♥ F I N A L S A L E ♥(New)ผ้าพันคอKLOSETลาย"Auld Lang Syne",ลาย"Bug" ♥ FINAL SALEกระเป๋า KLOSET Family Mini(New)ถูกๆเพียง3100เท่านั้น!♥เสื้อ-เดรสKLOSETหลายCollection♥♥ กระเป๋าLiving Dolls (New)เพียง800บ.ฟรีems!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    TeeRaNun~'s Avatar
    TeeRaNun~ is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    TeeRaNun~'s Bank Account
    • Bank Account 2: 045X0X4X3X
    • Bank Account 3: 014X6X9X2X
    • Bank Account 4: 152X5X8X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    State Tower, Silom Rd, Bangkok

Thumbs up ♥ F I N A L S A L E ♥(New)ผ้าพันคอKLOSETลาย"Auld Lang Syne",ลาย"Bug" ♥ FINAL SALEกระเป๋า KLOSET Family Mini(New)ถูกๆเพียง3100เท่านั้น!♥เสื้อ-เดรสKLOSETหลายCollection♥♥ กระเป๋าLiving Dolls (New)เพียง800บ.ฟรีems!!!

สนใจสินค้า โทร 083 780 8660
    หรือจะ WhatsApp เข้ามาคุยกันก็ได้ค่ะ

e-mail:
    teeranun.asawa@yahoo.com

BBL 152 4 55878 8 สาขาสยามสแควร์ หรือ
    SCB 045 501403 6 าขาสภากาชาดไทย หรือ
    K-Bank 014 2 65932 8 สาขาบางรัก
    ชื่อ ธีรนันท์ อัศวปัญญากุล

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนน๊ะค่ะ
    CFแล้ว รบกวนโอนภายใน1วันหรือตามที่ตกลงกับแม่ค้าทางโทรศัพท์ ไม่งั้นถือว่าสละสิทธิ์ค่ะ

Kloset คอลเลกชั่น "Endless Road"

ผ้าพันคอ KLOSET ลาย "Auld Lang Syne"

เนื้อผ้า 100%Silk Satin
    พร้อมกล่อง และถุงผ้าKlosetใบใหญ่ค่ะ

ผืนละ 3,980 บ. เท่านั้น! ส่งฟรีems

***FINAL SALE***
    เพียงผืนละ 3,680 เท่านั้น (ส่งฟรี!)
    ถูกมากกก งดต่อรอง สอยด่วยจร้า!!!

มีสีเทา 1 ผืน และ สีขาว 1 ผืนค่ะ

ผ้าพันคอ KLOSET ลาย "Bug" สีครีม
    (ของใหม่100% ไร้ตำหนิ)

เนื้อผ้า Silk Chiffon
    พร้อมถุงผ้าKlosetค่ะ

ผืนละ 1,790 บ. เท่านั้น!

เพียงผืนละ 1,680 เท่านั้น (ส่งฟรี!)
    ถูกมากกก สอยด่วยจร้า!!!

มีสีครีม 1 ผืน เท่านั้นค่ะ

KLOSET FAMILY MINI DARK POTAE

(100%New with Tag)

!!** FINAL SALE**!!
    เพียง 3100 บ เท่านั้น!

ส่งลงทะเบียน+40บ./ ส่งems+60บ.

TeeRaNun~ is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

State Tower, Silom Rd, Bangkok

Default Re: ♥ F I N A L S A L E ♥(New)ผ้าพันคอKLOSETลาย"Auld Lang Syne",ลาย"Bug" ♥ FINAL SALEกระเป๋า KLOSET Family Mini(New)ถูกๆเพียง3100เท่านั้น!♥เสื้อ-เดรสKLOSETหลายCollection♥♥ กระเป๋าLiving Dolls (New)เพียง800บ.ฟรีems!!!

เสื้อกล้าม KLOSET
    ลาย Love Lace สีเบจ สวยมากกก

ของใหม่ ป้ายห้อย

size M
    ราคาป้าย 6,450 บ.

**FINAL SALE**
    Must Have Itemในราคาสุดคุ้ม

พร้อมโอนเอาไปเลย!!!
    ราคาสุดท้าย 3,750 บ. เท่านั้น!!!
    ส่งฟรีด้วยค่ะ
    ถูกมากๆ รีบสอยด่วนจร้า ของใหม่กิ๊ก100%
    ราคานี้ขายขาดทุนแล้ว งดต่อรองน๊ะค่ะ

RARE: เสื้อสายเดี่ยว KLOSET ลาย Stained Glass สีน้ำตาล

size S (ตัวนี้เป็นFree Sizeค่ะ มียางยืดที่ขอบด้านหลัง)
    เพียง 2,580 บ. เท่านั้นค่ะ! ส่งฟรีค่ะ

>>> FINAL SALE <<<
    ราคาสุดท้าย 2,250 บ. เท่านั้น!!!

