Boudoir (เหมาะกับสาวตัวเล็กนะคะ xs - s) น้องสาวฝากขายค่ะ สภาพดี น้องสาวใส่เเค่ 2 หน ซักเเห้งตลอดค่ะ

((((((( 2500 ค่ะ))))

T-RA dress (s-m) เเม่ค้าใส่ m ใส่ได้ค่ะ ตัวนี้ใส่กับเครื่องประดับ ตุ้มหูใหญ่ ข้อมือ เก๋ๆก็สวยเเล้วค่ะ ตัวนี้ใส่เเค่หนเดียว ตอนไปงานเเต่งเพื่อนค่ะ เเล้วซักเเห้งเรียบร้อยเเล้วค่ะ
(((( ขอขาย 3000 ))))

Topshop ตัวนี้ใส่เเล้วน่ารักมากๆๆ เนื้อผ้าใส่สบายมากๆ ไม่ร้อนค่ะ (((( 2500 ))))

zara (s-m) ไว้ใส่ในวันสบายๆ ((( 650))

Topshop s-m นะคะ ใส่กับกางเกงเอวสูงหรือกางเกงขาสั้นในวันสบายๆได้ค่ะ ((( 650)))

Baking soda ( sz xs - M ) ใส่ได้ค่ะ อกไม่เกิน 34 นิ้ว ใส่กำลังดีค่ะ เกินกว่านี้ กลัวจะอึดอัด
ด้านหลังยืดตามรูปร่างเรานะคะ เพราะด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ ตรงยางยืดไม่เจ็บ เเล้วก็ไม่ได้รัดจนอึดอัดนะคะ เเต่รับรองว่าใส่เเล้วไม่หลุดเเน่นอน
เนื้อผ้านุ่มนิ่มๆๆ ใส่สบายค่ะ มีกระเป๋าทั้ง 2 ด้านด้วยนะคะ
(((((( ขอขาย 1,800 ค่ะ))))))

Zara ( sz M) ข้างในมีซับด้วยนะคะ ไม่ต้องกลัวจะโป๊เลย เเม่ค้าว่าไซส์ใส่ได้ตั้งเเต่ xs-m นะคะ อกไม่เกิน 34 นิ้วกำลังดีค่ะ
(((((( 1,300 จร้า))))))

FlynowIII size 34 ( xs-m) ใส่ได้ค่ะ อกไม่เกิน 33 นิ้วกำลังดีค่ะ เกินนั้นกลัวจะอึดอัดค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้นก็น่ารักค่ะ
((((((((( 1,200 )))))))))))))

FlynowIII size 34 ไว้ใส่ในวันสบายๆๆนะคะ สีเหมาะกับหน้าร้อนจร้า ใส่กับกางเกงขาสั้นก็น่ารัก

Topshop ( UK 8 ) ตัวนี้ใส่ได้ถึง M นะคะ ((((( 850 )))))))))))

Disaya dress ( sz UK 8 ) นะคะ ตัวนี้ป้ายตัดเพราะซื้อตอนsalesจร้า เเต่ไม่ได้มีผลต่อการใส่นะคะ
ขอขาย ( 2500 นะคะ)

Asava top ตัวนี้ซื้อมาเเพงมากก ดีไซส์เก๋ตามสไตร์ asava ตัวนี้เห็นคุณเล็ก กรกนก ใส่เเล้วชอบ เลยไปซื้อบ้าง
ใส่ไปงานเเล้วใส่กับสร้อยคอ กับ กางเกงเอวสูง ก็เก๋นะคะ หรือจะใส่สบายๆ กับกางเกงขาสั้นเเล้วใส่ส้นสูงก็ดีคะ
(((((( ขอขาย 2000 นะคะ))))

กางเกงทรงบอนลูน Marc jacbos ( size 2 ) ค่ะ ไว้ใส่หน้าร้อนในวันสบายๆ กับเสื้อเรียบๆ + สร้อยคอก็เก๋เเล้วค่ะ
ตัวนี้ซักเเห้งเเล้ว พร้อมใส่เลยจร้า ((((( 1500 )))) ค่ะ

Disaya dress ลายหมู่ดาว เหลือ 2500 นะคะ

เสื้อ topshop ไซส UK 6 ตัวนี้เรียบๆ เเต่ทรงเก๋ค่ะ เนื้อผ้าพริ้วๆ สบายมากๆ (((((((( 800 ))))))

Senada playsuit (free size) 1,200 ค่ะ

Marc jacobs (xs) เนื้อผ้านิ่มๆค่ะ 600 ค่ะ

Sretsis ไหล่เบี่ยง ใส่สบายๆๆเก๋ตรงเชือกที่เอวค่ะ ไว้ใส่ไปชายทะเลค่ะ ((((( 2,300 ค่ะ ))) ---> เหลือ 2000 นะคะ

CC Double O เสื้อคลุมวิ็งๆ เก๋มากๆไว้ใส่ไปงานหรือไปปารตี้กับเพื่อนๆได้ค่ะ
((((ขอขาย 1,000 จ้รา))))

Miu Miu dress sz 36 ไว้ใส่เดินเล่นชิวๆค่ะ ((( 1,000))

