ลงเพิ่มอีกหน่อย ราคากันเองเหมือนเดิม ขายได้ก็ขายเลยค่า..Marni for H&M, Comme, Kloset, H&M, Senada, Disaya, Topshop, Warehouse, Jaspal, CPS,... etc

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงเพิ่มอีกหน่อย ราคากันเองเหมือนเดิม ขายได้ก็ขายเลยค่า..Marni for H&M, Comme, Kloset, H&M, Senada, Disaya, Topshop, Warehouse, Jaspal, CPS,... etc

japannicknor is offline Trusted Member Master Brandname
    japannicknor's Bank Account
    • Bank Account 1: 095X3X6X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลงเพิ่มอีกหน่อย ราคากันเองเหมือนเดิม ขายได้ก็ขายเลยค่า..Marni for H&M, Comme, Kloset, H&M, Senada, Disaya, Topshop, Warehouse, Jaspal, CPS,... etc

❤CFแล้วหากจะ CC รบกวนแจ้งด้วยนะคะ เข้าใจค่ะ แต่อย่าหายไปเฉยๆนะคะ
    ❤ราคาที่แจ้งรวมค่าส่งลงทะเบียนทุกรายการ
    ❤ให้สิทธิ์คนไม่ต่อราคาก่อนค่ะ และไม่ขอตอบ PM ที่ต่อราคาแบบไม่สมเหตุผลนะคะ
    ❤CF แล้ว CF ต่อได้ค่ะ
    ❤ติดต่อได้ทาง PM หรือ Japannicknor@hotmail.com ค่ะ แม่ค้ามีงานประจำ อาจตอบช้าหน่อยนะคะ
    ❤กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนตกลงซื้อนะคะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ยกเว้นว่าเป็นของปลอมซึ่ง Impossible สอบถามได้ตลอด

----------------------------------------------------------------------------------------------------------

1) Marni for H&M, size 34 ซักแล้วยังไม่ได้ใส่ค่ะ 2,900-

2). Kloset size S ยังดูใหม่ ไม่มีตำหนิ
    ได้มาจากในนี้ค่ะ 1,000-

3) Comme size L (Female) แม่ค้าอก 34 ใส่ตัวนี้แล้วเหลือหน่อยๆค่ะ ไม่ได้ใหญ่เวอร์ อกเสื้อกว้างประมาณ 37 ยาว24 ใส่ไปหนเดียว ขาวเหมือนใหม่ มีถุงกระดาษให้ค่ะ 2,200-

4) Senada Freesize Chiffon อก 34-35 ค่ะ ยาว 21 ใส่หนึ่งที ไม่มีตำหนิ 750-

5/ Warehouse Dress US4/UK8 สีชมพูนู๊ด ใส่ไปงานหนเดียวค่ะ ไม่มีตำหนิ ในรูปยับไปหน่อยค่ะ 1,900-> 1,200-

6/ Topshop Bodycon, Free size เหมือนเต้ยใส่ค่ะ เป็นสีเขียว pastel ใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ 800-

7. Topshop Scallop US12 UK16 (อกก้วางประมาณ 40) สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ SOLD-

8. Topshop UK8 สีชมพูกะปิ ใหม่มากกก ไม่มีตำหนิ 1,500-

9) Topshop skirt UK6, used like new น่ารักค่ะ เป็นผ้ายีนส์ยืด ไม่บางค่ะ 800-

10) Miss Selfridge Chiffon size6 ผ้าดีค่ะ ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ 700- SOLD

11) H&M size EUR 36 มีด้ายรันหนึ่งจุดยาวประมาณ 1.5 cm แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ มองแทบไม่เห็นเพราะลายเยอะ สภาพโดยรวมยังดีมากดูใหม่ ผ้าดีค่ะ ไม่บาง มีซับหน้าในตัว-900-

12) Greyhound Basis Polo shirt size S สีเทา มีปั๊มโลโก้น้องหมาที่อกซ้าย สภาพดีค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง 500-

13/ Boulevard (BV) size S งานเนี้ยบๆ ใหม่มากๆ ยังไม่เคยได้ใส่ ไม่มีตำหนิใดๆ 1,200--> 800--> 500-

14/ Jaspal size S อกประมาณ33 เอว28 ยาว35 เหมือนใหม่ ใส่ไปหนเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ ตัวนี้เห็นลงในหนังสือ CLEO ด้วยนะคะ --> 900-

15/ Jaspal size S ชีฟองลายจุดม่วง ใส่ไป 2 ครั้ง ไม่มีตำหนิค่ะ 500 SOLD

16/ Jaspal Top size S ผ้านิ่มๆ ยังมีอยู่ในช้อปเลยค่ะ ใส่ไป 2 ที ยังเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ 500-

17/ Dahong Chiffon Shirt สีกรมท่า กระดุมทอง อกประมาณ 33-34 ใหม่ ซักแล้วไม่เคยใส่ 800-

18/ Jaspal Chiffone Blouse size S ผูกโบว์หน้า ตัวกว้างๆ คน size UK 6, 8 ,10 ใส่ได้หมด ใส่ไปหนึ่งครั้ง เหมือนใหม่ค่ะ 600-

19/ It's 9 AM size S ผ้าดีค่ะตัวนี้ เอวประมาณ 26 สะโพก 34-35 ได้มาจากในนี้ แม่ค้าใส่ไปหนเดียว เหมือนใหม่ค่ะ 800-

19/ Playhound sizeM เพิ่งได้มา ใหม่ไม่เคยใส่ แต่ซักแล้ว ผ้าดีนิ่มๆแต่ไม่บางค่ะ 800- CF kaa SOLD

20/ Dress สีครีม Kimchi Blue size XS อกประมาณ 33 เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ 800-

21/ Cinema Club Dress ssize M , สีกรมท่า ผ้าชีฟองเนื้อดี คาดเข็มขัดก็โอเคเลยค่ะ สภาพดีมาก ใส่ไป 2 หน 650--> 400-

22/ Classify กางเกงทำงานทรงเดฟสีเทาดำ ใหม่ป้ายห้อย ได้มาจากในนี้ เอว26 สะโพก35 ยังไม่ได้ใส่เพราะแม่ค้าผอมลง 400-

23/ Page9 size S เป็น silk cotton เงาๆนิดๆ สีครีม เสื้อยังใหม่ๆค่ะ ใส่น้อยครั้งมาก ไม่มีตำหนิค่ะ 500-

24/ Flynow เสื้อยืด free size ตัวโคร่งๆ สภาพดีมากๆ คน size S, M ใส่ได้ค่ะ ไม่มีตำหนิ 300-

25/ Sister Margaritta ชีฟองลายดอก ได้มาจากในนี้ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ 200-

26/ Hosanna ชีฟองสีดำ แขนมี design ใส่กะกางเกงขาสั้นน่ารักค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิ 200-

26/ Neverland Top ผ้าดีมาก ลื่นๆนิ่มๆทิ้งตัว ใหม่ยังไม่เคยใส่ค่ะ 300- SOLD

27/ Mannequin free size เสื้อขาวตีเกล็ด คัตติ้งดี ใส่ไม่กี่ครั้งยังสภาพดีมากค่ะ 300- SOLD

THANK YOU SBN & ALL NICE SHOPPER KA
    Last edited by japannicknor; 16-05-12 at 22:33.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