- สนใจชิ้นไหนPMมาสอบถามได้เลยจ้า
- หรือสอบถามทางe-mail Khun_Kz@hotmail.com
คนขายใจดีค่ะ
- รับรองได้ว่าของทุกชิ้นของแท้ ไม่แพงแน่นอน
- ค้าขายอย่างตรงไปตรงมาค่ะ สภาพยังไงบอกอย่างนั้นค่ะ

- ไม่มีCFนะคะให้สิทธิ์กับคนพร้อมโอนก่อนจ้า
- ส่งแบบลงทะเบียนให้ทุกชิ้นนะคะ
- ค่าจัดส่งราคาจะบอกไว้ตามตัวสินค้าเลยค่ะ
- หากต้องการemsเพิ่มเงินแล้วแต่ตกลงค่ะ
- ขออนุญาตลบรูปสินค้าที่ขายแล้วนะคะ จะได้โหลดสินค้าอื่นได้เร็วขึ้นค่ะ

*เสื้อทุกตัวในนี้ซักรีดให้เรียบร้อยแล้ว สะอาดทุกตัวค่ะ*

ตอนนี้เปิดรับ Pre-order เสื้อ Comme Des Garcon ของแท้จากญี่ปุ่นค่ะ
บินเอง หิ้วมาเองค่ะ สนใจเชิญชมรายละเอียดตามลิ้งค์เลยจ้า ราคาถูกที่สุดค่ะ!!!
>> Click เลยจ้า Pre-order Comme Des Garcon <<

>>โปรโมชั่นผ่อน!! ฟรี!!! ผ่อนตรงวันที่กำหนด ผ่อนครบนัดสินค้าทันทีค่ะ สนใจpmมาได้เลยจ้า<<

**รบกวนลูกค้าตัดสินใจให้แน่นอนก่อนCFหรือต่อราคา(พอลดให้แล้วก็หายT-T)
หรือขอเลขที่บัญชี(แบบขอไปงั้น) อยากให้เห็นใจแม่ค้านิดนึงนะคะ^^*

---((NEW))---
1.กระเป๋า
Coach Shoulder Bag ลายsignatureสีน้ำตาล
สวยและน่ารักมากๆ ค่ะใบนี้ ไม่เล็กไม่ใหญ่ขนาดกำลังพอดี สะพายชิลๆ หรือไว้ไปงานเลี้ยงได้ค่ะ
ขาย
4,900บาท รวมค่าส่งแล้วค่ะSALE 4,500!!!

2.กระเป๋าตังค์
COACH มี2สี ลายsignatureสีน้ำตาลและสีดำค่ะ
ขนาดประมาณlv zippyได้ค่ะ ตัวกระเป๋ามาพร้อมสายคล้องมือทำให้ใช้งานได้สะดวกมากๆ
มีช่องใส่แบงค์ บัตร และช่องซิปไว้ใส่เหรียญ คุ้มค่ามากๆ ค่ะใบนี้
ขาย
3,500บาท รวมส่งแล้วค่ะ SALE 3,000!!!

3.รองเท้า
EQ:IQ size 6 หรือประมาณ size 37 รองเท้ายาว 23.5 cm ค่ะ หนังลายจระเข้สีดำมันสวยมากๆ ค่ะ
คู่นี้ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ ลายหนังสวยมากดูชิคสุดๆ เป็นตัวโชว์นะคะแต่ไม่มีตำหนิใดใดค่ะ
ใส่กับเลคกิ้งหรือยีนส์ขาสั้นสวยมากๆๆๆ คู่นี้ราคาในshop 12,900บาท นะคะ ขายแบบขาดทุนไปเลยค่ะ
อุปกรณ์มีกล่อง ถุงกระดาษกันกระแทก
ขาย 4,200บาท SALE 3,000!!!
ค่าส่ง 50บาทค่ะ

