เสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋ามากมาย หั่นราคาถูกๆสุดๆต่อได้อีก!!!!! PLAYHOUND ISSUE GASSOLINE PAINKILLER PER SEMPRE NIKE ONITSUKA TIGER OMG ......................

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋ามากมาย หั่นราคาถูกๆสุดๆต่อได้อีก!!!!! PLAYHOUND ISSUE GASSOLINE PAINKILLER PER SEMPRE NIKE ONITSUKA TIGER OMG ......................

zaire is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋ามากมาย หั่นราคาถูกๆสุดๆต่อได้อีก!!!!! PLAYHOUND ISSUE GASSOLINE PAINKILLER PER SEMPRE NIKE ONITSUKA TIGER OMG ......................

ติดต่อทางpm หรือ มือถือ whatapp , line 084-6354695
    BB pin 21748A86
    ไว้ใจได้ ขายมาจะ4ปีแล้วค่ะ ราคาต่อได้ค่ะ

****โดน warning points เพราะตั้งกระทู้ผิดหมวดน่ะค่ะ
    กางเกง gassoline size s เอว 29-32 นิ้ว รัดๆskinny ผ้าใส่สบายมากค่ะ สีสวย ใครชอบรัดๆเหมาะมากค่ะ เป็นทรงชายหญิงใส่ได้หมดค่ะ
    กางเกงยีนสีเข้มๆทำมาเป็นแบบยับๆนิดๆอยู่แล้วนะค่ะ กางเกงเป็นแบบตั้งใจทำให้ดูเซอๆนิดๆค่ะ ราคานี้คุ้มสุดๆค่ะ ปลายขา กว้าง 5.2 นิ้ว ความยาวจากเป้าถึงขากางเกง 29.5 นิ้ว

ขาย 690 บาทพร้อมส่งค่ะ

กางเกง gassoline สีเทาค่ะรอบเอวเหมาะสำหรับเอว30-33 ตัวนี้ยืดและรัดดีเลยค่ะ
    ผ้าใส่สบายเดินขยับตัวได้ตามสบายมากๆค่ะ
    ปลายขากางเกงกว้าง 5.5 นิ้ว จากเป้ากางเกงถึงปลายขายาว 28.5 นิ้ว

ขาย 690 บาท พร้อมส่งค่ะ

เสื้อยืด ISSUE size M unisex
    รอบอก 36 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว
    เสื้อไม่ได้เลอะน่ะค่ะ เป็นเงาไฟค่ะ
    เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มากๆเก็บในตู้อย่างเดียวเลยดูยับๆค่ะ

ขาย 450 บาท

เสื้อยืด PAINKILLER size s
    รอบอก 34.5 นิ้ว ยาว 24.5 นิ้ว
    ตัวนี้ใส่ครั้งเดียวค่ะ ลายสวยมาก
    เสื้อยับจากการเก็บในตู้ค่ะ

ขาย 400 บาท

คาดิแกน Paul B size M
    ขนาดกำลังดีค่ะ เหมาะกับผู้ชายsize s หรือ ผู้หญิง size M/L
    ของสภาพใหม่แค่ซักใส่ครั้งเดียวค่ะ

ขาย 750 บาท

เสื้อยืดแขนยาว playhound size s
    ขาย 490 บาท
    ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก
    ยาว 29.5 นิ้ว รอบอก 35 นิ้ว

เสื้อยืด playhound size s
    ขาย 390 บาท
    ยาว 25.5 รอบอก 34นิ้ว

ลายชัดๆคะ

เสื้อยืดมีปก hound&friend size s
    ขาย 390 บาท
    ยาว 27.5 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว

เสื้อยืดมีปก adverb size s
    ขาย 250 บาท
    รอบอก 36 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว

ติดต่อทางpm หรือ มือถือ whatapp , line 084-6354695
    BB pin 21748A86
    ซื้อเยอะ ลดเยอะค่ะ

รองเท้า คัชชูสีน้ำตาล ร้าน 0MG ร้านนี้ขายมีเทอร์มินอล21 กับ สยามสแึคว
    size 38 มีร่องรอยนิดหน่อย แต่ไม่ชัดเจน รองเท้าเป็นพื้นไม้ มีกันลื่น ที่ส้นค่ะ

ขาย 1100 บาทพร้อมส่งค่ะ ลดจาก 1300บาท

รองเท้าper sempre size36 รองเท้ายาว 25 cm.
    สภาพดีมากค่ะใส่ไม่กี่ครั้งซื้อมา 2800 บาท

ขาย 1190 บาทพร้อมส่งค่ะ ลดจาก 1300 บาท

รูปจากper sempre สีจริงๆประมาณนี้น่ะค่ะ

รองเท้าnike เป็นของแท้lสภาพใหม่มากๆค่ะเหมือนได้ของใหม่ไปเลยค่ะ มีกล่องให้ครบค่ะ
    size EUR 39 เบอร์6.5 ซื้อมา 3000+
    เคยใส่แค่1ครั้งคะ

ขาย 1350 บาท พร้อมส่งคะ

เฉพาะOnitsuka ติดต่อเบอร์ด้านล่างค่ะ

ติดต่อทางมือถือ or Line 086-7908282 เท่านั้น
    ต่อรองได้ค่ะ

size 6.5 EuRo 39.5 25 cm
    มีเชือกสำรองที่ยังไม่ได้ใช้เลย
    กล่องมีแต่เป็นของอีกsize แต่ก็เป็นกล่องของonitsuka รุ่นmini cooper
    กล่องเก่าหาไม่เจอค่ะ
    สภาพ ให้ 85 เปอร์เซน ใส่ไม่เกิน10 ครั้งค่ะ
    รุ่นนี้นิ่มสุดๆค่ะ ใส่สบายมากๆ
    ซื้อจากshopค่ะ ของแท้แน่นอน

ขาย 4290 บาท ต่อรองราคาได้ค้ะ

Last edited by zaire; 11-06-12 at 02:05.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