแพงจังค่ะ ส่งต่อแค่ 1,500 บาท NET ค่ะ

เสื้อ FLYNOW BLACK
คำเดียวเลย หรู ดูดีค่ะ
ขนาดโดยประมาณ อกได้ถึง 34" ยาว 17.5"
ส่งต่อแค่ 1,200 บาท NET ค่ะ

FLYNOW
กระโปรงผ้าหนัก แข็งเป็นทรง
SIZE 36
ขนาดโดยประมาณ เอว 27" ยาว 24.5"
ขายที่ 650 บาท NET ค่ะ

MNG

LIKE NEW เสื้อสายเดี่ยว จับแล้วเมือนกำมะหยี่นุ่มมือมากๆ
สภาพดีมาก เพราะไม่เคยใส่ค่ะ
SIZE UK M
ขายแค่ 300 บาทค่า

MANGO
Size M US 6

เสื้อชีฟอง รัฟเฟิล ตรงไหล่ข้างหนึ่งและช่วงเอวด้านหนึ่งมีสายรูดได้
เก๋สุดๆค่ะตัวนี้
ราคา 550 sale 350 บาท NET ค่ะ

MNG
เสื้อชีฟองสายเดี่ยว ใส่ออกมาแล้ว Sexy ค่ะ ^ ^
สายปรับได้นะคะ
ราคา 550 บาท NET ค่ะ

MNG
Size M
กระโปรงชีฟอง
ใส่ออกมาแล้วดูขาเรียวดีค่ะ
ขนาดโดยประมาณ เอวเป็นแบบยืดได้ 26"- 28"
ส่งต่อที่ 450 บาท NET ค่ะ

H&M
** H&M ทั้งหมดเป็นของจาก shop เพิ่งซื้อเร็วๆ นี้นะคะ ที่ขายแบบป้ายห้อยคือตั้งใจเอามาใส่เองแล้วใส่ไม่พอดี หรือเอามาแบบเดียวกันแบบไร้สติ ขายราคาน่ารักมากๆ จริงๆ ค่ะ ^ ^

Used like new
เสื้อแขนกุดสวยมากๆ ใส่ไปครั้งเดียวเพิ่งถอยมาค่ะ
แต่รู้สึกว่าใหญ่ไป
ส่งต่อแค่ 750 บาทค่ะ SALE 590 บาท NET ค่ะ
อกได้ถึงประมาณ 34" ยาว 24"

USED H&M DRESS
ใส่สวยม้ากก ทรงดีสุดๆ ชุดนี้หยิบใช้บ่อยเพราะไปได้กับทุกสถานการณ์
มีร่องรอยการใช้งาน แต่โดยรวมยังสวยคะ
ส่งต่อที่ 450 บาทคะ

FXXI
SIZE M/M
เสื้อตัวนี้น่ารักมากนะคะ
ใส่ออกมาด้านนอกหรือใส่ในกางเกง-กระโปรงก็สวยค่ะ
สภาพดีมากค่ะ Sold ka

Shoes

** รองเท้าทุกคู่หากรับกล่องด้วยคิดค่าส่ง 100 บาทนะคะ
หากไม่รับก็เป็นตามกติกาด้านบนค่ะ **

ALDO

ขาย Sold KA

Schutz

ขาย Sold KA

USED Brand เดียวกัน คู่นี้สภาพใช้งานไปบ้างแต่ยังสวยงาม เพราะใส่น้อย
ส้นมีรอยบ้างแล้ว หนังมีรอยใช้ตามธรรมชาติ แต่ต้องบอกว่าใส่ออกมาแล้วสวยเด่นจริงๆค่ะ
SIZE 39 ส้นสูงประมาณ 4.5"
อุปกรณ์ : กล่อง
ซื้อมา 4xxx ขอขายแค่ 1,000 บาทคะ

