cf no cc
มีแต่บันชี scb
ค่าส่งลงทะเบียน 30 ems 50

Start shopping here!!!!!!!!

กางเกง vickteerut us2 ไม่ต้องบรรยายถึงความฮอต และหายากก หมดเรวมากก สภาพเหมือนใหม่ 4000 บาท! เดวเอารุปจิงมาลง

Rare!! used like new vickteerut top size us2 (ป้ายเป็นไซส์ 4 แต่เราให้ชอปvick แก้เป็นไซด์2 นะค่ะ) 3000 บาทค่ะ ตัวนี้น่ารักมาก หาไม่ได้แล้วนะค่ะ ไซส์นี้ไม่ค่อยมีคนปล่อย
เดวพุ่งนี้ถ่ายรุปมาลงนะค่ะ

milin short ผูกโบว์ สีชมพูบานเย็น แบบคริส หอวัง เป็นคอเลคชั่นแรก และเป็นซิกเนอเจอร์ของมิลินเลยค่าา ต้องมีติดตู้ไว้ ไซส์ S used สภาพดี
2500 บาท วันนี้เอาไปเลย 2000 โคดคุ้มม

Topshop Paris Charm Skater Dress uk6 used once ตัวนี้พื้นเป็นสีนู้ดนะค่ะ ไม่ใช่ขาว น่ารักมากๆๆ เป็น rare item ของทอปชอปเลยค่าาา แอบเซกซี่เว้าหลังนิสนึงค่ะ ใส่แล้วคุนหนูบวกเปรี้ยวนิดๆ ขอส่งต่อราคาน่ารัก 2000 บาทเท่านั้น วันนี้เอาไปเลย 1800 TODAY 1500

Topshop floral drees petite uk6 ตัวนี้ไม่ต้องบอกถึงความฮอต แบบเดียวกับคุณพลอย ชวพรเลยค่า ชมพู่ก้ใส่ค่ะ เหมาะกับ summer มากๆๆ used once ไซส์นี้หายากมากๆแล้วน้า ขอส่งต่อ 2500 บาทค่า
ลดลด 2000

Topshop floral top uk6 ผ้าใส่สบาย เหมาะกับ summer มากๆๆ ใส่กับขาสั้นน่ารักสุดๆ ส่งต่อราคาน่ารัก 900 บาท
วันนี้เอาไปเลย 500

Thx sbn ka