กติกาค่ะ ^_^
1.
ติดต่อแม่ค้าทาง pm ค่ะ เช็คทั้งวันเลยค่ะ
2.ราคาสามารถต่อรองกันได้ค่ะ แต่ขอแบบไม่เวอร์นะค่ะ และ cf แล้ว no cc นะคะ
3.ซื้อแล้วไม่รับคืนของไม่ว่าในกรณีใดๆค่ะ ดังนั้น สามารถสอบถามข้อมูลได้ตลอดจนกว่าจะแน่ใจ แล้วค่อยซื้อนะคะ

1. Used : เดรส Queen P size M ตัวนี้สวยมากค่ะ ถ่ายรูปไม่สวย ดูรูปจากทางร้านได้ค่ะ พอใส่แล้วเหมือนนางแบบเลยค่ะ>> 1,200 bht.

( ขออนุญาติยืมรูปนะคะ ขอบคุณภาพจากทางร้าน ค่ะ ^_^ )

2. Used : เดรส ตัวนี้สวยมากค่ะ
>> 400 bht.

3. Used : DKNY กระเป๋าลายปักทั้งใบค่ะ สวยมากค่ะ
>> 4,000 bht.>> 3,700 bht.
( ถ้าสนใจต่อรองราคามาเลยค่ะ )

4. New : เดรส freesize ค่ะ ชุดจริงน่ารักมากค่ะ >> 790 bht. >> 690 bht.

5. New : เดรส size m อก 34-35 เอว 35 สะโพก 37 ยาว 33.5 ชุดจริงสวยมากค่ะ ขอขายที่
>> 2,900 bht.
>> 2,700 bht. ( ถ้าสนใจต่อรองราคามาเลยค่ะ )

6. Used : PASO MILANO shoes size 35 รองเท้ายาว 22.5-23 cm สูง 2 นิ้ว คู่นี้ราคาเต็ม 5,800 ขอขายที่
>> 1,500 bht.
>> 1,300 bht.

7. Used : Scholl size 38 ( size 39 ก็ใส่ได้ค่ะ ) สีชมพูหนังแตกน่ารักนะคะ
>> 900 bht.
>> 800 bht.

8. Used : เดรส Queen P size M ตัวนี้สวยมากค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ถ่ายรูปไม่สวย ดูรูปจากทางร้านได้ค่ะ พอใส่แล้วเหมือนนางแบบเลยค่ะ
>> 1,200 bht.

( ขออนุญาติยืมรูปนะคะ ขอบคุณภาพจากทางร้าน ค่ะ ^_^ )

9. Used เสื้อใส่แล้วน่ารักมากค่ะ >> 500 bht.

10. Used จั๊มสูท
ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ >> 400 bht.

11. Dress CPS size m ตัวนี้ used ค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ >> 500 bht.

12. Used : กระเป๋า AK anne klein >> 2,800 bht. >> 2,400 bht.

13. Used : กระเป๋าหนังสีน้ำตาลค่ะ ใบนี้ซื้อมาเกือบ 2000 บาท ใช้ไป 2-3 ครั้งค่ะ >> 1,100 bht.

14. Used : กระเป๋าหนังสีแดงค่ะ ใช้ไปครั้งเดียวเองค่ะ >> 600 บาท

15. Used : Dress size m
ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ >> 300 บาท

Sold Zone
5-2. New : เดรส size M ตัวนี้สวยมากค่ะ ช่วงเอวด้านหลังเป็นสม็อคยืดได้ค่ะ>> Sold bht.
5-3. Used : เดรส Elle ( size M-L ใส่ได้ค่ะ ) ตัวนี้สวยมากค่ะ >>
Sold bht.
11. Used : Lacoste Shoes size 37 >> Sold bht.
12. Used : Fornarina Shoes size 37 สูง 3 นิ้ว >> Sold bht.
11-1. New : แว่นตา สวยมากค่ะ( เพื่อนฝากขาย ) >> Sold bht.
8-1 New : Dress size L ( size m ใส่ได้ค่ะ ) ตัวนี้สวยมากกกค่ะ ซื้อมา 3,200 ขอขายที่
>> Sold bht.

