ขอคำแนะนำสำหรับการเลือกกระเป๋าตังค์ ผู้ชายที่ดูดีที่สุดค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    beepink is offline Trusted Member Newbie Brandname
    beepink's Bank Account
    • Bank Account 1: 503X0X3X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขอคำแนะนำสำหรับการเลือกกระเป๋าตังค์ ผู้ชายที่ดูดีที่สุดค่ะ

ขอคำแนะนำ สำหรับการเลือกซื้กระเป๋าตังค์ ผู้ชาย ที่ดูดีที่สุด สำหรับผู้ชาย อายุประมาณ
    24 ปีค่ะ เอาแบบไม่ดูเป็นผู้ใหญ่มากเกินไป นะค่ะ

ปกติน้องจะใช้กระเป๋าแนว วัยรุ่นแบบพวกผ้า nylon มีโซ่คล้อง พวก CK, Diesel
    แต่คิดว่าโตแล้ว เลยอยากให้ แบบดีขึ้นมาหน่อย

เลยมาขอคำแนะนำ จากผู้เชี่ยวชาญใน web นี้นะค่ะ

ขอทราบยี่ห้อ และ รุ่น นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ดูรุ่นนี้อยู่ แต่คิดว่าเรียบไปหรือเปล่า

รุ่นนี้ไม่รู้มีขายอยู่หรือเปล่า

tana is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default RE: ขอคำแนะนำสำหรับการเลือกกระเป๋าตังค์ ผู้ชายที่ดูดีที่สุดค่ะ

ของ burberry ก็สวยนะค่ะ ที่kingpower ไม่แพงค่ะ

hello_kitty's Avatar
    hello_kitty is offline Trusted Member Brandname Fan
    hello_kitty's Bank Account
    • Bank Account 1: 730X4X9X3X

Blog Entries
    1

Default RE: ขอคำแนะนำสำหรับการเลือกกระเป๋าตังค์ ผู้ชายที่ดูดีที่สุดค่ะ

จริงๆก้อน่าจะอยู่ที่ความชอบส่วนตัวนะค่ะ แต่ถ้าถามเราน่าจะขนาดเล็กพอที่เค้าจะใส่กระเป๋ากางเกงได้หลังได้ ส่วนใหญ่หนุ่มชอบนะ น่าจะสีเรียบๆหน่อย อ่ะค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