รับรองว่าของสวยทุกชิ้น

มีทั้ง NWT แล้วก้อ มือสองของแม่ค้าเองค่ะ ...

1. สนใจ pm มาได้ค่ะ เช็คตลอดค่ะ
2. cfแล้วอย่าccนะคะ
3. ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
4. ของทุกชิ้นแท้ล้าน%ค่ะ
5. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืนนะคะ ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ
6. ส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ/สินค้าที่ไม่ถึง 1,000 บาท ขอเก็บค่าส่ง 50 บาทนะค่ะ
7. ต่อรองราคาได้นิดหน่อยค่ะ อย่าโหดน้า

Let's Start to shopping ka

Dorothy Perkins earring ขนนกค่ะฮิตมากกกกก สีออกชมพูอ่อนๆ ขาย 590 บ.ค่ะSALE !!!490บ.ไปเลย

Senada Scarf ลาย Flamingo ผ้านิ่มมากนะค่ะขอบอก ส่งต่อผืนละ 2,890 บ. ค่ะ>> Sale ราคา shop 2,450 บ ค่ะ ^^เหลือ 2 ผืนสุดท้ายนะค่ะ

คุณพลอยใช้สวยมากกกกกก ^^

ลายชัดๆ

Kloset Sunset Scarf น่าร๊ากกกกกกกมากกกกกกก ผ้านุ่มมากกกกกกกกกก ใครได้ลองใช้แล้วจะหลงรัก ขาย 3,890 บ.พร้อมถุงผ้า ใบเสร็จเพื่อไปรับกล่องภายหลังคร้า ^^ >> ขายราคาช็อปจัดไป 3,250 บ. จ้า

Kloset กางเกง Boxer pixel size M น่ารักมั๊กมั๊ก ยังไม่ได้ใส่ NWT จ้า ขาย 1,190 บ.ค่ะ

New Kloset Jumpsuit สายเปีย สีฟ้าใสๆ น่ารักๆ ซื้อมาจากในนี้ ยังไม่มีโอกาสได้ใส่ size M ปล่อยถูกกว่าที่ได้มาไปเลยค่ะ ได้มา 4000 กว่าบาท ขาย 3,500 บ. ไปเลย

NEW Milin olive skin top sz M สวยอมตะตลอดกาล ต้องมีติดตู้ไว้ค่ะ คิดไม่ออกหยิบมาใส่กับอะไรก็สวย ป้าย 3,650 ขาย 2,890 บ. ค่ะ

เต้ยก็ใส่ค่ะ แต่คนละสี

Used TOPSHOP Luxe Feather Hoop Earrings แบบคุณพลอย ชวพร ขาย 800 ค่ะ

NEW TOSPHOP Filigree Feather Chandeliers แบบอั้ม และชมพู่ ขาย 1,100 ค่ะ

New TOPSHOP Pintuck Bird Cami Size 10 น่ารักมากค่ะ เห็นรับ pre กันอยู่ 1,800 นะค่ะ ช็อปไทยหมดแล้วด้วย ขายราคาป้ายเลยค่ะ 1,690 บ.

ด้านหน้าเป็นลาย love bird น่ารักกกกกกกก

ด้านหลัง Sexy ^^

รูปจาก web ค่ะ

New with tag Animal Print Short size 10 ขายเท่าป้าย 1,990 ค่ะ>> SALE 1,890 ค่ะ เป็น last chance to buy นะค่ะ shop หมดเร็วมากๆๆๆๆๆๆๆ SALE อีก 1,790 ค่ะ

NEW Topshop Luxury Cascading Feather Collar Necklace สวยอลังการ in trend มั๊กมั๊ก ขาย 1,290 ค่ะ หายากมากกกกกกนะค่ะ SALE ไปเลย 1,000 บ. ไม่ต้องต่อ ^^

Celeb อย่างอั้มยังใส่ confirm ความสวย

NEW TOPSHOP Tropical Print Skirt Size 8 ราคาป้่าย 2,590 บ. ขาย 2,390 บ. ค่ะ

NEW TOPSHOP Latino Suntop Size 10 ขาย 1,500 บ. ขายถูกกว่าป้ายนะค่ะ ^^ (ตัวไม่ใหญ่นะค่ะ คนsize 8 ใส่ได้ค่ะ pattern เล็กค่ะ )

(used) กางเกงหนัง Topshop Size 10 ขาย 1,5
50 บ. SALE !!!! 1,490 บ.

เหมือนคุณพลอยใส่ค่ะ ^^

(used)
Topshop White Floral Printed Capri - WHITE SZ.10 >>> Tag 2,190
Sale !!!!!! 1,690 บาทคะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ

ลายชัดๆค่ะ

เหมือนของอั้มค่ะ

New Topshop Jumpsuit ลายหัวใจขาว สีเขียวมินท์ กระดุมหลังเป็นรูปหัวใจ น่ารักที่สุด size UK 6 ขายแค่ 1,490 บ. (ใหม่ไม่เคยใส่ แต่ซักแล้ว )

ด้่านหลังกระดุมหัวใจค่ะ

NEW Coach signature wallet ใหม่ไม่เคยใช้ ซื้อมาจาก USA. ขายที่ 7,290 บ. SALE >>> 6,590 บ.Sale อีก >>>>> 6,190 บ.ค่ะ (ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ )

มี 7 ช่องใส่การ์ด และมีี่ที่ใส่สมุดเช็คด้วยค่ะ คุ้มสุดๆ

New Korea dress style เป็นผ้านิ่มๆ น่ั่่ารักมากๆ เป็น must have นะค่ะ 990 บ. ค่ะ ขอย้ำว่าผ้านิ่มมากกกกกกกกก แถมยังสามารถเปลี่ยนเอามาทำเป็นผ้าพันคอได้ด้วย รับรองไม่คันค่ะ ^^

เสื้อ CC-OO น่ารักๆ Size M ขาย 700บ. SALE!!!! 590 บ. งดต่อจ้า

เสื้อกล้าม playboy เซ็กซี่ ๆ ไม่เคยใส่ขาย 550 บ.ค่ะ

หน้า - หลังเว้าเท่ากัน ^^

เสื้อสไตล์ พลอย ซื้อมาใส่ครั้งเดียว ขาย 990บ. ได้มา 1,400 ค่ะ

ซื้อมาจากร้าน junique ขอยืมรูปด้วยนะค่ะ

รองเท้าเด็ก ลายรถตำรวจหล่อมากกกก ซื้อมา 1,200 บ. ใส่ไป 2 ครั้ง เจ้าตัวดีไม่ใส่ซะแล้ว ขอขายที่ 890 บ. ค่ะ ^^ วิธี วัดเท้านะค่ะ ให้วัดเท้าน้องของจริงแล้วบวกไปอีก 0.5-1 ซม. ค่ะ คู่นี้วัดข้างใน 17 ซม. วัดนอก 20 ซม. นะค่ะ

SOLD OUT KA ^^

[COLOR=#ff00cc]THANKS SBN KA ^^[/COLOR