NINE WEST
SIZE 8
รองเท้าคัชชูทรงสวยมาก
ใส่น้อยครั้งมีรอยใช้งานตามรูป
ส้นยังสวยงามค่ะ
ซื้อมาราคาตามป้ายที่กล่อง 4,500 บาทนะคะ
ติดกันกัดไว้แล้ว
ปกติใส่ size 7.5 แต่คู่นี้ pattern เล็กเลยต้องใส่ size 8 ค่ะ
ขายที่ 1,500 บาท NET เท่านั้นค่ะ

RAYBAN
แว่นตามีรอยขนแมวตามการใช้งานทั่วไปค่ะ
ซื้อจาก Duty Free
ขายแค่ 2,200 บาทค่ะ (งดต่อรองนะคะ)

Kate Spade

SOLD KA

H&M AcCeSsoRies

ค่าส่งไปรษณีย์
- ธรรมดา 30 บาท
- EMS 50 บาท
เป็นครั้งนะคะ ซื้อหลายชิ้นส่งครั้งเดียวก็จ่ายแค่เท่าที่ระบุไว้ หรือหากค่าส่งเกินกว่านี้แม่ค้าออกให้เอง

H&M
กิ๊บดอกไม้ Collection ใหม่
Set ละ 3 ดอก 3 ขนาด เล็ก กลาง ใหญ่
มีสีแค่เท่าที่อยู่ในภาพนะคะ สลับสีไม่ได้ค่ะ
เป็นได้ทั้งกิ๊บและเข็มกลัด ราคาสูงกว่ารุ่นดอกไม้ธรรมดานะคะ
สวยจริงๆ ค่ะ
ขายแพคละ 370 บาท NET ค่ะ

กิ๊บดอกไม้
เป็นผ้าชีฟอง สีหวานสุดๆ
แพคละ 2 ดอก
ขายแพคละ 370 บาท NET ค่ะ

กุหลาบดอกใหญ่ : สีชมพู Shocking Pink, น้ำตาลอมส้มชาเย็น, ครีม, ดำ
กลีบเล็ก : สีครีม
1 แพค มี 2 ชิ้น
แพคละ 270 บาท NET

(ซื้อกิ๊บดอกไม้พร้อมกัน 5 คู่ คิดคู่ละ 200 บาท ค่ะ )
(ตอนนี้มี กุหลาบชมพูชอคกิ้งพิ้งค์ :8 , ส้มอิฐ :8 , ดำ:2 , ขาว sold out, กลีบเล็ก :SOLD OUT)

กิ๊บชีฟองน่ารักดีค่ะ
มีมา 3 สี
แพคละ 2 ชิ้น ขายแพคละ 270 บาท NET ค่ะ

กิ๊บติดผมลูกไม้
แพคละ 2 ชิ้น ขายแพคละ 270 บาท NET ค่ะ

กิ๊บติดผมดาวสีเงิน
น่ารักสุดๆๆๆๆ
1 แพคมี 2 ชิ้น
แพคละ 270 บาท SALE 230 บาท NET ค่ะ

น่ารักมากๆๆๆ ยางรัดผมรูปโบว์
แพคละ 2 อันนะคะ
ขายแค่แพคละ 270 บาท NET ค่ะ (ขาวหมดแล้วค่ะ มีชมพูหมดค่ะ เหลือดำ 1)

SUNGLASSES

มีมาเพิ่มค่าาา
อันละ 550 บาท NET

ตาม lookbook magazine ค่ะ

EARRINGS

Must Have!! ต่างหูดาว
แป้นเป็นสายและมีรูปดาวเล็กๆ อยู่ค่ะ
หากใส่แบบติดหูอย่างเดียวก็เปลี่ยนแป้นเป็นอันอื่น หรือจะเอาแป้นนี้ไปใส่กับคู่อื่นก็ได้ค่ะ
คู่ละ 450 บาท NET ค่ะ (3 คู่สุดท้าย)

ต่างหูขนนก

สีชมพูหมดแล้วนะคะ
สีขาว
ขนาดความยาวขนนกประมาณ 3"
ราคา 450 บาท NET ค่ะ (1ชิ้นสุดท้าย)

