***----- แวะอ่านกติกาก่อนนะคะ -----***

สนใจกรุณาติดต่อทางโทร 089-488-5688 , 081-732-8810
WhatsApp , LINE ได้ค่ะเบอร์นี้081-732-8810
และขอความกรุณาอย่าต่อราคาโหดร้ายมานะคะ แม่ค้ามิได้เป็นผู้ผลิตสินค้าค่ะ ถ้า CFแล้วอย่าCCนะจ๊ะ
CF สินค้าแล้วขอเก็บค่ามัดจำก่อนรับสินค้า 1,000 ก่อนนะคะ! จะริบเงินมัดจำก็ต่อเมื่อลูกค้าเบี้ยวนัด ติดต่อไม่ได้ เปลี่ยนใจไม่เอา ทำให้แม่ค้าเสียโอกาศในการขายค่ะ

และกรุณาอย่าต่อราคาแบบเล่นๆแล้วไม่เอานะคะ ไม่ดีค่ะ หรือต่อราคาที่ตัวเองอยากได้ดีกว่าค่ะ ถ้่าแม่ค้าให้ได้ ก็ให้ค่ะ แต่ต้องสมเหตุสมผลหน่อยนะคะ และให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นว่าสินค้าเป็นของปลอมเท่านั้น สามารถนัดรับของแถวพระราม 9 หรือถ่ายรูปเพิ่มเติมให้ได้ค่ะ ถ้าต้องการ แล้วถ้าต้องการดูของรบกวนมาดูของได้แถวพระราม9 นะคะ **สินค้าที่ขายแล้วจะลบออกนะคะ จะได้โหลดรูปได้เร็วขึ้นค่ะ**

New!! Christian Dior Panarea SM Tote cannage canvas Bordeaux ของใหม่ สีแดงเข้มสวย ขนาดไม่ใหญ่มากนะคะ ขนาด 14"X10"X6" จุของได้เยอะทีเดียว รักษาง่าย ใช้ง่าย ใช้ได้2ทรงค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 32,000

Chanel no.5 Bag สภาพสวยและค่อนข้างใหม่ค่ะ ขนาด 12"X6.5"X3.5" เป็นผ้่าcanvas ขอบหนัง สะอาดทั้งในและนอก สายคู่ปรับเป็นสายเดี่ยวได้ค่ะ สวยเก๋ไม่ซ้ำกับใครแน่ๆ ตำหนิคือมีรอยกาวที่ขอบซิปด้านใน แต่ไม่มีผลกับการใช้งานนะคะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด booklet ขาย 38,000

New!!Prada Zipped around Wallet สีชมพู ibisco ของใหม่ ใส่การ์ดได้8ใบ ช่องเยอะค่ะรุ่นนี้ มีพร้อม การ์ด กล่อง ขาย 14,500

Hermes Farandole Bracelet in Silver สภาพสวยมากๆค่ะ ขนาดความยาว 6.5" เป็น silverแท้ สวยและหายาก เก๋ไม่ซ้ำใคร มีพร้อมกล่องในกล่องนอก ขาย 23,000

Hermes Chaine d Ancre GM Bracelet in Silver Size 8" ข้อต่อ15ตัว แบบหนาค่ะ เป็นSilverแท้ สวยและหายากมากๆค่ะ มีพร้อม กล่องในกล่องนอก ขาย 35,000 ในช็อปรุ่นนี้6หมื่นกว่านะคะ

LANVIN Bracelet & Necklace สภาพสวยมากเลยค่ะ แทบไม่ได้ใช้ ทองอร่ามไม่ลอกใดๆ ทั้งสร้อยและกำไลเข้าเซ็ทงามๆเก๋ ไม่มีกล่องนะคะ ขายรวม2ชิ้นพร้อมกันในราคาแสนถูกที่ 7,500

Chanel Camellia Wallet สภาพสวยและค่อนข้างใหม่เลยค่ะ ใส่การ์ดได้หลายใบ มีช่องซิปใส่เหรียญ และช่องแบงค์ holo15 มีพร้อม กล่อง การ์ด booklet ขาย 18,000

