TM :SALE พร้อมส่ง ทุกวัน New Arrival Kipling แท้ ราคาเบาๆ ค่ะ 100 ใบ 80 รุ่น New Arrival FITFLOP แท้ปึ 2012 ถูกกว่า shop 20-70%และที่ตามหากัน fitflop RIATA Fiorella by anna sui Fitflop Rokkit LUNA BRONZE Pietra oasis Elecatra &===

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Threaded View

surutsaw's Avatar
    surutsaw is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    surutsaw's Bank Account
    • Bank Account 1: 612X0X5X1X
    • Bank Account 2: 917X0X0X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up TM :SALE พร้อมส่ง ทุกวัน New Arrival Kipling แท้ ราคาเบาๆ ค่ะ 100 ใบ 80 รุ่น New Arrival FITFLOP แท้ปึ 2012 ถูกกว่า shop 20-70%และที่ตามหากัน fitflop RIATA Fiorella by anna sui Fitflop Rokkit LUNA BRONZE Pietra oasis Elecatra &===

แวะทำความเข้าใจก่อนสั่งซื้อคะ
    สินค้าทุกชิ้นในกระทู้ เป็นของแท้ 100 % นะคะ แม่ค้าไม่นิยมของปลอมคะ ท่านไหนสงสัย ในตัวสินค้ารบกวนสอบถามผู้รู้จริงก่อนซื้อนะคะ แม่ค้าถ่ายรูปให้ดูอย่างละเอียด ท่านไหนละเอียดมาก เชิญผ่านได้เลยคะ เลือกซื้อที่ shop ดีกว่าได้ดั่งใจ ดังนั้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีคะ รบกวนสอบถามให้ละเอียดการซื้อคะ!!

ทู้นี้จะมีแต่รายละเอียดKIPLING 100 ใบ 70 รุ่น นะคะท่านไหนสนใจ และชื่นชอบ FITFLOP
    รบกวน คลิก link ที่ ทู้นี้ได้เลยคะ คลิกคลิก
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065937915
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065937915

ทู้นี้ซื้อแล้วไม่ต้องกลัวไม่ได้รับของนะคะ สินค้าทุกชิ้นเป็นไปตามคำบรรายายของสินค้าคะ แม่ค้าไม่เบี้ยวแน่นอน เพราะแม่ค้า ขายอยู่นี้ มา 3 ปีแล้ว ถ้าไม่ดีอยู่ที่นี่ได้ไม่นานคะ
    สนใจโทรมาได้เลยนะคะ สะดวกที่สุดคะ ราคา pre order แต่พร้อมส่งไม่ต้องรอ pre order

โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf ส่งฟรี แบบ pa พัสดุธรรมดา นะคะเนื่องจากเป็นราคา sale แล้วทุกรายการคะ โทรมาคุยเลยคะสะดวกสุด แม่ค้ารออยู่....ส่งแบบEMS รบกวนเพิ่ม 70 บาท ใครรับแน่โทรมาคะถ้าโอนไม่ทันภายใน 5 ชั่วโมงโทรมาคุยได้ ชอบหลายใบแม่ค้าลดได้คะ

สนใจใบไหนสอบถามมา

ทาง mail นะคะ หรือ tel.0816161384 นะคะไม่สะดวกเช็ค pm คะโอนเร็วถามหาส่วนลดได้เลยคะ ตอบกลับทุกท่านแน่นอนคะ
    ปล.สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนคะ

จัดส่งทุกวันโอนวันไหนส่งวันนั้น
    จ-ศ เปิดถึง 2 ทุ่มคะ

ส-อ เปิดถึง 5 โมงเย็นถ้าลูกค้าต้องการให้จัดส่งภายในวันที่โอนรบกวนโอนก่อนไปรณีย์ปิด 3 ชั่วโมงคะ

ลูกค้าสามารถเช็คหมายเลขได้ 21.00 น.ของทุกวันทาง email

แม่ค้าจะแจ้งหมายเลขพัสดุโดยจะถ่ายใบเส็จจัดส่งให้กับลูกค้าทุกครั้งคะเพื่อให้ลูกค้าสบายใจ

โซน kipling แท้คะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง : Kipling Uki สี Grape สีใหม่ล่าสุดของปีคะ ของใหม่เบลเยี่ยมพร้อมป้ายและถุง
    กระเป๋าคล้องมือ เอนกประสงค์

ราคา : ปกติที่ shop 3,050.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2250 รวมส่ง
    ยี่ห้อ : kipling
    รุ่น : uki
    รายละเอียด : Kipling Uki สี Grape สีใหม่ล่าสุดของปีคะ ของใหม่เบลเยี่ยมพร้อมป้ายและถุง
    ขนาด 20X12cm

Uki เป็นกระเป๋าอเนกประสงค์ ใส่ได้ทั้งบัตรได้ 12 บัตรค่ะ ข้างละ 6 บัตรค่ะ ทั้งเงิน และทั้งสมุดธนาคาร พร้อมมีช่องซิบด้านหน้าใส่ของจุกจิกได้อีกด้วยค่ะ มีสายคล้องมือสามารถใช้เป็น handbag ได้ค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง : Kipling Uki สี Tangerine สีใหม่ล่าสุดของปีคะกระเป๋าคล้องมือ เอนกประสงค์

ราคา : ปกติที่ shop 3,050.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2250 รวมส่ง
    รุ่น : uki
    รายละเอียด : Kipling Uki สี Tangerine สีใหม่ล่าสุดของปีคะ
    ของใหม่เบลเยี่ยมพร้อมป้ายและถุง
    ขนาด 20X12cm

Uki เป็นกระเป๋าอเนกประสงค์ ใส่ได้ทั้งบัตรได้ 12 บัตรค่ะ ข้างละ 6 บัตรค่ะ ทั้งเงิน และทั้งสมุดธนาคาร พร้อมมีช่องซิบด้านหน้าใส่ของจุกจิกได้อีกด้วยค่ะ มีสายคล้องมือสามารถใช้เป็น handbag ได้ค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Sugar S สี RED รุ่นยอดนิยมอมตะตลอดกาล

หมด

ยี่ห้อ : KIPLING
    รุ่น : SUGAR S
    รายละเอียด : Kipling Sugar สี RED รุ่นนี้ใช้ถือหรือสะพายก็เก๋ค่ะ ตัวสายถอดออกได้ ด้านในมีช่องซิปอีกค่ะ รุ่นนี้น่ารักมากๆเลย ด้านหน้าและหลังมีช่องใส่ของและช่องใส่มือถือและปากกาด้วยค่ะ
    มีสายยาวให้ด้วยสามารถสะพายคาดลำตัวได้ด้วยคะ
    ขนาดกระเป๋าประมาณ 11.75 X 6.25 X 7 นิ้ว

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Sugar S สี trueblue รุ่นยอดนิยมอมตะตลอดกาล

ราคา : ปกติขาย 2990 โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2290 รวมส่ง

รายละเอียด : Kipling Sugar สี trueblue รุ่นนี้ใช้ถือหรือสะพายก็เก๋ค่ะ ตัวสายถอดออกได้ ด้านในมีช่องซิปอีกค่ะ รุ่นนี้น่ารักมากๆเลย ด้านหน้าและหลังมีช่องใส่ของและช่องใส่มือถือและปากกาด้วยค่ะ
    มีสายยาวให้ด้วยสามารถสะพายคาดลำตัวได้ด้วยคะ
    ขนาดกระเป๋าประมาณ 11.75 X 6.25 X 7 นิ้ว

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Sugar S สี BLACK รุ่นยอดนิยมอมตะตลอดกาล

ราคา : หมด

รายละเอียด : Kipling Sugar สี BLACK รุ่นนี้ใช้ถือหรือสะพายก็เก๋ค่ะ ตัวสายถอดออกได้ ด้านในมีช่องซิปอีกค่ะ รุ่นนี้น่ารักมากๆเลย ด้านหน้าและหลังมีช่องใส่ของและช่องใส่มือถือและปากกาด้วยค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling City Lynette สี Black Coated สะพายไหล่ทรงสวย มาพร้อมกระเป๋าใบเล็ก ของจริงงามหรูสวยคลาสสิค

ราคา : ปกติที่ shop 7,250.00 ฿ web ทั่วไป 4xxx up โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 3790 รวมส่ง

รุ่น : City Lynette
    รายละเอียด : KIPLING LYNETTE TOTE WITH POUCH สี Black Coated ของใหม่ ป้าย ถุง เบลเยี่ยม
    กระเป๋าสะพาย ทรงจุ ทรงสวยไม่ว่าของน้อย หรือ มาก สีสวย น้ำหนักเบา มีซิปด้านหลัง
    ด้านในมีกระเป๋าใบเล็กให้อีก 1 ใบ ห้อยติดกับสายคล้องด้านในกระเป๋าสามารถแยกออกได้

Size: 47.5 L x 24.5 H x 15 W cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Vintage Guam สี clear grey เบลเยี่ยม ป้ายถุงพร้อมส่งคะ

ราคา : ปกติที่ shop 5,500.00 ฿ web ทั่วไป 3xxx up โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2790 รวมส่ง
    รุ่น : vintage GUAM
    รายละเอียด : กระเป๋าสะพายทรวงสวย มาพร้อม พวงกุญแจ ลิงหัวพั๊งค์ น่ารักๆ สายกระเป๋าปรับสั้น ยาว ได้ตามการใช้งานคะ
    Size: 39.5 x 23 x 12.5 cm สีจริงสวยมากคะ เป้นสีเทา ไม่เปื้อนคะ

สินค้าใหม่ ป้ายถุงพร้อมส่งของแท้ 100 %

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling New Horizon Henna สี New blue กระเป๋าสะพายขนาดเล็ก เหมาะกับการสะพายที่ต้องการความคล่องตัว ดีเทลกระเป๋าสวย ๆน่าใช้ค่ะ

ราคา : ปกติที่ shop 4,500.00 ฿ web ทั่วไป 3xxx up โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2690 รวมส่ง
    รุ่น : New Horizon Henna
    รายละเอียด : Kipling Henna จาก New Horizon Collection

กระเป๋าดีเทลสวย ๆ แต่งสายโซ่สลับผ้า มาพร้อมพวงกุญแจน้องลิงแบบโลหะเงาแว้บ

กระเป๋าขนาดเล็กสายยาวปรับระดับสั้น-ยาว ได้ตามชอบ

เหมาะกับการสะพายที่ต้องการความคล่องตัว

สไตล์คลาสสิค สะพายได้ตลอด สวยค่ะ

สินค้าพร้อมส่ง สี New Blue โทนสีใช้งานง่าย สะพายได้บ่อย ๆ ค่ะ

สินค้าใหม่ การันตีของแท้00%พร้อมป้าย และถุง original plastic bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Walu M สี MONKEY BROWN กระเป๋าสะพายรุ่นใหม่ ทรงน่ารัก น่าใช้ดีนะคะ

ราคา : ปกติที่ shop 5,900.00 ฿ web ทั่วไป 42xx up โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 3450 รวมส่ง

