Agnis B ได้มาจากในนี้ค่ะ ส่งต่อราคาน่ารักเว่อร์ๆ 100บาทพร้องส่งธรรมดาฟรีค่ะ ขนาดประมาณneverful mmสภาพดีนะค่ะไม่มีขาดหรือรูใดๆ

Wewood นาฬิกาทำจากไม้แบรนด์อเมริกาค่ะ ไม่ค่อยใด้ใส่เหมือนกัน สภาพดี รอยที่เห็นเป็นลายและรอยของไม้นะค่ะ พารากอนขายอยู่4,000บาท ขอขายที่2,800บาท อุปกรณ์ตามรูปพร้อมข้อต่อและใบรับประกันค่ะ ในเวปของwewood ขายอยู่ 139$นะค่ะ สนใจจิงๆต่อรองได้คะ

Ray ban สี pink gold ใช้น้อยสภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ของแท้100% มีใบรับประกันกล่องแว่นพร้อมผ้าเช็ดแว่น กล่องกระดาษ นามบัตรร้านที่ซื้อจากสยามค่ะ มีปัญหาอะไรส่งร้านได้เลยนะค่ะ ซื้อมา 6,000 ขอขายที่5,000บาทถ้วนค่ะ เช็คราคาก่อนได้ค่ะ สีนี้หาอยากราคาค่อนข้างสูงกว่าสีอื่นนะค่ะ^^

สีจริงประมาณนี้ค่ะ ยืมรูปมา

เลื้อผ้าจ้า

Fox เสื้อแขนยาวสีเทามีลูกเล่นเก๋ๆด้านหลัง น่ารักเช่นกันค่ะ ขาย 300บาท

Fox เสื้อคลุมน่ารักขายที่ 390บาท

เดรสสั้นสีทอง จากสยามค่ะ ขาย 200บาทค่ะ

เดรสยีน แบรนด์เกาหลี ซื้อจากเดอะมอล์ลค่ะขาย 290บาท

Jaspal เชิ้ทลายสกอตสีม่วงคอจีน แขน5ส่วน ขาย 290บาทค่ะ

MNG กระโปรงยีนสั้น ขาย 290บาทค่ะ

ESP ยีนขาตรง ขนาด 36 ค่ะ สีสุภาพใส่ทำงานได้นะค่ะ ของจิงจะมีวิ้งๆสีเงินหน่อยถ่ายแล้วไม่เห็น แม่ค้าเสียดายใส่ไม่ได้แล้วค่ะ 290บาทค่ะ