*TM* ♪ โละนาฬิกาผู้ชาย ♪ Triwa ♪ Alba ♪ Fossil!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    jaikoshopping's Avatar
    jaikoshopping is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    jaikoshopping's Bank Account
    • Bank Account 1: 753X0X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation *TM* ♪ โละนาฬิกาผู้ชาย ♪ Triwa ♪ Alba ♪ Fossil!!!

ของที่ Jaikoshopping ขายเป็นของแท้ 1000000% ครับบ

สามารถโพสท์ในห้อง Catch Fake โดยที่ไม่ต้องขออนุญาติครับ

ส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศครับ

สนใจติดต่อได้ที่ เอม 090_652_3264 ได้ตลอด 24 ชม!
    ขออนุญาติให้คุณลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะครับ

โอนเงินหรือมัดจำ = CF ครับ
    ไม่รับ CF ปากเปล่าครับ ^^

วันนี้มีนาฬิกา 3 เรือนมาเสนอครับ
    ของทั้งหมดเป็นของเพื่อนครับ ซื้อเยอะไปหน่อย/ไม่ค่อยมีโอกาสใส่เลยขอโละครับ

รูปทั้งหมดดูได้ที่นี่ครับ >>> http://s940.photobucket.com/albums/ad246/jaikoshopping/High%20Street%20Watches/

Guess ขายแล้วครับ
    ข อ บ คุ ณ S B N ม า ก ๆ ค รั บ ^^

" I procure unique items for a select clientele "

S M i L E a n d T h e W o R L D S M i L E s W i T H Y o U !

jaikoshopping's Avatar
    jaikoshopping is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    jaikoshopping's Bank Account
    • Bank Account 1: 753X0X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: *TM* ♪ โละนาฬิกาผู้ชาย ♪ Triwa ♪ Alba ♪ Fossil!!!

Triwa

นาฬิกายอดฮิตของวัยรุ่นครับ ซื้อมาจาก Club21 ที่ 5,990 (มีใบเสร็จให้ครับ)
    สีจะออกสีเขียวแก่ครับ
    สภาพดีมากครับใส่ไปไม่กี่ครั้ง
    มาพร้อมกล่อง, ใบเสร็จ, คู่มือ, ไขควงและข้อสายใส่เพิ่มได้ถ้าข้อมือใหญ่ครับ
    ขอขายที่ 4,190 เท่านั้นครับ
    Designed in Sweden

Fossil 3 Straps Set

ซื้อหนึ่งเหมือนได้ 3 ครับ เปลี่ยนสายได้ตามใจชอบครับ
    สายสีน้ำตาลเป็นลายแบบแตกๆครับ สภาพดีมากครับ
    สายสีน้ำตาลเรียบจะมีร่องรอยการใช้งานบ้างครับ
    สายสีขาวสภาพดีมากครับ
    มาพร้อมกล่องและใบครับ

ซื้อมาประมาณ 4,000 ครับ
    ขอที่ 2,500 ครับ

Alba

ซื้อมาประมาณ 6,000 ครับ
    ขอที่ 2,500 เท่านั้นครับ
    มาพร้อมกล่องและใบครับ

ข อ บ คุ ณ S B N ม า ก ๆ ค รั บ ^^

" I procure unique items for a select clientele "

S M i L E a n d T h e W o R L D S M i L E s W i T H Y o U !

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