รุ่น : walu M
    รายละเอียด : Kipling Walu Mกระเป๋าสะพายรุ่นใหม่
    ทรงคลาสสิค แต่ดูน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ
    ถือได้ สะพายได้
    กระเป๋าเป็นช่องโล่งกว้าง ใส่สัมภาระได้ดีค่ะ
    คุ้มค่า สวยจริง น่าใช้ค่ะ
    สินค้าพร้อมส่ง สี MONKEY BROWN สีน้ำตาล สวยมากคะ หายากมากนะคะ เข้ากับทุกชุด ดูเด่นสวย งามมาก ๆ ค่ะ
    Size:
    41*29*19 cm
    สินค้าใหม่ (เบลเยี่ยม) การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย

(รุ่นนี้หยุดการผลิตแล้ว รีบสะสมค่ะ)

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Walu S สี Antique Fushia กระเป๋าสะพายรุ่นใหม่ ทรงน่ารัก น่าใช้ดีนะคะ

ราคา : ปกติที่ shop 5,450.00 ฿ web ทั่วไป 32xx up โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 3190 รวมส่ง

รุ่น : walu s
    รายละเอียด : Kipling Walu S กระเป๋าสะพายรุ่นใหม่
    ทรงคลาสสิค แต่ดูน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ
    กระเป๋าเป็นช่องโล่งกว้าง ใส่สัมภาระได้ดีค่ะ
    สินค้าพร้อมส่ง สี Antique Fushia สวยไม่เบื่อ เข้ากับทุกชุด ดูเด่นสวย งามมาก ๆ ค่ะ
    Size: 31 x 24 x 15.5 cm
    สินค้าใหม่ (เบลเยี่ยม) การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย

(รุ่นนี้หยุดการผลิตแล้ว รีบสะสมค่ะ)

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Walu S สี BLACK กระเป๋าสะพายรุ่นใหม่ ทรงน่ารัก น่าใช้ดีนะคะ

ราคา : ปกติที่ shop 5,450.00 ฿ web ทั่วไป 32xx up โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 3190 รวมส่ง

รุ่น : walu s
    รายละเอียด : Kipling Walu S กระเป๋าสะพายรุ่นใหม่
    สินค้าพร้อมส่ง สี BLACK สี ดำ สวยไม่เบื่อ เข้ากับทุกชุด ดูเด่นสวย งามมาก ๆ ค่ะ
    Size: 31 x 24 x 15.5 cm

ชื่อสินค้า : พร้อมส่ง Kipling G'Rilla Girls Piki สี Woody Brown

ราคา : ปกติที่ shop 5,550.00 ฿ ลดเหลือ 3,290.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2690รวมส่ง ทั้งกระเป๋าและราคาหายากคะ ขอบอก ตามกติกานะคะเกินเวลาขอยกเลิกให้ท่านต่อไปคะ

ยี่ห้อ : Kipling
    รุ่น : G'Rilla Girls Piki สี Woody Brown
    รายละเอียด : รุ่นใหม่ชน shop คะ ที่ shop 5500 บาท ไม่ลดนะคะเช็คราคาได้คะ เราขายราคาแบบว่าถูกกว่าเป็นครึ่ง หิ้วมาขายเอากำไรไม่มาก
    ขนาด Size: 35 L x 21 H x 15 W cm สะพายไหล่สวย หรือจะคล้องแขนก็ดูดีคะ แบบว่าดูคลาสสิค เข้ากับทุกวันคะ เหมาะกับท่านที่ทำงานออฟฟิศ
    เพราะสามารถเข้ากับชุดทำงานได้หลายแบบ

ชื่อสินค้า : ราคา duty free ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Chini สี Galaxy green กระเป๋าสะพายดีไซน์ใหม่ล่าสุด

ราคา : ปกติที่ shop 3990 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2340.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ เท่ากับที่ duty free ถูกมากนะคะ
    รุ่น : chini
    รายละเอียด :

Kipling Chini สี Galaxy green กระเป๋าสะพายดีไซน์ใหม่ล่าสุด

สายยาวเป็นกระเป๋าสะพายเฉียง ทรงสวย สะพายน่ารัก

ขนาดไม่เล็กมากค่ะ สะพายกำลังน่ารักเลยค่ะ

รุ่นนี้ออกแบบมาให้มีช่องใส่ของได้เยอะมาก ๆ ค่ะ

ตัวกระเป๋าแบ่งเป็นซิปหลักสองช่อง, มีซิปหลัง และช่องเก็บของด้านหน้าอีกด้วยนะคะ

หยิบของง่าย และเก็บใส่ของได้เป็นอย่างสัดส่วน

น่ารัก น่าใช้มาก ๆ ค่ะ

สินค้าพร้อมส่ง สี Galaxy green สวยใช้ง่าย เข้ากับเสื้อผ้าได้ทุกชุด สะพายได้ทุกวันค่ะ

สินค้าใหม่ (เบลเยี่ยม) การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง original plastic bag

ขนาด 26.5L x 16.5H x 11W cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง kipling Sport Intense Zerlina สี Dimgray มาพร้อมป้ายและถุง

ราคา : ปกติ 6,xxx ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง ลดเหลือ 2,790.00 ฿ ราคานี้หายากและแทบไม่มีขาย
    รุ่น : Sport Intense Zerlina Dimgray
    รายละเอียด : กระเป๋าถือรุ่นสุดฮิตค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายมากๆ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า ถุงป้ายครบค่ะ
    ทรงสวย สะพายไหล่สวยมากเลยค่ะ ถือก็สวยค่ะ ...

Size : 41.5 X 22 X14.5cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Sport Intense Letta สี Dimgray ป้ายถุงพร้อม

ราคา : ปกติที่ shop 4xxx ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 1990.00 ฿ รวมส่ง ถูกสุด

รุ่น :
    รายละเอียด : ของแท้ มือหนึ่ง จากเบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้าย
    สายปรับสั้นยาวได้ สะพายไหล่หรือคาดลำตัวได้ตามความต้องการคะ
    Size: 27 L x 17 H x 2 W cm

[/SIZE]

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Sport Intense Letta สี Royal Puple ป้ายถุงพร้อม

ราคา : ปกติที่ shop 4xxx ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 1990.00 ฿ รวมส่ง ถูกสุด

รุ่น :
    รายละเอียด : ของแท้ มือหนึ่ง จากเบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้าย
    สายปรับสั้นยาวได้ สะพายไหล่หรือคาดลำตัวได้ตามความต้องการคะ
    Size: 27 L x 17 H x 2 W cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Sport Intense Blenny สี Intenz Black พร้อมป้ายถุง

ราคา : ปกติที่ shop 5250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2,690.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ
    รุ่น : Sport Intense Blenny
    รายละเอียด : Kipling Blenny กระเป๋าสะพายดีไซน์น่ารักมาก ๆ ปากกระเป๋ารูดได้ เป็นทรงขนมจีบน่ารักมาก ๆ ค่ะ หรือเบื่อ ไม่รูด ก็ได้ตามชอบสามารถปรับเปลี่ยนตามชุดที่ใส่คะ

Size : 30 L x 23 H x 12 W สายกระเป๋า ปรับสั้นยาวได้ จะสะพายไหล่ หรือ คาดลำตัวก็ได้คะ
    จากเบลเยี่ยมพร้อมส่งค่ะ สินค้าใหม่พร้อมป้าย รับประกันของแท้100%

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Ojima สี Fountain Blue กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ จาก Sport Intense Collection

ราคา : ปกติที่ shop 5250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2,490.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ

รุ่น : Sport Intense ojima
    รายละเอียด : Kipling Ojima สี Fountain Blue กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ จาก Sport Intense Collection

มาพร้อมพวงกุญแจน้องลิง Robot สีเดียวกับกระเป๋า

รุ่นนี้เป็นผ้านะคะ น้ำหนักเบา ให้ลุคสปอร์ตแบบน่ารัก ๆ

สายสะพายปรับระดับสั้น-ยาวได้ตามชอบ สะพายเฉียงลตัวได้ค่ะ

สินค้าพร้อมส่ง สี Fountain Blue สะพายได้ทุกวันค่ะ

การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง Original Plastic Bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Ojima สี Intenz Red กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ จาก Sport Intense Collection

ราคา : ปกติที่ shop 5250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2,490.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ

รุ่น : Sport Intense ojima
    รายละเอียด : Kipling Ojima สี Intenz Red กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ จาก Sport Intense Collection

มาพร้อมพวงกุญแจน้องลิง Robot สีเดียวกับกระเป๋า

รุ่นนี้เป็นผ้านะคะ น้ำหนักเบา ให้ลุคสปอร์ตแบบน่ารัก ๆ

สายสะพายปรับระดับสั้น-ยาวได้ตามชอบ สะพายเฉียงลตัวได้ค่ะ

สินค้าพร้อมส่ง สี Intenz Red
    สะพายได้ทุกวันค่ะ

การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง Original Plastic Bag

ชื่อสินค้า : NEW!!Kipling NEW HORIZONS Justine สี cross stone รุ่นใหม่ล่าสุด ดูไฮโซคะ

ราคา : ปกติที่ shop 6,750.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2490 รวมส่ง (usa)

รุ่น : NEW HORIZONS Justine
    รายละเอียด : Material:Fabric สี cross black
    Size:29.5 L x 20 H x 6.5 W cm

Adjustable shoulder strap (132cm*3cm)
    Wear it on your shoulder or across your body
    Zipped main compartment containing:
    Zipped inner pocket
    Drop pocket
    2 pen pockets
    Flap with magnetic closure
    2 Horizontal zipped pockets on the front
    Classy metal detailling
    Silhouette monkey charm
    Material:
    Fabric: polyester & nylon
    Lining: poly-cotton

เป็นรุ่นใหม่ล่าสุด แบบ ทรงคล้ายกันกับรุ่น basic alvar แต่ใช้วัตถุดิบดูดี ไฮโซมากคะ รับรองเลยคะสวยมาก

ชื่อสินค้า : NEW!!Kipling NEW HORIZONS Justine รุ่นใหม่ล่าสุด ดูไฮโซคะ

ราคา : ปกติที่ shop 6,750.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2790 รวมส่ง (เบลเยี่ยม)

รุ่น : NEW HORIZONS Justine
    รายละเอียด : Material:Fabric สี cross black
    Size:29.5 L x 20 H x 6.5 W cm

Adjustable shoulder strap (132cm*3cm)
    Wear it on your shoulder or across your body
    Zipped main compartment containing:
    Zipped inner pocket
    Drop pocket
    2 pen pockets
    Flap with magnetic closure
    2 Horizontal zipped pockets on the front
    Classy metal detailling
    Silhouette monkey charm
    Material:
    Fabric: polyester & nylon
    Lining: poly-cotton

เป็นรุ่นใหม่ล่าสุด แบบ ทรงคล้ายกันกับรุ่น basic alvar แต่ใช้วัตถุดิบดูดี ไฮโซมากคะ รับรองเลยคะสวยมาก

ชื่อสินค้า : ของแท้รุ่นใหม่ชน shop พร้อมส่ง Kipling New Harizon Belinda สี Cross black ทรงนี้ยอดนิยมคล้ายๆ รุ่น fairfax

ราคา : ปกติที่ shop 7200 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2990.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้

