**สินค้ามีทั้งNEW & USEDนะคะ เป็นของแม่ค้าเองทั้งหมดค่ะ บางตัวหาโอกาสใส่ไม่ได้อีก แต่บางตัวก็ใส่ไม่ได้แล้วจริงๆค่ะ T_T **
**สนใจ ติดต่อได้ทาง PMหรือ noomnim_mu@hotmail.com ได้ ค่ะ **
**ขอรูปเพิ่มเติมได้อีกค่ะ** ราคา"บางชิ้น"พอต่อรองได้นะคะ อยากได้เท่าไหร่ลองต่อมาก่อนนะคะ ขายได้ก็ขายอยู่แล้วค่ะ**
**มี SCB Kbank TMB account นะคะ**
**ราคารวมส่งแบบลงทะเบียนนะคะ ถ้า EMS ขอเพิ่ม 20.- ค่ะ + พร้อมส่งทุกวันค่ะ ขายแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีค่ะ**

(จะ CF หรือ CC บอกกันได้ตลอดค่า แต่อย่าเปลี่ยนใจก็ดีค่า )

NEW with tag: Topshop black stripe skirt tunic dress มี 2 ตัว Size UK6, UK8 สวย น่ารัก classic ป้าย 1690 --> Sale 1290 --> SALE 1000

NEW with tag: Topshop black stripe skirt tunic dress Size UK6 สวย น่ารัก สดใสๆๆ ป้าย 1690 --> Sale 1290 --> SALE 1000

NEW with tag: เสื้้อ Topshop size UK6, UK8 สีสันสดใสมากกกกกก ผ้านิ่มสบายยยยยยย มีกระเป๋าตรงหน้าอกซ้าย ด้านหลังมีลูกเล่นน่ารักๆ ป้าย 1690 --> Sale 1290 --> SALE 1000

NEW with tag: กระโปรง Greyhound size 27 สีเขียวทหารเข้มๆไปทางนํ้าตาล design สุดลํ้า เท่ห์มากกกกกสวยมากกกกก ซื้อมาจะใส่ไปงานแต่ไม่ได้ไปเลยหาโอกาสใส่ไม่ได้อ่ะคะ แพงมากกกกกกกก ป้าย 4595 ขอขายแบบขาดทุนกระจาย --> SALE 2900 --> SALE 2000

NEW: H&M สายถักๆ เป็นตะขอเกี่ยวปรับขนาดได้นะคะ มี 2 สี นํ้าตาลกะสีครีม สีนําตาล sold น่ารักๆค่ะ--> SALE เส้นละ 350 บาท --> SALE 290

USED ONCE: Dress Kloset สีเขียว mint Size M/38 ได้ใส่ทีเดียว ไม่มีเลอะ ไม่ีตำหนิค่ะ ใส่แล้วไม่ค่อยมั่นใจโซนที่เป็นโปร่งๆอ่ะ กะขี้เกียจดูแลต้องเอาซักแห้งทุกครั้ง ขายถูกๆพอ --> SALE 2290 --> SALE 2100

USED once: เสื้อสีสันสวยงาม Page 9 Size M ชายบานๆ คอแต่งสวยๆ ตัวสั้นๆนะคะ --> SALE 690 --> SALE 500

New with tag: pre order มาจาก Dressy Dazzle ใน facebook
เดรสผ้าซีฟองลายทางสีขาวน้ำเงิน เดรสสวยๆดูดีมีสไตล์ พร้อมผ้าผูกเอว

NEW with tag: (copy คุณแม่ค้าคนเก่ามานะคะ คุณOioi)
เดรสนางฟ้า แบรนด์ VILA CLOTHES SIZE M กระโปรงชิ้นนอกสุดเป็นผ้ามุ้งพริ้วๆ นิ่มๆ รอบเอวเย็บจีบเป็นประกายๆ น่ารักมาก เดรสเป็นแบบสวมหัวตรงเอวยืดได้นิดหน่อย 1680 บาท เสียดายสั่งมา (คุณแม่ค้าส่งมาจากเยอรมัน) ใส่แล้วไม่มั่นใจแขนตัวเองอ่า ใครชอบมารับต่อไปที น่ารักมากๆๆๆ --> SALE 1390

