ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
❤ สินค้าเป็นของเราใส่เองค่ะ สภาพดี สอบถามรายละเอียดได้ทุกเรื่องค่ะ
❤ CF แล้ว อย่า cc เลยน้า ถ้าจะ cc แจ้งด้วยค่ะ อย่าหายไปเฉยๆ
❤ ให้สิทธิ์คนไม่ต่อราคาก่อนค่ะ
❤ ราคาคุยกันได้ค่ะ ต่อรองได้นิดหน่อย ถ้าลดได้จะลดให้ ไม่ได้ตั้งราคาเอากำไรอยู่แล้วค่ะ
❤ สินค้าพร้อมส่งในวันถัดไปหลังจากชำระเงินค่ะ
❤ มีค่าส่งรายการละ 50 บาทค่ะ
❤ มีบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ค่ะ
❤ สนใจสินค้าสอบถามมาได้ทาง PM , bbbsbn@hotmail.com, เมล์สะดวกกว่าค่ะ

*แม่ค้าโดนตัด1แต้มเพราะลงของผิดหมวดค่าต้องขออภัยค่ะแต่ไม่โกงแน่นอนค่ะ*

NEW SIAMSQUARE JUMPSUIT
size S

ผ้าไหมซาตินค่ะ ใส่สบาย
ถ่ายรูปไม่ค่อยสวยนะคะ ของจริงน่ารักค่ะ

ตัวนี้เราซื้อจากใน sbn นานแล้ว เคยซักครั้งนึงแล้วเก็บเข้าตู้เลยค่ะไม่ได้ใส่
เป็นของใหม่นะคะ
ขายเท่าที่ซื้อมา 1100

อ้างอิงไซส์จากเว็บsiamsquare นะคะ
ไซส์ S เหมาะสำหรับสาวๆอก 31-33" ความยาวเดรส 35"

USED 2times FOREVER21
size M
อก 34''
เสื้อยาว 24 นิ้ว
ขาย 350

NEW H&M FLORAL SHORTS
ไซส์ us6=uk10 เอว 28
ของใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก
พรีมาผิดไซส์ค่ะ
ขาย 900>>>800

ขอยืมรูปจากเว็บด้วยค่ะ แบบเดียวกับนางแบบใส่