รุ่น : New Harizon Belinda
    รายละเอียด : Kipling New Harizon Belinda สี Cross black ทรงนี้ยอดนิยมคล้ายๆ รุ่น fairfax
    สวย เหมาะแก่การเป็น everyday bag นะคะ
    ช่องเยอะ จัดใส่ของได้หลากหลายค่ะ
    ถือ-คล้องแขนสวย ๆ
    ใช้ประโยชน์ได้หลากหลาย สวย คุ้มค่า น่าใช้ค่ะ
    สินค้าพร้อมส่ง สี ดำ

size: 40 L x 27 x 19 W สินค้าใหม่ (เบลเยี่ยม) การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง original plastic bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling GRilla Girlz UGOCHI สี Galactic Black เป็นสี LIMITED EDITION

Thanks: เกมส์ ฟังวิทยุออนไลน์ราคา : ปกติที่ shop 5,990.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง

รุ่น : GRilla Girlz UGOCHI
    รายละเอียด : Kipling GRilla Girlz UGOCHI
    A4 XBodyShoulder Bag
    สี Galactic Black เป็นสี LIMITED EDITION Size 42 x 25 x 15cm กระเป๋าสะพายไหล่ GG Collection สะพายเฉียง สะพายไหล่ก็ได้นะคะ สายยาว 66 x กว้าง 3.8cm ด้านหน้ามีช่องซิปซ้ายขวา ส่วนซิปตรงกลางสามารถเปิดขยายได้อีกนิดนึง โดยรูดลงไปสุดถึงด้านหลังเลยค่ะ ของจริงสีสวยมากคะ ไม่โหลคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling G*Rilla Girlz Collection Kirabo Galactic Black เป็นสี LIMITED EDITION กระเป๋าสะพายทรงสวย

ราคา : ปกติที่ shop 5,990.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง

รุ่น : G*Rilla Girlz Collection Kirabo
    รายละเอียด : Kipling Kirabo Galactic Black เป็นสี LIMITED EDITION กระเป๋าสะพายทรงสวย จาก G*Rilla Girlz Collection

ขนาดกำลังสวย จุสัมภาระในชีวิตประจำได้ครบค่ะ

ทรงสวยดี เรียบง่าย ใช้ได้นาน ๆ

สะพายสวยค่ะ

Size : 32.5 L x 21 W x 12 H cm

สินค้าพร้อมส่ง สี Galactic Black เป็นสี LIMITED EDITION
    ที่ shop 5990

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling New Horizons Sandrina สี Cross Smoke กระเป๋าสะพายทรงสวย ไฮโซสุดๆๆ

ราคา : ปกติที่ shop 6,750.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2790 รวมส่ง
    รุ่น : New Horizons Sandrina
    รายละเอียด : Kipling New Horizons Sandrina สี Cross Smoke กระเป๋าสะพายทรงสวย ไฮโซสุดๆๆ

ใช้เป็นกระเป๋าถือ สะพายไหล่ได้ ขนาด 22.8cm x 33cm x 7.6cm

New Horizons Sandrina shoulder bag from Kipling. Features an all-over block colour with contrast metal hardware. Front of bag has an oval-shaped zipped pocket. Look stylish with ease wearing this shoulder bag on you're arm.

•One main compartment including slot pockets
    •Bag fastens across the top
    •Monkey charm attached
    •Animal-print lining
    •Bag dimensions: 22.8cm x 33cm x 7.6cm (9" x 13" x 3")
    •Handle drop: 19cm (7.5")

ชื่อสินค้า : ของแท้พร้อมส่ง Kipling Sport Intense Geraldine @ perf black ใหม่ ป้ายถุงครบ

ราคา : ปกติที่ shop 6250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2490 รวมส่ง
    รุ่น : Sport Intense Geraldine
    รายละเอียด : Kipling Sport Intense Geraldine @ perf black ใหม่ ป้ายถุงครบ

กระเป๋าเป็นทรงสวย สะพายแล้วแนบเข้าลำตัวดีนะคะ สายสะพายปรับระดับสั้น-ยาวได้ตามชอบค่ะ
    size: 40 L x 27 x 19 W
    ทั้งราคาและรุ่นหายยากคะสะพายสวยไม่เบื่อ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Eldorado สี canation pink สีใหม่ปี 2012กระเป๋าสะพายอเนกประสงค์ ใหม่เบลเยี่ยม ป้าย ถุงพร้อม

ราคา : ปกติที่ shop 2,950.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1690 รวมส่ง รุ่นนี้ผ้ากันน้ำคะ
    รุ่น : eldorado
    รายละเอียด : Kipling Eldorado กระเป๋าสะพายขนาดเล็ก

ทรงแบน เหมาะกับการสะพายที่ต้องการความคล่องตัว

อย่างไปเที่ยวต่างประเทศ เก็บของมีค่าไว้เก็บตัวได้ง่ายค่ะ

มีช่องเล็กช่องน้อยเยอะ ช่องเสียบบัตรต่าง ๆ เก็บได้เป็นสัดส่วน

สายยาวเป็นกระเป๋าสะพายเฉียง ทรงน่ารัก สะพายน่ารัก ๆ ค่ะ

สินค้าพร้อมส่งสี แดงเลือดหมูอมชมพู สวยคะไม่เปื้อน น่าใช้ดีนะคะ
    Size: 15 x 20.5 x 3cm

สินค้าใหม่ (เบลเยี่ยม) การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง original plastic bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง ขายกันถูกๆ Kipling Quaso สี Lacquer Black รุ่นใหม่ล่าสุด กระเป๋าสะพายน่ารัก ๆ หรือถอดสายใช้เป็นกระเป๋าถือได้ด้วยนะคะ คุ้มจริง ๆ ค่ะ

ราคา : ปกติที่ shop 3,250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1990 รวมส่ง รุ่นนี้ผ้ากันน้ำคะ

รุ่น : Quaso
    รายละเอียด : Kipling Quaso กระเป๋าสะพาย ดีไซน์ใหม่ล่าสุด
    ตัวกระเป๋าแบ่งเป็นสามช่อง จัดใส่ของได้เป็นสัดส่วนดีค่ะ
    สายยาว ใช้เป็นกระเป๋าสะพายเฉียง
    หรือเบื่อ ๆ อยากถอดสายเก็บใช้เป็นกระเป๋าถือก็ยังได้ด้วยนะคะ
    ทรงสวย กระทัดรัด สะพายน่ารักค่ะ
    Size : 23.5 L x 12.5 H x 6.5 W cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง ขายกันถูกๆ Kipling Quaso สี Expresso Brown กระเป๋าสะพายน่ารัก ๆ หรือถอดสายใช้เป็นกระเป๋าถือได้ด้วยนะคะ คุ้มจริง ๆ ค่ะ

ราคา : ปกติที่ shop 3,250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1890 รวมส่ง

รุ่น : Quaso
    รายละเอียด : Kipling Quaso กระเป๋าสะพาย ดีไซน์ใหม่ล่าสุด
    ตัวกระเป๋าแบ่งเป็นสามช่อง จัดใส่ของได้เป็นสัดส่วนดีค่ะ
    สายยาว ใช้เป็นกระเป๋าสะพายเฉียง
    หรือเบื่อ ๆ อยากถอดสายเก็บใช้เป็นกระเป๋าถือก็ยังได้ด้วยนะคะ
    ทรงสวย กระทัดรัด สะพายน่ารักค่ะ
    Size : 23.5 L x 12.5 H x 6.5 W cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Brownie สีใหม่สี ปีนี้ สี Bright Purple

ราคา : ปกติที่ shop 3xxx.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 1590.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ
    รุ่น : Brownie Large Organizer
    รายละเอียด : กระเป๋าเงินใบยาว รุ่น Brownie Large Organizer จาก Basic Collection
    รุ่นนี้ยอดนิยม คนชอบกระเป๋าใบยาว ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ
    ใส่ของได้เยอะมาก จุ คุ้ม
    มีช่องรูป ช่องใส่บัตร ช่องเหรียญ
    ฟังก์ชั่นการใช้งานครบ ใบเดียว...อยู่ค่ะ
    สินค้าพร้อมส่ง สี Bright Purple สีสวยมากขอบอก น่าใช้มาก ๆ ค่ะ
    Size: 19 L x 10 H x 3 W cm

สินค้าใหม่ การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง original plastic bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Brownie สีใหม่สี ปีนี้ สี Carnation Pink

ราคา : ปกติที่ shop 3xxx.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 1590.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ
    รุ่น : Brownie Large Organizer
    รายละเอียด : กระเป๋าเงินใบยาว รุ่น Brownie Large Organizer จาก Basic Collection
    รุ่นนี้ยอดนิยม คนชอบกระเป๋าใบยาว ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ
    มีช่องรูป ช่องใส่บัตร ช่องเหรียญ
    ฟังก์ชั่นการใช้งานครบ ใบเดียว...อยู่ค่ะ
    สินค้าพร้อมส่ง สี Carnation Pink สีสวยมากขอบอก น่าใช้มาก ๆ ค่ะ

สินค้าใหม่ การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง original plastic bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Brownie สีใหม่สี ปีนี้ สี SHADY GREY

สินค้าพร้อมส่ง สี SHADY GREY สีสวยมากขอบอก น่าใช้มาก ๆ ค่ะ

ชื่อสินค้า :ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Brownie สีใหม่สี ปีนี้ สี MIDNIGHT GREEN

ราคา : หมด
    สินค้าพร้อมส่ง สี MIDNIGHT GREEN สีใหม่ล่าสุดของปีนี้คะ น่าใช้มาก ๆ ค่ะ

ชื่อสินค้า : รุ่นเก่า หายากสุดๆๆ นักสะสม ไม่ควรพลาด Kipling Talya M สี saphire Rose

ราคา : 3290 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2590 รวมส่ง รุ่นเก่า หายาก มากคะ คนชอบรุ่นนี้ซื้อไว้เลยคะ พลาดอาจไม่มีให้ซื้ออีกคะ

รุ่น : Talya m
    รายละเอียด : ของแท้เบลเยี่ยมสี+รุ่นหายากแล้วนะค่ะ ภายในแบ่งเป็นมี 3 ช่อง จุของได้เยอะ
    ขนาด 34 x 27x 11 cm
    รุ่นนี้ในไทย ไม่มีขายแล้วนะคะ ยกเว้นหิ้วมาเองจากยุโรปถึงจะพอมีขายอยู่บ้างคะ
    รุ่นนี้สะพายไหล่สวยมากคะ มือหนึ่มาพร้อมป้ายห้อยคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง kipling freedom Cosmatic Bag /Pen Case สี BLACK เบลเยี่ยม ใหม่ ป้าย ถุง

ราคา : 1890 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 690 รวมส่ง ตามกติกานะคะเกินเวลาขอยกเลิกให้ท่านต่อไปคะ

รุ่น : freedom
    kipling freedom Cosmatic Bag /Pen Case สี BLACK เบลเยี่ยม ใหม่ ป้าย ถุง เป็นกระเป๋าอเนกประสงค์แล้วแต่จะเลือกใช้งานคะ น่ารักนะคะมีน้องลิงห้อยติดมาด้วยสุดคุ้มคะ

Size : 22 L x 6.5 H x 6.5 W cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง kipling freedom Cosmatic Bag /Pen Case สี Sweet Stuff
    ใหม่ ป้าย ถุง

