LV @ ไต้หวัน....ใครรู้ข้อมูล เชิญแวะนิดนะจ๊ะ ^ - ^ - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 15 of 15
    hdogillusive's Avatar
    hdogillusive is offline Trusted Member Master Brandname
    hdogillusive's Bank Account
    • Bank Account 1: 101X5X3X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ช่ายคับเจ๊ ตอนนี้ก้อพักร้อนอย่างไม่มีกำหนด อิอิ อยากไปไต้หวันเหมือนกาน คิดถึงมักมาก ไม่ได้ไปมาสองปีแหละ เจ๊อย่าลืมไปเดินตลาดตอนกลางคืนนะมีหลายแห่งมาก แต่ที่ดังที่สุดก้อซื่อหลินไนท์มาเก็ต 士林夜市 นั่งรถไฟฟ้าไปได้ ที่นี่ดีอย่างคือมีทั้งตลาดของกิน กับตลาดขายของ ตลาดของกินมีของน่ากินเพียบ โดยเฉพาะกุนเชียงของไต้หวันซึ่งขึ้นชื่อมาก เจ๊อย่าลืมไปลองกินนะทั้งแบบเล็กกะแบบใหญ่เรย ส่วนตลาดขายของก้อมีพวกเสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋า แต่แนะนำว่ารองเท้ากีฬาพวกไนกี้ อาดิดาส พูม่า ราคาถูกก่าบ้านเรานะ ของแท้ด้วยเจ๊ เที่ยวเผื่อด้วยนะคับ
    ...............................................................................

..........LVoe LVoe LVoe..........

PongPanda's Avatar
    PongPanda is offline Trusted Member Master Brandname
    PongPanda's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X0X0X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Smile

^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ชอบไปเดินแถว Shilin Night Market เหมือนกันครับ ของกินเยอะดี อร่อยด้วย ชอบกิน อกไก่ทอดเผ็ด ตรงหน้าตลาด อร่อยที่ซู๊ดดดดด....!

ถ้าจะไปให้นั่ง รถไฟฟ้าสายสีแดงไปทางเหนือ ลงที่สถานี Jiantan นะครับ ถ้าลงที่สถานี Shilin มันจะเลยครับ ยังงัยลองเข้าไปดู link ข้างล่างเพิ่มเติมนะครับ

http://www.trtc.com.tw/e/travel95.asp
    Last edited by PongPanda; 16-05-09 at 18:19.

hdogillusive's Avatar
    hdogillusive is offline Trusted Member Master Brandname
    hdogillusive's Bank Account
    • Bank Account 1: 101X5X3X3X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Quote Originally Posted by PongPanda View Post
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ชอบไปเดินแถว Shilin Night Market เหมือนกันครับ ของกินเยอะดี อร่อยด้วย ชอบกิน อกไก่ทอดเผ็ด ตรงหน้าตลาด อร่อยที่ซู๊ดดดดด....!

ถ้าจะไปให้นั่ง รถไฟฟ้าสายสีแดงไปทางเหนือ ลงที่สถานี Jiantan นะครับ ถ้าลงที่สถานี Shilin มันจะเลยครับ ยังงัยลองเข้าไปดู link ข้างล่างเพิ่มเติมนะครับ

http://www.trtc.com.tw/e/travel95.asp
    อ้า ติดใจร้านนี้เหมือนกันหรอคับ กินทีจุกไปเลย ชิ้นใหญ่มาก ร้านชาไข่มุกข้างๆก้ออร่อย
    ...............................................................................

..........LVoe LVoe LVoe..........

PongPanda's Avatar
    PongPanda is offline Trusted Member Master Brandname
    PongPanda's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X0X0X1X

Smile

Quote Originally Posted by hdogillusive View Post
    อ้า ติดใจร้านนี้เหมือนกันหรอคับ กินทีจุกไปเลย ชิ้นใหญ่มาก ร้านชาไข่มุกข้างๆก้ออร่อย
    ^
    ^
    ^
    ^
    ร้านไอติม น้ำแข็งใส ร้านนี้ก็อร่อยนะครับ แต่มันอยู่ในซอยเล็กๆ หายากนิดนึง แต่อร่อยสุดยอด

yong-yong is offline Trusted Member Brandname Fan
    yong-yong's Bank Account
    • Bank Account 1: 748X3X5X7X
    • Bank Account 2: 418X0X1X3X
    • Bank Account 3: 046X2X3X7X

BKK-Samutprakarn

อย่าลืมไปกิน ding tai fong นะครับ ร้านนี้ เสี่ยวหลงเปา อร่อยขั้นเทพ
    แล้วก้อต้องลองเต้าหู้เหม็นด้วยนะครับ เหม็นสมชื่อเลย

พูดแล้วก้ออยากไป ไต้หวันจงเจริญญญญญญญญญ
    Last edited by yong-yong; 16-05-09 at 22:29.

Page 2 of 2 FirstFirst 12
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