วันนี้ลดกระหน่ำ!!อยากขายให้หมดค่ะ! KATE SPADE- bags & wallets/ H&M-ต่างหูขนนกรุ่นใหม่/ COACH watch รุ่นฮิต/เสื้อ Polo Ralph Lauren มีแต่ของสวยๆมากมาย***

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: วันนี้ลดกระหน่ำ!!อยากขายให้หมดค่ะ! KATE SPADE- bags & wallets/ H&M-ต่างหูขนนกรุ่นใหม่/ COACH watch รุ่นฮิต/เสื้อ Polo Ralph Lauren มีแต่ของสวยๆมากมาย***

geek is offline Banned User Brandname Fan
    geek's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X9X6X6X
    • Bank Account 2: 994X0X7X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up วันนี้ลดกระหน่ำ!!อยากขายให้หมดค่ะ! KATE SPADE- bags & wallets/ H&M-ต่างหูขนนกรุ่นใหม่/ COACH watch รุ่นฮิต/เสื้อ Polo Ralph Lauren มีแต่ของสวยๆมากมาย***

ลดสุดๆๆค่ะ ถูกมากๆแบบหาที่ไหนไม่ได้ อยากขายให้หมดๆค่ะเต็มบ้าน
    สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่และแท้ 100% จากอเมริกาค่ะ รับประกันความแท้ เข้าห้อง catch fake ได้ไม่ต้องขอเลยค่ะ

เหลือใบเดียวแล้วค่ะ NEW! KATE SPADE Wellesley small สีชมพูชอคกิ้งพิ้งค์สดใสน่ารัก เก๋มากๆมาพร้อมtag ถุงผ้า ถุงกระดาษ copy ใบเสร็จ มี2ใบค่ะ ขอขายเพียง SUPER SALE วันนี้ 4,900 บาทส่งฟรีค่ะ! ถูกสุดๆเหลือใบเดียวแล้ววว

ปรับสายยาว/สั้น/สะพายเฉียงได้หมดค่ะเก๋ๆ

KATE SPADE กระเป๋าตังค์ใบยาว ใบสีเขียวและสีเบจเป็นหนังแก้วมันๆ //ใบสีเหลืองเป็นหนังธรรมดา มาพร้อมtag ถุงกระดาษ copy ใบเสร็จ ขอขายเพียง SUPER SALE วันนี้ 3,700 ส่งฟรี! ถูกสุดๆค่ะ สีเบจขายแล้วค่ะ

H&M ต่างหูขนนกรุ่นใหม่ กำลังฮิตมากกก ไม่มีไม่ได้ค่ะ คู่ละ SUPER SALE วันนี้ 390 ส่งฟรีค่ะ

นาฬิกาข้อมือ COACHเก๋ๆ สีดำ รุ่นนี้กำลังอินค่ะ อุปกรณ์ครบ กล่อง คู่มือ หมอน พร้อมใบเสร็จ ขอขายแค่
    SUPER SALE วันนี้ 6,490 บาทส่งฟรีค่ะ

วงกลมข้างในจะเป็นโลโก้ C signature ของ COACH นะคะ แต่ถ่ายรูปออกมาแล้วไม่ค่อยเห็นค่ะ

เสื้อ Polo Ralph Lauren ของผู้หญิง เป็นทรงเข้ารูป ใส่แล้วดูหุ่นดีค่ะ ลายทางขาวแดงไซส์ s & ขาวน้ำเงินไซส์ xs ขอขาย SUPER SALE วันนี้
    1190 ส่งฟรีค่ะ

เสื้อ Polo Ralph Lauren ของผู้หญิง เป็นเสื้อยืดคอกลมไซส์ xs แต่ทรงจะไม่ฟิตค่ะ คนที่ปกติใส่ไซส์ s ก็ใส่ตัวนี้ได้ค่ะ ออกหลวมนิดๆๆ ใส่แล้วดูหุ่นดีค่ะ SUPER SALE วันนี้ 1190 ส่งฟรีค่ะ

ติดต่อแม่ค้าได้ตลอดทาง Whatsapp/LINE/SMS/โทร 081 623 0606
    หรือ PM & email: dresstoriesblog@gmail.com

ขอบคุณ SBN KA
    Last edited by geek; 09-06-12 at 15:02.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