หายากค่ะตัวนี้ใครกำลังตามหาอยู่สอยด่วนเลยจร้า

Dress KLOSET แขนห้าส่วนลายฉลุ สีเทา
    size S
    ราคาป้าย 8,450 บ.
    มีตำหนิเป็นลอยหยดน้ำด้านหลังนิดนึง ไม่น่าเกลียด ไม่มีผลต่อการใช้งานใดๆ

ราคาสุดท้าย 3,850 บ. เท่านั้น!!!

Dress KLOSET ลาย Basket สีเหลือง

size S
    (ตัวนี้เป็นFree Sizeค่ะ เป็นเชือกผูกเอว)
    ราคาป้าย 15,000 บ.!!!

>>>
    FINAL SALE <<<
    ราคาสุดท้าย 3,890 บ. เท่านั้น!!!

Dress KLOSET แขนกุดคอถ่วง ปักคริสตัล
    ตัวนี้เรียบหรู ดูดีมากๆค่ะ

Used 1 time สภาพดีเหมือนใหม่

size M
    ราคาป้าย 9,250 บ.

เพียง 4,500 บ. เท่านั้นค่ะ!

เสื้อแขนสั้นKLOSETคอดเอว สีเทา
    (หายากกกค่ะ!) ของใหม่ ป้ายห้อย
    size M
    ราคาป้ายเกือบ5พัน!

ราคาสุดท้าย 2,250 บ. เท่านั้น!!!

งดต่อรองค่ะ ขายขาดทุนเยอะแล้วค่ะT_T

เสื้อคลุมแขนยาว KLOSET สีเทา
    size M
    ราคาป้ายเกือบ6พัน!
    Used 1ครั้ง สภาพดีเหมือนเดิมค่ะไม่มีตำหนิ

ราคาสุดท้าย 3,250 บ. เท่านั้น!!!

งดต่อรองค่ะ ขายขาดทุนเยอะแล้วค่ะT_T

เสื้อแขนมะเฟือง KLOSET ผ้าSilk สีเบจ (Used)

อีกหนึ่งในของหายากที่มีไม่ถึงsale!
    size s

ราคาสุดท้าย 2,980 บ. เท่านั้น!!!

เกาะอก KLOSET ลายไซโครเทส สีเทา

**สวย เด่น มากๆๆๆค่ะตัวนี้
    แฟนพันธุ์แท้KLOSETต้องมีค่ะ!
    **

size M

ราคาสุดท้าย 4,280 บ. เท่านั้น!!!

Default Re: ♥ F I N A L S A L E ♥(New)ผ้าพันคอKLOSETลาย"Auld Lang Syne",ลาย"Bug" ♥ FINAL SALEกระเป๋า KLOSET Family Mini(New)ถูกๆเพียง3100เท่านั้น!♥เสื้อ-เดรสKLOSETหลายCollection♥♥ กระเป๋าLiving Dolls (New)เพียง800บ.ฟรีems!!!

Sretsis Blair Bustier Bow Dress

สี Midnight Blue

SIZE US4

ป้าย 10,500 บาท

**FINAL SALE**
    ปล่อยขาดทุนสุดๆ

8,500 บ. เท่านั้น
    กรุณางดต่อรองน๊ะค่ะ แม่ค้าปล่อยให้ถูกๆ ขาดทุนเยอะมากค่ะT_T

รีบสอยด่วยเลยจร้า สวยเลิศมากๆๆๆค่ะตัวนี้

เอามาแขวน เลยไม่ค่อยได้ทรง ถ้าเอามาใส่จริงๆแล้วเป็นเหมือนภาพที่หุ่นใส่เลยค่ะ สวยมากๆๆๆๆ ใส่แล้วดูมีทรวดทรงองเอ็วมากๆ แถมละบายตรงขอบเอวสามารถอำพลางพุงน้อยๆได้เป็นอย่างดี อิอิ

Dress JASPAL (New)

3สี (ฟ้า, ชมพูขายแล้ว, ม่วงขายแล้ว)

