สนใจติดต่อทาง Emailนี้ค่ะ : koiman_u@hotmail.com หรือ PM หรือ ส่งข้อความที่ 0810594955
ส่งลงทะเบียนฟรี!
CF ได้ 1 วัน
สินค้าของแท้ 100%

ซื้อคู่***ลดให้อีก ต่อมาเลยค่ะ

SENADA แบบญาญ่า
size m ไม่มีตำหนิค่ะ shop 12000 ที่shopหมดแล้วค่ะ ขาย 8900 บาท>>8000 บาท รวมส่ง EMS ถูกสุดๆ

DISAYA jumpsuit เป็นกางเกง ผ้านิ่มใส่สบาย ไม่มีตำหนิ ขาย 700 บาท

DISAYA us4 เสื้อคลุม สีเทา ลายแมว ไม่มีตำหนิ ขายเพียง 2000 บาท ถูกๆ

ISSUE size m ขาย 500 บาท

TOPSHOP us2 ขาย 1400 บาท >> 1300 รวมส่ง

TOPSHOP MOTO ขาย 1000 บาท

TOPSHOP dress us4 uk8
ผ้ายืดนิ่ม ไม่มีตำหนิ ขาย 1000 บาท>> 600 รวมส่ง

NAK classic made in korea ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 1000 บาท >>600 บาท

Topshop batman ขาย 500 บาท CF

ZARA dress size m ไม่มีตำหนิ ผ้าเนื้อดีไหมพรมนิ่ม ขาย 800 บาท

ZARA dress size m คนsize L ก็ใส่ได้ค่ะ ขาย 800 บาท

River Island
uk8 eur34 เสื้อกันหนาวขนนิ่มๆ made in Turkey ขาย 1800 บาท>> 1500 บาท

กางเกง SENADA size M สีครีม ขาย 800 บาท >>400 bath

SYNONYME Paris
ขาย 250 บาท

TOPSHOP
uk10 ตัวนี้เป็นเสื้อทรงยาว คลุมตรงสะโพกพอดีค่ะ ขาย 600 บาท

NEW! Claudia Kleid
us8 uk12
ขาย 2500 บาท>>ลด ลด 1500บาท

รองเท้า Munchu's size 37 เนื้อกำมะยี่สีเขียวขี้ม้า สีจริงสวยกว่ารูปนะคะ จริงสีสดนะคะ พยายามถ่ายแล้วมันไม่ชัดค่ะ ไม่เคยใส่แค่ลองเดินในบ้าน ไม่มีตำหนิ รูปถ่ายสีมันสะท้อนของจริงสวยมากๆค่ะ
shop 4000 up up ขาย SOLD

charles & keith
size 37 ใหม่ค่ะป้าย 2450 บาท ไม่เคยใส่ ขาย SOLD
ZARA dress size m ผ้าหนาเนื้อดีมาก ขาย SOLD

