ติดต่อ 0810000445 หรือ PM
CF NO CC
ซื้อแล้วไม่รับคืน
ไม่สะดวกนัดดูของ ส่ง EMS (50.-)

DANCING RIOT size s ใหม่มากไม่มีตำหนิ >> 1700

Milin size 2 สีส้มไม่มีตำหนิ >> sold

TOPSHOP size uk6 สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ >> 800

ผ้าพันคอ KLOSET PINE ของใหม่ค่ะ แต่แกะป้ายออกแล้ว >> 1850

LANDMAEE จั้มสูทกางเกงกระโปรงตรงด้านล่างเป็นผ้ายืดสภาพดีไม่มีตำหนิ ไม่โป๊นะคะตรงหน้าอกมีทับใน >> 1000

กางเกง KLOSET size s ของใหม่แต่แกะป้ายออกแล้วค่ะ ของจิงสีเข้มกว่าในรูปนิดนึงนะคะ >> 1350

เสื้อ ZaRa สีนำเงินเข้มมีวิ้งๆที่เสื้อสวยนะคะ >> 700

CPS size s ใส่ไปครั้งเดียว >> 400

Issue ไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว >> 500

Martin บอดี้คอนสีดำไม่ซีดใหม่มากๆๆเอว 26" >> 300

A-dress ไม่เคยใส่น่ารักอ่ะเป็นผ้าชีฟอง ซื้อราคาเต็มพันกว่าอ่ะ >>300

Longchamp Paris (made in france) เป็นสีชมพูใสนะคะสภาพดีค่ะตรงหูกระเป๋าก็ไม่มีลอกนะคะ >> sold

coach สภาพดีค่ะ ขาด ขุย ไม่มีค่ะมุมกระเป๋าก็ไม่เป็นขุยไม่ลอกภายในไม่พองสะอาดไม่เลอะนะคะแต่มีรอยเลอะภายนอกนิดหน่อยจากการใช้งานค่ะใช้ไปครั้งเดียวจิงๆๆค่ะรอยเลอะซักออกนะคะ >> 2000

RAY Band สีชมพูน่ารักนะคะไม่เคยใส่ >>3500

ขอบคุนพื้นที่ดีๆๆ sbn