New!! LOEWE AMAZONA 36 CORAL MAGENTA ( tricolor ) ของใหม่ค่ะ Size 37 X 22 X 15cm. ตัวกระเป๋าเป็นหนัง Goat ภายในกระเป๋าเป็นหนังLamb นุ่มๆ ขนาดไม่เล็กค่ะ ใส่ของได้เยอะ เปิดกระเป๋าง่าย ใช้ง่ายค่ะ สีสวย3สีตัดกันได้เป๊ะมากค่ะ ไม่โหล และไม่ซ้ำใคร เป็น Collectionใหม่ของ Spring2012ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Booklet แม่กุญแจ+ลูกกุญแจ2ดอก ในช็อปเกือบ9หมื่นนะคะ ขาย 75,000>>>>Sale70,000

New!!Proenza Schouler PS1 MEDIUM LUX LEATHER ของใหม่ มี 3 สี ขนาด Length 12.5" Width 4" Height 8.5" Strap Lenghth 22" With 9" drop สีใหม่ล่าสุดเลยค่ะ Bright Red, Smoke, Military เป็นกระเป๋าที่เก๋และเท่ห์มากมาย หนังหอมนุ่ม มีช่องใส่ของได้หลายช่อง ถือได้สะพายได้ ไม่ซ้ำใคร มีพร้อม ถุงผ้า Tag Paper ขาย52,000>>>sale price 50,000 ราคาในช็อป 69,000

Military

Smoke

New!! Marc Jacobs Mini Stam ( Apple red with nickel )Size 13"X 9"X 5" ของใหม่ รุ่นใหม่ค่ะ อะไหล่เงิน ขนาดไม่ใหญ่และเล็กเกินไป พร้อมสายโซ่ กับสายหนังที่ไม่ทำให้เจ็บบ่า สีแดงสวยมากมายค่ะ พร้อม อุปกรณ์ ครบ Tag ถุงผ้า บุ๊ก ขาย 45,000>>>>Sale43,000. ในช็อปขาย5หมื่น5นะคะ

New!! FENDI SHOPPING GRAND TESS. ของใหม่ค่ะ ขนาด 40X25cm. รุ่นใหม่่ล่าสุด Spring-Summer2012 ใช้ง่ายเบาสบาย มีซิปปิดมิดชิด ผ้าทอลายดอกไม่น่ารักสุดๆค่ะ ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป สายปรับขนาดได้ เก๋ๆไม่โหลไม่ซ้ำใคร มีพร้อม ถุงผ้า กระดาษ2ใบ ขาย 26,000

New!! MULBERRY SMALL BAYSWATER FUCSHIA ของใหม่ค่ะ ขนาด Hight:19 cm. Width:27 cm. Depth:13 cm. สีสวยเด่นมากมาย สะพายได้ถือได้ crossbodyก็ได้ ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่เกิน ไม่หนักด้วยค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า กระดาษอีก3ใบ ขาย 37,000>>>>Sale35,000 ในช็อปเกือบ5หมื่นค่ะ

New!!Marc Jacobs The Single Quilted Lamb Leather shoulder Bag Pink ของใหม่ค่ะ ขนาด 8" X 5" X 2" สายยาว 48" กระเป๋ารุ่นนี้น่ารักมากเลยค่ะ ใส่ของได้มากมาย มีช่องใส่การ์ดได้ 8ช่อง ช่องซิป1ช่อง ช่องใส่ของ3ช่อง ใส่ได้-หลายอย่างเลยค่ะ สีชมพูหวานมากมาย น่ารักที่สุด มีพร้อม ถุงผ้า Tag กระดาษอีก 4ใบ ขาย 26,000>>>>Sale24,000 ในช็อปเกือบ3หมื่น

New!!Mulberry Alexa Foggy Grey Soft Buffalo Medium ของใหม่ ขนาด 12"X8.5"X6" สีเทาสวย สีใหม่ เข้ากับอะไหล่รมดำ ใช้ได้ทุกวันและเข้ากับเสื้อผ้าง่าย มีพร้อม Paper 3 ใบ ถุงผ้า ขาย 38,000 ราคาในช็อป 52,900

