***กติกาและรายละเอียดค่ะ***
1.กระเป๋าCOACHทุกใบเป็นของแท้100%ส่งตรงจากอเมริกาสินค้าเป็นของใหม่ทุกใบมีcare card แต่ไม่มีกล่องกับถุงให้นะค่ะเพราะหิ้วมาเอง

2.อนุญาติขายให้ลูกค้าที่พร้อมโอนเงินก่อนนะค่ะ (กรุณาโอนเงินภายใน1วันค่ะ)

3.CFไว้แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 2 วันค่ะ ถ้าเกิน2วันแล้วไม่มีการโอนมาขออนุญาติขายให้ลูกค้าท่านอื่นโดยไม่ต้องแจ้งนะค่ะ

4.สินค้าถ่ายจากของจริงทั้งหมดนะค่ะ พร้อมส่งค่ะ

5.สินค้าพร้อมส่งทันทีหลังได้รับการโอนเงินหรือก่อนไปรษณีปิดไม่เกิน 15.00น.หรือนัดรับของได้ที่แถวบางประกอกค่ะ

==>โอนเงินได้ที่ ชื่อบัญชี ชลณี พูลนิล<==

scb เลขบัญชี 2372135151 สาขา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
กรุงไทย เลขบัญชี 4650229405 สาขา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
กรุงศรี เลขบัญชี 3301307474 สาขา ถนนประชาอุทิศ

==>ติดต่อแม่ค้าตลอด 24 ชม. 0873151754 ตอนนี้แม่ค้าสะดวกทางโทรศัพท์และ e-mail candyshoppp@hotmail.com นะค่ะ ไม่สะดวกทาง PM ค่ะ
*****เมื่อซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนทุกกรณีค่ะ*****

1. SIGNATURE STRIPE SNAPHEAD PRINT FRAMED CARRYALL ราคา 6400 บาทค่ะ ==> ลดราคาอีกจ้าเหลือ 6000 บาทค่ะ

รูปภาพจากเวบนะคะ

ภาพสินค้าจริงนะค่ะ

2.ASHELY LEATHER SATCHELขาย 8500 บาทค่ะ ==> ลดราคาอีกจ้าเหลือ 8000 บาทค่ะ

รูปภาพจากเวบนะคะ ใบนี้จะสะพายไหลก็ได้ สะพาย cross body ก็ได้หรือจะคล้องแขนก็ได้ค่ะ

3. KYRA SIGNATURE TOTE ขาย 5500 บาทค่ะ ==> ลดราคาอีกจ้าเหลือ 5000 บาทค่ะ

รูปภาพจากเวบนะคะ ใบนี้จะสะพายไหลก็ได้ สะพาย cross body ก็ได้

4. Coach Soho Leather Buckle Slim Envelope Clutch Wallet Metallic Champagneขาย 3000 บาทค่ะ อันนี้จะมีตำหนินิดนึงนะค่ะตรงด้านหลังคือจะเป็นรอยบุบเหมือนโดนทับมาอ่ะค่ะเลยเอามาsaleส่ง EMS ฟรีเลยค่ะ ==> ลดราคาอีกจ้าเหลือ 2500 บาทค่ะ

รูปภาพจากเวบนะคะ

ตำหนิตามรูปที่วงไว้เลยนะค่ะนิดเดียว

5. milin scarf ของใหม่ป้ายห้อยจ้า ราคาเต็ม 2400==> ขาย 2100 บาทค่ะ

ต้องขออภัยนะค่ะที่ถ่ายรูปไม่ค่อยชัดและไม่ค่อยสวยถ้าอยากได้รูปเพิ่มเติมยังไงสอบถามได้นะค่ะแม่ค้าใจดีไม่เหวี่ยงค่ะ รับรองว่าของจริงสวยทุกใบค่ะ ต่อรองราคากันมาเลยจ้า

SOLD OUT

SIGNATURE STRIPE CONVERTIBLE HOBOขายแล้วค่ะ

รูปภาพจากเวบนะคะ ใบนี้จะสะพายไหลก็ได้ สะพาย cross body ก้ได้ค่ะ

THANK SBN NA KA