4.รองเท้า
DEREON size 6ครึ่ง ซื้อมาจากในshop Naughty Monkeyค่ะ
คู่นี้ซื้อมาไม่ได้ใส่เลยค่ะของใหม่เอี่ยมได้แค่ลองครั้งเดียว ของจริงสวยมากๆๆคอนเฟิร์ม
รองเท้ายาว23.5cm แต่จริงๆ ใส่ได้ถึง 24.5-25cmนะคะ เพราะเท้าเราใหญ่กว่า23.5cmอีก
ตัวรองเท้าเป็นสีขาว มีอักษรภาษาอังกฤษสีเทารอบรองเท้า ตรงหัวรองเท้าเป็นสัญลักษณ์ของDereonวิบวับๆ
อุปกรณ์มีให้ครบเหมือนในshopเลยค่ะ คู่นี้ราคาเต็ม 2,250บาทนะคะ
ขาย 1,500บาทค่ะ SALE 1,000!!!
ค่าส่ง 50บาท -- ตจว. 60บาทค่ะ

5.รองเท้าZARA size 37สีดำหนังด้าน แบบหุ้มข้อสวย เท่ห์มากๆ ค่ะ
ใครใส่เบอร์ 38 น่าจะใส่ได้ค่ะ เพราะรองเท้าค่อนข้าง over size นิดหน่อย

ซื้อมาไม่ได้ใส่เลยค่ะ เก็บอย่างเดียว ใครกำลังมองหารองเท้าทรงนี้อยู่ห้ามพลาดจ้า
คู่นี้ในshop ราคา 3,990 บาทค่ะ ขอปล่อย

ขาย 2,200บาท SALE 1,800!!!
ค่าส่ง 50บาทค่ะ

6.เสื้อเชิ้ตGreyhound size SS สีน้ำเงินcollectionใหม่ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 34นิ้ว ยาว 26นิ้ว
ของใหม่นะคะ ซื้อจากshop 1,995บาท พี่ซื้อมาให้ผิดตัวค่ะ ขอปล่อยขาดทุน
ขาย 1,650บาท

7.เสื้อโปโล
Polo Ralph Lauren size Mผู้หญิง สีชมพูนม โลโก้สีขาว
ขนาดเสื้อ ไหล่ 15นิ้วครึ่ง รอบอก 36นิ้วครึ่ง ชายเสื้อหน้ายาว 26นิ้วครึ่ง หลัง27นิ้วครึ่ง

ของใหม่แต่ซักแล้ว เก็บอย่างเดียวค่ะ ผ้านิ่มใส่ไม่ร้อนค่ะ ในshopราคาก็3-4พันขึ้นแล้วค่ะ
ขาย 1,900บาทSALE 1,500!!!

8.เสื้อโปโล
Fred Perry size M ผู้หญิง สีขาว เป็นโปโลแขนยาวนะคะ ขนาดเท่าsize Sทั่วไปค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 34นิ้ว ยาว 25นิ้วค่ะ
ของใหม่นะคะ แต่ซักแล้ว ตัวนี้เรียบๆ แต่ดูผู้ดีมากๆ ค่ะ ปกคอเสื้อมีลายตัดสีเงินเงาวิบๆ
ตัวนี้ซื้อมาประมาณ 3000กว่าบาทค่ะ(แพงมากๆ) ไม่ได้ใส่เลยค่ะ ปล่อยแบบขาดทุน
ขาย 1,750บาทค่ะ SALE 1,500!!!
ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและตจว. 30บาทค่ะ

9.เสื้อเชิ้ต
Greyhound size Sสีขาวล้วน ขาวเรียบ ใส่ไปทำงานหรือมหาลัยได้เลยค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16.5นิ้ว รอบอก 37นิ้ว ยาว 28นิ้ว
ของใหม่แต่ซัก-รีดเรียบร้อยค่ะ มีตำหนิแถวกระดุมเม็ดล่างสุดค่ะไม่ทราบเลอะอะไรจางๆ
ขาย 790บาท SALE 550!!!

