ทุกอย่างส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ ติดต่อได้ทาง PM หรือ ทางเมลล์จะเร็วกว่าyheejaja@yahoo.co.th นะคะ cf no cc นะจ๊ะสาวๆ

1 กระเป๋า Charles&keith สีขาวครีม NEW ให้ลุคหวานๆหน่อยค่ะ สะพายไปเที่ยวหรือไปทำงานก็เก๋ค่ะ ขาย 1490 บาท

2 รองเท้าส้นเต้ารีดแบรนด์ indiva size 35 สีแดงสดใส ใส่แล้วให้ลุคเปรี้ยวมากมาย สภาพดี ขาย 750 บาท

4 รองเท้า fitflop ของคุณผู้ชาย NEW รุ่น TRAKK สี Chocolate size UK7 US8 ซื้อมาให้แฟนแต่แฟนบอกสิ้นเปลืองให้ขายซะ เหอๆ รุ่นใหม่ล่าสุดปี 2012 เลยค่ะคนละรุ่นกับ DASS นะคะ preorder มาจากfaceookร้าน pre order USA from peanat ของแท้แน่นอนจ้า ขาย 3250 บาท

5 เดรสแบรนด์ chaiyo ในโรบินสัน สีม่วงทรงปล่อยสบาย มีระบายเพิ่มความน่ารัก size s ขาย 350 บาทค่ะ

6 เดรส chaps size m สีสันสดใสน่ารัก เป็นเอวรูดปผูกเชือกค่ะ ผ้านิ่มๆ อก 33 เอวรูด สะโพก 36 ขาย 550 บาท

7 กระเป๋า per sempre แบรนด์สยาม สีgrey เข้ากับชุดได้ง่าย ซื้อมาลองสะพายไปแค่ครั้งเดียว สภาพกิ๊กๆ ขาย 1850 บาทค่ะ

9 เดรส sleeping pill size s แบบคุณอั้มใส่เลยค่ะ สภาพดี used like new ขาย 990 บาท

12 เดรสสั้นหรือเสื้อตัวยาวสีเทาของ MNG ขายง่ายๆ 250บาท

15 jumpsuit page9 size m ลายสก็อตสีเขียว ตัวนี้แม่ค้าคอนเฟิร์มว่าน่ารักมากกกก ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ตัวไม่ใหญ่นะคะ คนใส่ size s ก็ใส่ได้ ขาย 750บาท

16 รองเท้าส้นสูง VNC size 6 หรือ ประมาณ 36-37 สภาพดีใช้น้อย ส้นยังไม่สึก อาจมีรอยดำที่พื้นรองเท้าบ้างพอดีแม่ค้าถอดรองเท้าขับรถอ่ะค่ะ ขายถูก 250บาท

18 เสื้อ chaps size sสีขาวลายฉลุ มีพู่ตรงไหล่เพิ่มความเก๋ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว แต่สีอาจจะหม่นเล็กน้อยแต่ไม่น่าเกลียดแน่นอน ขอขายชิวๆ 350 บาทค่ะ

19 เดรสหรือเสื้อตัวยาวลายดอก Chaps size s ผ้าไม่หนาใส่สบายค่ะ เหมาะกับ summer นี้มากๆ used ขาย 500 บาท

21 เดรสไปงานของ milgrim เหมาะกับสาวไซส์ s ค่ะ เรียบๆแต่แอบเก๋ค่ะ used ขาย 850 บาท

25 กางเกง exact ผ้ายืดได้เล็กน้อยเอวสูง size xs แต่ไม่เล็กนะคะ สาวsize s ถึง m ต้นๆใส่ได้ค่ะตัวนี้แม่ค้าไปเอาขาขึ้นแล้ว 1 นิ้ว แม่ค้าสูงประมาณ 160 ค่ะ สภาพดีใส่ 1 ครั้ง ขาย 370บาท

26 เดรส EP size 2 คนใส่size size s-m ใส่ได้หมดค่ะ สภาพดีปกคอด้านในมีคราบเล็กน้อยแต่เวลาใส่ไม่เห็นค่ะ ขาย 250บาท

27 เดรส polkadot jaspal size s สภาพดีใส่ออกงาน 1 ครั้งเท่านั้น ขาย 500บาท

29 เดรส jaspal size m ตัวนี้น่ารักมากจิงๆ จะใส่ไปทำงานหรือเที่ยวก็ได้เลยค่ะ เอวเป็นหูรูดผูกโบว์ด้านหน้า ขนาด 34 - เอวรูด -37,38 ความยาว 34 นิ้ว ขาย 1200 บาท

30 เดรส The kiss principle free size ดีไซส์เก๋มีโบว์เป็นปกเสื้อ เอวจั๊ม ขาย 350 บาท

31 เดรสใส่ไปงาน งานตัดร้าน dress to kill แบรนด์สยาม size s สีชมพูหวานมีสายคล้องคอ ขนาด อก 32 เอวใต้อก 25 สะโพกฟรี ขาย 1100 บาท

ฝากเดรสงานตัดคุณภาพเยี่ยม ราคากันเองค่ะ มีทั้งมือ 1 และ มือ 2 ตามไปช๊อปได้เลยจ้า http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=213096

ขอบคุณ SBN มากมายค่ะ