ราคา : 1890 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 990 รวมส่ง ตามกติกานะคะเกินเวลาขอยกเลิกให้ท่านต่อไปคะ

รุ่น : freedom
    kipling freedom Cosmatic Bag /Pen Case สี Sweet Stuff
    ใหม่ ป้าย ถุง เป็นกระเป๋าอเนกประสงค์แล้วแต่จะเลือกใช้งานคะ น่ารักนะคะมีน้องลิงห้อยติดมาด้วยสุดคุ้มคะ

Size : 22 L x 6.5 H x 6.5 W cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง kipling Luamn สี deep fuschia กระเป๋าขนาดกลาง สีสวยมากคะ ของเบลเยี่ยมแท้ๆ

ราคา : 1990 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1090 รวมส่ง ตามกติกานะคะเกินเวลาขอยกเลิกให้ท่านต่อไปคะ

รุ่น : luamn รุ่นนี้ในไทยหายากนะคะแทบไม่มีคะ
    รายละเอียด : Kipling Luamn กระเป๋าขนาดกลาง จากเบลเยี่ยม

กระเป๋าใส่เงินและบัตร ถือกำลังเหมาะมือ

มีช่องรูป ช่องซิป และช่องเสียบบัตรได้เยอะดีค่ะ

จัดของได้หลากหลาย

น่ารักมาก ๆ ค่ะ

เหมาะกับสาวๆ office ที่ไม่ต้องการพกอะไรเยอะแยะเวลาออกไปทานข้าวกลางวันนะคะ
    Size : 13 L x 10 H x 2.5 W cm

สินค้าพร้อมส่ง สี deep fuschia สีออกชมพูม่วง สวยมากค่ะ

ชื่อสินค้า : พร้อมส่งขายถูก ถูก Kipling Caska สี SHADY GRAY สีใหม่ล่าสุด พร้อมป้ายและถุง (USA)

ราคา : 4950 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2790 รวมส่ง สีสวยมากคะ
    รุ่น : caska
    รายละเอียด : Kipling Caska สี SHADY GRAY สีใหม่ล่าสุด พร้อมป้ายและถุง (USA)
    ใช้เป็นกระเป๋าถือหรือมีสายยาวให้สำหรับสะพายยาวหรือสะพายเฉียงได้ค่ะ
    จุของได้เยอะ สุดๆ

ขนาด 28.5*20*15.5 CM

ราคาที่ shop 4950 นะคะเราขายถูกๆๆหมดแล้ว หมดเลยคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Caska สี Carnation Pink สีใหม่ปี 2012 พร้อมป้ายและถุง

ราคา ที่ shop รุ่นนี้ผ้ากันน้ำ 6750 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2890 รวมส่ง สีสวยมากคะ

รายละเอียด : Kipling Caska สี Carnation Pink สีใหม่ปี 2012พร้อมป้ายและถุง ใช้เป็นกระเป๋าถือหรือมีสายยาวให้สำหรับสะพายยาวหรือสะพายเฉียงได้ค่ะ

ราคาที่ shop รุ่นนี้แพงมาก 6750 นะคะเราขายถูกๆๆหมดแล้ว หมดเลยคะ

ชื่อสินค้า : พร้อมส่งขายถูก ถูก Kipling Caska สี Party Print สีใหม่ล่าสุด พร้อมป้ายและถุง

ราคา : 4950 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง สีสวยมากคะ
    รายละเอียด : Kipling Caska สี Party Print สีใหม่ล่าสุด พร้อมป้ายและถุง ใช้เป็นกระเป๋าถือหรือมีสายยาวให้สำหรับสะพายยาวหรือสะพายเฉียงได้ค่ะ

ราคาที่ shop 4950 นะคะเราขายถูกๆๆหมดแล้ว หมดเลยคะ

ชื่อสินค้า : พร้อมส่งขายถูก ถูก Kipling Caska สี Bright Purple สีใหม่ล่าสุด พร้อมป้ายและถุง
    ราคา : 4950 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง สีสวยมากคะ
    รายละเอียด : Kipling Caska สี Bright Purple สีใหม่ล่าสุด พร้อมป้ายและถุง ใช้เป็นกระเป๋าถือหรือมีสายยาวให้สำหรับสะพายยาวหรือสะพายเฉียงได้ค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Hubei สี Lacqur Black สีใหม่ล่าสุด ผ้ากันน้ำคะ

ราคา shop: 3xxx บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1790 รวมส่ง สีสวยหายาก มากคะ น่ารัก น่าใช้

รุ่น : hubei
    รายละเอียด : Kipling Hubei กระเป๋าสะพายขนาดเล็กเหมาะกับการสะพายที่ต้องการความคล่องตัว

อย่างไปเที่ยวต่างประเทศ เก็บของมีค่าไว้เก็บตัวได้ง่ายค่ะ

หรือสะพายออกไปธุระแป๊บ ๆ ก็กิ้บเก๋

สายยาวเป็นกระเป๋าสะพายเฉียง ทรงน่ารักสะพายน่ารัก ๆ ค่ะ

สินค้าพร้อมส่ง สี Lacqur Black สีใหม่ล่าสุด ผ้ากันน้ำคะ

สินค้าใหม่ การันตีของแท้100% พร้อมป้ายและถุง original plastic bag

ชื่อสินค้า: kipling City New April สี Black Coated ผ้ากันน้ำคะ ขอบอก

ราคา : ปกติ 9250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 4,190.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ

ยี่ห้อ: kipling
    รุ่น: april
    รายละเอียด:
    kipling City New April สี Black Coated ผ้ากันน้ำคะ ขอบอก

รุ่นใหม่ สินค้าจริงสวยมากๆค่ะ ราคาใน Shop ไทย 9250.- ค่ะ

ของแท้ราคาน่ารักๆ หาไม่ได้แล้วนะคะ
    Size : 43W x 21.5L x 16D cm

สินค้าเหลือมีจำนวนจำกัดค่ะ

สินค้าใหม่ นำเข้าจากเบลเยี่ยม การันตีของแท้ 100%

ชื่อสินค้า: kipling City New April สี Pepper Brown สีใหม่ คลาสสิค สุดๆๆคะ

ราคา : ปกติ 9250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 4,190.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ

ยี่ห้อ: kipling
    รุ่น: april
    รายละเอียด:
    kipling City New April สี Pepper Brown

รุ่นใหม่ สินค้าจริงสวยมากๆค่ะ ราคาใน Shop ไทย 9250.- ค่ะ

ของแท้ราคาน่ารักๆ หาไม่ได้แล้วนะคะ
    Size : 43W x 21.5L x 16D cm

สินค้าเหลือมีจำนวนจำกัดค่ะ

สินค้าใหม่ นำเข้าจากเบลเยี่ยม การันตีของแท้ 100%

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง ชน shop Kipling City Claudine สี Black Coated ผ้ากันน้ำ

ราคา : ปกติที่ shop 9900.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 4,290.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ

รุ่น : claudine
    รายละเอียด : Kipling Claudine สี Black Coated ผ้ากันน้ำ ของใหม่เบลเยี่ยมพร้อมป้ายและถุง
    ใช้เป็นกระเป๋าถือ หรือสะพายไหล่
    ดูหรูหราสมรุ่น City Collection ค่ะ

ขนาด 37.5*21.5*16.5 cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง ชน shop Kipling City Claudine สี Pepper Brown

ราคา : ปกติที่ shop 9900.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 4,290.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ

รุ่น : claudine
    รายละเอียด : Kipling Claudine สี Pepper Brown
    ของใหม่เบลเยี่ยมพร้อมป้ายและถุง
    ใช้เป็นกระเป๋าถือ หรือสะพายไหล่
    ดูหรูหราสมรุ่น City Collection ค่ะ

ขนาด 37.5*21.5*16.5 cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง กระเป๋าสตางค์ Kipling Pixi Medium Organizer Wallet สี BLACK

ราคา : 2990 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1490 รวมส่ง สีสวยหายาก มากคะ น่ารัก น่าใช้

รุ่น : PIXI
    กระเป๋าสตางค์ Kipling Pixi Medium Organizer Wallet

กระเป๋าสตางค์ ขนาดกำลังดี สวยมากค่ะ มีน้องลิงให้ด้วยค่ะ

ของใหม่ ของแท้ 100% จาก USA

สินค้ามีจำนวนจำกัดนะคะ หมดแล้วหมดเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Product Specifications
    Size:5.75" x 4.25" x .5"
    Weight: 6 oz
    Material: Crinkled Nylon

Product Features
    Flap over entry
    Nylon interior
    Interior includes: eight credit cards, zipper pocket
    Exterior slide pocket
    Monkey

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง กระเป๋าสตางค์ Kipling Pixi Medium Organizer Wallet สี TRUE BLUE

ราคา : 2990 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1490 รวมส่ง สีสวยหายาก มากคะ น่ารัก น่าใช้

กระเป๋าสตางค์ Kipling Pixi Medium Organizer Wallet

กระเป๋าสตางค์ ขนาดกำลังดี สวยมากค่ะ มีน้องลิงให้ด้วยค่ะ

สินค้ามีจำนวนจำกัดนะคะ หมดแล้วหมดเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Interior includes: eight credit cards, zipper pocket
    Monkey

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง กระเป๋าสตางค์ Kipling Pixi Medium Organizer Wallet สี SOAKED

ราคา : 2990 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1490 รวมส่ง สีสวยหายาก มากคะ น่ารัก น่าใช้ยี่ห้อ : KIPLING

Monkey

ชื่อสินค้า : มือหนึ่ง ของแท้ Kipling Basic SYRO สี Midnight Green สีใหม่ล่าสุด นะคะ นะคะ

ราคา : ปกติ 4,990.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง ลดเหลือ 2,690.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ ทัวไปขายกัน 2900-3800 แล้วแต่เวบคะ อันนี้ลดพิเศษ
    รุ่น : syro
    รายละเอียด : มือหนึ่ง ของแท้ Kipling Basic SYRO สี Midnight Green สีใหม่ล่าสุด นะคะ นะคะ

Size: 31 L x 22 H x 12.5 W cm

กระเป๋าสะพายฟดีไซน์ใหม่ล่าสุดของ kipling ทรงสวยมากคะ
    สายสะพายปรับระดับสั้น-ยาว เป็นกระเป๋าสะพายเฉียงลำตัวได้ค่ะ
    duty free ขาย 3390 บาท เช็คได้ใน shop 4990ไม่ต้องพูดถึงราคา แพงมาก

ใบนี้ป้ายถุงพร้อมคะ

ชื่อสินค้า : มือหนึ่ง ของแท้ Kipling Basic SYRO สี Bright Purple สีใหม่ล่าสุด

ราคา : ปกติ 4,990.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง ลดเหลือ 2,690.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ ทัวไปขายกัน 2900-3800 แล้วแต่เวบคะ อันนี้ลดพิเศษ
    รุ่น : syro
    รายละเอียด : มือหนึ่ง ของแท้ Kipling Basic SYRO สี Bright Purple สีใหม่ล่าสุด
    Size: 31 L x 22 H x 12.5 W cm

