***แม่ค้าชิวๆถามได้ตลอดเวลานะค่ะแต่ว่าถ้า cf ก้ตัดสินใจหน่อยอย่า cc เลยคร้า แม่ค้าขายถูกมากมายเลยค่ะ รับประกันตัวไหนบอกใหม่คือใหม่ค่ะ ตัวไหนมะมั่นใจสอบถามก่อนได้นะค่ะ***
ขอบคุณทุกท่านค่ะ

ฝากห้อง Local แหวนเพชรของแท้น่ารักๆค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread....680#post538680

ฝากห้อง Local ด้วยค่ะ มีหูฟัง vintage น่ารักมาก
http://sbntown.com/forum/showthread....682#post538682

ฝากห้อง Local ด้วยค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread....683#post538683

มาร์คดำ Kose ของใหม่ยังมะเคยใช้ พร้อมส่งค่ะ ขนาด 75ml
--ขาย 800 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------

-----------------------------------------------------------------------------

ตามหา Longchamp หูยาวหรือสั้นก็ได้ size M สี FOX ค่ะ

-----------------------------------

Maxi dress จาก CPS size s น่ารักมากค่ะ ผ้านิ่มๆเบาๆ ยาว 46 นิ้วค่ะ ไม่รวมเข็มขัด
--ขาย 550 บาทรวมส่ง--

----------------------------------

Asos sunglasses ของใหม่เลยค่ะ มีถุงผ้าให้นะค่ะ จาก เวป Asos.com
--ขายถูกที่ 1,200 บาทรวมส่ง--

---------------------------------
http://www.asos.com/ASOS/ASOS-Metal-...id=1414748&r=2

michael kors sunglasses มือสองสภาพดีใช้น้อยมีกล่องให้ค่ะ

daniel hechter sunglasses มือสองสภาพดีใช้น้อยมีกล่องให้ค่ะ

------------------------------------

TOPSHOP polka dot skinny size W28L32 หรือ UK10 ค่ะของใหม่เลย
--ขาย 1,800 บาทรวมส่ง--

-----------------------

แว่นตากันแดดจาก H&M ใส่ไป 1 ครั้ง ไม่มีถุงแล้วนะค่ะ
--ขาย 300 บาทรวมส่ง--

------------------------

รองเท้าหัวแหลมลูกฟูกจาก ZARA ไซต์ 37 ของใหม่ค่ะ
--ขาย 850 บาทรวมส่ง--

แหวนโซ่จาก playboy ลองใส่ไป 1 ครั้งมาพร้อมกล่องค่ะ ซื้อมาเดือนที่แล้วจาก shop เลยค่ะ
ไซต์ 6

กระโปรงผ้ายืดจาก ZARA size M มือสองสภาพดีค่ะ
--ขาย 350 บาทรวมส่ง--

เสื้อคลุม cop จาก jaspal size s มือสองสภาพดี
--ขาย 450 บาทรวมส่ง--

----------------------

เสื้อแขนกุดตัวยาวจาก ext ไซต์ s มือสองสภาพดีค่ะ
--ขาย 400 บาทรวมส่ง--

----------------------

ต่างหูห่วง versace h&m ของใหม่พร้อมกล่องค่ะ

--Sold out--

-------------------------

กระเป๋า MJ ของใหม่มะเคยใช้เลยค่ะ

----------------------------

รองเท้า Fitflop Luna pop cosmic purple size 3uk/5us/36 ของใหม่เลยค่ะ มีกล่องค่ะ
-3,950 บาทรวมส่ง--

---------------------------

รองเท้า Fitflop Frou cosmic purple size 3uk/5us/36 ของใหม่เลยค่ะ
-4,050 บาทรวมส่ง--

----------------------------

เดรสของใหม่จาก forever21 ไซต์ s ผ้านิ่ม เหมาะกับหน้าร้อนค่ะ

เสื้อคาดิแดน zara สีเขียวมือสองสภาพดีค่ะ sz M

---------------------------------

เดรสเกาะอกสีดำ สม๊อกใส่สบาย มือสองสภาพดีมา sz S

----------------------------------

เสื้อยีนส์ MCQUEEN sz S มือสองมีตำหนิตรงคอตามรูปนะค่ะ

-------------------------------------

เสื้อยีนส์จากเกาหลี sz L จั้มเอว แต่ตัวไม่ใหญ่ค่ะ สาว sz s-m ใส่ได้ มือสองใส่ไป 1 ครั้ง ยี่ห้อ Coal Harbour

-------------------------------------

เสื้อยืดแขนระบายผ้าพริ้วๆสีชมพู ยี่ห้อ F&F sz S ใส่ไป 1 ครั้ง
--ขาย 250 บาทรวมส่ง--

--------------------------------------

บอดี้สูทสีดำ ของใหม่ป้ายห้อยจาก JAP sz M
--ขาย 500 บาทรวมส่ง--

------------------------------------

เสื้อยืดจาก Disney Thailand มือสองสภาพดีมาก sz 3

ส่งต่อเสื้อ tunic zara size s ได้ม่แต่ใส่มะได้ค่ะ ของจิงน่ารักมาก
--ขาย 450 บาทรวมส่ง--