7. Used : Dress CPS size m ข้างบนเป็นเหมือนซีทรูค่ะ ถ่ายรูปไม่สวย แต่ตัวจริงน่ารักค่ะ >> Sold bht.
7-2. Used : Dress CPS size L ( size m ใส่ได้ค่ะ ) ตัวนี้สีสวยนะคะ ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ >>
Sold bht.
7-1. COACH METALIC WHITE LEATHER กระเป๋าหนังทั้งใบเบามากๆค่ะ สีออกขาวนวล เวลาใช้จริงโดนแสงแล้วจะวิ้งๆ จะไม่เห็นรอยเลอะค่ะ ใส่ของได้เยอะนะคะ>> Sold bht.
6-1. New : Nine West Shoes Size 5 สูง 3.5 นิ้ว ยาว 22.5-23 cm >> Sold bht.
5-4. New : กระเป๋าหนังสีน้ำตาล หนังนิ่มมากกกค่ะ >> Sold bht.
4-1. Used : เดรสลายปักจิ้งจอกของ Greyhound Size M สวยมากค่ะ>> Sold bht.
3-3. Used : กางเกงยีนส์ size m สวยมากค่ะ
>> Soldbht.

1-1. Dress size m ตัวนี้ used ค่ะ ผ้าซีทรูซับในทั้งตัว ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ ขอขายที่ >> Sold bht.
1-2. Dress size m ตัวนี้ used ค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ ขอขายที่ >> Sold
bht.
1-3. Dress ตัวนี้ used ค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ ขอขายที่ >> Sold bht.

3. แจ็คเก็ต CPS size s ( size m ใส่ได้ค่ะ ) ตัวนี้ used ค่ะ ใส่แล้วเท่ห์มากค่ะ >> Sold bht.
3-2. Used : แจ็คเก็ตตัวสั้น CC OO สวยมากค่ะ>> Sold bht.
2-1. New Dress size l ( size m ใส่ได้ค่ะ )ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ >> Sold bht.
2-4. Used Dress
ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ
>> Sold bht.
2-5. Used กระเป๋า Playboy>> Sold bht.
1. Dress ASOS ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ >>
Sold bht.
2. Dress FredPerry ตัวนี้ used ค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ ขอขายที่ >> Sold bht.
4. แจ็คเก็ต PlayBoy size s/m ตัวนี้ used ค่ะ ใส่แล้วเท่ห์มากค่ะ >> Sold bht.
5. เสื้อซีทรู ตัวนี้ used ค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ >> Sold bht.
8. Dress size s ( size m ใส่ได้ค่ะ )ตัวนี้ใส่ครั้งเดียวค่ะ ตัวนี้น่ารักนะคะ >> Sold bht.
9. กางเกงยีนส์ size m ตัวนี้ used ค่ะ ใส่แล้วสวยมากค่ะ>> Sold bht.
10. เสื้อคลุมค่ะ รึ ใส่เดี่ยวก้อได้ ตัวนี้ Used ค่ะใส่แล้วสวยมากค่ะ>> Sold bht.
16. Used : จั๊มสูทค่ะ size m ผ้าทิ้งๆๆหน่อย >>Sold บาท
17. Used: เสื้อตัวสั้นของ jaspal ค่ะ size l ( size m ใส่ได้ค่ะ ) ใส่ 1 ครั้ง ขอขายที่ >> Sold บาท
19. Dress Dapper size s ( size m ใส่ได้ค่ะ ) ใส่แล้วน่ารักมากค่ะSold
20. เสื้อเกาะอกของ CPS size s ( size m-l ใส่ได้ค่ะ ) ใส่แล้วน่ารักมากค่ะSold
21. จั๊มสูทของ CC Double O size l ( size m ใส่ได้ค่ะ ) ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ Sold
22. Dress size m ใส่แล้วน่ารักมากค่ะSold
23. Dress ของ X act size m ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ Sold
24. Dress ของ CPS size s ( size m ใส่ได้ค่ะ ) ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ Sold
25. Dress size m ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ
Sold
26. Dress CC Double O size s ( size m ใส่ได้ค่ะ ) ใส่แล้วน่ารักมากค่ะSold
30. กางเกงยีนส์ size m ใส่แล้วสวยมากค่ะSold
31. กางเกงยีนส์ size m ใส่แล้วสวยมากค่ะ Sold
32. กางเกงยีนส์ size m ใส่แล้วสวยมากค่ะSold
33. กางเกงยีนส์ size m ใส่แล้วสวยมากค่ะSold
34. Dress หรือใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ของ X Act size m ใส่แล้วสวยมากค่ะ Sold
35. จั๊มสูท ผ้าทิ้งๆๆค่ะ ใส่แล้วสวยมากค่ะ Sold

ขอบคุณ SBN มากๆๆค๊า