กติกาก่อนการซื้อ ขาย

สินค้าที่ลงนี้เป็นสินค้าที่ของแท้เท่านั้น
ของ BRAND NEW = ของใหม่ไม่เคยใช้ ไม่เอาของใช้แล้วมาบอกว่า BRAND NEW คะ
ของ USED = เป็นตามสภาพการใช้งาน แม่ค้าใช้คนเดียวและเก็บรักษาของค่ะ หากมีตำหนิอะไรก็จะบอกนะคะ หากมีข้อสงสัยอยากทราบมุมไหนถามก่อนนะคะ ยินดีส่งรูปให้เท่าที่ต้องการเลยค่ะ
หาก CF ให้สิทธิ์ลูกค้าที่สะดวกโอนก่อนนะคะ ** ไม่รับจองปากเปล่าแล้วค่า เข็ดจริงๆ (T T) แล้ว จะโอน จะเอา เก็บให้สองสามวันแล้วหายต๋อม ถามก็ไม่ตอบ

หลังขายแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ตัดสินใจดีๆ ก่อนตกลงซื้อ ยกเว้นเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางเกิดขึ้นคะ ถือเอาข้อความที่ post ล่าสุดเป็นหลักค่ะ
แม่ค้าใจดีแต่โดนมาเยอะ พร้อมโอนคือพร้อมโอนจริง ไม่ใช่ต่อรอง ตกลงทุกอย่าง ให้เบอร์บัญชีแล้วหายติดต่อไม่ได้ อันนี้เครียดนะคะ ได้โปรดอย่าทำ ถามแล้วไม่ซื้อไม่ว่าค่ะ บอกแค่ว่ายังไม่รับนะคะ แค่นี้จบ แต่อย่ามานัดเวลาโอนแล้วไม่โอน อันนี้ไม่ดีนะคะ ใจเค้าใจเราเห็นใจคนเก็บของไว้ให้ด้วยคะ^ ^

ขอไม่ตอบคนต่อราคาโหดค่าาา

บางชิ้นที่ราคาสูงจะเขียนไว้ให้ว่านัดรับหรือมาดูสินค้าเพื่อความสบายใจก่อนได้ค่ะ

อันที่ขายแล้วส่วนใหญ่จะลบออกไปนะคะ โหลดภาพจะได้ไม่นานค่ะ

ค่าส่งไปรษณีย์
- ธรรมดา 30 บาท
- EMS 50 บาท
เป็นครั้งนะคะ ซื้อหลายชิ้นส่งครั้งเดียวก็จ่ายแค่เท่าที่ระบุไว้ หรือหากค่าส่งเกินกว่านี้แม่ค้าออกให้เอง

ติดต่อได้ที่เบอร์ 0-89-902-448-8 ก่อน 23.00 ค่ะ หรือจะ whatsapp - sms - มาก็ได้ค่ะ ติดต่อทางโทรศัพท์สะดวกที่สุดค่ะ PM ไม่ค่อยได้ check นะคะ

**กติกาวันนี้ งดต่อรองนะคะ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อน หรือหาก CF แล้ว CF ต่อได้เลย ไม่โอนภายในเวลาที่ตกลง ขอขายต่อให้ท่านต่อไปเลยนะคะ

แท้แน่นอน ซื้อเองจาก shop ทุกชิ้น ของอยู่ไทยพร้อมส่งค่ะ ^ ^

NEW ZONE

NEW Mini McKale
สี Twiggy Brown
Size US 4
ถือเป็นชิ้นเด็ดของ collection น่ารักที่สุดค่ะ
สายเอี๊ยมมีกระดุมปรับจะไขว้หลังหรือเป็นเอี๊ยมตรงก็ได้
แถมยังถอดเอี๊ยมตัวบนออก เป็นกางเกงขาสั้นตามภาพได้ด้วย ^ ^ คุ้มค่าและน่ารักมากๆค่ะ
ขายที่ 8,600 บาท วันนี้เอาไปเลย 7,600 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