New!! BALENCIAGA GIANT VELO ARGENT HAMILTON ROSE BRUYERE ของใหม่ Goat Skin หมุดเล็กรุ่นใหม่ น้ำหนักเบา หนังสวยทั้งใบ สีหวานเข้ากับอะไหล่เงิน สายปรับความยาวได้ สะพายแบบ crossbodyได้ค่ะ ใช้สบาย สีไม่เฝดง่าย มีพร้อม กระจก ถุงผ้า กระดาษ สายยาว ขาย 57,500>>>>Sale55,000 net ในช็อปเกือบ8หมื่น

New!! BALENCIAGA GIANT VELO ARGENT HAMILTON GLYCINE ของใหม่ Goat Skin หมุดเล็กรุ่นใหม่ น้ำหนักเบา หนังสวยทั้งใบ สีหวานเข้ากับอะไหล่เงิน สายปรับความยาวได้ สะพายแบบ crossbodyได้ค่ะ ใช้สบาย สีไม่เฝดง่ายมีพร้อม กระจก ถุงผ้า กระดาษ สายยาว ขาย 57,500>>>>Sale55,000 net ในช็อปเกือบ8หมื่น

Hermes Loquet Bracelet PM รอบวง 6" สภาพสวยและใหม่มากๆๆค่ะ ลงยาสีชมพูอ่อน รอยขนแมวแทบไม่มีเลยค่ะ มีพร้อม กล่อง ขาย 17,000

Hermes Bangle รอบวง 6.5" สภาพสวยค่ะ สีสวยและหายาก look vintageดีค่ะ มีพร้อม กล่อง ขาย12,000

Hermes H Clic Clac Large รอบวง 20 cm. สภาพดีค่ะ วงใหญ่ อะไหล่เงินลงยาดำ classic ตลอดกาล มีรอยจากการใช้งานบ้างแต่สภาพยังสวยค่ะ ไม่มีกล่อง แต่ใส่ถุงผ้ากำมะหยี่ให้ค่ะ ขาย 18,000

Used Hermes kelly Double tour bracelet สภาพดีค่ะ สีไวน์ หนังยังสวย อะไหล่เงิน ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 9,500

New!!Chanel Charm Bracelet ของใหม่ค่ะ ความยาวประมาณ7" ค่ะ น่ารักมากกกเลยค่ะ ใส่แล้วน่ารักสุดๆ มีพร้อมกล่อง ขาย 35,000

New!! BVLGARI B.Zero1 Stainless steel Lady's Watch ของใหม่ค่ะ ขนาดรอบวง 7-8" หน้าปัดมุกสีเทาอมฟ้า สวยงามมากมาย ใส่เป็นเหมือนกำไล เก๋ๆไม่ซ้ำใครๆ มีพร้อม Certificate book , Instruction Book ขาย 52,000

New!! PRADA SHOPPING NYLON JACQUARD ของใหม่ค่ะ รุ่นคล้าย Neverfull น้ำหนักเบา ใส่ของได้เยอะ สายปรับสั้นยาวได้ค่ะ มีพร้อม การ์ด ถุงผ้า ขาย 28,000>>>>Sale 25,000

USED CHANEL MESSENGER BAG SILVER สภาพดีค่ะ ขนาด 13"X6"X5.5" สายยาว 17" สะพายขึ้นไหล่ได้สบายค่ะ น้ำหนักเบาสุดๆ เป็นกระเป๋าเคลือบ ใช้งานง่ายจุของได้มากมายเลยค่ะ มีPocket เล็ก2ด้าน มีตำหนินิดหน่อยมีรอยฉีกด้านริมของช่องใส่กระเป๋าเล็กด้านข้าง แต่ไม่มีผลกับการใช้งานใดๆค่ะ เพราะไม่ได้ขาดถึงผ้าด้านใน มุมก้นไม่มีรอยถลอกใดๆ ข้างในสะอาดค่ะ สภาพยังสวยค่ะ มีพร้อม การ์ด care book ถุงผ้า ขาย15,000>>>>Sale13,000

