♥♥กติกา♥♥

สนใจสอบถามเพิ่มเติมมาทาง pm หรือ email มาที่ majawriga_j@hotmail.com ได้เลยค่ะ

ไม่สะดวกทางโทรศัพท์หรือนัดดูของนะคะ เพราะอยู่ต่างประเทศ หากมีคำถาม หรืออยากได้รูปเพิ่มหรือต้องการCF สามารถติดต่อได้ทางpmหรือemail จะรีบตอบกลับหรือถ่ายรูปให้อย่างละเอียดที่สุดค่ะ

หลังจากลูกค้าชำระเข้าบัญชีของไทยแล้วจะ รีบส่งสินค้าให้จาก UK ในวันรุ่งขึ้นเลยค่ะ ส่งฟรีแบบลงทะเบียนค่ะ ไม่ต้องกลัวของจะหายค่ะ ของจะไปถึงประมาณ6-9วันหลังจากโอนเงินค่ะ
สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่ป้ายห้อยของแท้ ร้อยเปอร์เซนต์ค่ะ บางตัวหากเป็นของแม่ค้าเองที่ใส่แล้วก็จะระบุเอาไว้ค่ะ ขายราคาถูกๆเลยรวมค่าส่งไว้แล้วด้วยค่ะ แม่ค้าคิดกำไรนิดเดียวจริงๆค่ะ ของทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้แน่นอน แม่ค้าอยู่ที่นี่หาของปลอมมาไม่ได้หรอกค่ะ^^ หากคุณลูกค้าซื้อมากกว่าหนึ่งชิ้นแม่ค้าสามารถลดราคาให้ได้300บาทในชิ้นที่2 เลยค่ะ เพราะค่าส่งจากที่นี่จะถูกลง

✎สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนทุกกรณีค่ะ เมื่อส่งของให้ลูกค้าท่านไหนแล้ว แม่ค้าจะส่งเมลแจ้ง Tracking number ให้นะคะ

รายละเอียดไซส์ต่างๆค่ะ
UK6 ขนาดประมาณ อก 33.5 : เอว 25.5 : สะโพก 34 นิ้ว
UK8 ขนาดประมาณ อก 34.5 : เอว 26.5 : สะโพก 35 นิ้ว
UK10 ขนาด
ประมาณ อก 35.0 : เอว 27.5 : สะโพก 36 นิ้ว
UK12 ขนาด
ประมาณ อก 36.5 : เอว 29.5 : สะโพก 38 นิ้ว

สนใจสินค้าชิ้นไหนแต่ไม่มี size ติดต่อแม่ค้าได้นะคะ

H&M Conscious Collection Peach Dress Size UK8 (Size s, EU34) เด รสตัวนี้สวยมากๆค่ะ ของจริงสวยมากผ้าดีสีพีชใส่แล้วขาวด้วยคะ ราคาเพียง2390บาท ของใหม่ป้ายห้อยพร้อมส่ง1ตัวค่ะ sizeใหญ่กว่านี้ก็มีขายค่ะ

H&M Concious Collection Powder Dress Size UK8(Size s, EU34)
ของจริงสวยมากๆ ผ้าดี ขายหมดเร็วมากด้วยค่ะ ราคาเพียง1990บาท พร้อมส่ง1ตัวค่ะ

TOPSHOP Beiges Lace Detailed Dress Size UK6 (Size s)
เดรสตัว นี้สวยหรูมากๆ ดาราใส่หลายคนมากเลยค่ะ ไม่มีขายแล้วและหายากมากๆค่ะ เป็นMUST HAVE ค่ะ ขายหมดจากในshopเร็วมากๆๆ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ พร้อมส่ง 1 ตัว ราคาเพียง 2990 บาทค่ะ

TOPSHOP Embellished Flower Tunic Dress Size UK8 (Size s)
สาวไซ ส์6หรือไซส์10สามารถใส่ได้นะคะ สวยหรูมากๆ ขายหมดจากในshopแล้วด้วยค่ะ ใส่กับคาดิแกนตัวยาวก็เข้ากันดี หรือจะใส่กับblazer ก็สวยค่ะ ราคาเพียง1990บาท พร้อมส่ง1ตัวค่ะ

TOPSHOP PURPLE FRILL PLEAT DRESS Size UK6 ( size s) ขาย เพียง1690 บาทเท่านั้นค่ะ เดรสสีม่วงน่ารัก ทรงสวยค่ะตัวนี้ ของใหม่ป้ายห้อยพร้อมส่ง1ตัวค่ะ sold out จากในเวปและในshop ของTopshop แล้วด้วยค่ะ