NEW McKale
สี Petal Pink
Size US 2
สวย เก๋ เช่นเดียวกับตัวบนนะคะสายเอี๊ยมมีกระดุมปรับจะไขว้หลังหรือเป็นเอี๊ยมตรงก็ได้
แถมยังถอดเอี๊ยมตัวบนออก เป็นกางเกงขายาวตามภาพได้ด้วย คุ้มที่สุดค่ะ
ขายแค่ 9,900 บาท วันนี้เอาไปเลย 8,900 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

New My dear shorts Snow dear
Size US 4
น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆ
ขายที่ 6,700 บาท วันนี้เอาไปเลย Sold ka ถูกม้าก งดต่อรองค่ะ)

NEW April Black
Size US 2
ตัวนี้หรูจริงๆ ค่ะ สวยมาก
มี gold coin อยู่ตรงขอบเอว
ขาย 9,300 บาท วันนี้เอาไปเลย 8,300 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

NEW Bianca Camisole
Size US 4 สี Peach
SOLD KA

NEW Poppy Shorts
Size US 2 สี Peach
น่ารักที่สุด ทรงสวยมากกก
ของใหม่ป้ายห้อย พร้อมกระดุมสำรอง
ขาย 6,950 บาท วันนี้เอาไปเลย 5,950 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

NEW Daisy Duck Denim
Size US 2
Sold ka

NEW Bloomy Reversible Skirt
Size 2
ลายสวย สีสันสดใส น่ารัก น่ารัก น่ารัก ที่สุด เอาไปใส่กับเสื้อท่อนบนได้ทุกแบบ shirt,แขนกุด,เสื้อยืด,crop,sweater^ ^
ที่สำคัญตัวนี้ซื้อ 1 ได้เหมือน 2
เพราะกลับด้านด้านเป็นสีดำเรียบพร้อม Gold coin ตามภาพได้ด้วยค่ะ ^ ^
ใหม่ป้ายห้อย ขาย 6,800 บาท วันนี้เอาไปเลย 5,500 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

NEW My Dear Deer Blouse Blue
ตัวนี้น้องฝากขายค่ะ ลายสวยมาก เอาไปใส่ได้กับหลาย look
ของใหม่ ป้ายห้อย
size US 4
ราคา Sold ka

MARC BY MARC JACOBS

NEW Marc by Marc Jacobs
สีน่ารักมากๆเลยค่ะ set นึงมีสามชิ้นใส่แยกได้
วงข้อมือด้านในประมาณ 19 cm ดังนั้นก็ต้องข้อมือเล็กกว่า 19 cm ถึงจะใส่ได้นะคะ
เนื่องจากเป็นพลาสติกจะมีรอยที่ตัวกำไลอยู่เหมือนรอยพลาสติกเบียดกันตามภาพ เป็นทุกอันเลือกที่ดีที่สุดใน shop มาให้นะคะ
อุปกรณ์ครบค่ะ : กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ

ขายแค่ 2,750 SALE 2,300 บาทค่ะ (ขาดทุนมาไกลแล้วค่ะ T T)

NEW Munchu's DRESS

SOLD KA

Munchu's Summer Loveเสื้อกล้ามผ้านุ่ม ลาย signature
มี 2 ตัว size 34
SOLD Ka เหลือแต่ size 36

ของใหม่ป้ายห้อย ขายแค่ตัวละ 1,450 บาทค่ะ

V I C K T E E R U T

Dress สวยที่สุดตัวหนึ่งของ collection
Size US 4
ขาย 7,500 NET ค่ะ ** ชุดนี้พิเศษ ต่อได้ค่ะ พร้อมโอนอยากได้เท่าไหร่เสนอมาได้เลยค่ะ **

ภาพสุดท้าย credit จาก google ค่ะ

กระโปรงทรงสวย สี classic
SIZE US 4 ความยาวประมาณ 27.5"
ขาย 4,500 SALE 3,900 บาท NET

ภาพสุดท้าย credit จาก google ขอบคุณภาพสวยๆ ค่ะ

TOPSHOP

เสื้อทรงสวยมากกกกก ซื้อมาสีไม่เหมาะกับตัวเอง T T เก็บไว้ไม่ๆได้ใส่แน่นอน
ของใหม่ป้ายห้อย Size US 4
ขายแค่ 1,650 บาท วันนี้เอาไปเลย 1,500 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