Used Hermes H-Our Watch Orange สภาพสวยค่อนข้างใหม่ค่ะ ใช้น้อย สายยังสวยไม่เยินใดๆ หน้าปัดส้ม สายส้มหายากค่ะ มีพร้อม booklet กล่อง ขาย 28,900

Herbag Cabas PM Brown Size 16" X 8" X 6" สายสะพายยาว 18" สภาพสวยค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ เป็นรุ่นที่ไม่มีฝาปิด แต่ใช้งานง่ายกว่ารุ่นที่มีฝาค่ะ หยิบของได้ทันใจกว่า ใส่ของได้เยอะเลยค่ะ สามารถเปลี่ยนอีกใบได้ ซึ่งจะสูงกว่า4" ใส่ของได้ดีทีเดียวค่ะ สภาพถือว่าสวย มีรอยข่วนไม่มากมายที่ตัวหนัง ไม่มีผลกับการใช้งานใดๆ ตัวผ้าของกระเป๋าก็สะอาดสวย ไม่เลอะ ใบนี้เป็นอะไหล่ทองอ่อนค่ะ สวยตัดกับสีน้ำตาลได้ดี เก๋ๆไม่ซ้ำใครๆ และมีhook 1ตัว มีพร้อม ถุงผ้า care card ขาย 37,000

Used Hermes Scarve Size 34" X 34.5" สภาพสวยค่ะ ผ้าไม่รันใดๆ ลายสวยเข้ากับเสื้อง่ายค่ะ มีพร้อม กล่อง และตัวอย่างลายผ้า ขาย 6,500

Bvlgari B.zero1 18K Gold 1-Band ring Size 46 สภาพใหม่กริ๊ปค่ะ รอยขนแมวแทบไม่มี ใส่เป็น Pinky ring น่ารักมากมาย มีพร้อมกล่องนอก กล่องใน ขาย 23,000

Hermes Reverssible Belt Size 80 Black/Blue (Gold Buckle) สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ หรือเรียกว่าใหม่ได้เลยค่ะ หัวเข็มขัดยังไม่ได้แกะซีลเลย มีพร้อม ถุงใส่หัวเข็มขัด กล่อง ขาย 18,900>>>>Sale16,000

Hermes Colorado Size 9"x5.5"x2" สภาพสวยค่ะ ใบเล็กแต่เลิศค่ะ เก๋ๆน่ารักไม่ซ้ำใคร สีน้าตาลเข้ม หนังTogoผสมผ้า ใช้ง่ายสะดวก ตัวหนังและผ้าสวยค่ะ ไม่มีรอยเปื้อนอะไร จะมีก็รอยสีขาวๆตรงขอบด้านข้างของสายเล็กน้อยเท่านั้น ไม่สังเกตุก็ไม่เห็นและไม่มีผลกับการใช้งานใดๆ ข้างในก็สะอาด เหมาะกับใช้ไปงานหรือไปช็อปปิ้งได้เรื่อยๆ น้ำหนักเบา สะพายไหล่ได้ ปรับระดับสายได้หนึ่งสเตป ไม่มีถุงผ้า ขาย 30,000

Tag Heuer Aquaracer Limited Edition Automatic รุ่นหมู่เกาะTahiti มีทั้งหมด 900 เรือนในโลก ของหายากน่าสะสมค่ะ มือ2สภาพกิ๊กเลย ใหม่มากๆ หน้าปัดmother of pearl สีสวยมากๆ เล่นแสงเหลือบสีธรรมชาติของมุก หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ ไม่โหลไม่ซ้ำใครแน่นอน มีพร้อม กล่อง Instruction book แต่ไม่มีใบการันตนะคะ ขาย 48,000

Tag Heuer Alter ego Lady mother of pearl สภาพใหม่มากๆค่ะ หน้าปัดมุกสวยสีฟ้าเหลือบม่วง รอยขนแมวแทบจะไม่มี รุ่นนี้หายากแล้วนะคะสำหรับสภาพที่สวยใหม่ขนาดนี้ ไม่มีกล่องและใบนะคะ ใส่กล่องอื่นให้แทนค่ะ ขาย 27,000

