กระเป๋าแบรนด์ของแท้ และ รับ pre-oder

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: กระเป๋าแบรนด์ของแท้ และ รับ pre-oder

larc666 is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default กระเป๋าแบรนด์ของแท้ และ รับ pre-oder

ร้าน Good4Goods

กระเป๋าแบรนด์เนม และ รับ Pre-order Cambridge

ของแท้ 100 % ทุกชิ้นค่ะ

ราคาที่โพสไว้รวมค่าส่งแล้วทั่วประเทศ

กด LIKE ได้ที่นี่เลยค่ะ เข้าไปชมสนค้าทางนี้ก็ได้

http://www.facebook.com/pages/Preorder-cambridge/268239929938185?ref=tn_tnmn

หากสนใจติดต่อ...

0863452744 ปุ้ย , 0807026852 มด

E-mail : Pre-cb@hotmail.com

Instagram : Cambridge_bag

ทางเราจะอัพเดรตสินค้าใหม่ๆให้เลือกชมกันนะค่ะ

Cambridge Classic

สีไม่ได้มีเท่าที่เห็นนะค่ะ
    Cambridge Classic มีหลายขนาดค่ะ แต่ละขนาดราคาก็จะต่างกันไป
    แต่ทางร้านขายไม่ต่างกันมากค่ะ ราคาทั้งหมด รวมค่าส่งแล้วเรียบร้อย

11" ราคา + EMS = 5,350

13" ราคา + EMS = 5,700

14" ราคา + EMS = 5,850

15" ราคา + EMS = 6,000

ดูเพิ่มได้ที่นี่ >>> Click

Cambridge fluoro

รุ่นนี้มีหลายสีให้เลือก สีของกระเป๋ารุ่นนี้จะเป็นสีสะท้อนแสน (สวยค่ะ)
    สีดูสดใหม่มาก ราคาก็ตามขนาดค่ะ
    (11" จะไม่มีช่องใส่บัตรด้านหน้านะค่ะ)

11" ราคา + EMS = 7,000

ตัวอย่าง 13" , 14", 15"

ราคา

13" ราคา + EMS = 7,450

14" ราคา + EMS = 7,800

15" ราคา + EMS = 8,150

Cambridge THE MUSIC BAG

รุ่นนี้มี 10 สีค่ะ ไม่ได้มีแค่สองสีที่เห็น รุ่นนี้มีราคาเดียว ขนาดเดียวค่ะ

ดูสีเพิ่มได้ที่นี่ค่ะ >>> Click

ราคา + EMS = 7,500

Cambridge THE BATCHEL 15" Only

รุ่นนี้มีSize แค่ 15 นิ้ว เท่านั้นนะค่ะ
    ขนาดเดียวราคาเดียวกันทุกสี
    รุ่นนี้ มีหลายสีคะ ดูเพิ่มได้ที่นี่ >>> Click

ราคา + EMS = 7,900

Cambridge THE METALLIC 13" Only

รุ่นนี้มี 2 สีนะค่ะ สีเงิน และ สีทอง รุ่นนี้ดูทันสมัยเก๋มากเลย

ราคา + EMS =8,200

Cambridge
    The designer 14" Only

รุ่นนี้มีขนาดเดียว และ มี 3 สี เท่าที่เห็นค่ะ

ราคา + EMS = 8,200

Cambridge 2012

รุ่นนี้มี 3 สี ค่ะ มีเพียงแค่ 11" และ 13"

11" ราคา + EMS = 7,900

13" ราคา + EMS = 8,200

Last edited by larc666; 03-05-12 at 18:52.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