THEA by Thara
SIZE 4
เสื้อทรงน่ารักมากๆๆๆ
เหมาะกับ summer ค่ะ
ขายต่ำกว่าป้าย 1,350 บาท วันนี้เอาไปเลย 990 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

USED ZONE

COACH
COACH JEANs Purse and Wallet

COACH PURSE
ใบนี้ทั้งสวยงามค่ะ มีรอยใช้งานไม่มาก
ด้านในมีรอยใช้งาน มุมสวยงาม อะไหล่มีรอยบ้าง
อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ ส่
งต่อแค่ 2,500 บาท NET เท่านั้นค่ะ ถูกมากมาย คุ้มที่สุดค่ะ

COACH WALLET
ใบนี้สภาพใช้งานนะคะ แต่ไม่มีลอกค่ะ ยังใช้ได้อีกนาน
ไม่มีอุปกรณ์แต่แท้แน่นอน ขนาดประมาณ 4" x 4 " กางออก 7.5"
ส่งต่อแค่ Sold ka

Sretsis

Oh My Dear Deer
Gold Coin Tank Black
Size US 6
ผ้านุ่มใส่สบายมากกกกกก
ตรงสีทองเป็นรูป signature sretsis
เสื้อมีรอยจางๆในรูปนะคะ
ส่งต่อราคาน่ารักที่ 2,200 บาท (งดต่อรองนะคะ) used แล้วขายต่ำกว่าป้ายนะค้า

Used like new
Sretsis my dear deer Accessories

มีมาสองชิ้นค่ะสภาพดีมากทั้งคู่
แหวน Daisy เบอร์ 5 สีทอง พร้อมกล่อง
2,700 บาทวันนี้เอาไปเลย 2,500 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)
ต่างหู My deer พร้อมกล่อง 2,800 บาท
ซื้อแยกไม่ลดนะค้า หากรับเป็นคู่ เหลือ 4,900 บาทถ้วนพร้อมถุงกระดาษค่ะ

Little Birds Told Me Sweater

Size US 4
SOLD KA

Sretsis Earrings
Sold ka (งดต่อรองนะคะ)

Disaya
SIZE M
กางเกงเอวสูง ทรงและสีสวยมาก
ซื้อมาอย่างมั่นใจ ปรากฎว่าคับไปนิด
สภาพดีค่ะ จะมีรอยรอยที่ตัวผ้าบ้างตามภาพ
ขนาดโดยประมาณ เอว 26" ยาว 14.5"
ป้าย 4,550
ส่งต่อ 2,100 บาท ค่ะ (งดต่อรองนะคะ)

Milin
กระโปรง ทรงสวย
ตัวนี้สภาพใช้งานนะคะ
มีรอยจุดๆ 2-3 แห่ง รอยรัน และรอยสีดำๆตามภาพ
โดยรวมยังสวยค่ะ
ขนาดโดยประมาณ เอว 26" ยาว 19"
ขอลูกค้าที่เข้าใจสภาพค่ะ
Sold ka

ASAVA

SOLD KA

ASAVA

เสื้อสายเดี่ยว ใส่ออกมาสวยสุดๆค่ะ
มีตำหนิตามภาพ
Size S
ป้าย 2,800 ส่งต่อ 1,400 บาท NET

TOPSHOP

ใบนี้น้องสาวฝากขายค่ะ ทรงเก๋มากมาย
สภาพมีรอยใช้งานตามรูป ส่วนโค้งที่เป็นหนังบริเวณซิปนิ่มบ้างแล้ว
ไม่มีรอยถลอกรุนแรง ด้านในสะอาดค่ะ สายถอดออกถือเป็น clutch ได้นะคะ
ขายแค่ 1,200 SALE 850 บาทเท่านั้นค่ะ

TOPSHOP FLORAL DRESS
SIZE US 4 ความยาวชุดประมาณ 22.5"
ซื้อมาเกือบสามพัน ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
ส่งต่อแค่ 1,500 บาทค่ะ

ACCESSORIZE
กระเป๋าใบเก๋ ซื้อมาไม่เคยใช้เก็บยาวอย่างเดียว
ป้ายห้อยอยู่แต่ตัวกระเป๋ามีรอยฝุ่นและรอยเลอะด้านหลังตามภาพ
ถือออกงานน่ารักมากมายค่ะ สีสวยจริงๆ
ส่งต่อขาดทุนไปเยอะที่ 650 บาท NET