LOUIS VUITTON KNIGHTSBRIDGE ขนาด 25,5cm x 19,5cm x 14cm สภาพดีค่ะ ปากกระเป๋ากว้างมากและมีซิปปิดมิดชิด หยิบของง่าย ทรงถือน่ารักค่ะ คุณหนูคุณนายมากๆค่ะ ส่วนตำหนิมีที่มุมกระเป๋า2ด้าน มีรอยถลอก ส่วนมุมอื่นอีก2ด้าน ไม่มีรอยค่ะ และมีรอยปากกาข้างในกระเป๋านิดหน่อย และมีรอยเลอะด้านมุมขอบข้างในกระเป๋าดังในรูปที่ถ่ายไว้ค่ะ นอกนั้นสวยค่ะ มีพร้อมถุงผ้า ขาย 35,000>>>>Sale 27,000

MULBERRY ALEXA OVERSIZE PLUM ขนาด 17" X 11" X 5.5" สภาพสวย ค่อนข้างใหม่ค่ะ เจ้าของใช้น้อย ขนาดใหญ่จุของได้มากมาย สีสวย มุมก้นกระเป๋ายังสวยไม่ถลอกใดๆ ข้างในสะอาด ด้านล่างใต้กระเป๋ามีรอยเลอะนิดหน่อยเท่านั้น ตัวล็อกกระเป๋ามีรอยถลอกนิดหน่อยเนื่องจากการเปิดปิดกระเป๋าซึ่งเป็นปรกติสำหรับรุ่นนี้ค่ะ มีพร้อม Paper 3 ใบ และถุงผ้า ขาย 35,000>>>Sale 32,000

PRADA VENICE GAUFRE Size 18" X 12" X 7" สภาพดีค่ะ เป็นหนังแก้ว ใบใหญ่จุใจ ใส่ของได้มากมาย มีแป๊กแม่เหล็กปิดตรงกลาง ข้างในมีช่องซิป 1 ช่อง กระเป๋ายังสวย ไม่มีรอยถลอกที่มุมกระเป๋าใดๆ ข้างในสะอาด มีพร้อม การ์ด ถุงผ้า ขาย 25,000>>>Sale 19,000

New!! HERMES CLIPPER DIVER CHRONOGRAPH PINK 35m ของใหม่ค่ะ หน้ามุกชมพูอ่อน รุ่นนี้เท่ห์และสวยมากๆและหายากมากนะคะ หน้าปัดขนาดกลางไม่เล็กเหมือนรุ่นLadyทั่วไปค่ะ ยังมีsealติดอยู่ค่ะ มีพร้อม Garantee Book , Instruction Book กล่อง ขาย 110,000 ในช้อป2แสน

3.) Miu Miu Black Croc Print ใส่การ์ดได้ 12ช่อง ช่องซิป1ช่อง ช่องอื่นๆ 2 ช่อง พร้อม กล่อง การ์ด ขาย14,900>>>>Sale 11,000 net

6.) Miu Miu tri fold wallet (Pink) ใส่การ์ดได้ 5 ช่อง ช่องซิปใส่เหรียญ และช่องแบงค์ใหญ่ และช่องอื่นๆอีก 3 ช่อง พร้อมกล่อง การ์ด ขาย13,900>>>>Sale12,000 net

7.) Miu Miu Red Long Zip Wallet ( RED ) ใส่การ์ดได้ 8 ช่อง ช่องซิป1 ช่องอื่นๆ 2 ช่อง พร้อม กล่อง การ์ด ขาย14,900>>>>Sale 12,500 net

4.) FENDI LONG PURSE PATENT LEATHER ( Black ) ใส่การ์ดได้4 ช่อง ช่องซิป1ช่อง ช่องอื่นๆอีก 5ช่อง พร้อมกล่อง ถุงผ้า การ์ด ขาย14,900>>>>Sale 12,500 net

5.) CELINE Compact Multifunction Wallet ( Black/Blue )ใส่การ์ดได้ 10ช่อง ช่องซิปใส่เหรียญ และช่องแบงค์ พร้อมกล่อง การ์ด ถุงผ้า ขาย13,900>>>>Sale 11,000 net