Marni at H&M Natural White Blouse Size UK8 (size s) ขายหมดเกลี้ยงในshopแล้วนะคะตัวนี้ หายากมากๆ เรียบๆดูหรูหรา ราคาเพียง 1990 บาท พร้อมส่ง1ตัวค่ะ

Topshop Spring Diffodil Shirtdress Size UK6 (size s)
เดรสตัวนี้ คุณเมย์ เฟื่องอารมณ์เพิ่งใส่ไปค่ะ น่ารักมากๆ สีสันสดใสทรงสวยมากๆค่ะ เหมาะกะไปเที่ยวทะเลหรือใส่ช่วงsummer แบบนี้ค่ะ ราคาเพียง 2790 บาท ของใหม่ป้ายห้อยพร้อมส่ง 1 ตัวค่ะ

Topshop Black Boyfriend Blazer Size UK6 (Size s)
สาวไซส์8ก็ใส่ได้นะคะ ทรงสวยมาก สีนี้ใส่ได้กับทุกชุดใส่ง่ายค่ะ ราคาเพียง2990บาท ของใหม่ป้ายห้อยพร้อมส่ง1ตัวค่ะ

TOPSHOP Color Panel Dress Size UK8 (Size s)
หายากมากๆชุดนี้ ทรงสวยมาก แม่ค้ามีเองตัวนึงค่ะ ใส่แล้วมีแต่คนชม ตั้งแต่แม่ค้าซื้อเสื้อผ้า TOPSHOP มา ชอบตัวนี้ที่สุดแล้ว ใส่แล้วผอมมากเพราะเป็นสองสีตัดกัน คนใส่ size 6 ก็ใส่ได้ค่ะ ผ้าดีมากใส่แล้วดูผู้ดีเลยค่ะ อิอิ ขายเพียง 2990 บาท พร้อมส่ง 1 ตัวค่ะ

H&M Conscious Collection Powder Pink Shirt Size UK8 (Size s, EU34)
เสื้อเชิ้ตหายากอันนี้ สีสวยใส่แล้วขาวค่ะ ราคาเพียง1990บาท พร้อมส่งหนึ่งตัวค่ะ
มีกางเกงขาสั้นเข้าชุดกันขายด้วยนะคะ

TOPSHOP White Scuba Skater Dress Size UK8 (Size s)
เดรสตัวนี้เป็นทรงskaterสวยมากๆค่ะ ขายหมดจากTopshopเร็วมากด้วย เป็นผ้านิ่มๆหรูมากๆด้วยค่ะ ราคาเพียง2690บาท

H&M Vintage Poka dot Dress Size s เดรสตัวนี้เป็นสีเทาอ่อนมีเข็มขัดสีชมพูให้ด้วยค่ะ แอบหวานวินเทจหน่อยๆ น่ารักมากๆผ้าดีด้วยค่ะ ราคาเพียง2290บาทค่ะ

H&M Gold Blouse Size UK8
สายเดี่ยวตัวนี้สวยหรูมากๆค่ะ ใส่กับblazerก็เข้ากัน ราคาเพียง1390บาท

TOPSHOP 'LOVE ME NOT' Necklace
เหมาะสำหรับใส่เองก็สวยหรูมากๆหรือจะให้เป็นของขวัญสำหรับคนพิเศษก็ได้คะ ขายเพียง 690บาท พร้อมส่ง 2เส้นค่ะ

Topshop Nude Allover Sequin Prom Dress Size UK6 (size s)
ขายเพียง 499
0 เท่านั้นค่ะ ตัวนี้เพิ่งเห็นคุณชมพู่ อารายาใส่ค่ะ สวยมากกก ขายหมดเกลี้ยงในเวปTopshopแล้วด้วยค่ะ รับประกันความสวยค่ะตัวนี้ เป็น Must Haveนะคะ เป็นปักเลื่อมสีชมพูอ่อนทั้งตัวค่ะยกเว้นส่วนที่เป็นใต้แขนจะไม่มีปักเลื่อม size ใหญ่กว่านี้ก็มีนะคะ ของใหม่ป้อยห้อยพร้อมส่ง 1 ตัวค่ะ

TOPSHOP Beige Lace Bllouse Size UK8 (Size s)
สายเดี่ยวตัวนี้ของ จริงสวยกว่าในรูปมาก ถ้าคนตัวเล็กหน่อยจะใ่เป็นเดรสก็สวยค่ะ มีเป็นระบายตรงคอเสื้อด้วยค่ะ สายปรับความยาวได้ค่ะ ราคาเพียง1390บาท