เสื้อคลุม Liger เปรี้ยวมากๆ เป็นเเบบเดียวกับคุณเล็ก กรกนก ยงสกุล ใส่ตอนไปงานปารตี้ค่ะ
(((( 1,300)

H&M ( sz XS) เก๋ๆค่ะ (((( ขอขาย 750 ค่ะ)))

Senada (( SZ S)) ไว้ใส่เดินเล่นชิวๆนะคะ (( 600 ))

CK เนื้อผ้าไม่ร้อน สบายมากมาย (( 750 )) (((((((SOLD )))))

Senada dress ใส่เดินเล่นชายทะเล หรือใส่ไปทานข้าวสบายๆได้นะคะ ((( 1000 ))) SOLD

BSBG maxazria (sz xs) ใส่ไปทำงานกับกางเกงเอวสูงได้ค่ะ ((( 600 )))

dress จากร้าน Dress to kill ประมานไซส S-M นะคะ (ปรกติใส่Mก็ใส่ตัวนี้ได้ค่ะ) อกไม่เกิน 34 นิ้ว
ใส่เเค่หนเดียว ไม่กี่ชั่วโมงนะคะ (((( 2,800 ค่ะ))))) ชุดพร้อมใส่ เพราะซักเเห้งเเล้วนะคะ

กระเป๋า Cath kidston จากอังกฤษ ไม่เคยใช้นะคะ ((((( 1,200))))

dress จากร้าน Dress to kill ประมานไซส S-M นะคะ (ปรกติใส่Mก็ใส่ตัวนี้ได้ค่ะ) เชือกตรงที่พาดไหล่ ทางร้านบอกใส่เเล้วไม่เจ็บเเน่นอนค่ะ เมื่อกี้จับดู มันเหมือนจะเป็นเชือก เเต่ว่ามันนิ่มๆนะคะไม่เจ็บเเน่นอน ตัวนี้ตั้งเเต่ซื้อมาไม่เคยใส่นะคะ ไม่มีโอกาสได้ใช้ซักที เดี๋ยวอ้วนเดี๋ยวผอมอ่ะจ่ะ ซื้อมา 4,000----> ขอขาย 2,800 ค่ะ
อก : ไม่เกิน 34นิ้ว ชุดจะรัดช่วงใต้อก เเล้วก็ปล่อยลงมาค่ะ
ความยาว : วัดจากเชือกถึงล่างสุด ประมาน 34.5นิ้วนะคะ ยาวประมาณเข่าจร้า
มีซับในในตัวนะคะ ไม่ต้องกลัวโป๊จร้า

เสื้อ Uniqlo by cacharel (vintage edition) ซื้อจากญี่ปุ่น ตัวนี้ยังไม่เคยใส่เลยนะคะ ((((( 550 ค่ะ )))))))))) <--- เหลือ 450 จร้า

Choc top dress ตัวนี้ตัดจากร้านที่สยามค่ะ ตัดมา3,000 ปลายๆ ใส่ไปงานเเต่งงานเเค่ไม่กี่ชั่วโมง ชุดนี้พร้อมใส่เพราะผ่านซักเเห้งเเล้วค่ะ
(((( ขอขาย 1,800)))))<--- เหลือ 1,000 จร้า

เสื้อ Uniqlo by cacharel (vintage edition) ซื้อจากญี่ปุ่น ตัวนี้ยังไม่เคยใส่เลยนะคะ ((((( 450 ค่ะ ))))))))))

Alexandra McQueen (สภาพใหม่มากๆ) เนื้อผ้านุ่มๆๆ ใส่เเค่หนเดียวเเล้วซักเเห้งจร้า (((((( ขอขาย 1,000 เท่านั้นนะคะ))))<--- เหลือ 700 จร้า

เสื้อ CK ไซส S-M ใส่ได้นะคะ อกไม่เกิน 34 นิ้วจร้า (เนื้อผ้า เป็น silk ))) เสื้อเหมือนจะเรียบๆ เเต่จริงๆเเอบมีดีเทล ใส่เเล้วเก๋ดีใส่เดินเล่นชิวๆกับกางเกงขาสั้นก็น่ารักค่ะ
(((( ขอขาย 600 จร้า)))) **** Ps. สีเสื้อCK ---> เป็นเเบบรูปสุดท้าย ที่ถ่าย zoom ใกล้ๆนะคะ****** <--- เหลือ 500 จร้า

Tsubi Jeans ( Size AUS 10 หรือ UK 10) จร้า หรือประมาณ M ได้นะคะ ( รุ่น super skinny เเต่ขากางเกงไม่ถึงกับskinny สุดๆเเบบเเนบเนื้อรัดเปี๋ยะนะคะ )
ใส่เเค่หนเดียวเองจร้า (((((((( ขอขาย 4,500 จร้า)))))) <--- เหลือ 2500 จร้า

เสื้อ ZARA ไว้ใส่ในวันสบายๆค่ะ ใส่กับสร้อยคอก็จะมีลูกเล่นขี้นนะคะ ((((((((( ขอขาย 550 )))))))) ไม่รวมสร้อยในภาพนะคะ <--- เหลือ 450 จร้า

ถูกใจตัวไหน PM มาได้ค่ะ
ขอบคุณมากๆนะคะ