sretsis oh my dear deer Sretsis Pumpkin Pin Dress > > >> Marni H &M > > > >Latika Jumpsuit สีดำ > > > Sretsis Fancy Finch Sunset Peach > > > > Sretsis Rina Criss-cross Dress > > > > Klo

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: sretsis oh my dear deer Sretsis Pumpkin Pin Dress > > >> Marni H &M > > > >Latika Jumpsuit สีดำ > > > Sretsis Fancy Finch Sunset Peach > > > > Sretsis Rina Criss-cross Dress > > > > Klo

axa is offline Trusted Member Brandname Fan
    axa's Bank Account
    • Bank Account 1: 365X2X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default sretsis oh my dear deer Sretsis Pumpkin Pin Dress > > >> Marni H &M > > > >Latika Jumpsuit สีดำ > > > Sretsis Fancy Finch Sunset Peach > > > > Sretsis Rina Criss-cross Dress > > > > Klo

ติดต่อทาง pm (สะดวกทาง pm) หรือ axe_risa@hotmail.com
    -ให้สิทธิคนโอนก่อน และไม่ต่อราคาก่อน (รับแลกด้วยนะค่ะ)
    -ซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณี
    -CF แล้ว CC ไม่ซื้อขายด้วยอีกนะค่ะ
    มีบัญชี scb 3652243727 Risa J.
    ต่อราคาแรงๆเชิญทู้อื่นนะค่ะ ไม่รีบขายค่ะ
    ถามโน่นนี่เยอะแยะมากมายวัดโน่นวัดนี่ ต่อราคาสุดท้ายไม่เอา ไปให้ไกลๆไม่ว่างเล่นด้วยอย่าให้ลงชื่อประจาน นิสัยแย่มาก

Sretsis Pumpkin Pin Dress Size M / Us4 NWT Pre 13500

Topshop Jumpsuit US6 ขาย 3000

Clear Sky Shirt Size S / Us2
    ขายแล้วค่ะ

Topshop Size L / Us6 แพทเทิลเล็ก 3200

Marni H &M เสื้อ Size M / Us4 แจ๊คเก็ตหนัง + กางเกง 7200

Bright Night Sweetgeart Midnight Black
    Size M / US4 ป้าย Pre
    ขายแล้วค่ะ

SRS Partly Cloudy Short Size M / US4 สีฟ้า
    ขายแล้ว เหลือสี ชมพู
    ป้าย Pre ขาย 9200>>>8900

Like New Jumpsuit Latika size M / Us4 ขาย 8000 > > > 7500

NEW Topshop Dress Size L / US6 UK10 ขาย 1600

Like New LYN AROUND Size S แพทเทิลใหญ่เหมาะกับคน ไซส์ M ขาย 5800 > > > 5200

NWT Sretsis Gemma F23 Monument+Rainbow Beading
    Size S / US2 ขาย 11500 (แบบเดียวกับชมพู่ แต่คนละสี หรือขอแลก US4ค่ะ)

Sretsis Jumpsuit Size M / US4 ขาย 7500 > > > > 6500

NWT ผ้าพันคอนางฟ้า ลอตปกติไม่มีตำหนิ แกะออกมาถ่ายรูปอย่างเดียว รับประกันความใหม่ ขาย 2300

Sky Wishes Long Sleeve Tee size M / US4 ขาย 5000 > > 4000 ไม่มีตำหนิ (shop 5900)

USED ONE Sretsis สร้อย unicon หายากมากนะค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 7500 >>> 6500

USED Sretsis on cloud nine dress Size M / US4 ขาย 11000>>>9900> > > 8900

ขออนุญาติ ยืมรูปสวยๆ

NEW Sretsis Fancy Finch Sunset Peach Size L / US6 ป้าย Pre ขาย 18900 (shop 20900)

NEW Lula Leopard Dress Size M / US4 ขาย 6200 (shop 12000) รับแลก US6

NEW กล่องดินสอ โปเต้อ่อน 500
    NEW คสอ เล็ก โปเต้อ่อน ขายแล้ว
    NEW คสอ ใหญ่ สแตกลาสชมพู 600
    NEW คสอ เล็ก สแตกลาสชมพู 500

USED Sretsis Rina Criss-cross Dress Size M / US4 ไม่เคยใส่และไม่เคยซัก แต่ตัดป้ายแล้ว ขาย 6000 NET (รับแลก US6)

ขอบคุณรูปจาก คุณ kat

NEW ผ้าพันคอ kloset Loowild สีชมพู ขาย 1950 ฟรี ems

NEW พร้อมถุงผ้า ลายบับเบิ้ลอ่อน ขาย SOLD

NEW พร้อมถุงผ้า ลายสควิทดอทชมพู ขาย 2000 ค่ะ
    NEW พร้อมถุงผ้า ลายบาสเก็ตม่วง ขาย 2800 ค่ะ
    NEW พร้อมถุงผ้า ลายเบบี้ซิลด์สลับซาตินม่วง ขาย 2300 ค่ะ
    NEW พร้อมถุงผ้า ลายเบบี้ซิลด์สลับซาตินโอรส ขาย 2300 ค่ะ
    NEW พร้อมถุงผ้า ลายโปเต้อ่อน ขาย SOLD

NEW พร้อมถุงผ้า ลายกระจกสแตนกลาสน้ำตาล ขาย 3400 ค่ะ
    NEW พร้อมถุงผ้า ลายบับเบิ้ลอ่อน ล็อตเซลล์ ขาย SOLD

NEW พร้อมกล่อง เครื่องดนตรี ของ issue ขายราคาช็อป 2490 พร้อมกล่อง
    แถมถุงผ้าวิลาใส่ผ้าพันคอให้ด้วยค่ะ

USED Like New เสื้อ kloset size S 1000 งดต่อถูกกว่าผ้าพันคออีกค่ะ

USED Sretsis Size M / US4 ทั้งเซท ขาย 6900 ไม่มีตำหนิค่ะ

Sretsis Size M / US4 สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 6200 ลดเพิ่ม>> 5000

USED Jumpsuit พิกเซลอ่อนเก่า ไซส์ S ขาย 4900 มีสีซีดบ้างตามการใช้งาน แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ แพทเทิลใหญ่ค่ะสภาพดีค่ะ

อาจจะตอบ PM ช้า ต้องขอโทษนะค่ะมีงานประจำค่ะไม่ได้ขายอาชีพ

เข้าใจว่าอยากได้ของถูกแต่นึกถึงใจเขาใจเราบ้าง บางตัวขายถูกเพราะได้มาถูกบางตัวขายแพงก้ได้มาแพงเหมือนกัน ได้โปรดเข้าใจ

ตามหา US6 เดรส เสนอมาเลยค่ะ

สีชมพู US6

เสื้อแจ๊คเกตไซส์ us4

ตามหากางเกง แบบในรูป US4 ค่ะ

ตัวนี้ขอ us4 สีชมพูค่ะ

โปรง us4/us6 ฟ้า ชมพู

thank you sbn มาก ๆ ค่ะ
    Last edited by axa; 18-05-12 at 12:40.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