****Used cc-oo / CPS /JASPAL เริ่มต้น150- 290-390 คุ้มมากมาย

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ****Used cc-oo / CPS /JASPAL เริ่มต้น150- 290-390 คุ้มมากมาย

Arisara Ice is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ****Used cc-oo / CPS /JASPAL เริ่มต้น150- 290-390 คุ้มมากมาย

สวัสดีค่ะ เสื้อผ้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเอง

290 ทุกตัวนะค่ะ ถูกกว่าตลาดนัดสะอีกนะนี่

ถึงจะ Used ก็สวยนางฟ้านะค่ะ

^^สนใจติดต่อ k.อริสรา 0815872755

ดูรูปเพิ่ม whatsapp / Line มาได้เลยค่ะ

ราคาเราคุยกันได้ค่ะแม่ค้าใจดี

+++ขอบคุณ @sbn มากๆค่ะ

****เสื้อผ้าส่วนมากจะไซส์ m นะค่ะ ไม่ก็ F ถ้าเป็นกางเกงก็เอว 28

*****เวลาสอบถามมาหรือขอรูปเพิ่ม ถามตามหมายเลขชุดนะค่ะ

+++++++มาดูกันเลยค่ะ ***ไม่มีราคาระบุคือ 290 ทุกชิ้นนะค่ะ

***สั่งเกิน 3 ชิ้นส่งฟรีลงทะเบียนนะค่ะ

1.กางเกง cc-oo สีหวานค่ะ

2.กางเกง cc-00 ขาบาน นะค่ะ สายตรงหูหายนะค่ะ (ไม่มีสายหูเชือกห็ใส่ได้สบายๆค่ะ) ****ขายแล้วค่ะ

3.กางเกง cc-00 ขาบานสีน้ำเงิน มีสายเชือกนะค่ะ แต่มีขุยๆนะค่ะ

4.กางเกง JASPAL สีขาวขาประมาณเข่านะค่ะ ***รอโอน คุณตุ๊กค่ะ***ขายแล้วค่ะ
    ขายแล้วค่ะ

5.ชุดหวาน CPS น่ารักนะค่ะ***รอโอน คุณแซน ค่ะ ****ขายแล้วค่ะ

6.เสื้อ cc-oo ลายลูกไม้ ****150 พอค่ะ ***

7.ชุด CPS ออกแนวยาวๆไปทะเลก็เกิดเลยค่ะ ****359

8.ชุด cc-oo

9. ชุด CPs น่ารักมากมาย*****ขายแล้วค่ะ

10. เสื้อ JASPAL

11.ชุด CPs****ขายแล้วค่ะ

12. เสื้อ cc-oo*****150 พอค่ะ

13.ชุด cc-oo สีขาว ****ขายแล้วค่ะ

14.เสื้อกล้าม cc-oo น่ารัก*****150

15.ชุด cc-oo สีหวานน่ารัก

16.ชุด cc-oo สวยมาก****ขายแล้วค่ะ

17. เสื้อ cc-oo ลายดอกสวย ****รอโอน คุณตุ๊ก ค่ะ ********ขายแล้วค่ะ

18.เสื้อ cc-oo เกาะอก ***150

19.ชุด CPs ****ขายแล้วค่ะ

20.ชุด cc-oo น่ารัก****ขายแล้วค่ะ

21.ชุด cc-oo ยาวคุณนายมากๆค่ะ ***สีตกนิดหน่อย มองไม่ค่อยเห็นค่ะ***350

22.ชุด cc-oo ยาวคุณนายมากๆค่ะ ***350 ****ขายแล้วค่ะ

23. กางเกง cc-oo สวยมากค่ะ ****359 นะค่ะ

*****************อ้วนขึ้นเสื้อผ้าเลยใส่ไม่ได้ ส่งต่อค่ะ*************
    Last edited by Arisara Ice; 17-05-12 at 18:22.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