USED CARTIER LOVE RING WG SIZE 48 สภาพสวยมากๆๆๆๆค่ะ รอยขนแมวแทบไม่มีเลยค่ะ ใส่ได้ทุกวัน จะให้เป็นของขวัญก็ได้ค่ะ มีพร้อมกล่อง ขาย 42,000

Used Tiffany&Co. Atlas Ring 18k White Gold With three round Brilliant Diamonds.Carat total weight .12. สภาพสวยค่ะ มีเพชร3เม็ด รุ่นเลขโรมันล้อมรอบ แบบOriginalของTiffanyเลยค่ะ ใส่ออกมาแล้วน่ารักจิงๆ ไม่มีกล่อง แต่จะใส่กล่องของTiffanyแบบอื่นให้ค่ะ ขาย38,000>>>>Sale35,000

Cartier Diamond Ring 0.24 ct. Pt 950 Size 50 ( D Color น้ำ 100 ) VS1 with GIA , Certificate Book สภาพงามมากๆค่ะ เพชรขาวจั๊ว พร้อมกล่อง Certificate Book ขาย 47,000>>>>Sale44,000

Tiffany & Co. Diamond Ring 0.25 ct. Pt 950 Size 49 ( E color ) Round Brilliant Cutting สภาพสวยกิ๊ก ขาวสวยปิ๊งมากค่ะ วงนี้ไม่มีใบเซอร์นะคะ แต่แท้แน่นอนค่ะ มีพร้อมกล่อง ขาย46,000>>>>Sale39,000 net

New!! Christian Dior Earring ของใหม่ค่ะ เป็นพู่สีทองอ่อน น่ารักมากมายค่ะ มีพร้อมกล่อง ขาย 4,900>>>Sale 4,000 net

New!! Christian Dior Heart Necklace ของใหม่ค่ะ ความยาวสร้อย44cm. รุ่นนี้น่ารักนะคะ เป็น crystal มีพร้อม ซองถุงผ้า กล่อง ขาย 4,700>>>4,000net

New!! Christian Dior Medal Pier Mother Of Pearl ของใหม่ค่ะ เป็นมุกขาวแกะสลักโลโก้ ขนาดเท่ากับ1บาท น่ารักมากมาย มีพร้อม กล่อง ขาย 5,200>>>4,700 net

New!! Christian Dior Charm Phone Strap Gold / Silver ของใหม่ค่ะ มี 2 สีค่ะ พร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,500>>>3,900 net

New!! Christian Dior Phone Strap Silver ของใหม่ค่ะ มีพร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,000>>>3,500 net

แหวนChristian Dior น่ารักๆ ขนาดตั้งแต่เบอร์ 8-10.5 ของใหม่ค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 2,500

MARUWA CULTURED PEARL NECKLACE WITH DIAMOND & SAPPHIRE / Silver สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ เป็นมุกสีเทาค่ะ สวยมาก ประดับเพชร และ Sapphire ข้างละเม็ด น่ารักดีค่ะ ความยาวของสร้อย 40 cm. แล้วสร้อยเส้นนี้ก็ถอดใส่แต่มุกอย่างเดียวก็ได้ หรือใส่แต่ห่วงเงินอย่างเดียวก็ได้ หรือว่าใส่รวมกันแบบตัวอย่างที่โชว์ให้ดูก็ได้ค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 14,000

Chanel No.5 Brooch สภาพสวยมากค่ะ ลงยาสีดำ ติดเสื้อหรือติดกระเป๋าก็น่ารักมากๆค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 9,500

Hermes Silver Buckle สภาพสวยค่ะ ข้อมือประมาณ 6-8" ความกว้างประมาณ1นิ้ว เป็น Silver แท้ค่ะ ลายสัตว์ทะเลน่ารักๆ รอยขนแมวไม่ค่อยมีนะคะ เก๋ๆไม่ซ้ำใครแน่ๆ ของหายากนะคะ พร้อมกล่อง ขาย 15,000

USED HERMES CLIPPER WATCH หน้าปัดดำ สายเหล็ก สภาพสวยค่ะ งามๆ สำหรับคนข้อมือ 5-6" ไม่มีกล่อง ใบ แต่ใส่กล่องอื่นให้แทนค่ะ ขาย 32,000>>>28,000 net