USED once: dress CC-OO Size L ไม่ใหญ่นะคะ สีขาว ผูกเอวด้วยผ้าลายสก็อตแดง(มาด้วยกัน) มีซับในตรงกระโปรงไม่บางจ้า ใส่ทีเดียวถ้วนๆ ไร้ตำหนิค่า --> SALE 590 --> SALE 450 --> SALE อีกกกกก 290

USED once: Jacket MNG size XS ผ้าลูกฟูก ใส่ 1 ที ซัก 1 ที ลอนไม่ยุบจ่ะ สีสวยน่ารักมากมาย แพงม๊ากกกก --> SALE 790 --> SALE 690 --> SALE อีกกกกก 400

USED: เสื้อแขนกุดจากสยาม สภาพใหม่ไร้ตำหนิ --> SALE 150 --> SALE อีกกกกก 100

USED: สายเดี่ยวร้าน Kate44 สยาม freesize สีงามมมมม --> SALE 100

USED: สายเดี่ยว ZEIN Size L --> SALE 60

USED: สายเดี่ยว LOLITA Size M --> SALE 60

USED: สายเดียวร้าน Lamla สยาม size M สีสวยมากๆๆๆ --> SALE 100

USED: สายเดี่ยวร้าน Heart affair สยาม สีออกนํ้าตาลกากี ขอบนํ้าตาลเข้มลายๆนิดหน่อย --> SALE 60

NEW without tag: สายเดี่ยว Exact Size S สีเขียวอ่อนๆมีลายในตัวผ้าเล็กน้อย ลุคเบาสบายมากๆ ไม่เคยใส่เลย --> SALE 150

USED once: เสื้อ LOLITA size M สีม่วง 2 tones ประมาณรูปที่สองนะคะ ช่วงบนกับแขนเป็นผ้ายืดค่ะ ใส่ทีเดียว ใหม่กิ๊ก ราคาเต็ม 990 แน่ะ --> SALE 390 --> SALE อีกกกกก 190

USED once: เสื้้อแขนกุดสีดำ FQ&L Size M ผ้ายืด กระดุมสีๆหลากสีน่าร้ากกกกก --> SALE 200 --> SALE อีกกกกก 100

Used: Dress จากสยาม แบบน่ารักสุดๆๆๆ สายปรับได้ 3 ระดับด้านหลังนะค้าาาา --> SALE 250 --> SALE อีกกกกก 190

USED: เสื้อยืดตัวยาว DAPPER Size 2 (m) หน้าอกด้านขวามีรูมดกัด 1 จุดค่ะ --> sale ถูกๆพอ 190 --> SALE อีกกกกก 100

NEW: รองเท้าจากสยาม สีเงิน ของใหม่ปิ๊ง ไม่เคยลงพื้นค่ะ สูง 4 นิ้ว Size 5.5 สำหรับคน size ประมาณ 35+-36 นะคะ ความยาว 22.5-23 cm
ได้มาลองใส่แล้วสูงไป ใส่ไปทำงานไม่ไหวอ่ะค่า แต่สวยงามงานเรียบร้อยนะคะ ราคาเต็มพันกว่านะ แต่ไม่ได้เป็นยี่ห้อดังขายยาก ขอขายถูกๆพอละกันนะคะ
--> SALE 690
--> SALE อีกกกกก 500

