TM:: โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ เสื้อผ้า กระเป๋ามากมาย ย้ายบ้านนน ราคาถูกมากกก Zara, Milin, Jaspal, Snidel, charles & keith,Miss selfridge สนใจเข้ามาดูก่อนได้จ้า ราคาถูกมากกกกกก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM:: โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ เสื้อผ้า กระเป๋ามากมาย ย้ายบ้านนน ราคาถูกมากกก Zara, Milin, Jaspal, Snidel, charles & keith,Miss selfridge สนใจเข้ามาดูก่อนได้จ้า ราคาถูกมากกกกกก

smittenpink's Avatar
    smittenpink is offline Trusted Member Brandname Fan
    smittenpink's Bank Account
    • Bank Account 1: 008X1X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM:: โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะ เสื้อผ้า กระเป๋ามากมาย ย้ายบ้านนน ราคาถูกมากกก Zara, Milin, Jaspal, Snidel, charles & keith,Miss selfridge สนใจเข้ามาดูก่อนได้จ้า ราคาถูกมากกกกกก

สวัสดีค่ะ

วันนี้เอาเสื้อผ้ามาขายนะคะ
    จะย้ายบ้าน เลยต้องโล๊ะๆๆ
    ใส่เองนะคะ เสื้อผ้าเลือกมาอย่างดีค่ะ

สนใจติดต่อได้ทาง PM หรือทางโทรศัพท์นะคะ สะดวกทาง PM นะคะ เพราะว่าต้องทำงานค่ะ
    084.090.0888 ช่วงเวลาเย็นๆนะคะ

1. Jaspal Floral dress
    ตัวนี้สวยมากเลยค่ะ หวาน ใส่เนวญี่ปุ่นสะสวยมากๆ
    ไซส์ XS นะคะ แต่ใส่ได้ จนถึงไซส์ M ค่ะ (แม่ค้าไซส์ S-Mค่ะ)

ขอขายที่ 690 บาทเท่านั้นค่ะ
    ราคาสุดท้ายนะคะ ถูกมากเเล้วจริงๆค่ะ

2. Jaspal dress
    ตัวนี้หวาน เซ้กซี่มากค่ะ ใส่ไปทำงาน หรือต่องานปาร์ตี้กลางคืนได้เลยนะคะ
    ไซส์ Sค่ะ ใส่ไป 2 ครั้งเองค่ะ ใหม่มาก

ขอขายที่ 790 บาทเท่านั้นค่ะ
    ราคาสุดท้ายนะคะ ถูกมากเเล้วจริงๆค่ะ

3. Little black dress
    ตัวนี้ซื้อมาจากฮ่องกงนะคะ ลายลูกไม้กำลังฮิตเลยค่ะ
    ขอขายที่ 490 บาทเท่านั้นค่ะ

4.Miss selfridge ของใหม่
    ตัวนี้เป็นเดรสบ่าเดียว ตัวจริงสวยมากค่ะ
    ของใหม่ แต่ป้ายหลุดไปแล้วนะคะ สวยมากเลยค่ะ ใส่เเล้วเกิดจริงๆ

ขอขายที่ 990 บาทเท่านั้นค่ะ

5.Milin ผ้าพูกผม
    ได้มากจากงาน Fashion show Collection ใหม่ล่าสุดนะคะ

6.ตัวนี้ซื้อมาจากสยามนะคะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ของใหม่

ขอขายที่ 1990 บาทเท่านั้นค่ะ

7.Pink Korean dress
    ตัวนี้สวยมากนะคะ งานละเอียดมาก ใส่เเล้วงามเลิศ เด่นมาก
    โชว์หลัง ดูดีมากค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้น

ขอขายที่ 990 บาทเท่านั้นค่ะ

8.ตัวนี้ได้มากจากฮ่องกงนะคะ
    สวยมาก ลงนิตยสารหลายฉบับ ไม่มีป้ายนะคะ
    ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ

ขอขายที่ 1490 บาทเท่านั้นค่ะ

9. charles & keith
    ใบนี้ของใหม่นะคะ แต่ว่าอาจจะมอมแมมไปบ้าง เพราะเก็บไว้ข้องนอกค่ะ

ขอขายที่ 590 บาทเท่านั้นค่ะ

10. Snidel
    ตัวนี้สวยหวานน่ารักมากค่ะ ไม่ต้องบรรยาย Snidel เป็นแบรนด์ญี่ปุ่นนะคะ

ขอขายที่ 390 บาทเท่านั้นค่ะ มี 2 สีค่ะ

11. Victoria Dress
    เดรสนี้สวยมากค่ะ สีเหลืองสดใสมาก ใส่เเล้วเด่นมากค่ะ
    ตรงหน้าอกมียางๆ ทำให้เกาะอกไม่เลื่อนหลุดนะคะ
    ใส่ไปแค่ครั้งเดีนวเท่านั้นค่ะ

ขอขายที่ 590 บาทเท่านั้น

12. Zara Cardigan
    คาร์ดแกนตัวนี้สีเหลืองสวยเหมือน Paul Smith เลยนะคะ
    ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ

ขอขอบคุณ SBN มากค่ะ
    Last edited by smittenpink; 17-05-12 at 00:42.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