NEW !! เสื้อ comme size m ญ คะ ของใหม่ป้ายห้อย คะ ซื้อจากอังกฤษนะคะ ขอขาย 2900 คะ ราคาป้ายก้อ 3600 แล้วคะ ยังไม่ใส่ ไม่มีตำหนิคะ

NEW!!กระโปรง topshop ไซส์ 10 uk คะ สีเดียวแบบเดียวกับที่พลอยใส่ ใน mv เลยคะ ซื้อมายังไม่เคยใช้เลย ไม่มีตำหนิ เลยปล่อยดีกว่า ใส่ไปทะเล เดินห้าง ก้อสวยเริ่ดคะ ผ้านิ่มใส่สบาย
ขอขาย 1000 นะคะ ฟรีค่าส่ง emsให้คะ ใหม่ป้ายห้อย เลยคะ ลดเหลือ 700 คะ

NEW !!กระโปรง ลูกไม้ สีขาว ไซส์ m ของ forever 21 ใหม่ป้ายห้อยคะ ตามภาพเลยคะ แต่ ภาพ เปน สีชมพู ของจิงเปนสีขาวคะ น่ารักนะคะ แต่แม่ค้าใส่ใม่ได้ เลยขายดีกว่า ป้ายเปนราคาเกาหลีนะคะ ขาย 500 บาท พร้อมค่าส่งคะ ยังไม่เคยใส่นะคะ

USED!!เสื้อ ตัวสัน the kiss principle ผ้าชีฟอง สีเหลืองมะนาว ขาย 200 บาทคะ

USED!!!เสื้อ ผ้า ชีฟอง สีขาว แขน ระบาย จาก ร้าน piang ที่ jj คะ แบบ น่ารัก ใส่ สบายคะ ไม่มีตำหนิหรือรอยเลอะคะ ใช้ไปครั้งเดียว ขอขาย 200 ค่ะ

USED เสื้อ Dorothy perkins คะ ไซส์ 8 uk แบบน่ารักนะคะ ยาวประมาณสะโพกใส่กะขาสั้นน่ารักมากคะ
ใช้ไปครั้งเดียวไม่มีตำหนิ คะ ขอขาย
400 บาทคะ

คาดผม รูปโบว์สองสี แบรนด์ farmer จาก เกาหลีคะ น่ารักมาก เหมือน ดารา เกาหลีใส่ ( รูปที่สองนะคะ)แบบนี้เรายังไม่เหนเมืองไทยนะคะ เราใช้ไปสองครั้งเองคะ ขอขายต่อ
350 นะคะ

ติดต่อได้ทั้งทาง pm

โทร 089 4664814อีเมลล์
lemon_p_ade@hotmail.com

thk @ SBN