กระเป๋าสะพายฟดีไซน์ใหม่ล่าสุดของ kipling ทรงสวยมากคะ
    สายสะพายปรับระดับสั้น-ยาว เป็นกระเป๋าสะพายเฉียงลำตัวได้ค่ะ
    duty free ขาย 3390 บาท เช็คได้ใน shop 4990ไม่ต้องพูดถึงราคา แพงมาก

ใบนี้มาพร้อมป้าย และถุงครบคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Reth s สี SHADY GRAY สีใหม่ล่าสุด นะคะ

ราคา : ปกติ 4,250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง ลดเหลือ 2,290.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ ทัวไปขายกัน 2900-3800 แล้วแต่เวบคะ อันนี้ลดพิเศษ

รุ่น : reth s
    รายละเอียด : Kipling Reth s กระเป๋าสะพายทรงสวย ดีไซน์ใหม่

รุ่นนี้ช่องซิปเยอะมาก ๆ ค่ะ จัดใส่ของได้เป็นสัดส่วน จุสัมภาระได้เยอะดีนะคะ

ทรงสวย สะพายน่ารักคะ
    Size : 23 L x 15.5 H x 13.5 W cm

สินค้าพร้อมส่ง สี SHADY GRAY สีใหม่ล่าสุด นะคะ

สินค้าใหม่ การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง Original Plastic Bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Reth s สี Midnight Green สีใหม่ล่าสุด นะคะ

ราคา : ปกติ 4,250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง ลดเหลือ 2,290.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ ทัวไปขายกัน 2900-3800 แล้วแต่เวบคะ อันนี้ลดพิเศษ

รุ่น : reth s
    รายละเอียด : Kipling Reth s กระเป๋าสะพายทรงสวย ดีไซน์ใหม่

รุ่นนี้ช่องซิปเยอะมาก ๆ ค่ะ จัดใส่ของได้เป็นสัดส่วน จุสัมภาระได้เยอะดีนะคะ

Size : 23 L x 15.5 H x 13.5 W cm

สินค้าพร้อมส่ง สี Midnight Green สีใหม่ล่าสุด นะคะ

สินค้าใหม่ การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง Original Plastic Bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง kipling reth สี Carnation Pink ใหม่ล่าสุด ปี 2012

ราคา : 4490 บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2790 รวมส่ง สีสวยหายาก มากคะ ในไทยไม่ค่อยเห็นเพราะใบนี้หิ้วมาจาก uk คะ
    รุ่น : reth
    รายละเอียด : Kipling Reth กระเป๋าสะพายทรงสวย ดีไซน์ใหม่

SIZE 27 L x 17.5 H x 15 W cm
    สี Carnation Pink ใหม่ล่าสุด ปี 2012
    สินค้าพร้อมส่ง

SHOP 4490 บาท เราขาย 2690บาทหมดเลยคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Reth สี Columbia Blue กระเป๋าสะพายทรงสวย ดีไซน์ใหม่

ราคา : SHOP 4490 บาท เราขาย 2790บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2590 รวมส่ง ตามกติกานะคะเกินเวลาขอยกเลิกให้ท่านต่อไปคะ
    รุ่น : reth
    รายละเอียด : Kipling Reth กระเป๋าสะพายทรงสวย ดีไซน์ใหม่

สินค้าพร้อมส่ง สี Columbia Blue สีสันสดใส สีฟ้าอมเขียวนิดๆสวยมาก ๆ ค่ะ ..

สินค้าใหม่ (เบลเยี่ยม) การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง Original Plastic Bag

SHOP 4490 บาท เราขาย 2590บาทหมดเลยคะ

ชื่อสินค้า : พร้อมส่ง Kipling Reth สี Deep Fushia

ราคา : SHOP 4490 บาท เราขาย 2790บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2590 รวมส่ง ตามกติกานะคะเกินเวลาขอยกเลิกให้ท่านต่อไปคะยี่ห้อ : Kipling
    รุ่น : Reth สี Deep Fushia

สินค้าพร้อมส่ง สี Deep Fushia สีสันสดใส สีประมาณชมพูอมม่วง สวยมาก ๆ ค่ะ ..

สินค้าใหม่ (เบลเยี่ยม) การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง Original Plastic Bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง กระเป๋าสะพาย Kipling Arkan M สีTRUE BLUE สีสวยตลอดกาล ไม่มี คำว่าเบื่อค่ะ

ราคา : 4100บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง สีสวยหายาก มากคะ ในไทยไม่ค่อยเห็นเพราะใบนี้หิ้วมาจาก uk คะ

รุ่น : arkan m
    รายละเอียด : กระเป๋าสะพาย Kipling Arkan M สี TRUE BLUE สีสวยตลอดกาล ไม่มี คำว่าเบื่อค่ะ

สีใหม่ชนช็อปนะคะ ของใหม่ ของแท้ 100% จาก Belgium

size: 37 x 25 x 8cm สะพายน่ารัก จะสะพายข้าง หรือคาดลำตัวก็เก๋ น่าใช้ค่ะ ของแท้ไม่แท้ยินดีคืนเงินคะ ...

พร้อมป้าย+ลิง+ถุงค่ะ

ราคาถูกมากๆๆๆ หมดแล้วหมดเลยนะคะ ที่ shop 4100 คะ ขอบอกว่าสีนี้หายากมากๆๆคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง กระเป๋าสะพาย Kipling Arkan M สี Lipstick Red สีแดงอมน้ำตาล ออกสีแดงอิฐสวยมากๆๆๆค่ะ

ราคา : 4100บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2890 รวมส่ง สีสวยหายาก มากคะ ในไทยไม่ค่อยเห็นเพราะใบนี้หิ้วมาจาก uk คะ

รายละเอียด : กระเป๋าสะพาย Kipling Arkan M สีแดงอมน้ำตาล ออกสีแดงอิฐสวยมากๆๆๆค่ะ
    สีใหม่ชนช็อปนะคะ ของใหม่ ของแท้ 100% จาก Belgium

size: 37 x 25 x 8cm สะพายน่ารัก จะสะพายข้าง หรือคาดลำตัวก็เก๋ น่าใช้ค่ะ ของแท้ไม่แท้ยินดีคืนเงินคะ ...

ราคาถูกมากๆๆๆ หมดแล้วหมดเลยนะคะ ที่ shop 4100 คะ ขอบอกว่าสีนี้หายากมากๆๆคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง กระเป๋าสะพาย Kipling Arkan M สี MONKEY BROWNสีสวยมากๆๆๆค่ะ

ราคา : 4100บาท โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง สีสวยหายาก มากคะ ในไทยไม่ค่อยเห็นเพราะใบนี้หิ้วมาจาก uk คะ

รายละเอียด : กระเป๋าสะพาย Kipling Arkan M สี MONKEY BROWN สีสวยมากๆๆๆค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง กระเป๋าสะพาย Kipling Arkan M สี Deep Lilac สีม่วงอมเทาสวยมากๆๆๆค่ะ

รายละเอียด : กระเป๋าสะพาย Kipling Arkan M สี Deep Lilac สีม่วงอมเทาสวยมากๆๆๆค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Iphone Case Digi Dial สี Lacker red ใช้ ใส่ Ipod หรือ Iphone Case คะ

ราคา : ปกติที่ 1990.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1090 รวมส่ง
    รุ่น : Iphone Case Digi Dial
    รายละเอียด : Kipling Iphone Case Digi Dial สี Lacker red ใช้ ใส่ Ipod หรือ Iphone Case คะ

รุ่นนี้เป็นผ้ากันน้ำนะคะ ช่วยกันรอยขีดข่วนและพกพาได้สะดวกคะ
    size 8.5 x 10 x 1.5 cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Digi Laptop sleeve 15" สี BRIGHT PURPLE สีใหม่ ล่าสุดปี 2012

ราคา : ปกติ shop โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1990 รวมส่ง

รุ่น : Digi Laptop sleeve 15
    รายละเอียด : Kipling Digi Laptop sleeve 15"
    สี BRIGHT PURPLE สีใหม่ ล่าสุดปี 2012 ด้านในเป็นขนนิ่ม ป้องกันรอยขีดข่วน
    เป็นกระเป๋าสำหรับใส่ NOTE BOOK ,Ipad หรือประยุกต์ใส่เอกสารได้คะ

Size:39 L x 27.5 H x 3 W cm medium

Sleeve fits laptops up to 15"
    Soft furry inside protection
    Original furry Kipling monkey key ring

ชื่อสินค้า : sale!!!ของแท้ พร้อมส่ง รุ่นใหม่ Kipling Gansu L สี Galaxy Green คล้อง/ถือ/สะพายไหล่ พร้อมสายสะพายแยก สี ใหม่ล่าสุดปี 2012

ราคา : ปกติ 4,950.00 ฿ ลดเหลือ 2,990.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ 3200-3800 แล้วแต่เวบคะ อันนี้ลดพิเศษสำหรับสีนี้ คะเพราะเป็นสีใหม่และหายาก
    รุ่น : gansu l
    รายละเอียด : Kipling Basic GANSU L
    Col: Galaxy Green
    Size: 40 L x 22 H x 13 W cm
    รุ่นใหม่ล่าสุด ถือ คล้องแขน สามารถสะพายเข้าไหล่ได้สบายๆ ค่ะ
    มาพร้อมสายสะพายแยก ใช้งานง่ายและคุ้ม ด้านหน้ามีช่องซิปเสริม สะพายเก๋ดีค่ะ ^_^
    มาพร้อมป้ายถุงค่ะนะคะ

ชื่อสินค้า : sale!!!ของแท้ ชน SHOP พร้อมส่ง Kipling Gansu L Carnation Pink คล้อง/ถือ/สะพายไหล่ พร้อมสายสะพายแยก สีชมพูเข้มแบบสีไม่สว่างนะคะ

ราคา : ปกติ 4,950.00 ฿ ลดเหลือ 2,690.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ ทัวไปขายกัน 2900-3800 แล้วแต่เวบคะ อันนี้ลดพิเศษ

รุ่น : gansu
    รายละเอียด : Kipling Basic GANSU L
    Col: Carnation Pink
    รุ่นใหม่ล่าสุด ถือ คล้องแขน สามารถสะพายเข้าไหล่ได้สบายๆ ค่ะ
    มาพร้อมสายสะพายแยก ใช้งานง่ายและคุ้ม ด้านหน้ามีช่องซิปเสริม สะพายเก๋ดีค่ะ ^_^

!!!ปล.ใบนี้ใหม่แท้ 100% แต่ว่ามีรอยกาวจุดเล็ก ตามรูปที่ถ่ายให้ดูคะ ไม่จ้องไม่เห็น แต่แม่ค้าแจ้งไว้ก่อน เป็นมาจากการผลิต ไม่มีผลต่อการใช้งานคะ!!!!