New: The Cat Size 36 สีทองเลยค่า ปกติสีนี้ไม่มีขายนะคะ พอดีสนิทกะพี่พนักงานขาย เลยสั่งตัดได้ แต่เสร็จไม่ทันงานค่ะ เลยไม่ได้ใส่เลย ขอขายต่อเท่าที่ซื้อมานะคะ --> SALE 1190
(หรืออยากได้เท่าไหร่ต่อมาค่ะ)

ทุกคู่เบอร์ 36 เลยค่ะ ใครใส่รองเท้าเบอร์ 36 เป็นปกติใส่ได้แน่นอน
บรรยายตามจริงไม่มีโม้ รักรองเท้าทุกคู่ ดูแลเก็บดีเสมอ อยู่ในกล่องตลอดเลยค่ะ ลองมาเลือกดูนะคะ อยากได้กล่องหรือไม่อยากได้ บอกกันได้ค่ะ ไม่เอากล่องลดให้ได้อีกนิดจ้ะ
***ทุกรูปถ่ายเองด้วยกล้อง iPhone4 ธรรมดา ไม่มีการตกแต่งใดๆค่ะ*** ทุกคู่สภาพดีจริงจังนะคะ ไม่หลอกกันค่ะ

ปกติเก็บในกล่องแบบนี้เลยค่ะ ทำตู้ไว้แต่มันล้นออกมาๆๆๆๆๆเรื่อยๆๆๆๆๆ จนต้องตัดใจขายบ้างคู่ที่ไม่ได้ใส่อ่ะคะ เก็บไว้เดี๋ยวทรุดโทรมตามกาลเวลา ขอปล่อยให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆแบ่งกันใส่นะคะ

USED once: Miss Sixty size 36 สีแดงสดใส เลยไม่ค่อยมีโอกาสใส่จ้ะ มีรอยรองเท้าสีกันด้านฝั่งนิ้วโป้งนิดนึง แต่รับรองมันอยู่ฝั่งในมองไม่เห็นชัวร์ๆ ราคาเต็ม 4000+ เลยอ่ะ --> SALE 1500
--> SALE อีกกกกก 1200

7. AIIZ Size L อ่อนหวานมาก

8. SEED size 8 pink

9. SEED Size 8 brown

10. SEED size 10 white-green

11. FQ&L Size M

15. Expression Size 7 (M)

16. Colour eighteen Size M

Used once: PURE skirt Size M สีนํ้าตาลกากี ซับในพร้อม ขอบเอว 29" ยาว 14" ตกแต่งเดินเส้น 1 เส้นด้านนอก กับขอบด้านในด้วยลายดอกไม้หวานนนนนน น่ารักๆค่ะ --> SALE 490 ---> SALE 290

USED once: Exact skirt size S ผ้าสำลีนิ่มๆค่ะ style ญี่ปุ่นหน่อยค่ะ ไม่มีตำหนิ เพราะใส่ครั้งเดียว ขายถูกๆ --> SALE 350 --> SALE 190

NEW without tag: LOLITA skirt Size M ซักแล้วไม่เคยใส่เลย --> SALE แค่ 350 --> SALE 190

USED Once: Dress ของ Workshop Size2 ผ้ายืดทั้งตัว + ซับในนะคะ ด้านบนสีครีม ต่อใต้อกเป็นแถบผ้ามุ้งตกแต่งเลื่อมดำเล็กๆสวยๆค่ะ เลื่อมยังครบไม่มีหายนะคะ กระโปรงบานกำลังดี ใส่ทีเดียวเท่านั้น อกได้ถึง 34 เอว28-29" สะโพก free สายปรับสั้นยาวได้ค่ะ สภาพ 99% เลยค่ะ ใส่แล้วไม่อ้วนดีค่า --> SALE 690 --> SALE 490