Z
ARA
Dress ชีฟองทรงสวยม้ากกก
Size S แต่ Size M ก็ใส่ได้ค่ะเพราะเป็นทรงปล่อย
หากอยากใส่เข้ารูปก็ใส่กับเข็มขัดหรือผ้าผูกเอวได้
มีกระเป๋าข้างด้วย สีน้ำเงินเข้มไปกับ look ไหนก็สวยค่ะ
ความยาวประมาณ 33" สภาพดีค่ะ
ส่งต่อแค่ SOLD KA

[COLOR=#ff0000][SIZE=7][SIZE=3][B][SIZE=7]

PAGE 9
เสื้อทรงเก๋ สีแดงหม่นสวยจริงๆ
SIZE M
สภาพดี มีรอยเหมือนโดนน้ำเล็กๆ 2 จุด (จุดละประมาณ 2 มิล)
ส่งต่อที่ 400 บาท NET เท่านั้นค่ะ

FLYNOW

USED in good conditon เสื้อยืด แขนเป็นเส้นริบบิ้น เก๋สุดๆ
สภาพดีคะ
SIZE 10 (ประมาณ M)
300 บาท

FLYNOW

FLYNOW BLACK
กระโปรงตัวนี้สวยสุดๆค่ะ เป็นผ้า Silk
SIZE 10 เอามาใส่เป็นเอวต่ำ
ขนาดโดยประมาณ เอว 32" ยาว 15"
มีตำหนิเป็นรอยรันและจุดดำเล็กๆ ตามภาพนะคะ
ซื้อมาแพงจังค่ะ ส่งต่อแค่ 1,500 บาท NET ค่ะ

เสื้อ FLYNOW BLACK
คำเดียวเลย หรู ดูดีค่ะ
ขนาดโดยประมาณ อกได้ถึง 34" ยาว 17.5"
ส่งต่อแค่ 1,200 บาท NET ค่ะ

FLYNOW
กระโปรงผ้าหนัก แข็งเป็นทรง
SIZE 36
ขนาดโดยประมาณ เอว 27" ยาว 24.5"
ขายที่ 650 บาท NET ค่ะ

MNG

MNG
เสื้อชีฟองสายเดี่ยว ใส่ออกมาแล้ว Sexy ค่ะ ^ ^
สายปรับได้นะคะ
ราคา 550 บาท NET ค่ะ

MNG
Dress ชีฟองลายจุด หรูมากค่ะตัวนี้
สายผูกเป็นคล้องคอ
Size M
ส่งต่อแค่ 850 บาท NET ค่ะ

MNG Skirt
Size M
กระโปรงชีฟอง
ใส่ออกมาแล้วดูขาเรียวดีค่ะ
ขนาดโดยประมาณ เอวเป็นแบบยืดได้ 26"- 28"
ส่งต่อที่ 450 บาท NET ค่ะ

FXXI
Size M
เสื้อคลุมตัวสั้นสีเทาอ่อน ส้ม เขียว
สภาพดีค่ะ ใส่ออกมาน่ารักสุดๆ
ส่งต่อที่ 450 บาท NET ค่ะ

H&M

Sold ka

เสื้อคลุมรุ่นยอดฮิต
USED H&MSIZE 32
เสื้อกล้ามสีสวย ลายเก๋สุดๆ ค่ะ
มีตำหนิเป็นรอยรันด้านหลังตามภาพ แต่ผ้าเป็นลายเลื่อมๆ จึงไม่ชัดมาก
นอกนั้นสวยงามค่ะ
ส่งต่อแค่ 350 บาท NET

** S H OES **
** รองเท้าทุกคู่หากรับกล่องด้วยคิดค่าส่ง 100 บาทนะคะ
หากไม่รับก็เป็นตามกติกาด้านบนค่ะ **

NINE WEST
SIZE 8
รองเท้าคัชชูทรงสวยมาก
ใส่น้อยครั้งมีรอยใช้งานตามรูป
ส้นยังสวยงามค่ะ
ซื้อมาราคาตามป้ายที่กล่อง 4,500 บาทนะคะ
ติดกันกัดไว้แล้ว
ปกติใส่ size 7.5 แต่คู่นี้ pattern เล็กเลยต้องใส่ size 8 ค่ะ
ขายที่ 1,500 บาท NET เท่านั้นค่ะ

