ต่อได้นะคะ VICKTEERUT >> SRETSIS >> DISAYA >> COACH >> TOPSHOP >> SLEEPING PILL >> FOOTWORK s39

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ต่อได้นะคะ VICKTEERUT >> SRETSIS >> DISAYA >> COACH >> TOPSHOP >> SLEEPING PILL >> FOOTWORK s39

ttw is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ต่อได้นะคะ VICKTEERUT >> SRETSIS >> DISAYA >> COACH >> TOPSHOP >> SLEEPING PILL >> FOOTWORK s39

สินค้าราคายังไม่รวมส่งลงทะเบียน30บาทนะคะ

cfแล้วจะccยังไงช่วยแจ้งนะคะ อย่าหายไปเฉยๆ แม่ค้าทำตัวไม่ถูกนะคะ

ติดต่อทาง pm หรือ misskanitt@gmail.com นะคะ จะได้รู้เวลาแน่นอน ไม่เกิดป้ญหาค่ะ

สินค้าที่cfแล้วสามารถcfต่อได้นะคะ แม่ค้าจะรีบแจ้งให้ทราบค่ะ
    CFแล้วจ่ายมัดจำนัดวันโอนแม่ค้ารอได้นะคะ แต่อยู่ๆก็หายไปไม่ดีนะคะ

ตามหาค่ะ อยากได้มากกกก ชุดSRETSIS UNIFORM จาก COLLECTION SCHOOL
    สีอะไรก็ได้ค่ะ ขอเป็นไซส์ US8 นะคะ

VICKTEERUT เสื้อพลีท สีครีม น่ารักมากเลยค่ะ ใหม่ป้ายห้อยเลยนะคะ ไซส์ US2 เป็นตัวที่หายากมากๆ หมดก่อนลงชอปอีกขอขายที่ 5300บาท CF

คุณอั้มก็ใส่ค่ะ น่ารักจริงๆ

ขอบคุณรูปจาก IG ของคุณอั้มนะคะ

VICKTEERUT เดรส TWO TONE สุดฮิต สวยมากค่ะ ผ้าดีสุดๆ ไซส์ US6 แพทเทิร์นเล็กนะคะ เหมาะกับคนใส่ไซส์4ค่ะ เพราะปกติเราก็ใส่ไซส์4
    ขอขายที่ 5000บาท
    CF

JUMPSUITS DISAYA CALL OF THE WINTER MOON ตัวนี้เป็นซิลค์ทั้งตัวนะคะ น่ารักมากกก เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ ไซส์ US6 ขอขาย
    ที่
    4200บาท

SRETSIS SCHOOL COLLECTION US2 ตัวนี้เป็น dress shirt นะคะ น่ารักมาก สภาพดีค่ะ ขายที่ราคา 1800บาท SALE 1500

ชุดเดรสจากSLEEPING PILLS สั่งตัดมานะคะ ยังไม่เคยใส่เลย หวานน่ารักมากๆค่ะ อก36 เอว30 สะโพก 39 ยาว34 ขายที่1000บาท

[B][SIZE=4]

TOPSHOP ตัวนี้ Pattern ไม่ใหญ่นะค่ะ ไซส์ US10 เอว30" สะโพก39" คนใส่ไซส์ L ใส่ได้ค่ะ สภาพดีมากเลยค่ะ ของจริงดูเนี๊ยบ ดูดีมากเลยค่ะ ขายที่ราคา
    900บาท

CLUTCH NINE WEST ออกงานได้เลยนะคะ เป็น oversized clutch นะคะ เป็นซาตินกับหนังนะคะ มีกระจกติดมาพร้อมกันด้วยค่ะ ยังไม่ได้ลอกสติ๊กเกอร์เลย มาพร้อมสายสะพายและถุงผ้าค่ะ สายสะพายจริงยาวมาก เราเลยไปเจาะเพิ่มเองนะคะ ขายที่ราคา 700บาท

COACH MINI ใหม่ไม่เคยใช้ค่ะ อุปกรณ์ ครบถุงผ้า การ์ด สายสะพายตามภาพเลยค่ะ ขายที่
    2150บาท

[COLOR="#0000FF"][SIZE=4]

FOOTWORK รองเท้าส้นสูงสีทอง ไม่เคยใส่นะคะ แต่มีตำหนิประปราย SIZE 39 ค่ะ made in italy ด้วยนะคะ ซื้อมาสามพันกว่าๆ ใส่ไปงานได้เลย เก๋เก๋ มาพร้อมกล่อง กระดาษห่อ ขอขายที่
    700บาท

SOLD OUT

Last edited by ttw; 06-06-12 at 21:47.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