H&M Gold Bracelet
กำไลเป็นรูปใบไม้สีทองสวยหรูมากค่ะ ราคาเพียง890บาท

Miss Selfridge Diva Bird Ring
แหวนสีทองเป็นรูปนกเกาะหรูมากๆค่ะ เป็นไซส์มาตรฐานที่ทุกคนใส่ได้ ขายราคาพิเศษเพียง690บาท พร้อมส่ง2วงค่ะ

Miss Selfridge Diva Stone Ring
ของจริงสวยกว่าในรูปมาก หรูหราใส่ง่ายด้วยค่ะ เป็นไซส์มาตรฐานที่ทุกคนใส่ได้ ราคาเพียง690บาท

TOPSHOP Freedom Earrings Set
เป็นเซ็ตต่างหู รับประกันว่าสวยทุกคู่ค่ะ ขายเพียง690บาท

TOPSHOP White Crochet Shirtdress Size UK6 (size s)
รับรองไม่ผิดหวังค่ะสวยมากจริงๆตัวนี้ ใส่แล้วเด่นมากเลยสไตล์หวานๆ คุณมากี้ใส่ด้วยค่ะ ราคาเพียง 2990 บาท

TOPSHOP Flagged Denim Shortpants Size UK10 (size m)
กางเกงขาสั้นน่ารักมากๆค่ะ ผ้าดีด้วย ใส่กะเสื้อสีขาวนี้เท่มากๆๆ ขายเพียง 2590บาทค่ะ

TOPSHOP Sea Blue Pleat Skirt Size UK8 (size s)
กระโปรงตัวนี้น่ารักมากๆ เวลาใส่จริงจะไม่อ้วนนะคะ เราขายถูกสุดๆ ราคาเพียง 1490บาทค่ะ

MISS SELFRIDGE Gold Collar Necklace เป็นสร้อยคอที่ทำเป็นเหมือนปกคอค่ะ เวลาใส่มันจะระยิบระยับที่คอ ของจริงสวยกว่าในรูปค่ะ ใส่แล้วสวยเด่นมากๆ ราคาเพียง 690 บาท

Topshop black & White Playsuit size UK8 (size s) สวยมากมายเลยค่ะสำหรับเพลสูทตัวนี้ น่ารักแบบไม่เว่อเกินไป ผ้าดีทรงสวยด้วยค่ะและหายากมากๆ ราคาเพียง 2690 บาท พร้อมส่ง1 ตัวค่ะ

Topshop Flat Front Pique Short size UK10 (size M)
สีสวยหวานสุดๆ เลยค่ะ ผ้าดีทรงสวย เรามีขายทุกไซส์นะคะ สีนี้ใส่กะเสื้อสีขาวน่ารักมาก ใส่แล้วสีนี้ทำให้ขาขาวขึ้นด้วยค่ะ ราคาเพียง2690บาทค่ะ

Topshop Lace cream Shirt size UK8 (size S)
เสื้อตัวนี้หายากมากๆ สวยหรูมากๆเลยนะคะ คุณพลอย ชวพรใส่ด้วยค่ะ ราคาเพียง1990 บาท พร้อมส่งหนึ่งตัวค่ะ

Topshop pink Short size UK10 (size M)
สาวไซส์s ก็ใส่ได้นะคะ สีสวยหวานมาก ใส่กะเสื้อสีขาวหรือสีครีมสวยค่ะ ราคาเพียง 1490 บาทค่ะ

TOPSHOP MOTO Crochet Hotpants Size UK10 (Size m)
ยีนส์ขาสั้นตัวนี้แอบหวานเพราะมีcrochetสีขาวถักด้วย เราขายเพียง 2490 บาท

Miss Selfridge Collar Neclace
สร้อยคอเป็นรูปปกเสื้อสวยเด่นมากๆค่ะ ราคาเพียง 690บาท

Topshop Blue Polka Dot Skirt Size UK10(Size m)
กระโปรงตัวนี้แม่ค้าเคยใส่สองครั้งค่ะ ใส่กับเสื้อสีขาวสวยมาก ราคาเพียง 990 บาท

Urban Outfitters Purple Rosy Dress Size s เดรสตัวนี้สวยมากค่ะเป็นลายดอกกุหลาบสีม่วงสวย ทรงสวยด้วยค่ะใส่แล้วผอม ราคาเพียง 2490 บาท พร้อมส่ง 1ตัวค่ะ

Pink Angel Wing Iphone Case
กรอบมือถือไอโฟนมีปีกน่ารักสุดๆทำจาก ซิลิโคนยืดได้ไม่ต้องกลัวหักค่ะ แม่ค้ารับมาจากเกาหลี รับประกันความสวยค่ะ ราคาเพียง 990 บาท