RAYBAN
แว่นตามีรอยขนแมวตามการใช้งานทั่วไปค่ะ
ซื้อจาก Duty Free
ขายแค่ 2,200 บาทค่ะ (งดต่อรองนะคะ)

H&M AcCeSsoRies

ค่าส่งไปรษณีย์

- ธรรมดา 30 บาท
- EMS 50 บาท
เป็นครั้งนะคะ ซื้อหลายชิ้นส่งครั้งเดียวก็จ่ายแค่เท่าที่ระบุไว้ หรือหากค่าส่งเกินกว่านี้แม่ค้าออกให้เอง

H&M

กิ๊บดอกไม้
เป็นผ้าชีฟอง สีหวานสุดๆ
แพคละ 2 ดอก
ขายแพคละ 370 บาท NET ค่ะ

กุหลาบดอกใหญ่ : สีชมพู Shocking Pink, น้ำตาลอมส้มชาเย็น, ครีม, ดำ
กลีบเล็ก : สีครีม
1 แพค มี 2 ชิ้น
แพคละ 270 SALE วันนี้เท่านั้น 200 บาท NET

(ตอนนี้มี กุหลาบชมพูชอคกิ้งพิ้งค์ :8 , ส้มอิฐ :8 , ดำ:2 , ขาว sold out, กลีบเล็ก :SOLD OUT)

กิ๊บชีฟองน่ารักดีค่ะ
มีมา 3 สี
แพคละ 2 ชิ้น ขายแพคละ 270 บาท NET ค่ะ (ชมพูหมดแล้วค่ะ)

กิ๊บติดผมลูกไม้
แพคละ 2 ชิ้น ขายแพคละ 270 บาท NET ค่ะ

น่ารักมากๆๆๆ ยางรัดผมรูปโบว์
แพคละ 2 อันนะคะ
ขายแค่แพคละ 270 บาท NET ค่ะ (ขาวหมดแล้วค่ะ ชมพูหมดค่ะ เหลือดำ 1)

SUNGLASSES

มีมาเพิ่มค่าาา
อันละ 550 บาท NET (ทรงกลมหมดแล้วนะคะ)

ตาม lookbook magazine ค่ะ

EARRINGS

ต่างหูขนนก

สีดำทองหรูมากๆ
ขนาดความยาวขนนกประมาณ 3 "
ราคา 550 บาท NET ค่ะ (1 ชิ้นสุดท้าย)

SHOES

Flat Shoes
รุ่นนี้เป็นหนังกลับพร้อมโบว์ หรูและน่ารักสุดๆ
ราคารุ่นนี้แพงกว่าโบว์เล็กเป็นเท่าตัวนะคะ

Shocking Pink สีน่ารักม้ากกก
Size 37 (Sold) , เหลือ 38 ค่ะ
คู่ละ 1,550 บาท SALE 1,350 บาท NET

สีนู้ดคู่นี้ของใหม่แต่มีตำหนิตามภาพ
SIZE 39
ขายแค่ 990 บาท NET รวมส่งลงทะเบียนค่ะ (คุ้มที่สุดในโลกค่ะ ^ ^)

Pencil Case
ถุงดินสอเป็นผ้านะคะ น่ารักสุดๆ
ขายที่อันละ 300 SALE 220 บาท NET

**ฝากห้อง hi-end ด้วยนะค้าของเยอะมากค่ะ**

ห้องนี้ขายมาหลายสิ่งอันนะคะ แต่ไม่ได้ post บ่อย ที่ขายๆ ไปแล้วเลยไม่ได้ทำ credit ไว้ หากอยากดูว่าขายอะไรมาบ้าง จะน่าเชื่อถือไม๊ รบกวน check จากห้อง hi-end นะคะ ขอบคุณค่ะ

THANK YOU SBN and ALL CUSTOMERS KAAA ^^