❤❤❤ pm na ka

used lucien case ซื้อจาก paragon 3,990 บาท มีกล่องให้ค่ะ
เพชรหลุด 4เม็ดค่ะ ด้านล่าง มันหัก แค่แตกออกจากกัน ตามภาพค่ะ
2,300 ค่ะ (เพชรติดฟรีที่ paragon ชั้น 3 หรือส่ง istudio ได้ค่ะ
สวยมากๆนะคะ รุ่นนี้ ขอขายถูกๆไปค่ะ
ตามรูปนี้เลยนะคะ ราคานี้ รวมส่ง EMS ค่ะ
ขาดทุนเยอะมากเลยค่ะ สวยมากๆเลยนะคะ

โอนวันนี้! ลดเป็น 2,200!!! พลาดไม่ได้แล้วว

รูปแรกคือรูปรวมนะคะ รวมๆยังสวยอยู่มากค่ะ

นี้คือรอยแตกนะคะ มีแค่เล็กๆ จุดเดียว

ต่อมาคืิอเพชรหลุด 4เม็ด ติดฟรีที่พารากอนหรือส่งไปกับ iStudio ค่ะ