TOPSHOP Daisy Dress Size UK8 (Size s)
เดรสสีดำมีลายดอกเดซี่สวยมาก ขายหมดจาก topshop แล้วค่ะ มีเข็มขัดคาดให้ด้วย ใส่ไปทำงานก็สวยค่ะ ขายเพียง 1990 บาท
พร้อมส่ง 1 ตัวค่ะ

TOPSHOP Flower Bead Collar
ปลอกคอสวยมากๆ ปักลูกปัดรอบคอเลยค่ะ ใส่ได้สวยเข้ากับเสื้อยืดหรือเสื้อเชิ้ตทุกตัว ขายเพียง 1590 บาท

LIPSY White Dress Size UK12 (Size m)
ขนาดจริงเท่ากับไซส์UK10นะ คะ ยี่ห้อLipsy Londonดังมากที่อังกฤษค่ะ เดรสตัวนี้สวยมากจริงๆด้านหลังเป็นเปิดหลังด้วยเซ็กซี่และดูหรูหรา ใส่ออกงานได้เลย ราคาจริง3500บาท แต่เราขายเพียง 2990บาท ของใหม่ป้ายห้อยพร้อมส่ง1ตัวค่ะ

TOPSHOP Polka Dot Top Size UK10 (size m)
เสื้อ topshop ลายจุดตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ ขายหมดจาก topshop แล้ว ขายเพียง 690 บาท พร้อมส่ง 1 ตัวค่ะ

TOPSHOP Red/orange Structured Skater Dress Size UK petite 10 ค่ะ (
Size UK Petite 10 คือเท่ากับ size UK 8 ค่ะเป็นsz s) เป็นสีส้มอิฐ ส้มเกือบแดงค่ะsold out everywhere ขายเพียง 2000 บาทเท่านั้นราคาพิเศษมากตัวนี้เพราะของอยู่ไทยแล้วค่ะ ทรงสวยมากสีสวยด้วย ดาราใส่กันหลายคน รับประกันความสวยค่ะ แม่ค้ามีเองด้วยค่ะตอนใส่มีแต่คนชม^^ ของแท้สวยกว่าของก็อปเยอะมากค่ะ ทรงสวยผ้าดีกว่ามากเลย

Topshop Purple Violet Structured Skater Dress Size UK8 (Size s) skater drss
แบบ ด้านบนดาราใส่กันเยอะมากค่ะ ของจริงเป็นสีม่วงไวโอเล็ตค่ะ แม่ค้าชอบสีนี้ที่สุดในทุกสีแล้ว สีสวยมากๆค่ะ ขายเพียง2590บาท พร้อมส่ง1ตัวค่ะ

Topshop Blue Structured Skater Dress Size UK10 (size m) เดรสแบบเดียวกับด้านบนเลยค่ะแต่เป็นสีน้ำเงิน สีสวยมากใส่แล้วขับผิว must have ค่ะตัวนี้ ราคาเพียง 2590 บาท พร้อมส่ง 1 ตัวค่ะ

TOPSHOP Floral Black Dress Size UK8 (Size s) สายไซส์6ก็ใส่ได้ค่ะ เดรสตัวนี้รับรองว่าซื้อไปไม่ผิดหวัง ของจริงสวยกว่าในรูปอีกนะคะ ไว้ใส่ทำงานก็ได้ ราคาเพียง 1590 บาท

TOPSHOP Black&Gold Sequin Dress Size UK8 (Size s) เดรสปักเลื่อมตัวนี้สาวไซส์6ก็ใส่ได้ค่ะ สวยมากแบบคุณเป้ยปานวาดใส่ เป็นทรงbodyconรับรองใส่แล้วเด่นหุ่นดีสุดๆ ขายเพียง 3290บาทค่ะ

Miss Selfridge Diva Skull Brancelet สร้อยข้อมือรูปหัวกะโหลกสีเหลืองกำลังอินเลยค่ะ ขายเพียง690บาท

Topshop Filigree Feather Chandeliers Earrings
ต่างหูขนนกสวยงามอลังการมากค่ะ ราคาเพียง 890 บาท เอามาลดราคาค่ะคู่นี้ ถูกที่สุดในสามโลก^^

TOPSHOP Freedom Feather Earrings
ต่างหูขนนก กำลังอินมากๆ เราขายเพียง 790 บาทเท่านั้น

TOPSHOP Pink Feather Earrings ต่างหูขนนกคู่นี้สวยอลังการมาก แต่น้ำหนักเบามากๆนะคะ ราคาเพียง 890บาท

Topshop Beaded Feather Earrings
ต่างหูน่ารักมากๆค่ะ ขายเพียง690บาท

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ ^_^