ชื่อสินค้า : sale!!!ของแท้ ชน SHOP พร้อมส่ง Kipling Gansu L สี true blue คล้อง/ถือ/สะพายไหล่ พร้อมสายสะพายแยก สีน้ำเงินเข้มสวยตลอดกาล

ราคา : ปกติ 4,950.00 ฿ ลดเหลือ 2,890.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ ทัวไปขายกัน 2900-3800 แล้วแต่เวบคะ อันนี้ลดพิเศษ

Col: TRUEBLUE

ชื่อสินค้า : sale!!!ของแท้ ชน SHOP พร้อมส่ง Kipling Gansu L สี EXPRESSO BROWN คล้อง/ถือ/สะพายไหล่ พร้อมสายสะพายแยก สีน้ำตาลสวยคลาสสิคนะคะ

ราคา : ปกติ 4,950.00 ฿ ลดเหลือ 2,890.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ ทัวไปขายกัน 2900-3800 แล้วแต่เวบคะ อันนี้ลดพิเศษ

Col: EXPRESSO BROWN

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง ราคาพิเศษสุด kipling molde สี True blue กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ ทรงกลมป่อง เหมือนรุ่น balloon เลยค่ะ.

ราคา : ปกติ shop 5500 Duty Free 3900 โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง

รุ่น : molde
    รายละเอียด : kipling molde สี True blue

กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ ทรงกลมป่อง เหมือนรุ่น balloon เลยค่ะ. รุ่นนี้เหมาะกับคนสัมภาระเยอะค่ะ. ก้นกระเป๋ากว้างและป่องได้ตามของที่ใส่ในกระเป๋า
    ยิ่งป่อง ยิ่งสวยนะคะ หายากมากมาย ราคาที่ duty free 3900 นะคะ

พิเศษ 2990 บาท เท่านั้น
    42.5 L x 35 Wx 17 H cm

ป้ายถุง พร้อมคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง ราคาพิเศษสุด kipling molde สี Petrol Blue ฟ้าอมเทา โทนสีหม่น กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ ทรงกลมป่อง เหมือนรุ่น balloon เลยค่ะ.

ราคา : ปกติ shop 5500 Duty Free 3900 โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง

รายละเอียด : kipling molde สี Petrol Blue ฟ้าอมเทา โทนสีหม่น กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ ทรงกลมป่อง เหมือนรุ่น balloon เลยค่ะ. รุ่นนี้เหมาะกับคนสัมภาระเยอะค่ะ. ก้นกระเป๋ากว้างและป่องได้ตามของที่ใส่ในกระเป๋า
    ยิ่งป่อง ยิ่งสวยนะคะ หายากมากมาย ราคาที่ duty free 3900 นะคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง ราคาพิเศษสุด kipling molde สี Expresso Brown กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ ทรงกลมป่อง เหมือนรุ่น balloon เลยค่ะ.

รายละเอียด : kipling molde สี Expresso Brown

กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ ทรงกลมป่อง เหมือนรุ่น balloon เลยค่ะ. รุ่นนี้เหมาะกับคนสัมภาระเยอะค่ะ. ก้นกระเป๋ากว้างและป่องได้ตามของที่ใส่ในกระเป๋า

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง ราคาพิเศษสุด kipling molde สี Plummy โทนสีทึบสีม่วงเทาดำ กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ ทรงกลมป่อง เหมือนรุ่น balloon เลยค่ะ.

ราคา : ปกติ shop 5500 Duty Free 3900 โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2790 รวมส่ง ขายถูกกว่่าสีอื่นเพราะใบนี้มีตำหนิจากการผลิตติดกาวไม่เรียบรอย ตามรูปคะ ไม่น่าเกลียดคะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน

รายละเอียด : kipling molde สี Plummy โทนสีทึบสีม่วงเทาดำกระเป๋าสะพายทรงน่ารัก ๆ ทรงกลมป่อง เหมือนรุ่น balloon เลยค่ะ. รุ่นนี้เหมาะกับคนสัมภาระเยอะค่ะ. ก้นกระเป๋ากว้างและป่องได้ตามของที่ใส่ในกระเป๋า

พิเศษ 2790 บาท เท่านั้น

[SIZE=1]Thanks: เกมส์ ฟังวิทยุออนไลน์

ชื่อสินค้า : SALE !!ของแท้ พร้อมส่ง ราคาถูกกว่า Duty Free Kipling Local สี Expresso Brown

ราคา : ปกติ shop 3550 Duty Free 2250 โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1890 รวมส่ง

รุ่น : LOCAL
    รายละเอียด : Kipling Local สีExpresso Brown
    Size 24.5 x 14 x 6 cm. ของใหม่ เบลเยี่ยม มีป้าย มีถุง
    กระเป๋ารุ่นนี้ ด้านหน้ามีช่อง ส่วนตรงช่องหลักมีซิปปิดด้านบน
    สามารถใส่ กระเป๋าเงินใบยาวได้ด้วย สะพายสั้น หรือ ยาวก็สวยค่ะ ใบนี้ขนาดน่าใช้ น้ำหนักเบา

ชื่อสินค้า : SALE !!ของแท้ พร้อมส่ง ราคาถูกกว่า Duty Free Kipling Local สีTrue Blue

ราคา : ปกติ shop 3550 Duty Free 2250 โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1890 รวมส่ง

รายละเอียด : Kipling Local สีTrue Blue
    Size 24.5 x 14 x 6 cm. ของใหม่ เบลเยี่ยม มีป้าย มีถุง
    กระเป๋ารุ่นนี้ ด้านหน้ามีช่อง ส่วนตรงช่องหลักมีซิปปิดด้านบน
    สามารถใส่ กระเป๋าเงินใบยาวได้ด้วย สะพายสั้น หรือ ยาวก็สวยค่ะ ใบนี้ขนาดน่าใช้ น้ำหนักเบา

ชื่อสินค้า : SALE !!ของแท้ พร้อมส่ง ราคาถูกกว่า Duty Free Kipling Local สี Escape Grey

รายละเอียด : Kipling Local สี Escape Grey

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Escalor สี BRIGHT PURPLE สีม่วงสวย คะ สีใหม่ ปี 2012

ราคา : ปกติ shop 2550 โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1690 รวมส่ง

รุ่น : escalor
    รายละเอียด : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Escalor สี BRIGHT PURPLE สีม่วงสวย คะ สีใหม่ ปี 2012 กระเป๋าขนาดกะทัดรัด มี 2 ช่อง ใส่พาสปอตร์ โทรศัพท์ กล้อง อื่นๆ ได้สะดวก

Size : 1.5 x 6.5 x 5 inches

Adjustable shoulder strap
    2 zipped compartments
    1 zipped inside pocket
    Show More
    4 interior pouch pockets
    Sewn in key clasp

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง สีสวยหายากสุด Kipling Fairfax สี pink ruby ของใหม่ แท้ป้ายถุง พร้อมจ้า

ราคา : ปกติที่ shop 5550.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2690.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ ราคา duty free กันไปเลย

รุ่น : fairfax
    รายละเอียด : ราคา duty free Kipling Fairfax สี pink ruby ของใหม่ แท้

ขนาด22 L x 20,5 H x 12 W cm

ใช้ได้ทั้งเป็นกระเป๋าถือและกระเป๋าสะพาย ทรงสวย
    มีช่องแบ่ง หลายช่อง ใส่ของได้จุมาก

A proven best seller to be worn as a handbag, shoulder bag or across the body.

* Removable and adjustable shoulder strap
    * Main zipped compartment contains:
    o Zipped pocket
    o Keyhanger
    * Large front pocket with Velcro closure
    * Two zipped side pockets
    * Swing monkey clip
    * Also available in plain colour
    * Material: crinkle nylon

Size : 22 L x 20,5 H x 12 W cm

สัญาติเบลเยี่ยม

สินค้าพร้อมจัดส่งคะ ป้ายถุงครบครัน

ชื่อสินค้า : ราคาถูกกว่า duty free Kipling Fairfax สี ULTRA PINK ของใหม่ แท้ป้ายถุง พร้อมจ้า

ราคา : ปกติที่ shop 5550.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2630.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ ราคา duty free กันไปเลย

รายละเอียด : ราคาถูกกว่า duty free Kipling Fairfax สี ULTRA PINK ของใหม่ แท้

ใช้ได้ทั้งเป็นกระเป๋าถือและกระเป๋าสะพาย ทรงสวย
    มีช่องแบ่ง หลายช่อง ใส่ของได้จุมาก

A proven best seller to be worn as a handbag, shoulder bag or across the body.

* Removable and adjustable shoulder strap
    * Main zipped compartment contains:
    o Keyhanger
    * Large front pocket with Velcro closure
    * Also available in plain colour

Size : 22 L x 20,5 H x 12 W cm

สินค้าพร้อมจัดส่งคะ ป้ายถุงครบครัน

ชื่อสินค้า : ราคา duty free Kipling Fairfax สี Carnation Pink ของใหม่ แท้ป้ายถุง พร้อมจ้า

ราคา : ปกติที่ shop 5550.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2730.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ ราคา duty free กันไปเลย

รายละเอียด : ราคา duty free Kipling Fairfax สี Carnation Pink ของใหม่ แท้

o Keyhanger

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Machida สี Expresso Brown กระเป๋าสะพายรุ่นใหม่ ทรงสวยเท่ห์ ช่องเยอะ จัดของได้เป็นสันส่วนดีค่ะ

ราคา : ปกติที่ shop 5500.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2,890.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ
    รุ่น : machida
    รายละเอียด : Kipling Machida กระเป๋าสะพายรุ่นใหม่ล่าสุด ทรงสวย

รุ่นนี้ช่องซิปเยอะ จัดใส่ของได้เป็นสัดส่วน จุสัมภาระได้ดีนะคะ

iPad ใส่ได้ค่ะ เหมาะมาก ๆ

ทรงสวย สะพายเท่ห์ค่ะ

สินค้าพร้อมส่งสี Expresso Brown น้ำตาลเข้มสวย คลาสสิค ใช้ได้บ่อย

ใบเดียวสะพายได้ทั้งชายและหญิง คุ้มค่า น่าใช้ค่ะ

สินค้าใหม่ (เบลเยี่ยม) การันตีของแท้ 100% พร้อมป้ายและถุง Original Plastic Bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง พร้อมรูปสินค้าจริงKipling Ithuสี Ash Gray สะพายเฉียงทรงสวยรุ่นใหม่ ผลิตเพียงซีซั่นเดียวเท่านั้น

ราคา : ปกติที่ 4550.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง

รุ่น : ithu
    รายละเอียด : Kipling Basic ITHU
    สี True blue Size 34 L x 25 H x 14 W cm
    กระเป๋าสะพายดีไซน์ใหม่ของจริงทรงสวยสะพายเท่ห์ดีค่ะสีดำเรียบร้อยใช้ได้ทั้งชายหญิง ฐานกระเป๋ากว้างใส่ของได้เยอะดี ด้านหน้ามีช่องใส่ของจุกจิกทั้งสองข้าง ฝากระเป๋าเปิดปิดด้วยตีนตุ๊กแก ใส่ของแล้วไม่หายแน่นอนเพราะช่องหลักมีซิปตรงปากกระเป๋าค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง พร้อมรูปสินค้าจริงKipling Ithuสี True blue สะพายเฉียงทรงสวยรุ่นใหม่ ผลิตเพียงซีซั่นเดียวเท่านั้น

