jaspal lyn around cps new&used ปรับราคาลดถูกๆจ้า topshop tutu skirt

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: jaspal lyn around cps new&used ปรับราคาลดถูกๆจ้า topshop tutu skirt

shisapreme is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default jaspal lyn around cps new&used ปรับราคาลดถูกๆจ้า topshop tutu skirt

lyn around กระโปรงสวิงไซส์xs ของใหม่ค่ะแต่เอาป้ายออกแล้วขอขายแค่1100 บาทรวมส่ง

กระโปรงทรงบอดี้คอนforever21 เอว25-35”สะโพก 30-38”ยาว19”ขาย250บาทรวมส่ง

เดรส jaspal มือ1ค่ะ แกะป้ายออกแล้วแต่ยังเก็บไว้ของใหม่จ้า
    700บาท ไซส์xs เป็นเดรสเข้ารูปสวยค่ะตัวนี้

เดรสแบบในรูปค่ะ
    ฟรีไซส์ อก32 ชุดยาว28.5 ค่ะ ขอส่งต่อ 220 รวมส่ง

เอี๊ยมยีนส์ ไซส์m ยาว23 สะโพก34 220รวมส่ง sold

กางเกงหนังสีแดงค่ะ เอวสูงนะ ตัวนี้มีตำหนิที่กระเป๋าซ้ายรีดโดนค่ะ ขอขายแพงนิดนึงเพราะซื้อมาราคาสูง ใส่ไปครั้งเดียว 300 บาท

เอว 26 ยาว11ค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวผ้ายืดของold navy ขาย100บาทรวมส่ง

กระโปรงทรงบอดี้คอน เป็รเกล็ดเลื่อมๆวิ้งๆค่ะ เอว freesize ยาว10.5ขาย110บาทรวมส่ง

เดรสเกาะอกเข้ารูปค่ะลายธงชาติตัวนี้เก๋มากซื้อมาแพงใส่ไปครั้งเดียว
    เอว28อกยืดได้ถึง35สะโพก35-37ค่ะขอขายขาดทุนเลย200 รวมส่ง sold

รองเท้าสไตล์ Jeffrey Campbell ไซส์36ค่ะเท้า37ใส่ได้จ้า ใส่ไป1ครั้ง ส่งต่อที่650บาทค่ะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะติดต่อทางอีเมลล์เลย

รองเท้า charles & keith สีส้มอิฐไซส์37ค่ะ ใส่ไป1ครั้ง ขอขาย630 รวมส่ง

รองเท้าcps ไซส์35 เท้า36ใส่ได้จ้า ซื้อมาเหยียบ2000 แต่เราขาย890 บาท ใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะไม่มีที่เก็บแล้วจริงๆ

Last edited by shisapreme; 10-06-12 at 15:18.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