NEW ! ใหม่ป้ายห้อย! กระเป๋า The Leather Satchel Co. ขนาด 11.5 นิ้ว หนังแก้วสีชมพูเข้ม Patent Fusia เป็นสี Limited ค่ะ ตัวปิดเป็นแป๊กแม่เหล็กเพื่อความสะดวกในการใช้งาน ซื้อจาก The Adjective 6,900 บาท ขอส่งต่อแบบขาดทุนๆ ที่ 5,000 บาท NET

เข็มขัด Kloset ลาย Pixel สีอ่อน Size M แบบเส้นยาว (เอวต่ำ) ซื้อมาก็เก็บอย่างเดียว ขาวสวย สะอาด พร้อมถุงผ้า พิเศษ ลดเหลือ 1200 บาท

กำไลไม้ Kloset ลาย Pixel สีอ่อน น่ารักมาก ดูวินเทจสุดๆ มาพร้อมถุงผ้า
พิเศษ ลดเหลือ 1200 บาท

กระเป๋าผ้าลดโลกร้อน Yve Saint Laurent จากนิตยสารญี่ปุ่น เก๋สุดๆ ขาย 290 บาท

กำไลฝังคริสตัลสีชมพู จาก Boudoir by Disaya มาพร้อม ถุงผ้า น่ารักมาก ไม่มีตำหนิ คริสตัสอยู่ครบทุกเม็ดค่ะ ขาย 1200 บาท

กระเป๋า CHER size L ใบใหญ่จุใจ ขาย 250 บาท

รองเท้า ZARA size 39 เหมาะกับเท้ายาว 24.5 - 25 ซม. น่ารักค่ะ ของใหม่ไม่เคยใช้ เอาไปทำพื้นมาแล้ว ใส่สบายค่ะ ขายแล้วค่ะ

กระเป๋าใส่การ์ดใหม่แท้ Cath Kidston ของใหม่ ขาย 290 บาท

ผ้าพันคอ Old Navy แบบผ้าสำลี ผืนยาว ของใหม่ ขาย 150 บาท

ผ้าพันคอลายดอกสีชมพูพื้นขาว ของใหม่ค่ะ จาก H&M ขาย 290 บาท

สินค้ามีค่าส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท ส่งแบบอีเอ็มเอส 50 บาทนะคะ
ท่านใดสนใจสามารถโทรมาที่เบอร์ 081-689-8441 (หนู)
หรืออีเมล์ sutaree_suttirak@yahoo.com
หรือทาง PM ก็ได้ค่ะ แต่ PM จะตอบช้าหน่อยนะคะ
ขอบคุณ SBN ค่ะ