BabyPanpan - ซื้อสองอย่างเพียง 2000฿ เท่านั้นค่ะ รองเท้า FitFlop + MNG Shoulder Bag

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    BabyPanpan's Avatar
    BabyPanpan is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    BabyPanpan's Bank Account
    • Bank Account 1: 730X6X0X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    5

Default BabyPanpan - ซื้อสองอย่างเพียง 2000฿ เท่านั้นค่ะ รองเท้า FitFlop + MNG Shoulder Bag

Summary - Overview ของในกระทู้นะคะ ส่วนรายละเอียดดูข้อความที่โพสต์เพิ่มนะคะ ถ้าชอบและอยากได้จริงๆลองโทรมาคุยดูค่ะ ให้ได้เราก็ให้นะคะ ราคาทุกชิ้นรวมส่ง EMS แล้วนะคะ

ช่วงนี้ดูเหมือนว่าผู้คนจะไม่ค่อยใส่ใจคนในสังคมเดียวกันซักเท่าไหร่เลย รบกวน รักษามารยาทในการซื้อขายซักนิดนึงนะคะ ถ้าไม่แน่ใจ ยังไม่ได้ตัดสินใจ ขอเถอะค่ะ อย่าทำให้เสียอารมณ์และเวลากันเลยนะคะ ใจเขาใจเราค่ะ

(I) MNG Handbag - 790 ฿ (USED)ลดราคา เหลือ 690฿ ค่ะ

(II) Fit Flop Size 37 EU/Size 6 US - 1400 ฿ (NEW)

****ซื้อทั้งสองอย่างเอาไปเลย 2,000 บาทค่ะ

มาอ่านข้อตกลงกันนิดนึงค่ะ
    1. ของทุกชิ้นสามารถต่อรองได้นะคะ
    2. สะดวกให้ติดต่อที่เบอร์มือถือ 086-077-8897 ถ้าไม่ได้รับ เดี๋ยวโทรกลับนะคะ หรือส่ง SMS มาก็ได้ค่ะ ง่ายที่สุดคือ PM หรือ Email มาที่ babypanpan.sbn.email@gmail.com นะคะ
    3. ขอสงวนสิทธิ์ไม่รับ CF นะคะ ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    4. ไม่สะดวกนัดดูสินค้านะคะ
    5. ยินดีโอนเงินคืนและรับของคืน กรณีพบว่าสินค้าเป็นของไม่แท้นะคะ

View Feedback จากผู้ที่ซื้อของกับเราได้ตรง Heading ของกระทู้นะคะ
    Items those had been sold so far.

Thanks SBN... Fabulous community.

BabyPanpan is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

5

Default (I) MNG Handbag

(I) MNG Handbag - USED สภาพดีค่ะ ขนาดกระเป๋า ยาว 41cm/สูง 31cm/ฐานกว้าง 16cm/shoulder strap ช่วงความสูงเวลาสะพายเข้าไหล่ 16cm จุของได้เยอะค่ะ เราขอขายที่ 790฿ นะคะลดราคา เหลือ 690฿ ค่ะ

Items those had been sold so far.

Thanks SBN... Fabulous community.

5

Default (II) FitFlop

(II) FitFlop - New ของใหม่ค่ะ Size 37 EU หรือ Size 6 US นะคะ ซื้อมาจากใน SBN เนี่ยแหละค่ะ ตอนได้มาเราก็ลองใส่ดู ปรากฎว่าไม่พอดีเราอ่ะค่ะ เลยไปซื้อคู่ใหม่มาแล้ว เจ้าคู่นี้ก็เลยต้องขายตามระเบียบ ก่อนขายเราเอาเข้าห้อง Catch Fake แล้วตามกระทู้ข้างล่างนี้เพื่อความสบายใจของผู้ซื้อต่อนะจ้ะ เพราะอันนี้เราไม่ถนัดจริงๆ เราขอขายที่ 1400฿ นะคะ (ถ้าซื้อพร้อมกระเป๋าด้วย เอาไปสองพันบาทเลยค่ะ)

Catch Fake proven as per link below ja

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2095184

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