ตามหาหมวกchormeheart มือ2สภาพดีและหมวกissueแบบคุณตัน//// ในกระทู้ On sale 300ทุกอย่างค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ตามหาหมวกchormeheart มือ2สภาพดีและหมวกissueแบบคุณตัน//// ในกระทู้ On sale 300ทุกอย่างค่ะ

fosill is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ตามหาหมวกchormeheart มือ2สภาพดีและหมวกissueแบบคุณตัน//// ในกระทู้ On sale 300ทุกอย่างค่ะ

Pm 083-5845434
    ของทุกชิ้นเป็นของแท้
    สอบถามได้ค่ะ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ

ตามหาหมวกchormeheart มือ2สภาพดี สีอะไรก็ได้ค่ะ
    และหมวกissueแบบคุณตัน สีขาวค่ะ

กางเกงของจริงสวยและสภาพดีๆๆค่ะแต่ถ่ายภาพไม่เก่งค่ะ
    เอาไปเลย2ตัว500บาท
    กางเกงlevi lee e/p ทุกตัวเป็นของแท้ค่ะ ทุกเป็นของคุณแม่เองค่ะ แต่ท่านไม่ได้ใส่แล้วเนื่องจากผอมลงเลยใส่ไม่ได้เลยสักตัวค่ะ
    e/pไม่เคยใส่เลยค่ะ แค่ลองตอนซื้อเท่านั้นเองค่ะ
    levi บางตัวใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ ไม่ก้2-3ครั้งค่ะ
    leeใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ
    ท่านมีกางเกงเยอะมากๆ แล้วตอนนี้ผอมลงเยอะมาก เลยเกบไว้อย่างเดียว ไม่ได้ใส่จึงเอาออกมาขายค่ะ
    ลดราคา
    1.e/p ป้ายไซส์L ค่ะ วัดเอวจริงประมาณ 30 สะโพก35-36 (สีเหมือนภาพแรกค่ะ) ตัวนี้ไม่เคยใส่ไปใหนเลยค่ะ มีตอนลองเท่านั้นค่ะ แต่แกะป้ายออกแล้ว
    ราคาตอนซื้อ1990ค่ะ ขอขาย1500>>>300บาท ต่อรองได้นะคะ

กางเกงlee ป้ายไซส์ 29ค่ะ วัดจริงได้30ค่ะ สะโพก 35-36ใส่แค่ครั้งเดียว(รู้สึกเหมือนขาจะเบี้ยวค่ะแต่ตอนเห็นแม่ใส่ก็ดูไม่รู้ค่ะ,,,เพิ่งมาสังเกตค่ะ)1500>>>800>>>300 ไปเลยค่ะ

รองเท้าvansดำขาว ไซส์37 ขาย500บาท>>>300

รองเท้าlacotseไซส์39 ขาย1000บาท>>>>700>>300

Last edited by fosill; 17-05-12 at 00:35.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