ขอลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนน่ะค่ะ ราคาคุยกันได้ ไม่รับแลกนะจะ ยินดีตอบทุกคำถามแม่ค้าใจดี pm มานะ

vickteerut ขาสั้นสีชมพูอ่อน size 2 ใส่ไปครั้งเดียวส่งซักแห้งที่พาราก้อนแล้วจ้า ขายที่ 4000

milin insomnia used like new worn only once ใหม่มากไม่มีตำหนิไซด์ 0 เป็นตัวที่ผ้ามีสายปริ้นน่ะค่ะ น่ารักมาก ๆ
ราคาป้าย 5950 ขายที่ 3700 ตัวเดียวกับนางแบบในรูปจ๊า

new with tag milin jumpsuit size 2 ขายที่ 5500

something boudoir ของใหม่ป้ายห้อยไซด์ 0 ของใหม่ป้ายห้อยตัวเดียวกับที่น้องมายด์ ใส่น่ะค่ะ ขายทั้งชุดที่ 3000 ค่ะ

กระโปรงแดง เหมาะสำหรับสาว size s ขายที่ 500

Disaya ลายแมว ใส่ไป 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิจ๊า ได้มาจากงานเซล size 8 ขายที่ 2400

กระโปรง MILIN collection the witch list ของใหม่ขายที่ sale 2700! sale 2400

เสื้อ KLOSET ใส่ไป 1 ครั้ง ด้านหลังน่ารักมาก ๆ เป็นสีออกครีมนิด ๆ มีตำหนิ 1 จุดด้านหลัง แต่เห็นไม่ชัด ได้มาแพงมาก ๆ ขอขายที่ 1900 ค่ะ sale 1400! sale 1250

U
ขาสั้น SRS 11 Grosgrain shorts size 2 ของใหม่ค่ะ ขายที่
ลดเหลือ 4200sale 3700

ผ้าผันคอ DISAYA ลายหมี สีขาว ผ้า silk น่ารักมากๆ มีตำหนิ 1 จุดตั้งแต่ได้มา (ตามรูป)นอกนั้นสภาพดีจ๊า
ส่งซักแห้ง sofitel เรียบร้อย ได้มา งง งง แอบแพง sale 1500 sale 1300

Miss selfridge petites size 6 ตัวนี้ไม่เล็กน่ะค่ะ ปกติ เราใส่ size s topshop size 8 ตัวนี้น่ารักมาก ๆ ชน shop แต่ในช๊อปเหลือแต่สีฟ้าสีนี้กินขาดแน่นอน สวยกว่าสุด ๆ ใส่ไป 2 ครั้ง ซื้อมา 2290 ขายที่ 1500

COACH ของใหม่เพื่อนคุณแม่ฝากขาย 7500 สนใจทิ้งเบอร์ไว้น่ะค่ะเดี่ยวให้เจ้าของโทรกลับโดยตรงจ๊า

สร้อยคอขายที่ 450

เสื้อแขนกุดสีชมพูซื้อที่ซอยละลายทรัพย์ ของใหม่ขายที่ 590

เดรสสีเหลือ ZARA ใส่ไป 1 ครั้ง ขายที่ 400 บาท จะใส่เป็นเดรส หรือใส่กับเอวสูงก้น่ารักค่ะ

สายห้อยโทรศัพท์ COACH เส้นสั้น มีรอยขนแมวตามการใช้งาน แต่ไม่มีรอยขาด หรือ เลอะค่ะ ขายที่ 900

กระโปรงดำ ผ้าวิ้ว ๆ ของ WORKSHOP มีซับใน ซื้อมาไม่ได้ลองคับไป ซื้อมาราคาตามป้าย ขายที่ 700 ลดเหลือ 600 ค่ะ

เนื้อผ้าเป็นแบบนี้น่ะค่ะ