ตำหนิคือที่วงกลมไว้ค่ะ

10.เสื้อยืด
DEFRY size XS สีน้ำตาล ลายแพะตกแต่งด้วยหมุด เท่ห์มากๆ ค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 17นิ้วครึ่ง รอบอก 36นิ้ว ยาว 27นิ้วค่ะ
ของใหม่แต่ซัก-รีดแล้วค่ะ ของจริงสีผ้าและลายสวย เท่ห์มากๆ รับรองเลยค่ะ
ขาย 280บาทค่ะ
ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 30บาทค่ะ

ของจริงสีประมาณนี้ค่ะ สีน้ำตาลโอวัลติน

12.เสื้อยืด
Hound&Friend size L สีดำ ลายเกมส์Mickey mouseค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 34นิ้ว ยาว 24นิ้วค่ะ
ลายเสื้อเป็นหน้ามิกกี้เม้าส์น่ารักมากๆ ค่ะ ไซด์Lแต่ตัวไม่ได้ใหญ่มากเลยค่ะ
ขาย 500บาทค่ะ SALE 320!!!
ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 30บาทค่ะ

13.เสื้อยืดแขนกุด
Hound&Friend size M และ L สีดำ-เทา ลายมิกกี้digitalน่ารักมากค่ะ
size M ขนาดเสื้อ ไหล่ 15นิ้วครึ่ง รอบอก 30นิ้ว(ยืดได้อีกค่ะ) ยาว 24นิ้วครึ่งค่ะ
size L ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้วครึ่ง รอบอก 31นิ้ว(ยืดได้อีกค่ะ) ยาว 25นิ้วครึ่งค่ะ
ไว้ใส่กับกางเกงขาสั้นหรือ เลกกิ้ง สวย น่ารักมากๆ ค่ะ
ขาย 450บาทค่ะ SALE 300!!!

สีจริงเป็นแบบนี้นะคะ

ทั้ง2ตัวใส่ออกมาจะประมาณนี้ค่ะ

14.
Kate Spade for iphone4 มี3ลายนะคะ
ขายชิ้นละ
1,750บาท รวมส่งแล้วค่ะ SALE 1,600!!!

ลายที่1

ลายที่2 SOLD OUT

ลายที่3

15.แว่นแฟชั่น
H&M มี14ชิ้น 5แบบค่ะ รวมค่าส่งแล้วนะคะ

แบบที่4 ทรงเดียวกับRaybanค่ะ กรอบสีทอง2
sold out1กรอบสีเงิน1sold out ขาย 680บาท SALE 590!!!

---((USED))---
**เสื้อค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 30บาทค่ะ**
1.
SUPER Sunglassesรุ่นAndrea Black
สภาพดีมากๆ ค่ะ ซื้อมาแทบจะไมได้ใส่ ซื้อเพราะชอบแบบแว่นค่ะ
ใส่ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงนะคะ เลนสีดำ ตัวbodyแว่นสีดำค่ะ all blackเรียบหรูมากๆ
อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า ผ้าเช็ดแว่น
ขาย 5,700บาท รวมส่งแล้วนะคะSALE 4,500!!!

3.เสื้อโปโล
Polo Ralph Lauren size XL ผู้หญิง เทียบเท่า M ชายค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 39นิ้ว หน้ายาว 26นิ้วครึ่ง หลังยาว 28นิ้ว
ใส่ครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ สีแดง ปักsignature poloสีดำ สวยมากๆ ค่ะ
ขาย
1,400บาทค่ะ

2.
เสื้อเชิ้ตZara Kids 11-12 years เทียบเท่า size S ทั่วไป
ขนาดเสื้อ ไหล่ 14นิ้ว รอบอก 34นิ้ว ยาว 25นิ้ว
สภาพดีมากๆ ค่ะ ใส่กับเลกกิ้งสวยๆเลยจ๊ะตัวนี้ ผ้านิ่มมากๆ
ขาย 580บาท

4.
เสื้อเชิ้ตPolo Ralph Lauren size 4 เทียบเท่า size M หญิง
ขนาดเสื้อ ไหล่ 15นิ้วครึ่ง รอบอก 35นิ้ว ยาว 25นิ้ว
ซื้อมาใส่ครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ เป็นลายตารางขาว-น้ำเงิน สวยมากๆ ค่ะ
ขาย 1,550บาท

5.เสื้อเชิ้ตPolo Ralph Lauren size 8 เทียบเท่า size L ผู้หญิง
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 37นิ้ว ยาว 25นิ้ว
ซื้อมาไม่ได้ใส่เลยค่ะ ซักแล้วเก็บในตู้อย่างเดียวค่ะ ไม่มีโอกาสใส่ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ
ขาย 1,650บาท

6.เสื้อเชิ้ต
H&M size S Menสีขาว-กรม ตารางใหญ่ดูดีมากๆ ตัดกับกระดุมสีไม้สวยมากค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 36.5นิ้ว ยาว 28.5
สภาพดีมากค่ะ ใส่ครั้งเดียว เนื้อผ้าดีมากๆๆ ใส่สบายไม่ร้อน

ขาย 850บาท SALE 700!!!