ราคา : ปกติที่ 4550.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง

รุ่น : ithu
    รายละเอียด : Kipling Basic ITHU
    สี True blue Size 34 L x 25 H x 14 W cm
    กระเป๋าสะพายดีไซน์ใหม่ของจริงทรงสวยสะพายเท่ห์ดีค่ะสีดำเรียบร้อยใช้ได้ทั้งชายหญิง ฐานกระเป๋ากว้างใส่ของได้เยอะดี ด้านหน้ามีช่องใส่ของจุกจิกทั้งสองข้าง ฝากระเป๋าเปิดปิดด้วยตีนตุ๊กแก ใส่ของแล้วไม่หายแน่นอนเพราะช่องหลักมีซิปตรงปากกระเป๋าค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling IF GLORY S Funky Stripe @ Misty Rose กระเป๋าลายสวยหายากมาพร้อมลิง swing

ราคา : ปกติที่ 3,290.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2190 รวมส่ง
    รุ่น : IF GLORY S Funky Stripe
    รายละเอียด : Kipling IF GLORY S Funky Stripe @ Misty Rose กระเป๋าลายสวยหายากมาพร้อมลิง swing

SIZE :H12cm x W22.5cm x D12cm

ใหม่ เบลเยี่ยม ป้ายถุงครบ

ก้นกว้าง จุของได้พอสมควรค่า มีสายสะพายยาวแบบ Cross body ได้ค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Basic NEW LUNCH Desert Sand ป้ายถุงพร้อม

ราคา : ปกติ 3,250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1690 รวมส่ง
    รุ่น : New Lunch
    รายละเอียด : Kipling Basic NEW LUNCH Desert Sand
    Size 24 x 18 x 95cm Note กระเป๋าเก็บความร้อน พร้อมสายสะพายถอดได้
    ทำให้อาหารมื้อไหนๆ อุ่นน่าทานเสมอค่ะ มาพร้อมป้ายถุงค่ะ
    หรือจะใช้เป็นกระเป๋า กล้อง ,กล้องวี ดี โอ ได้คะ เพราะบุฟองน้ำทั้งใบคะ กันกระแทกได้สบาย

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง ราคา duty free Kipling Patna สี Jazzy Pink กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก
    ราคา : ปกติที่ shop 3,250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1960 ราคา duty free รวมส่งไปเลย

รุ่น : patna
    รายละเอียด : Kipling Patna กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก
    ตัวกระเป๋าแบ่งเป็นสองช่องใหญ่ และช่องซิปที่ฝากระเป๋าอีกหนึ่งช่อง
    จัดใส่ของได้เป็นสัดส่วนดีค่ะ
    สะพายไหล่สวย สายยาว ใช้เป็นกระเป๋าสะพายเฉียง
    ทรงสวย กระทัดรัด สะพายน่ารัก น่าใช้ค่ะ
    สินค้าพร้อมส่ง ค่ะ
    ขนาด L26 X H16 X W9 cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Patna Columbia Blue กระเป๋าสะพายน่ารัก ๆ ขนาดกระทัดสะพายสวยค่ะ

ราคา : ปกติที่ shop 3,250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1890 รวมส่ง
    รุ่น : PATNA
    รายละเอียด : Kipling Patna กระเป๋าสะพายทรงน่ารัก
    ตัวกระเป๋าแบ่งเป็นสองช่องใหญ่ และช่องซิปที่ฝากระเป๋าอีกหนึ่งช่อง
    สะพายไหล่สวย สายยาว ใช้เป็นกระเป๋าสะพายเฉียง
    ทรงสวย กระทัดรัด สะพายน่ารัก น่าใช้ค่ะ
    สินค้าพร้อมส่ง ค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Patna สี BLACK กระเป๋าสะพายน่ารัก ๆ ขนาดกระทัดสะพายสวยค่ะ

รุ่น : PATNA
    สินค้าพร้อมส่ง สีดำสวยตลอดกาล ค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Sport Intense Mangalis สี Intenz Red กระเป๋าสะพายไหล่ ทรงสวย

ราคา : ปกติ 5xxx.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2190 รวมส่ง

รุ่น : Sport Intense Mangalis
    รายละเอียด : Kipling Sport Intense Mangalis สี Intenz Red กระเป๋าสะพายไหล่ ทรงสวย
    สายยาวปรับระดับได้ด้วย ค่ะ (สะพายเฉียงลำตัวนะคะ)
    สะพายสวย ให้ลุคเรียบ หรู ดูดี
    สะพายได้ทั้งวันที่เป็นทางการ หรือวันหยุดสบาย ๆ ค่ะ
    ทรงสวย สะพายสวยค่ะ
    สินค้าพร้อมส่งสี Intenz Red สีแดงอมชมพู น่ารัก น่าใช้มาก ๆ
    Size : 28X17X5cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ รุ่นใหม่ พร้อมส่ง Kipling City รุ่น AELLA กระเป๋าสะพายไหล่ ทรงสวย

ราคา : ปกติ 7xxx.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง
    รุ่น : city aelle
    รายละเอียด : Kipling City รุ่น AELLA กระเป๋าสะพายไหล่ ทรงสวย
    สายยาวปรับระดับได้ด้วย ค่ะ (สะพายเฉียงลำตัวนะคะ)
    เปิดฝากระเป๋ามามีช่องด้านในสามช่องค่ะ
    สะพายสวย ให้ลุคเรียบ หรู ดูดี
    สะพายได้ทั้งวันที่เป็นทางการ หรือวันหยุดสบาย ๆ ค่ะ
    ทรงสวย สะพายสวยค่ะ
    สินค้าพร้อมส่งสี Neon Black น่าใช้มาก ๆ
    Size: 28 L x 20 H x 11 W cm

ชื่อสินค้า : มือหนึ่งของแท้ Kipling Sumida S สี MONKEY BROWNสีสวยมากๆๆๆค่ะ นะคะ สีสวยของใหม่เบลเยี่ยม

ราคา : ปกติ 5250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2990 รวมส่ง

รุ่น : Sumida S
    รายละเอียด : มือหนึ่งของแท้ Kipling Sumida S สี MONKEY BROWNสีสวยมากๆๆๆค่ะ สีสวยของใหม่เบลเยี่ยม

ใช้เป็นกระเป๋าถือ สะพายไหล่ได้ หรือมีสายยาวให้สำหรับสะพายยาวหรือสะพายเฉียงได้ค่ะ
    ขนาด 34.5*19.5*15.5 CM

ชื่อสินค้า : มือหนึ่งของแท้ Kipling Sumida S สี Expresso Brown สีสวย คลาสสิค ของใหม่เบลเยี่ยม

ราคา : ปกติ 5250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2890 รวมส่ง

รุ่น : sumida s
    มือหนึ่งของแท้ Kipling Sumida S สี Expresso Brown สีสวย คลาสสิค ขอบอกว่าสีสวยมากจริงๆคะ ใช้ได้ทุกๆ เข้ากับทุกชุดแน่นอนของใหม่เบลเยี่ยม ใช้เป็นกระเป๋าถือ สะพายไหล่ได้ หรือมีสายยาวให้สำหรับสะพายยาวหรือสะพายเฉียงได้ค่ะ

ชื่อสินค้า : มือหนึ่งของแท้ Kipling Sumida S สี trueblue สีสวยอมตะ หายาก ของใหม่เบลเยี่ยม

ราคา : ปกติ 5250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2890 รวมส่ง

มือหนึ่งของแท้ Kipling Sumida S สี trueblue สีสวยอมตะ หายาก ขอบอกว่าสีสวยมากจริงๆคะ ใช้ได้ทุกๆ เข้ากับทุกชุดแน่นอนของใหม่เบลเยี่ยม ใช้เป็นกระเป๋าถือ สะพายไหล่ได้ หรือมีสายยาวให้สำหรับสะพายยาวหรือสะพายเฉียงได้ค่ะ

ชื่อสินค้า : มือหนึ่งของแท้ Kipling Sumida S สี Carnation Pink สีสวยสีชมพูเข้มแบบว่าไม่เปื้อนนะคะ สีสวยของใหม่เบลเยี่ยม

ราคา : ปกติ 5250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2690 รวมส่งยี่ห้อ : Kipling
    รุ่น : Sumida S
    รายละเอียด : มือหนึ่งของแท้ Kipling Sumida S สี Carnation Pink สีสวยสีชมพูเข้มแบบว่าไม่เปื้อนนะคะ สีสวยของใหม่เบลเยี่ยม

ใช้เป็นกระเป๋าถือ สะพายไหล่ได้ หรือมีสายยาวให้สำหรับสะพายยาวหรือสะพายเฉียงได้ค่ะ

ชื่อสินค้า : มือหนึ่งของแท้ Kipling Sumida S สี Ash gray สีสวย คลาสสิค ของใหม่เบลเยี่ยม

ราคา : ปกติ 5250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2690 รวมส่ง

มือหนึ่งของแท้ Kipling Sumida S สี Ash gray สีสวย คลาสสิค ขอบอกว่าสีสวยมากจริงๆคะ ใช้ได้ทุกๆ เข้ากับทุกชุดแน่นอนของใหม่เบลเยี่ยม ใช้เป็นกระเป๋าถือ สะพายไหล่ได้ หรือมีสายยาวให้สำหรับสะพายยาวหรือสะพายเฉียงได้ค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง กระเป๋าคล้องมือ Kipling Izzie Wristlet สี true blue

Thanks: เกมส์ ฟังวิทยุออนไลน์ ราคา : ปกติ 2800฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง ลดเหลือ 1,790.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ เพราะหาซื้อ ยากมากแล้วคะ

รุ่น : Izzie Wristlet
    รายละเอียด : กระเป๋าคล้องมือ Kipling Izzie Wristlet สี true blue
    กระเป๋าคล้องมือน่ารัก Size : 20x 13 x 3 cm ภายในมีผนังช่องที่ใส่บัตรได้มากถึง 12 ใบ (สายคล้องมือถอดแยกได้) น่าใช้มาก ๆ ค่ะ กระเป๋าถือน่ารัก ๆ มาพร้อมน้องลิงขนฟูน่ารักคะ
    ปล.กระเป๋า ของแท้ มือหนึ่ง 100 % แต่ไม่มีป้ายห้อยมานะคะ มีแต่ถุงคะ พิจารณาตามรูปคะ

ชื่อสินค้า :ของแท้ พร้อมส่ง กระเป๋าเงินใบยาว Kipling รุ่น PANGA จาก Basic Collection สี JAZZY PINK สีสวย ๆ น่าใช้มาก ๆ ค่ะ

ราคา : ปกติที่ shop 2xxx฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 1590.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ขายถูกๆๆ คะ

รุ่น : PANGA
    รายละเอียด : กระเป๋าเงินใบยาว รุ่น PANGA จาก Basic Collection
    สินค้าพร้อมส่ง สี JAZZY PINK
    Size : 8.9 x 14.5 cm

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Lyza S สี Escape Grey ถือ-คล้องแขนสวย ๆ สะพายก็ได้ สวยและคุ้มค่ามากค่ะ

ราคา : ปกติที่ shop 4950 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2590.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ขายถูกๆๆ คะ รุ่นนี้หายากคะทรงใช้แล้วไม่เบื่อหายากมาแล้วคะ