NEW: Dress ยี่ห้อ Donya รุ่น Cat Printed ruffle dressสั่ง มาโดยให้ทางร้านแก้เอาแขนระบายออกเป็นแขนธรรมดานะคะ ได้มาเป็น SIZE L แต่ใส่ไม่ได้ ใหญ่ไปอ่ะคะ เลยเอาไปแก้เองต่อช่วงสะโพก และตัดแขนสั้นขึ้น (ตอนแรกแขนมายาวถึงศอกเลยค่ะ)นะคะ
แก้แล้ว อกได้ 33-34" เอว 28-29" สะโพก Free แต่ซักไม่เกิน 36-37" จะสวยค่ะ โชคร้ายมากๆ ช่างคนแก้ทำผ้ารันตรงแขนซ้าย (รูปที่3 ตรงเจ้าแมวนะคะ) ไม่ได้ดูตอนก่อนเอากลับมา แต่ร้ายกว่านั้น แก้แล้วก็ยังใส่ไม่สวยอยู่ดีอ่ะคะ ไม่เข้ากะแม่ค้าสุดๆเลยราคาเต็ม 1290 + เสียค่าแก้ไปอีกหลาย ไหนๆก็ไม่ได้ใส่แล้ว ขอขายแค่ --> SALE 690 พอค่ะ
http://www.donyabrand.com/product-Ca...-177326-1.html ดูwebจริงได้นะคะ

กระโปรงทรงย้วยย บานๆ น่ารักๆ ค่ะ
ผ้าชีฟองพิมพ์ลายแมวน้อยสีเทา และมีจุดสีชมพู
แต่งด้วยผ้าคอตตอนญี่ปุ่นสี off-white รอบเอว
พาดสองบ่าจากหน้าไปหลัง และมีโบว์ใหญ่ด้านหน้าค่า
ช่วงบนเข้ารูปกำลังสบาย
แขนระบายสองชั้น เย็บเรียบร้อยมากๆ ค่ะ

http://www.donyabrand.com/product-Ca...-177326-1.html
credit ภาพสุดท้ายและคำบรรยายจาก web ของ Donya นะคะ

NEW WITH TAG: Dress Xcact Size XL นะคะ แต่เล็กค่ะ เหมาะกับสาว size M-L ต้นๆนะคะ แขนกับกระโปรงเป็นชีฟองลายๆพริ้วๆนะคะ กระโปรง 2 ชั้นไม่บางค่ะ อกก่อน-หลังยืด 33-36" เอวตํ่า 32" ยาว 30" ราคาเต็ม 1890 (ไม่น่าเชื่อ!!! แพงชะมัด) ขายถุกกว่าที่ซื้อมาจาก shop นะคะ (ตอนนั้นลด 20% หรือ 30% นี่แหละ) --> SALE 1200 --> SALE 690

USED: FQ&L ladies shirt Size M สีขาว ลายเส้นฟ้าๆ กับเทา ยังขาวสวยใส ไร้ตำหนิ เพราะใส่ไป 2 ที อ้วน ใส่ไม่ได้แล้วอ่ะคะ ใส่แล้วสวยหวาน ดูอ่อนโยนนะคะ อกไม่เกิน 33" ยาว 21.5" --> SALE 390. --> SALE 190

Used: Dress Perform Size S ต่อใต้อก มีกระเป๋า 2 ข้าง ผ้าใส่สบาย ไม่ร้อนจ้า ซื้อมาแพ้งแพง --> SALE 700 --> SALE 490
--> SALE อีกกกกก 300

New without tag: Dress สีดำ ยี่ห้อ ChouEtte Size M ปลายชุด-ปลายแขน jump ยืดๆ ตัวชุดไม่ใช่ผ้ายืดนะคะ ผ้าไรไม่รู้ แต่ไม่ลื่นมาก มีนํ้าหนัก ทิ้งตัวดีมาก เย็บเรียบร้อย ได้มาไม่เคยใส่ ไม่เคยซักจ่ะ ซื้อมา 900 --> SALE 490
--> SALE อีกกกกก 350

=================================================================================

THX to SBN ka

PM ได้ตลอดค่า หรือ
noomnim_mu@hotmail.com