ตอนนี้มี สีฟ้า1ตัวสุดท้าย!!!
    หมดแล้วหมดเลยน๊ะค่ะ ห้ามพลาดค่ะ! ชุดน่ารักมากๆ

size M
    สวยมากๆ ใส่แล้วดูดีมากๆค่ะตัวนี้แม่ค้าคอนเฟริม์
    ป้าย 2พันกว่าๆ

เพียง 999 บ. เท่านั้นค่ะ

(ส่งลงทะเบียน+30บ ส่งems+40บ ค่ะ)

ราคานี้ถูกมากๆ คุ้มมากๆ
    ปล่อยขาดทุนค่ะ งดต่อรองเด็ดขาด สอยด่วนเลยค่ะ!!!

Hot Hit Item: Living Dolls Bag

*รับประกันของแท้ 100%*
    ที่ขายในร้านliving dolls, TopShop ค่ะ

ของใหม่ 100% ทุกใบ

ใช้งานได้นาน เข้าได้ทุกชุด ขนาดจุของกำลังดี หยิบของง่าย น้ำหนักน้อย
    แถม ทนแดด ทนน้ำ ทนฝนอีกด้วยค่ะ ถือได้หลายแบบมากๆค่ะ
    มีสายสำรองให้ 2 สาย และหูจับด้านข้างอีก2ข้างค่ะ
    กระเป๋าทุกใบใหม่ ป้ายห้อย มาพร้อมกับdust bagค่ะ

ขนาดกระเป๋า: กว้าง 13.5นิ้ว สูง 12นิ้ว ลึก 5.5นิ้ว ค่ะ

เหมาะมากๆที่จะใช้เป็นกระเป๋าคู่ใจค่ะ

ยินดีคืนเงินให้ทั้งหมดในกรณีของปลอมค่ะ

>>Promotion พิเศษ<<

***FINAL PRICE***

ใบละ 850 บาท เท่านั้น!!!
    ***แถมส่งลงทะเบียนฟรี!!!***
    หรือ

ใบละ 860 บาท เท่านั้น!!!
    ***แถมส่งemsฟรี!!!***

ซื้อสองใบ: ลดเหลือใบละ 800 ไปเลย!!!
    ***แถมส่งemsฟรี!!!***

ขายถูกมากๆๆๆค่ะ!!!

***แม่ค้าใช้กล่องใหม่ ขนาดมาตราฐานของไปรษณีย์(มีความแข็งแรงทนทานต่อแรงกระแทกมากเป็นพิเศษ)ในการ ส่งของให้ลูกค้า ทุกท่าน ดังนั้นกระเป๋าทุกใบจึงจะถูกส่งถึงมือลูกค้าทุกท่านในสภาพที่ดีและไม่เสีย รูปทรงแน่นอนค่ะ***

สั่งตอนนี้มีของพร้อมส่งค่ะ

สีClassic ขายดีที่สุด:
    1) ดำ 2) ครีม 3) เทาตะกั่ว 4) น้ำเงิน 5)ม่วง

สีครีม
    สีนี้สวยหรู ให้Lookผู้ดีมากๆค่ะ

สีเทาตะกั่ว
    สีจริงสวยมากค่ะ
    สีจริงคล้ายภาพ2ค่ะ ตัวจริงสวยหรู มากๆ ค่ะ
    ตัวจริงไม่ดูด่างๆเหมือนในภาพน๊ะค่ะ รับรองเห็นของแล้วยิ้มได้ค่

สีน้ำเงิน
    สีนี้สวยเท่ห์ ทันสมัยค่ะ

สีม่วง น่ารักมากมายค่ะ

สีดำ
    สียอดนิยม, ขายดีอันดับ1!

สนใจสินค้า โทร 083 780 8660
    หรือจะ WhatsApp เข้ามาคุยกันก็ได้ค่ะ

e-mail: teeranun.asawa@yahoo.com

BBL 152 4 55878 8 สาขาสยามสแควร์ หรือ

SCB 045 501403 6 าขาสภากาชาดไทย หรือ

K-Bank 014 2 65932 8 สาขาบางรัก

ชื่อ ธีรนันท์ อัศวปัญญากุล

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนน๊ะค่ะ

CFแล้ว รบกวนโอนภายใน1วันหรือตามที่ตกลงกับแม่ค้้าทางโทรศัพท์ ไม่งั้นถือว่าสละสิทธิ์ค่ะ

ขอบคุณ SBN และ ลูกค้าที่น่ารักทุกๆท่านค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