รุ่น : Lyza s
    รายละเอียด : Kipling Lyza S สี Escape Grey ถือ-คล้องแขนสวย ๆ สะพายก็ได้ สวยและคุ้มค่ามากค่ะ
    เบลเยี่ยม Size: 24 L x 17 H x 16 W มือหนึ่งเบลเยี่ยม ป้าย ถุงครบใบนี้เก๋มากค่ะ สีเทาเข้ม เข้ากับได้ทุกเสื้อผ้าค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Bhilai สี Intenz brown สีสวย คสาสสิค กระเป๋าสะพายทรงสวย

ราคา : ปกติที่ shop 7200 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2990.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ขายถูกๆๆ คะ รุ่นนี้หายากคะทรงใช้แล้วไม่เบื่อ

รุ่น : bhilai
    รายละเอียด : Kipling Bhilai สี Intenz brown สีสวย คสาสสิค กระเป๋าสะพายทรงสวย น้ำหนักเบา
    Size : 40 L x 27 H x 19 W cm ของใหม่ มือ 1 เบลเยี่ยม ป้าย ถุง ของแท้ พร้อมส่ง

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง kipling Alvar crossbody bag สี RED สวย เปรี้ยว ไม่เบื่อ

ราคา : ปกติที่ shop 3850.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมง เหลือ 2,190.00 ฿ รวมส่ง ราคานี้ ถูกมากนะคะ
    รุ่น : Alvar crossbody bag
    รายละเอียด : ขนาด 33 x 26 x 4.5 cm

สายสะพายปรับสั้นยาวได้คะ สะพายได้หลายแบบ กระเป๋าเป็นซิบบน 2 ชั้นค่ะ

ด้านในมีช่องซิบยาว ช่องใส่ปากกา โทรศัพท์

และสายคล้องกุญแจ

กระเป๋าเป็นซิบบน 2 ชั้นค่ะ

ด้านในมีช่องซิบยาว ช่องใส่ปากกา โทรศัพท์

และสายคล้องกุญแจ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง KIPLING ENIWA สี Trueblue รุ่นใหม่ทรงสวย

ราคา : ปกติที่ shop 4,290.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2590 รวมส่ง

รุ่น : eniwa
    รายละเอียด : size 37 x 24 x 16.5 cm
    กระเป๋าทรงโค้ง ทันสมัย เหมาะมากกับวันสบายๆ หรือสำหรับทุกวัน ปรับสายสั้นยาวได้คะ
    ขนาดพอเหมาะ ซิปก้นกระเป๋าสามารถรูดขยายขนาดได้นะคะ สวยคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง KIPLING ENIWA สี Columbia Blue รุ่นใหม่ทรงสวย

ราคา : ปกติที่ shop 4,290.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2490 รวมส่ง

รุ่น : eniwa
    รายละเอียด : size 37 x 24 x 16.5 cm
    กระเป๋าทรงโค้ง ทันสมัย เหมาะมากกับวันสบายๆ หรือสำหรับทุกวัน ปรับสายสั้นยาวได้คะ
    ขนาดพอเหมาะ ซิปก้นกระเป๋าสามารถรูดขยายขนาดได้นะคะ สวยคะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling รุ่น Nennie สี Expresso Brown จาก เบลเลเยี่ยม ซิปรอบ ช่องเยอะ ใส่การ์ดได้จุมาก ๆ สีสวย ๆ ใบเดียวคุ้มคะ
    ราคา : ปกติที่ shop 2,450.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1890 รวมส่ง
    รุ่น : nennie
    รายละเอียด : กระเป๋าเงินใบยาว ซิปรอบ รุ่น Nennie จาก Basic Collection
    function การใช้งานเหมือนรุ่น strict เพิ่มช่องด้านหน้ามาให้ใส่ของได้อีกค่ะ
    ใบใหญ่ จุใจ เหมาะกับคนบัตรเยอะ ๆ จุการ์ดได้เยอะมาก ๆ ค่ะ
    และยังมีซิปกลาง และซิปหลัง ใส่เหรียญ หรือใส่ของอื่น ๆ ได้อีกด้วยค่ะ
    ใบเดียวเก็บอยู่ค่ะ
    สินค้าพร้อมส่ง สี Expresso brown โทนสีสุภาพคลาสสิค ใช้ได้เรื่อยๆ ไม่เบื่อ น่าใช้ค่ะ
    Size:19 L x 10.5 H x 4 W cm
    สินค้าใหม่ (เบลเยี่ยม) การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง Orignal Plastic Bag

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Mattie สี Wild Blue เบลเยี่ยม ป้ายถุงพร้อม

ราคา : ปกติที่ shop 3,250.00 ฿ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2090 รวมส่ง
    รุ่น : mattie
    รายละเอียด : Kipling Mattie สี Wild Blue

กระเป๋าสะพาย Kipling Shoulder / Crossbody Handbag รุ่นนี้คุ้มตรงที่สายยาวสามารถถอดออกได้ ด้านในยังแบ่งเป็น 3 ช่องมีซิปกั้นเป็นสัดส่วน ผนังมีที่เสียบบัตรด้วยค่ะ มีช่องใส่บัตรในกระเป๋าสามารถใส่บัตรได้ 8 ใบ และมีช่องใหญ่สำหรับใส่ของจุกจิก โทรศัพท์ รุ่นนี้มีลักษณะการใช้งานใกล้เคียง Milos แต่มีช่องสำหรับใส่ของจุกจิกมากกว่า

ของใหม่เบลเยียมพร้อมป้ายและถุง

Size : 23.5X15X7cm
    ที่ shop ขาย 3250 บาทเราขาย 2090 บาท

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง Kipling Multiple สี RED รุ่นนี้ใช้งานได้หลากหลายดีนะคะ

รายละเอียด : Kipling Multiple รุ่นนี้ใช้งานได้หลากหลายดีนะคะ

ใช้เป็นกระเป๋าคาดเอว-คาดลำตัวเท่ห์ ๆ

หรือเก็บสายคาดเอว ใช้เป็นกระเป๋าสะพายก็ได้นะคะ

ขนาดกำลังดี ไม่เล็กมาก

ตัวกระเป๋าแบ่งเป็นสามซิป เก็บสัมภาระได้เป็นสัดส่วน

ใบเดียวอยู่ คุ้มค่า น่าใช้มาก ๆ ค่ะ

สินค้าพร้อมส่ง สี RED
    ใช้ได้ตลอด ไม่มีเอ้าท์ค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ พร้อมส่ง KIPLING Effie สี Diamond dash เบลเยียม ใหม่ ป้ายถุงพร้อมส่ง

ราคา : ปกติที่ shop 4800 มีบาง shop นะคะ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 2690 รวมส่ง ได้มาถูกก็ขายกันถูกคะ

รุ่น : effie
    รายละเอียด : KIPLING Effie สี Diamond dash เบลเยียม ใหม่ ป้ายถุงพร้อมส่ง

สามารใช้ถือเป็น Hand bag สไตล์สาวหวาน หรือใช้สายยาว สะพายไหล่ ในสไตล์คล่องตัวได้ค่ะ ตามสะดวกคะ
    Size: 30.5 L x 19 H x 23 W cm.
    shop ราคา 4800 บาท

ชื่อสินค้า : Kipling Joanne S สี Winterbloom สวยหรู มีสายยาวแยกได้ จะสะพายไหล่ หรือคล้องแขนก็สวยค่ะ

ราคา : ปกติที่ shop 6200 นะคะ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 3350 รวมส่ง ได้มาถูกก็ขายกันถูกคะ

รุ่น : CITY JOANNE S
    รายละเอียด : NEW! 2011 Kipling City JOANNE S

Col: Winterbloom
    Size: 28.5 L x 25 H x 15 W
    กระเป๋าทรงสวยรุ่นฮอตฮิต ดีไซน์สวยหรู ดีเทล์ของกระเป๋า ลูกเล่นหรู ของจริงสวยมาก ค่ะ พวงกุญแจลิงสีเงินแบบใหม่ขาขยับได้ มาพร้อมสายสะพายแยก จะถือ คล้องแขนแลดูลุคคุณหนู หรือจะสะพายเฉียงเท่ห์ๆ ก็ได้ ใช้งานคุ้มจริงๆ!
    มาพร้อมป้ายถุงค่ะ

ชื่อสินค้า : Kipling Joanne S สี DESERT สวยหรู มีสายยาวแยกได้ จะสะพายไหล่ หรือคล้องแขนก็สวยค่ะ

ราคา : ปกติที่ shop 6200 นะคะ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 3350 รวมส่ง ได้มาถูกก็ขายกันถูกคะ

รุ่น : CITY JOANNE S
    รายละเอียด : NEW! 2011 Kipling City JOANNE S

Col: DESERT

Size: 28.5 L x 25 H x 15 W
    กระเป๋าทรงสวยรุ่นฮอตฮิต ดีไซน์สวยหรู ดีเทล์ของกระเป๋า ลูกเล่นหรู ของจริงสวยมาก ค่ะ พวงกุญแจลิงสีเงินแบบใหม่ขาขยับได้ มาพร้อมสายสะพายแยก จะถือ คล้องแขนแลดูลุคคุณหนู หรือจะสะพายเฉียงเท่ห์ๆ ก็ได้ ใช้งานคุ้มจริงๆ!
    มาพร้อมป้ายถุงค่ะ

ชื่อสินค้า : ของแท้ รุ่นใหม่ พร้อมส่ง kipling City Bernice สี Black Dip ดีเทล์ของผ้าเป็นแบบ coated เคลือบตัวกระเป๋า ดีไซน์เหมือนจุ่มสี (Dip) ตรงส่วนล่างของกระเป๋า ลูกเล่นหรู
    ราคา : ปกติที่ shop 4850 นะคะ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1990 รวมส่ง ได้มาถูกก็ขายกันถูกคะ
    รุ่น : city bernice
    รายละเอียด : kipling City Bernice สี Black Dip ดีเทล์ของผ้าเป็นแบบ coated เคลือบตัวกระเป๋า ดีไซน์เหมือนจุ่มสี (Dip) ตรงส่วนล่างของกระเป๋า ลูกเล่นหรู กระเป๋าสะพาย ดีไซน์ใหม่ล่าสุด

Size : 22.5 L x 12.5 H x 6.5 W cm medium

47&jpg[/img][/url]
    ชื่อสินค้า : ของแท้ รุ่นใหม่ พร้อมส่ง kipling City Bernice สี DESERT สีสวยน้ำตาลอ่อนสุดคลาสสิค

ราคา : ปกติที่ shop 4850 นะคะ โอนภายใน 5 ชั่วโมงหลัง cf เหลือ 1990 รวมส่ง ได้มาถูกก็ขายกันถูกคะ
    รุ่น : city bernice
    รายละเอียด : kipling City Bernice สี DESERT สีสวยน้ำตาลอ่อนสุดคลาสสิค
    กระเป๋าสะพาย ดีไซน์ใหม่ล่าสุด

Size : 22.5 L x 12.5 H x 6.5 W cm medium

ทู้นี้จะมีแต่รายละเอียดKIPLING 100 ใบ 70 รุ่น นะคะท่านไหนสนใจ และชื่นชอบ FITFLOP
    รบกวน คลิก link ที่ ทู้นี้ได้เลยคะ คลิกคลิก
    Last edited by surutsaw; 06-05-12 at 21:16.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