โละตู้เสื้อผ้าค่าาาาา NEW & USED ราคาดีๆมีทั้ง Disaya,H&M,Zara,Prada,French Connection ฯลฯ:)))

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    Spotted is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink โละตู้เสื้อผ้าค่าาาาา NEW & USED ราคาดีๆมีทั้ง Disaya,H&M,Zara,Prada,French Connection ฯลฯ:)))

New&Used!!!โละตู้เสื้อผ้าค่าาาาา ของแม่ค้าเอง เสื้อผ้าล้นตู้เก็บไม่ไหว ทุกแบรนด์เป็นของแท้ 100% นะคะ^^(เพิ่งเริ่มขายแต่ไว้ใจได้100%ค่ะ)
    สะดวกติดต่อ What app & Line 081-908-1012 / e mail : a_r_twow@hotmail.com
    Last edited by Spotted; 15-05-12 at 23:40.

Spotted is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: โละตู้เสื้อผ้าค่าาาาา NEW & USED ราคาดีๆมีทั้ง Disaya,H&M,Zara,Prada,French Connection ฯลฯ:)))

New&Used!!!โละตู้เสื้อผ้าค่าาาาา ของแม่ค้าเอง เป็นคนขี้เบื่อ เสื้อผ้าล้นตู้เก็บไม่ไหว ทุกแบรนด์เป็นของแท้ 100% นะคะ^^(เพิ่งเริ่มขายแต่ไว้ใจได้100%ค่ะ)
    สะดวกติดต่อ What app & Line 081-908-1012 / e mail : a_r_twow@hotmail.com

NEW!!! with out tag Disaya size uk6.us2.fr36 ซื้อมาไม่ได้ใส่เลยค่ะ จำราคาไม่ได้ด้วย แต่รู้ว่าแพง เลื่อมเกือบทั้งตัว งานดี สวยงามมคุ้มค่ามากค่ะ ขอตัดใจขายที่ 4800 บาทค่ะ^^
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Used like new!!! H&M JUmpsuit size38 ใส่ครั้งเดียวน่ารักมากกกกค่ะ^^ แต่อ้วนขึ้นใส่ไม่ได้แล้ว55 ตัดใจขายที่ 1200 บาทG][/IMG][IMG]<a

ด้านบนเป็นกระดุม ตรงเอวเป็นเชือกรูดได้ค่ะ
    [IMG][/IMG]
    ด้านหลังเป็นสายไขว็ 2 เส้นคู่ น่ารักมากค่ะ
    [IMG][/IMG]

USED like new!!! H&M Metallic shirt (size us4 eur34) ใส่ครั้งสองครั้งเองค่ะ ขอขาย 1500 บาท

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Used!!! H&M dress (size eur36 us6) ดีไซน์แขนขยุ้มๆ ตรงไหล่มีเสริมไหล่เก๋ๆ ขอขายที่ 1200 บาท
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

USED like new!!! ZARA ตัวนี้ special edition เป็น free size ค่ะซื้อที่ฮ่องกง ไม่แน่ใจเมืองไทยมีรึป่าวนะคะ เสื้อเป็นลายไหมพรมน่ารักมากค่ะ คอเสื้อเป็นเหมือนหนังนะคะ ใส่ไปแค่ 1 ครั้ง ขอตัดใจขายที่ 1500 บาท
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

USED like new!!! ZARA size M สีทองเหลือบๆ ตรงลายเสือที่แหว่งๆเป็นดีไซส์ของเค้านะคะ ไม่ใช่สีลอกนะคะ ใส่น้อยครั้ง ขอขายที่ 1000 บาท
    [IMG][/IMG]

USED like new!!! French Connection size s ใส่ครั้งเดียวค่ะ เป็นผ้าแนวไหมพรม ติดเหลื่อมดูหรูหรา ขอขายที่ 1800 บาท
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    Last edited by Spotted; 16-05-12 at 11:59.

Default Re: โละตู้เสื้อผ้าค่าาาาา NEW & USED ราคาดีๆมีทั้ง Disaya,H&M,Zara,Prada,French Connection ฯลฯ:)))

New&Used!!!โละตู้เสื้อผ้าค่าาาาา ของแม่ค้าเอง เป็นคนขี้เบื่อ เสื้อผ้าล้นตู้เก็บไม่ไหว ทุกแบรนด์เป็นของแท้ 100% นะคะ^^(เพิ่งเริ่มขายแต่ไว้ใจได้100%ค่ะ)

NEW!!! with out tag Disaya size uk6.us2.fr36 ซื้อมาไม่ได้ใส่เลยค่ะ จำราคาไม่ได้ด้วย แต่รู้ว่าแพง เลื่อมเกือบทั้งตัว งานดี สวยงามมคุ้มค่ามากค่ะ ขอตัดใจขายที่ 4800 บาทค่ะ^^
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Used like new!!! H&M JUmpsuit size38 ใส่ครั้งเดียวน่ารักมากกกกค่ะ^^ แต่อ้วนขึ้นใส่ไม่ได้แล้ว55 ตัดใจขายที่ 1200 บาทG][/IMG][IMG]<a

ด้านบนเป็นกระดุม ตรงเอวเป็นเชือกรูดได้ค่ะ
    [IMG][/IMG]
    ด้านหลังเป็นสายไขว็ 2 เส้นคู่ น่ารักมากค่ะ
    [IMG][/IMG]

USED like new!!! H&M Metallic shirt (size us4 eur34) ใส่ครั้งสองครั้งเองค่ะ ขอขาย 1500 บาท

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Used!!! H&M dress (size eur36 us6) ดีไซน์แขนขยุ้มๆ ตรงไหล่มีเสริมไหล่เก๋ๆ ขอขายที่ 1200 บาท
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

USED like new!!! ZARA ตัวนี้ special edition เป็น free size ค่ะซื้อที่ฮ่องกง ไม่แน่ใจเมืองไทยมีรึป่าวนะคะ เสื้อเป็นลายไหมพรมน่ารักมากค่ะ คอเสื้อเป็นเหมือนหนังนะคะ ใส่ไปแค่ 1 ครั้ง ขอตัดใจขายที่ 1500 บาท
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

USED like new!!! ZARA size M สีทองเหลือบๆ ตรงลายเสือที่แหว่งๆเป็นดีไซส์ของเค้านะคะ ไม่ใช่สีลอกนะคะ ใส่น้อยครั้ง ขอขายที่ 1000 บาท
    [IMG][/IMG]

USED like new!!! French Connection size s ใส่ครั้งเดียวค่ะ เป็นผ้าแนวไหมพรม ติดเหลื่อมดูหรูหรา ขอขายที่ 1800 บาท
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Default Re: โละตู้เสื้อผ้าค่าาาาา NEW & USED ราคาดีๆมีทั้ง Disaya,H&M,Zara,French Connection ฯลฯ:)))

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