^^ ลงเพิ่มค่ะ SRETSIS (Bunny Botton,Daisy Teddy) +++ VICKTEERUT +++ KLOSET HIMMAPAN (Dress ลาย Cloud) +++ TOPSHOP +++ SENADA +++ LANDMEE' ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ^^ ลงเพิ่มค่ะ SRETSIS (Bunny Botton,Daisy Teddy) +++ VICKTEERUT +++ KLOSET HIMMAPAN (Dress ลาย Cloud) +++ TOPSHOP +++ SENADA +++ LANDMEE' ^^

bee_beauty is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile ^^ ลงเพิ่มค่ะ SRETSIS (Bunny Botton,Daisy Teddy) +++ VICKTEERUT +++ KLOSET HIMMAPAN (Dress ลาย Cloud) +++ TOPSHOP +++ SENADA +++ LANDMEE' ^^

CF แล้วกรุณาอย่า CC นะค่ะ CF แล้ว CF ต่อได้ค่ะ
    ติดต่อทาง PM นะค่ะ/
    081-8614565 สะดวก SMS,What's app ค่ะ

สินค้าส่งแบบลงทะเบียนให้ค่ะ ถ้าต้องการเร็ว+EMS 50 บาทนะค่ะ
    ไม่สะดวกนัดรับค่ะ ส่งให้ทางไปรษณีย์เท่านั้น
    ขออนุญาตให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนค่ะ
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ

Blacklist : User Shines

SRETSIS BUNNY BOTTON (CAPRI BLUE) US2 NWT pre มา 18500 ขาย 17000

SRETSIS DAISY TEDDY PEACH US2 NWT 8000

SRETSIS MILKSHAKE PLAYSUIT US2 NWT 11900 SOLD KA

กระโปรงซีทรู VICKTEERUT US2 ใหม่ป้ายห้อย 5500

DRESS แขนกุดลาย CLOUD จับจีบที่เอว KLOSET SIZE S ใหม่ป้ายห้อย 8250 ขาย 6900 SALE 6500 หลุด CF ค่ะ

เสื้อชีฟองชั้นๆคอปกผูกโบว์ KLOSET SIZE S ใหม่ป้ายห้อย 5650

DRESS BASKET KLOSET SIZE S ขาย 2500

กางเกงขาสั้น KLOSET SIZE S ใหม่ป้ายห้อยค่ะขาย 2500

LITTLE SUNKISS BELT PINK KLOSET NWT SIZE S ขายเท่าป้ายค่ะ 3250

DRESS SQUID DOT สม็อค SENADA ของใหม่ป้ายห้อย 4550

DRESS ลูกไม้ต่อเอว TOPSHOP PETITE UK8 ของใหม่ค่ะ 2900

MINI DRESS เปิดไหล่ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 3890

เสื้อครอปลูกไม้ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 2190

เสื้อชีฟองลูกไม้ซ้อนคอบัว LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    1690

DRESS ลายดอกปักโบว์หน้า LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย มีมาเพิ่มอีก 1 ตัวค่ะ
    3250

เสื้อ crop สายเดี่ยวลายดอก LANDMEE' ของใหม่
    1950 SOLD KA

เสื้อผ้าแก้วลายดอก+สายเดี่ยวซับใน LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    2590

MAXI PINK GARDEN LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย มีมาเพิ่มอีก 1 ตัวค่ะ 4390

MAXI DRESS RED FLORAL LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย มีมาเพิ่มอีก 1 ตัวค่ะ 2750

DRESS PINK ROSE LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 3150

เสื้อครอปลูกไม้ SCALLOP LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    2050 SOLD KA

MAXI DRESS ต่อเสื้อชีฟอง LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย มีมาเพิ่มอีก 1 ตัวค่ะ
    3850