TOPSHOP dress
us4 uk8 ไม่มีตำหนิ ใส่น้อบครั้ง ขาย SOLDSenada sizeF ขาย SOLDsretsis แมวสีเทา us4 หายากแล้วค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะแต่ป้ายกระดาษขาด ขาย SOLD
ZARA size L ใหม่ ใส่ครั้งเดียว ผ้าหนาเนื้อดี ขาย SOLDbathIssue size M ขาย SOLD บาท SENADA Dress size F ตัวนี้สวยมากๆ ไม่มีตำหนิ SOLDGERULAN free size ขายSOLDTOPSHOP Mustard Dress US4 uk8ขาย SOLD TOPSHOP MOTO size W26 L32 วัดจริง เอว28 นิ้ว ยาว 37.5 นิ้ว ขาย 1500 >>SOLDZARA size S ไม่มีตำหนิ ผ้าหน้าเนื้อดี >>ขาย SOLDTOPSHOP SPRING MEADOW RED FLORAL US4 uk8 ไม่มีตำหนิ ขาย SOLDSRETSIS US4 ขาย SOLDNEW ผ้าพันคอ NUDE made in Italy ผ้าเนื้อดีเย็บสวยมาก ด้านหน้า-หลังสีเดียวกันค่ะ ไม่จางSOLDMNG us6 ขาย SOLD บาท KLOSET size s ลายใบไม้ หูเริ่มจะดำ แต่ซักออกได้ค่ะ ขาย SOLDบาทJASPAL size M ขาย SOLD บาทKLOSET US2 ไม่มีตำหนิืค่ะ ขาย SOLDTOPSHOP US6 uk10 แบบแพนเค้กเลยค่ะใส่ครั้งเดียว SOLDNEW ZARA UK trafaluc collection size S SOLD EMSฟรีJuicy Couture สีฟ้าน่ารักมาก Made in USA SIZE M ไม่มีตำหนิ >>SOLDbath Topshop Butterfly Chiffon Pleat size 8 เอว 28 นิ้ว ยาว 19.5 นิ้ว ขาย SOLDTOPSHOP baseball jacket US6 uk10 ไม่มีตำหนิ ตัวนี้หายากมากค่ะ ซื้อมาจากต่างประเทศ ขาย SOLD bathFQ&l ใหม่มากไม่มีตำหนิ TOPSHOP Grey Hoodie size m ไม่มีตำหนิ ตัวนี้ใส่ชิ้วๆกับกางเกงขาสั้นได้ ขาย SOLD bathTOPSHOP MOTO jacket size10 ไม่มีตำหนิ ตัวนี้ชอบมากที่สุด ขาย SOLD bathKloset size M ใส่แค่สามครั้ง ไม่มีตำหนิ ขาย SOLD TOPSHOP jumpsuit US6 UK10 ใหม่มาก ไม่มีตำหนิ รุ่นนี้ไม่ใหญ่นะคะ >>SOLD bath ZARA size S ใหม่มาก มีกระเป๋าด้านข้าง ผ้าหนาเนื้อดีมากกก ขาย 800 บาท >>SOLDSRETSIS US4 uk8 ใหม่มาก ไม่มีตำหนิ SOLD SRETSIS US2 uk6 ใหม่มาก >>SOLDLYN size 39 พี่ฝากขาย ใส่ไม่กี่ครั้ง ใหม่มากราคาเต็มสองพันกว่า ขาย SOLD bathรองเท้า LYN size size 37 หนังสีดำ ใส่ไม่กี่ครั้ง ราคาเต็มเกือบสามพัน ขาย SOLD bathTOPSHOP jumpsuit US6 เป็นกางเกงไม่ใหญ่นะคะ ใหม่มากไม่มีตำหนิ SOLD TOPSHOP US6 ลายหงษ์ มงกุฏปักเลื่อมไม่มีหลุด SOLD bath SWATCH SWISS ไม่มีตำหนิ พร้อมกล่อง 1500 บาท>>SOLD bath ถูกมากใหม่จริงค่ะHarrods ของแท้100% ไม่ค่อยได้ใช้ SOLD bathLongchamp รูปหอEiffel เป็นLimited Editionของแท้ 100% M หูสั้น สี Navy ช่วงนี้เริ่มหายากค่ะ ใหม่ค่ะซื้อมาเก็บ ขาย SOLD bath รวมส่ง made in franceSWATCH swiss ลายดอกหญ้า SOLD bath Kloset jumpsuit US4 size S ลายตัวโน้ตใส่แล้วน่ารักสุดๆๆค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิ SOLD OUTCOMME des garcons sizeM lady ไม่มีตำหนิ เสื้อไม่เป็นขน ขาย >>SOLD Miss selfridge Dress SOLD bath Espada size US2 >>700 บาท>>250 ผ้านิ่ม สีนำ้เงิน ขาว SOLDH&M size s (made in Bulgaria) >>SOLDTOPSHOP US6 UK10 แบบนี้sizeใหญ่แต่ตัวไม่ใหญ่นะคะ SOLD DISAYA dress ลายหมี soldTOPSHOP US4 กระโปรงพริ้ว เหมือนของชมพู่ใสค่ะแต่ลายปักสีม่วงอ่อน เหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ sold

ขอบคุณSBN