****** ขายจ้า 7 รายการ ******

NEW !!! ของใหม่นะค่ะ

1. กระเป๋า COACH ของใหม่กิ๊ก สีชมพูอ่อนๆเงินๆ เมทัลลิค สามารถใช้ได้ทั้งสองแบบ นะค่ะ
ไม่ว่าจะคล้องแขน หรือ สะพายไหล่ ขนาดย่อมเยาว์แถมจุของได้เยอะด้วยคะ

ซื้อมาไม่เคยใช้เลย เก็บอย่างเดียวค่ะ เลยขายดีกว่า แบ่งกันสวยๆน่ารักๆนะค่ะ

ราคากันเองสุดๆค่ะ ที่
11,000 บาทถ้วน

2. กระเป๋าสะพาย แบบใหม่ล่าสุด ราคา
11,000 บาทถ้วนค่ะ ถุงผ้าครบ

3. กระเป๋าใส่บัตร แบบใหม่ล่าสุดราคา
1900 บาท ค่ะ กล่องครบ

4. กระเป๋าเครื่องสำอาง ชมพูแหววๆ สดใสซาบซ่า รับซัมเมอร์นี้ค่ะ เอาไว้ถือสวยๆเก๋ๆ

ใสครีมกันเเดด พกไปเดินชายหาดก็เก๋ ไม่เบานะค่ะ หรือจะใส่เเว่นกันเเดด ก็ดีนะค่ะ

ราคาน่ารักๆที่
1,900 บาทค่ะ

Used

1. กระเป๋าตัง Coach ราคา
4000B

สภาพ 90% ซื้อมาใช้ ไม่กี่ครั้งเเล้วเก็บเลยค่ะ

2. กระเป๋าตัง Coach สีชมพู ราคา
3500B

สภาพ 90% ใช้ใส่ของได้เยอะนะค่ะ

ทั้งสองใบมีกล่อง ครบนะค่ะ ต่อรองกันได้ค่ะ

สนใจยังไงโทรมาคุยติดต่อสอบถาม ต่อรอง ได้เลยนะค่ะที่
089 073 1659 ค่ะ

2. กระเป๋า สะพาย Coach

3. กระเป๋าใส่บัตร

4. กระเป๋าเครื่องสำอาง COACH

USED

1. กระเป๋าตัง Coach

2. กระเป๋าตัง Coach สีชมพู

ขอบคุณมากๆค่ะ