7.
เสื้อเชิ้ตFred Perry size XS ชายขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 36นิ้ว ยาว 28นิ้ว
ลายสก็อตแดง น้ำเงิน ขาว แขนสั้น ผ้าไม่หนา ใส่สบาย สภาพใหม่ค่ะ ซื้อมา4000กว่า
ขาย 1,500บาท

8.เสื้อโปโล
HYBRID size S สีขาว ปกเสื้อปักหมุดดำเงา เท่ห์มากๆ ค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้วครึ่ง รอบอก 36นิ้ว ยาว 27นิ้วครึ่ง
สภาพดีมากๆๆ ไม่มีตำหนิ ไม่เหลือง เก็บอย่างดี ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ
ขาย 750บาทค่ะ

9.เสื้อโปโล
Fred Perry size XSสีกรม โลโก้เหลืองเทียบเท่าsize Sทั่วไปนะคะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 35นิ้วครึ่ง ยาว 26นิ้ว

สภาพดีมากๆ ค่ะ ได้ไปรับรองไม่ผิดหวังจ๊ะ ในshopราคาอยู่ที่ประมาณ 4000ค่ะ

10.เสื้อโปโล
Playhound size S สีน้ำเงินเข้ม ปัดลายหมาgreyhoundปกขาว ขอบแขนขาว
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 34นิ้ว ยาว 26นิ้ว
สภาพดีมากๆ ค่ะ ตัวผ้าไม่เหมือนcollectionอื่นๆ ใส่สบายมากๆ
ขาย 620บาทค่ะ

11.เสื้อโปโล
Greyhound size S สีเทา เรียบๆ ง่ายๆ ใส่สบายมากค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 15นิ้วครึ่ง รอบอก 36นิ้ว ยาว 24นิ้ว
สภาพดีที่สุดค่ะ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายมากๆ รับรองไม่ผิดหวัง
ขาย 570บาทค่ะSALE 480!!!

12.
เสื้อยืดK-2 by Another FCK size S
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 33นิ้ว ยาว 28นิ้ว
ลายสวยมากๆ ลายนี้ในshopหมดเร็วมากค่ะ สภาพใหม่ไม่มีตำหนิไม่เหลือง
ขาย 650บาท

13.เสื้อโปโล
Disneyland size S ลายมิกกี้เม้าส์ แฟนๆ มิกกี้ห้ามพลาดค่ะลายน่ารักม๊าก
ขนาดเสื้อ ไหล่ 14นิ้ว รอบอก 34นิ้ว ยาว 25.5นิ้ว
สภาพดีมาก ใส่ตัวละครั้งเท่านั้น มี2สีค่ะ สีครีม กับ สีกรมsold out

ขายตัวละ 690บาท SALE 550!!!
สีครีม

14.เสื้อยืด
Paul B. size Sสีขาว ลายvintageสวยมากๆ ในshopไม่มีแล้วค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้วครึ่ง รอบอก 36นิ้วครึ่ง ยาว 26นิ้วครึ่ง

เนื้อผ้านิ่มมาก หมดแล้วหมดเลยนะคะลายนี้ ใส่สบายมากค่ะ
ขาย 690บาท

15.เสื้อยืด
SODA size S สีดำ ลายเสื้อกากเพชร ลายนี้หรูหราสุดๆ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 15นิ้วครึ่ง รอบอก 32นิ้ว ยาว 25นิ้ว
สภาพดีมากค่ะ ลายนี้หมดเร็วมากๆ ก่อนลงขายคิดแล้วคิดอีกเพราะสวยจริงๆ ค่ะ
ขาย 550บาทค่ะSALE 450!!!