สีดำทองหรูมากๆ
ขนาดความยาวขนนกประมาณ 3 "
ราคา 550 บาท NET ค่ะ (3 ชิ้นสุดท้าย)

ต่างหูเงิน-ทอง
แพคละ
450 บาท NET

BAGS

นอกจากสวยแล้วยังจุใช้งานง่ายอีกด้วย สายปรับสั้นยาวได้ถือได้หลายแบบ
ด้านในมีช่องใส่มือถือ 1 ช่อง ใส่ของอื่นๆ 1 ช่องและมีช่องซิป 1 ช่องค่ะ
ขนาดประมาณ 11" x 9.5" x 4"
ราคาใบละ 1,550 บาท SALE 1,350 NET ค่ะ
(เหลือง SOLD OUT สีเทา sold 1 เหลือ 1ใบสุดท้ายค่ะ)

สีและแบบเดียวกับใน lookbook magazine ค่ะ

ตัวอย่างตอนถือแม่ค้าสูง 160 cm นะคะ

แบบที่สอง
ขนาดประมาณ 10" x 9.5" x 3"
มีมาสองสี เทา กับ น้ำตาล รุ่นนี้พู่ซิปกระเป๋ารูดเปิดออกได้
จุมากๆ และจะเลื่อนพู่ไว้ตรงกลางหรือริมก็ได้ตามใจชอบค่ะ
สายปรับสั้นยาวได้ค่ะ
มีช่องใส่ของ 2 ช่องและซิป 1 ช่องค่ะ
ราคาใบละ 1,550 บาท SALE 1,350 NET ค่ะ
(น้ำตาล sold out เทา 1 )

ตัวอย่างตอนถือ แม่ค้าสูง 160 CM นะคะ

SHOES

**ที่ไม่มีรายละเอียดคือขายไปแล้วนะคะ

Flat Shoes
รุ่นนี้เป็นหนังกลับพร้อมโบว์ หรูและน่ารักสุดๆ
ราคารุ่นนี้แพงกว่าโบว์เล็กเป็นเท่าตัวนะคะ

Shocking Pink สีน่ารักม้ากกก
Size 37 (Sold) , เหลือ 38 ค่ะ
คู่ละ 1,550 บาท SALE 1,350 บาท NET

สีนู้ดคู่นี้ของใหม่แต่มีตำหนิตามภาพ
SIZE 39
ขายแค่ 990 บาท NET รวมส่งลงทะเบียนค่ะ (คุ้มที่สุดในโลกค่ะ ^ ^)

Pencil Case
ถุงดินสอเป็นผ้านะคะ น่ารักสุดๆ
ขายที่อันละ 300 SALE 220 บาท NET

NECKLACES

สร้อยเส้นนี้สวยอลังการจริงๆค่ะ
สีชมพูอ่อน ไปกับชุดง่าย
ขายที่ 750 บาท NET ค่ะ

สร้อยจี้สี่เหลี่ยมเก๋มากๆ
มีมา 3 สี เส้นละ 550 SALE 350 บาท NET ค่ะ

SPECIAL ZONE
ราคาชิ้นละ 200 บาท NET ค่ะ
**ที่ไม่มีรายละเอียดคือขายไปแล้วนะคะ

ข้อมือสีส้มอิฐ
200 บาท NET

Headband 2 รุ่น เส้นละ 200 บาท NET

กิ๊บดอกไม้เบญจมาศ
อันละ 200 บาท NET

**ฝากห้อง hi-end ด้วยนะค้าของเยอะมากค่ะ**

ห้องนี้ขายมาหลายสิ่งอันนะคะ แต่ไม่ได้ post บ่อย ที่ขายๆ ไปแล้วเลยไม่ได้ทำ credit ไว้ หากอยากดูว่าขายอะไรมาบ้าง จะน่าเชื่อถือไม๊ รบกวน check จากห้อง hi-end นะคะ ขอบคุณค่ะ

THANK YOU SBN and ALL CUSTOMERS KAAA ^^