---------------------

กระเป๋า MJ ของแท้จากญี่ปุ่นค่ะมีสายยาวด้วย สภาพดีมากค่ะ
--ขาย 4,500 บาทรวมส่ง--

----------------

เดรส H&M ของใหม่ไซต์ 34
--ขาย 700 บาทรวมส่ง--

-------------------------

เดรสสีดำลูกไม้มีซับใน จาก Mc Bee มือสองสภาพดีมากตั้งแต่ได้มามะเคยใส่เหมือนกันค่ะ
--ขาย 500 บาท รวมส่ง --

----------------------------------------------

กำไลจาก MJ สภาพดีมากใส่ไปครั้งสองครั้งค่ะ

-----------------------------------------------

รองเท้า sandal แบบ summer boot น่ารักดีค่ะ จาก gojane sz 6 ของใหม่
cut-out espadrille sandal

--ลดราคาเหลือ 950 รวมส่ง--

-------------------------------------------------------------

รองเท้า flower thong sandal สีฟ้า น่ารักดีค่ะ จาก gojane sz 5.5 ของใหม่
--ขาย 950 รวมส่ง--

-------------------------------------------------

ส่งต่อ Jacket Topshop us2 สภาพดีค่ะ เพิ่งได้มาแต่ใส่มะได้ค่ะ
--ลดราคาไปเลยเหลือ 950 บาท รวมส่ง--

ปล.ยืมรูปแม่ค้าเก่าค่ะ ^^

--------------------------------------------------------------

ส่งต่อเสื้อ POEM น่ารักมากเลยค่ะ ได้มาแล้วใส่มะได้หลวมไปค่ะ
--ขาย 700 บาทรวมส่ง--

-------------------------------------------

Dress จาก USA size s จะนำสายมาผูกคอก็ได้ค่ะ ของใหม่ withtag
--550 บาทรวมส่ง--

---------------------------------------------------------

ส่งต่อเสื้อ origano size s สวยมากค่ะ แต่พอดีว่าใส่แล้วหลวมไปหน่อยค่ะ ขอส่งต่อเท่าที่ได้มา
-- 700 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------------------------

dress chiffon จาก Pena House size M ของใหม่ป้ายห้อย
--ขาย 900 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------------------

เดรสผ้าซาตินสวยมากค่ะจาก Jaspal size xs ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน

-------------------------------------------------------------

เสื้อซาตินเบาสบายแบบวินเทจดีค่ะ จาก Jaspal size xs

--------------------------------------------------------

เสื้อยืดลูกไม้วินเทจนิดๆ มือสองสภาพดี จาก Hamlet
--ขาย 300 บาทรวมส่ง --

---------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------

เสื้อยืดสีชมพูจาก spirit of clothes size L แต่ตัวมะใหญ่นะค่ะ แบบน่ารักดีค่ะ
--ขาย 250 บาทรวมส่ง งดต่อรองราคา--

-----------------------------------------------------------------

เสื้อคลุมตัวสั้นจาก Jaspal size s มือสองสภาพดี

------------------------------------------------------

เสื้อยืด Hybrid size s ของใหม่ไม่เคยใส่เอาไว้ใส่กะเอวสูงน่ารักดีค่ะ
------------------------------------------------------------

ส่งต่อกระเป๋า H&M เพื่งได้มาใหม่ๆหอมๆเลยค่ะ แต่พอดีว่ามะได้ไปงานแล้วเลยมะได้ใช้ค่ะ

ปล.ขอยืมรูปแม่ค้าเดิมนะค่ะ

------------------------------------------------------------------------

เสื้อคลุมสีเขียวจาก Stila NY size S-M ใส่ได้ค่ะ มือสองสภาพดี

---------------------------------------------------------------

เสื้อสูท Blazer สีชมพูสดเก๋ดีค่ะ ของใหม่ ยังไม่เคยใส่ size L

-------------------------------------------------------

เสื้อเชิ๊ตสวยๆมือสองจาก wetsel size s

-------------------------------------------------------------------

เสื้อยืดสีม่วงจาก spirit of clothes size M แขนค้างคาว น่ารักดีค่ะ

เสื้อยืดแขนตาข่าย จาก forever 21 มือสอง size s สภาพดี
-- ขาย 300 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------

Coach siganature tote bag used like new
--ขาย 5,000 บาทรวมส่ง--

กระเป๋า Cath Kidston Tulip mesenger bag ของใหม่ค่ะ
--2,800 บาท รวมส่ง--

--------------------------------------------------------------------------------

Blazer ลายดอกไม้ผ้าบางใส่สบาย จาก Disney Thailand sz 2 สภาพดีมากค่ะ
--ขาย 400 บาท รวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------------
20-21.กระโปรง ยี่ห้อ search ไซต์ M ค่ะ ของใหม่ค่ะ
--ขายตัวละ 400 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------------------------

เสื้อสีม่วงจาก Disney Thailand มีเกาะอกแยกชิ้นค่ะ น่ารักดีค่ะ มีสร้อยด้วย สามารถเอาออกได้ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใส่ sz 3 เหมาะกับสาว M ค่ะ

------------------------------------------------------------------------------------

รองเท้าหนังแบบเท่ห์ออกแนววินเทจนิดๆสีน้ำตาลแดง ไซต์ 36 จาก L'ourson ของใหม่ยังไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีกล่องให้ค่ะ
--ขาย 1,000 บาทรวมส่ง-

------------------------------------------------------------------------------------

สนใจติดต่ออ้อย naowarat_k16@hotmail.com or PM or 0813860894