16.เสื้อ
sweater Castro men size Sลายขวางสีดำ-เทา เท่ห์ดุสุดๆ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 17นิ้ว รอบอก 35นิ้ว ยาว 26นิ้ว
ซื้อมาเก็บค่ะ ใส่ครั้งเดียว ลายดูเข้มๆ ไม่เยอะค่ะ ในshop 2000กว่านะคะ

ขาย 1,200บาทค่ะ SALE 800!!!

17.เสื้อsweater Zara Kids size 13-14yearsหรือเทียบเท่า S ชายปกติค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 17นิ้ว รอบอก 36นิ้ว ยาว 25.5นิ้ว
สีเทา-แดง-ขาว สภาพดีมาก ใส่น้อยอีกแล้วค่ะ เหมือนใหม่
ขาย 750บาทค่ะSALE 600!!!

18.กระเป๋าตังค์
FLYNOWสีดำ ผ้าnylonลายmonogram FN
เป็นทรงยาวจุการ์ดได้เยอะมากๆ ใส่แบงค์ ใส่เหรียญได้เยอะสุดๆ
ซื้อไปคุ้มมากๆ ค่ะ สภาพดีค่ะ ใช้ได้เรื่อยๆ ผ้าnylonเรียบสวยมากๆ
ขาย 420บาทค่ะ
ค่าส่ง 40บาทค่ะ

SHOES ZONE
**รองเท้าค่าส่ง 40บาท -- ตจว. 50บาทค่ะ**

1.รองเท้าLondon brown size 37 หนังกลับ สีน้ำเงินเข้มเป็นหนังรุ่นกันน้ำนะคะ
สภาพดีค่ะ อาจจะมีรอยจากการใช้งานบ้าง ภายในรองเท้าสะอาดค่ะ
เจ้าของใส่รักษาจ๊ะ ไม่ต้องกังวลเลยกลิ่นเลยค่ะ เผื่อบางกังวลเรื่องนี้ ซื้อมา 2800บาทนะคะ

2.รองเท้าIssakamara size 37 หนังดำ หมุดทอง
รองเท้าแบรนด์เกาหลีค่ะ ซื้อมาใส่แค่2ครั้งค่ะ ใส่ถุงเท้าตอนใส่ทุกครั้ง สภาพดีค่ะดูได้จากพื้นรองเท้า
ซื้อมาจากร้านที่K villageนะคะ จำชื่อร้านไม่ได้ดาราซื้อร้านนั้นเยอะค่ะ ซื้อมา3,700บาท
ขาย 1,700บาท

3.รองเท้า
Naughty Monkey size 37ครึ่ง 24cm สีขาวหนังแก้ว ทรงสวยค่ะ
คู่นี้น่ารักมากๆ ค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้นหรือขายาวก็ได้หมดค่ะ แต่งตัวง่าย
หนังแก้วสีขาวดูแลรักษาง่ายกว่าหนังธรรมดาค่ะ พื้นขอบรองเท้าดำบ้างเป็นธรรมดาค่ะ
คู่นี้ซื้อมาประมาณ1,500บาท มาพร้อมกล่องใส่รองจ๊ะ
ขาย 450บาทค่ะ

4.รองเท้า
GRAZIE size 35 สีดำ หนังแก้วสลับกับหนังธรรมดาค่ะ
ซื้อมาจากshopที่siamค่ะ ยี่ห้อนี้รองเท้าสวยๆ เยอะค่ะ คู่นี้ใช้ไป2ครั้งเท่านั้นค่ะ
ใต้รองเท้าไปเสริมแผ่นกันลื่นมาแล้วนะคะ ใส่แล้วไม่ต้องกลัวจะลื่นล้มเลยจ๊ะ ซื้อมา 980บาทค่ะ
ขาย 750บาทค่ะ SALE 650!!!