เสื้อครอปลูกไม้ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 2190

DOT RUFFLE BLOUSE LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    1850

DAISY SHORT LANDMEE' SIZE S ใหม่ป้ายห้อย
    2390

POLKA DOT JUMPSUIT LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 2790

DRESS ยืดต่อชีฟองท่อนล่าง LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย มีมาเพิ่มอีก 1 ตัวค่ะ 2350

DRESS ลายดอกกระเป๋าหน้า LANDMEE' SIZE S ใหม่ป้ายห้อย 3250

DRESS สั้นฉลุ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 4250

ชุดหมีคอวีลายจุด LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 3150

DRESS SCOT คอยูกระเป๋า 2 ข้าง LANDMEE' ของใหม่ค่ะ 1950

DRESS แขนกุดต่อผ้าลาย LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 2650

ชุดหมีขายาวดอกไม้ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    2890

เสื้อเชิ้ตยีนส์ปักก้อนเมฆ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 2190 SOLD KA

DRESS ชีฟองระบาย 3 ชั้นชายลูกไม้ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 3450

DRESS ลายดอกคอบัวขอบแขนซับสี LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 3290

เสื้อกล้ามชีฟองกุ้นขอบลูกไม้หัวใจ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 1790

DRESS ป่านไหมคอลูกไม้ฉลุ LADNMEE' ใหม่ป้ายห้อย 2890

DRESS สั้นคอกลมสีพื้น LANDMEE' ใหมป้ายห้อย 2590

เสื้อซีทรูลายจุด+ซับใน LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อยมีมาเพิ่มอีก 1 ตัวค่ะ 2190

เดรสสายเดี่ยวลายดอก LANDMEE' ของใหม่ค่ะ 2390

DRESS ลูกไม้ + สายเดี่ยวซับในสีพื้น LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 4150

กระโปรงชีฟองจีบหน้าหลัง LANDMEE' SIZE S ใหม่ป้ายห้อย 1690

DRESS ผ้ายืดเอวจั๊มกระดุมไหล่ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 2190

DRESS เชิ้ตชีฟองระบาย 3 ชั้น + กางเกงซับในขาสั้น LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    3290

JACKET ยีนส์ปักเชอร์รี่ LANDMEE' ของใหม่ค่ะ 2790 SALE 2200

กระโปรงบานผ้ายับ LANDMEE' SIZE S ใหม่ป้ายห้อย
    1890

เสื้อไหล่ระบายลูกไม้ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 1750 SALE 1400

เสื้อชีฟองต่อผ้า 2 สี LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    1650

DRESS ยืดแขนยาวโบว์หลัง LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 1890

กล้ามชีฟองชั้นๆผูกโบว์หน้า LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    1390

เชิ้ตชีฟองกระเป๋าหัวใจ LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    1790

เสื้อยืดแขนยาวปัก LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 1090

เชิ้ตชีฟองคอบัวแขนตุ๊กตา LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    1590

กางเกงเอวสูงซิปหลัง LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 1950

สายเดี่ยวเอวลอยสม็อคด้านหลัง LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 1190

DRESS ลายดอกผูกโบว์หน้า LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 2590

DRESS สั้นลินินปักโบว์ + ซับใน LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย
    3090

เสื้อเปิดไหล่ลายดอกเอวจั๊ม LANDMEE' ใหม่ป้ายห้อย 1650

เสื้อกล้ามคอวีไหล่ระบาย LANDMEE' FREE SIZE ใหม่ป้ายห้อย 1350 ขาย 1100 ลูกค้าฝากขายค่ะ

กางเงเอวสูงผ้าลายกุหลาบ LANDMEE' SIZE M ของใหม่ค่ะ 1890 SALE 1590

ZONE USED KA

DRESS ลายดอกกระโปรงจีบรอบ LANDMEE' ขาย 2290 SOLD KA

ผ้าคาดผมโบว์ลายจุดฟ้า LANDMEE' ขาย 590

กระโปรงลายดอกกระเป๋าโบว์ LANDMEE' SIZE M ขาย 800 SALE 600

THANK YOU KA ^^
    Last edited by bee_beauty; 06-06-12 at 21:45.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