HERMES ASHTRAY PORCELAIN ขนาด 16X16 cm. สภาพใหม่มากๆค่ะ ไม่ได้ใช้เลย เอาไว้ตั้งโชว์ที่บ้านได้ค่ะ ลายคลาสสิคเลย หรือ จะใช้เป็นที่เขี่ยบุหรี่ก็ได้หรือใส่ของจุกจิกก็ได้ค่ะ มีพร้อมกล่อง ขาย15,000

New!! HERMES CAPE COD DUAL TIME WATCH ( Aligator ) ของใหม่ค่ะ สายหนังจระเข้ หน้าปัดตั้งได้ 2เวลาค่ะ มีพร้อมกล่อง Instruction Book , Garantee Book ขาย 49,000ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

New!! HERMES KELLY 2 DOUBLE TOUR WATCH ของใหม่ค่ะ สายพันสองรอบ รุ่นปัจจุบันเลยค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 47,000ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

New!! HERMES H-OUR ROUND ( Lady Size ) ของใหม่ค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 39,000

New!!Hermes Clipper Lady's Oval Watch ของใหม่ค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 49,000ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

New!! HERMES CAPE COD DOUBLE TOUR WHITE WATCH ของใหม่ค่ะ สายหนังสีขาว หน้าปัดขาว น่ารัก สวยไม่โหล ใส่เข้าได้ทุกชุด มีพร้อม กล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 47,000ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

New Hermes Kelly 2 หนัง Epsom Calfskin รุ่นนี้น่ารักมากๆค่ะ มีอุปกรณ์ครบ กล่อง booklet , Garantee Book ขาย 37,000 ราคานี้ถูกกว่าห้างเยอะมากๆ ได้ไปคุ้มจริงๆจ้า

New!! HERMES GLISSADE WATCHES ( Aligator ) ของใหม่ค่ะ สายหนังจระเข้ หน้าปัดสไลส์ด้านข้าง เปิดปิดได้ เป็นรุ่นที่หญิงหรือชายก็ใ้ได้ค่ะ เท่ห์เก๋ไม่เหมือนใคร พร้อม อุปกรณ์ ครบ กล่อง Instruction Book , Garantee Book ขาย 40,000ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

New!! HERMES CAPE COD DOUBLE TOUR WATCH สินค้าใหม่ค่ะ รุ่นสายพันสองรอบ อุปกรณ์ครบ พร้อม กล่อง garantee book, Instruction Book ขาย 47,000ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

Paul smith bag ของใหม่ค่ะ ขนาด 14.5"X10"X3.5" ใส่ของได้จุพอสมควร ซิปกระเป๋าเปิดได้กว้างใช้งานง่าย ทรงถือค่ะ ด้านในมีช่องซิปและช่องใส่มือถือ ตัวกระเป๋าทำจากผ้า และอะไหล่บางส่วนเป็นหนังแท้ มีพร้อมถุงผ้า ขาย 7,500>>>>Sale 5,500

BURBERRY WALLET ของใหม่ค่ะ หนังทั้งใบ ใส่การ์ดได้ 4 ช่อง ช่องใส่เหรียญ และช่องใส่แบงค์ 2 ช่อง ใ ช้ได้ทั้งหญิงและชายค่ะ พร้อมกล่อง ถุงผ้า ขาย 8,500

Cartier card Holder สภาพเหมือนของใหม่ค่ะเพราะไม่ได้ใช้งานเลย พร้อม การ์ด กล่อง ขาย 6,000

MIU MIU PARTY BAG WITH CRYSTAL ขนาด 8*6*2" สภาพดีมากเลยค่ะ ใส่ของไปงานได้ ขนาดกำลังดี สายสะพายปรับได้ คล้องแขนหรือสะพายไหล่ได้ มีตำหนินิดหน่อยข้างในกระเป๋ามีรอยเลอะอยู่หนึ่งจุดค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียดอะไรไม่มีผลกับการใช้งานเลยค่ะ ทำจากผ้าไหมและผ้าซาตินวิสคอส น่ารักสวยหวานมากๆ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 15,000>>>>Sale 8,000