5.รองเท้า
Xact size 45 หนังสีดำ หัวกลม เหมาะสำหรับใส่ไปทำงานค่ะ
สภาพดีมากๆ ค่ะ คู่นี้ใส่สบายมากๆ หนังมันดำ ดูดีสุดๆ
ขาย 950บาทค่ะ

6.รองเท้า
Xact size 43 ผ้าใบลายตาราง ดำ-เทา หัวมน
ภายในนิ่มมากๆ ค่ะ ใส่สบายไม่เจ็บเท้าจ๊ะ รองเท้าอาจจะดูมอมแมมบ้างจากการเก็บค่ะ
ขาย 850บาทค่ะ

7.
รองเท้าBata size 9 หรือ 43 หนังสีน้ำตาลเข้มใส่สบายมากๆ ค่ะ
พื้นรองเท้านุ่มมากๆ สภาพดีมากๆค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้ มาพร้อมกล่อง
ขาย 700บาท

8.รองเท้าHush Puppies size 8ครึ่ง สีดำหนัง รองเท้าหัวมล
ใส่ไปทำงานได้สบายๆ ค่ะ สภาพดีค่ะ มีรอยจากใช้งานบ้าง ใส่รักษาค่ะ ก่อนใส่รองเท้าสวมถุงเท้าทุกครั้ง
ขาย 850บาท

BAG ZONE
**กระเป๋าค่าส่ง 50 บาท ทุกใบค่ะ**

1.กระเป๋าสะพาย
COACHสะพายขึ้นไหล่ได้เลยค่ะ สายสะพายยาวกำลังพอดี
ใบนี้สภาพดีค่ะ มีตำหนิตามรูปเลอะนิดหน่อยซักออกได้ค่ะ ซื้อมาเก็บซะส่วนใหญ่
ขนาดกระเป๋า ก้นกว้างประมาณ 10" ปากกว้างประมาณ 13" จุของได้เยอะค่ะ
อุปกรณ์มีถุงผ้า

ขาย 4,500บาทค่ะ SALE 3,800!!!

2.กระเป๋า
COACHใบเล็กสีชมพูน่ารักมากๆๆๆๆ ค่ะ
ใส่มือถือ ตังค์ และของจุกจิกอื่นๆ ได้ค่ะ สภาพดีมากๆ
อุปกรณ์มีถุงผ้า

ขาย 3,500บาท SALE 2,900!!!

3.กระเป๋าตังค์
COACHใส่แบงค์ ใส่เหรียญ ใส่การ์ดได้ค่ะ
กว้างประมาณ 4" สูงประมาณ 3" สีน้ำตาลน่ารักมากค่ะ สภาพดีมากๆ
อุปกรณ์มีกล่อง กระดาษห่อ

ขาย 3,200บาทSALE 2,600!!!

WATCH ZONE
**นาฬิกาค่าส่ง 40 บาท ทุกเรือนค่ะ**

1.นาฬิกา
Ellesse ตัวเรือนสีเงินเงาทั้งเรือนค่ะ
สภาพดีค่ะ ตัวเรือนมีรอยขนแมวประปรายเป็นปกติค่ะ หน้าปัดรวมเม็ดมะยม 5cmค่ะ
หน้าปัดตัวเลขใหญ่เห็นชัด รอยขนแมวน้อยมากๆ เรียบๆ แต่ดูดีมากๆ ค่ะ
อุปกรณ์มี กล่อง ข้อต่อ ผ้าเช็ดนาฬิกา
ขาย 2,100บาทค่ะ SALE 1,850!!!

2.นาฬิกา
Ellesse ตัวเรือนสีเงินเงา-ด้าน เท่ห์มากๆ ค่ะ
สภาพดีมากๆ ค่ะ ตัวเรือนรอยขนแมวน้อยมากๆ ค่ะ ซื้อมาเก็บอย่างเดียว
หน้าปัดเป็นทรงเหลี่ยมผืนผ้า สายนาฬิกาใหญ่+ดูดีมากๆ หน้าปัดรวมเม็ดมะยม 3.6cm
อุปกรณ์มี กล่อง ข้อต่อ ใบรับประกัน ผ้าเช็ดนาฬิกา
ขาย 2,100บาทค่ะ SALE 1,850!!!

สนใจติดต่อได้ทางPMและส่งMailได้เลยจ้า
บางชิ้นลดได้ลดให้!!! ยังไงลองมาคุยกันก่อนคนกันเอง

ขอบคุณSBNจ้า