วันนี้ลงเพิ่มค่ะ milin , kloset , topshop , patinya , footwork , lyn size 35

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: วันนี้ลงเพิ่มค่ะ milin , kloset , topshop , patinya , footwork , lyn size 35

milktea is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation วันนี้ลงเพิ่มค่ะ milin , kloset , topshop , patinya , footwork , lyn size 35

cf แล้วจะ cc กรุณาแจ้งด้วยนะคะไม่เคยว่า เข้าใจค่ะบางทียังลังเลแต่ก็อยากได้ กรุณาอย่าเนียนหายตัวค่ะ

0861000421 ถ้าไม่ได้ตอบ pm ก็โทรมาได้เลยค่ะวันนี้ไม่ได้อยู่หน้าคอมตลอด ชิ้นไหนลดได้ก้ลดให้ค่ะ

BLACKLIST ไม่ขอซื้อขายกับบุคคลที่ขึ้น blacklist ไม่ว่ากรณีใดๆ cf แล้วหายตัว ไม่ยอมแจ้งว่า cc ย้ำหลายรอบแล้วว่าจะ
    cc ไม่เคยว่าให้แจ้งได้
    1.คุณเจ ลืมเมมเบอร์กับ pin ไว้ไม่งั้นจะขึ้นโชว์ค่ะ ถ้าไม่เอาแล้วกรุณาแจ้ง ไร้สาระนะคะ อย่าทำอีก
    2.หญิง 087-5367856
    3.sup เบอร์โทร 0850122206 Krittiya S. (ไม่แน่ใจว่าเป็นคนเดี่ยวกันกับคุณเจรึเปล่า)

4.บรีสบรีส cf แล้วหาย

ใครยังไม่พร้อมจ่ายเต็มแต่อยากได้ขอมัดจำไว้ก่อนได้นะคะ
    ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนคะ

เสื้อผ้าส่วนใหญ่ซื้อเองจากชอปไมไ่ด้รอเซลล์ ตัวไหนลดไหวเราก็ลดให้นะคะ บางตัวตั้งว่างดต่ออาจลดได้อีกนิดหน่อย แต่เราไม่ได้ตั้งเผื่อต่อนะคะ ทุกตัวขาดทุนจ้าา มั่นใจว่าของสภาพดีคนซื้อไปไม่ต้องกังวลหรือรอลุ้นว่าของที่ได้มาจะเยินหรือไม่ ไม่ต้องห่วงนะคะ

milin awaken jumsuit size 2 used ขาย 4,200 ใส่แล้วผิวขาวมากค่ะ

victeerut ของใหม่ ขายทั้งเซต size s ขาย 8,900

ผ้าพันคอ kloset เป็นของใหม่ทั้งหมดค่ะ เพื่อนฝากขายค่ะ ย้ำนะคะ เพื่อนฝากขาย ไม่ใช่ของตัวเอง ขายราคาตามด้านล่างนี้นะคะ ลอตปกติทุกผืน

-โปเต้อ่อน ของใหม่มีถุงผ้ารวม ems 2,900

-ไซโคเทสโอลโรส ของใหม่มีถุงผ้ารวม ems 3,300

-บับเบิ้ลอ่อน ของใหม่มีถุงผ้ารวม ems 2700

-เบบี้ซาตินม่วง ของใหม่มีถุงผ้ารวม ems 1,700

-บาสเกตเหลือง ของใหม่มีถุงผ้ารวม ems 1,600

kloset เสื้อ baby สีเหลืองปักเลื่อม size s ให้ทางชอปเก็บเป็น xs ค่ะ เพราะตัวนี้แพทเทิร์นใหญ่ ใส่ไป 1 ครั้ง สภาพดีมากๆเหมือนใหม่ ป้าย 4850 ขาย 2800

kloset เสื้อ baby สีม่วง size s เก็บสายขึ้น 1 นิ้วครึ่ง สภาพดีมาก ขาย 2900 >> 2500

topshop jumsuit ลายหัวใจ size uk8 แก้เป็น uk6 ที่ fix&wash เพราะถ้าเป็น uk6 เดิมมันจะสั้นมาก ใส่ไป 1 ครั้ง ขาย 2200 >> 2000งดต่อ

patinya size s ทรงสวยค่ะรับประกันใส่ออกมาสวยเป๊ะ แบบเดียวกับมะลินะคะแต่คนละสี ของใหม่ ป้าย 2990 ขาย 2600

topshop สายเดี่ยวสีแดง ของใหม่ size uk8 ป้าย 2000 กว่า ขาย 1800

kloset baby skirt ของใหม่พร้อมป้าย size s แต่ให้ทาง kloset เก็บเป็น xs เพื่อให้เป็นเอวสูง เอว 24-25 ใส่ได้ค่ะ ขาย 3000 ขอขายราคานี้เพราะไม่ได้ซื้อตอนเซลล์จริงๆค่ะ

ขอยืมรูปจาก kloseta ค่ะ

TOPSHOP เสื้อคลุมลายขวาง SIZE UK 6 ใส่ไป 1 ครั้ง เหมือนใหม่ ขาย 1500 >> 1100 งดต่อ

topshop เสื้อคลุมผ้ายืด สีครีม สภาพดีมากค่ะ ที่ดูยับเพราะไม่ได้รีดค่ะ ^^ มีฟองน้ำหนุนไหล่ size uk6 ขาย 2300 >> 2000 >> 1900 >> 1600 งดต่อ

MISS SELFRIDGE size s ตัวนี้คอนเฟิร์มว่าของจริงน่ารักมากค่ะ ขาย 2790 >> 1800 งดต่อ

lyn size 35 สีน้ำตาลฟอก สีไม่ได้ซีดนะคะเป็นหนังฟอก รูปโบว์น่ารักมาก ใส่ไปสองครั้งขาย sold

lyn size 35 เหมือนใหม่ใส่ไป 1 ครั้ง ไม่ถนัดใส่รองเท้าแนวนี้ค่ะ แต่พื้นนิ่มใส่บายมาก พื้นเป็นยาง หนังพิมลายงู น่ารักมาก ขาย 1500

footwork size 35 ทั้งสามคู่ค่ะ รองเท้าเราซื้อราคาเต็มตลอดเพราะกลัวไซส์หมด สภาพดีใส่น้อย ขอขาย 2100 >> 1800
    ทั้งสองคู่รับประกันว่าใส่แล้วไม่เมื่อย เพราะ curve ดีโค้งรับกับเท้าไม่เมื่อยเลยค่ะ

คู่นี้สวยเปรี้ยวมากค่ะ เป็นหนังกลับประดับหมุดเงิน ไม่เมื่อยเลยค่ะ curve ดีโค้งรับกับเท้าไม่เมื่อย

คู่นี้สีน้ำเงิน navy สีไม่ได้ซีดนะคะเป็นหนังฟอก หนังไม่ได้ยับนะคะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ แสงมันสะท้อนเหมือนหนังยับ สีฟอกๆเหมือนสียีนส์เข้มฟอกค่ะสวยมาก ใส่ไปสองครั้ง หนังยังสวยงามเหมือนเดิมค่ะ เดี๋ยววันหลังถ่ายรูปให้ใหม่นะคะ ว่าหนังและสีสวยเป๊ะ

JUMPSUIT DISAYA SIZE US 2 ของใหม่ ป้าย 9000 กว่า ขาย 6900 ตรงช่วงอกผูกเป็นโบว์น่ารักมากค่ะ

topshop เดรสลายขวางของใหม่ size 8 ขาย 1200

cheap monday jean สีดำ size 26 ขาย 2500

Last edited by milktea; 30-05-12 at 21:41.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